miðvikudagur, 18. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingaveisla Sörla

22. ágúst 2013 kl. 17:55

Guðlaug Jóna Matthíasdóttir og Stjarni frá Skarði sigruðu bæði B flokk áhugamanna og tölt 2.flokk

Niðurstöður

Gæðingaveisla Sörla var haldin fyrr í vikunni. Hér fyrir neðan koma niðurstöðurnar frá mótinu.

TöLT T3                                                                              
1. flokkur                                                                                          
A úrslit                                                                               
Sæti       Knapi                    Hross    Litur       Aðildafélag knapa           Einkunn
1             Snorri Dal                            Melkorka frá Hellu         Rauður/ljós- einlitt glófext         Sörli       7,06
2             Jón Ó Guðmundsson                    Draumur frá Hofsstöðum           Brúnn/milli- einlitt          Sprettur              6,94
3             Súsanna Sand Ólafsdóttir                            Orka frá Þverárkoti        Brúnn/milli- einlitt          Hörður 6,61
4             Ragnheiður Samúelsdóttir                          Lottning frá Útnyrðingsstöðum               Grár/brúnn skjótt           Sprettur                6,50
5             Anna Björk Ólafsdóttir                                 Vísir frá Syðra-Langholti              Brúnn/mó- einlitt            Sörli       6,17
2. flokkur                                                                                          
A úrslit                                                                               
Sæti       Knapi                    Hross    Litur       Aðildafélag knapa           Einkunn
1             Guðlaug Jóna Matthíasdóttir                     Stjarni frá Skarði             Brúnn/milli- stjörnótt    Sprettur              6,94
2             Rakel Sigurhansdóttir                    Heljar frá Þjóðólfshaga 1            Brúnn/milli- einlitt          Fákur    6,28
3             Guðni Hólm Stefánsson                               Smiður frá Hólum           Jarpur/milli- tvístjörnótt              Fákur    6,11
4             Brynja Viðarsdóttir                         Kolbakur frá Hólshúsum             Brúnn/milli- einlitt          Sprettur              6,06
5             Kristín Ingólfsdóttir                        Krummi frá Kyljuholti   Brúnn/dökk/sv. einlitt  Sörli       5,83
Ungmennaflokkur                                                                                       
A úrslit                                                                               
Sæti       Knapi                    Hross    Litur       Aðildafélag knapa           Einkunn
1             Ásta Margrét Jónsdóttir                              Ófeig frá Holtsmúla 1    Brúnn/milli- einlitt          Fákur    6,94
2             Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir                     Sjarmur frá Heiðarseli  Jarpur/milli- einlitt          Sörli       6,22
3             Viktor Aron Adolfsson                                  Örlygur frá Hafnarfirði  Rauður/dökk/dr. stjörnótt...     Sörli       6,17
4             Finnur Árni Viðarsson                   Mosi frá Stóradal            Móálóttur,mósóttur/milli-...      Sörli       5,17
5             Súsanna Katarína Guðmundsdóttir                        Drífa frá Þverárkoti        Grár/bleikur einlitt         Hörður 5,00
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)                                                                                          
Sæti       Knapi                    Hross    Litur       Aðildafélag knapa           Tími
1             Eyjólfur Þorsteinsson                   Spyrna frá Vindási          Rauður/milli- stjörnótt  Sörli       7,62
2             Berglind Rósa Guðmundsdóttir                               Hörður frá Reykjavík     Jarpur/milli- einlitt          Sörli       7,71
3             Daníel Ingi Smárason                    Blængur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- einlitt        Sörli       7,91
4             Hanna Rún Ingibergsdóttir                        Birta frá Suður-Nýjabæ               Leirljós/Hvítur/ljós- ein...            Sörli       8,10
5             Jón Bjarni Smárason                     Virðing frá Miðdal          Jarpur/milli- einlitt          Sörli       8,59
6             Jóhann Valdimarsson                   Óðinn frá Efsta-Dal                        Sprettur              8,70
7             Guðrún Elín Jóhannsdóttir                         Askur frá Efsta-Dal I      Rauður/milli- einlitt        Sprettur              9,62
8             Jóhann Valdimarsson                   Eskja frá Efsta-Dal I        Rauður/milli- einlitt        Sprettur              10,13
9             Guðmundur Ingi Sigurvinsson                  Vindur frá Hafnarfirði   Jarpur/milli- einlitt          Fákur    10,59
10           Guðrún Elín Jóhannsdóttir                         Nn frá Efsta-Dal I            Jarpur/rauð- einlitt         Sprettur              0,00
11           Anna Berg Samúelsdóttir                           Logi frá Syðstu-Fossum               Rauður/milli- stjarna,nös...         Faxi        0,00
12           Sigurður Ævarsson                        Kolgrímur frá Holtsmúla 1           Jarpur/milli- einlitt          Sörli       12,93
A FLOKKUR                                                                                      
A úrslit                                                                               
Sæti       Hross                    Knapi    Litur       Aðildafélag eiganda       Einkunn
1             Ísak frá Skíðbakka I                       Elvar Þormarsson           Jarpur/milli- einlitt          Geysir   8,65
2             Óttar frá Hvítárholti                      Súsanna Sand Ólafsdóttir           Brúnn/mó- einlitt            Sörli       8,63
3             Hyllir frá Hvítárholti                       Súsanna Katarína Guðmundsdóttir        Jarpur/milli- einlitt          Hörður 8,38
4             Kaldi frá Meðalfelli                         Caroline Nielsen              Rauðskjóttur     Sörli       8,38
5             Óðinn frá Hvítárholti                     Súsanna Katarína Guðmundsdóttir        Móálóttur,mósóttur/dökk- ...   Hörður 8,26
6             Humall frá Langholtsparti                           Anna Björk Ólafsdóttir                 Grár/brúnn einlitt           Sörli       8,19
7             Særekur frá Torfastöðum                          Hafdís Arna Sigurðardóttir         Móálóttur,mósóttur/milli-...      Sörli       8,18
8             Blængur frá Skálpastöðum                        Anna Berg Samúelsdóttir           Brúnn/dökk/sv. einlitt  Faxi        8,05
9             Gosi frá Staðartungu                    Finnur Bessi Svavarsson              Brúnn/mó- einlitt            Sörli       7,93
B FLOKKUR                                                                                      
A úrslit                                                                               
Sæti       Hross                    Knapi    Litur       Aðildafélag eiganda       Einkunn
1             Reyr frá Melabergi                        Anna Björk Ólafsdóttir                 Rauður/milli- einlitt glófext        Sörli       8,72
2             Smellur frá Bringu                          Snorri Dal           Brúnn/milli- einlitt          Sörli       8,67
3             Nemi frá Grafarkoti                      Súsanna Sand Ólafsdóttir           Rauður/dökk/dr. einlitt                Hörður 8,61
4             Lottning frá Útnyrðingsstöðum                               Ragnheiður Samúelsdóttir         Grár/brúnn skjótt           Sprettur                8,45
5             Klaki frá Blesastöðum 1A                            Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir        Grár/brúnn blesótt        Hörður 8,42
6             Þórólfur frá Kanastöðum                           Viggó Sigursteinsson    Rauður/milli- blesótt     Sörli       8,40
7             Baldur frá Lækjarbotnum                            Jóhannes Magnús Ármannsson               Brúnn/milli- einlitt          Sörli       8,07
UNGMENNAFLOKKUR                                                                               
A úrslit                                                                               
Sæti       Knapi                    Hross    Litur       Aðildafélag knapa           Einkunn
1             Helena Ríkey Leifsdóttir                              Dúx frá Útnyrðingsstöðum        Rauður/milli- einlitt        Sprettur              8,54
2             Lárus Sindri Lárusson                     Kiljan frá Tjarnarlandi   Rauður/milli- einlitt        Sprettur              8,50
3             Hafdís Arna Sigurðardóttir                          Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt          Sörli       8,20
UNGLINGAFLOKKUR                                                                                  
A úrslit                                                                               
Sæti       Knapi                    Hross    Litur       Aðildafélag knapa           Einkunn
1             Valdís Björk Guðmundsdóttir                    Hrefna frá Dallandi        Brúnn/dökk/sv. einlitt  Sörli       8,61
2             Viktor Aron Adolfsson                                  Örlygur frá Hafnarfirði  Rauður/dökk/dr. stjörnótt...     Sörli       8,51
3             Harpa Sigríður Bjarnadóttir                         Eva frá Mosfellsbæ       Móálóttur,mósóttur/milli-...      Hörður 8,48
4             Ásta Margrét Jónsdóttir                              Ófeig frá Holtsmúla 1    Brúnn/milli- einlitt          Fákur    8,43
5             Þórey Guðjónsdóttir                     Vísir frá Valstrýtu           Rauður/milli- blesótt     Sörli       8,38
6             Caroline Nielsen                              Lundi frá Stafholti          rauður  Sörli       8,34
7             Finnur Árni Viðarsson                   Mosi frá Stóradal            Móálóttur,mósóttur/milli-...      Sörli       8,34
8             Súsanna Katarína Guðmundsdóttir                        Drífa frá Þverárkoti        Grár/bleikur einlitt         Hörður 8,18
BARNAFLOKKUR                                                                                           
A úrslit                                                                               
Sæti       Knapi                    Hross    Litur       Aðildafélag knapa           Einkunn
1             Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir                     Sjarmur frá Heiðarseli  Jarpur/milli- einlitt          Sörli       8,50
2             Ylfa Guðrún Svafarsdóttir                           Héla frá Grímsstöðum  Brúnn/milli- einlitt          Fákur    8,49
3             Þormar Elvarsson                            Sara frá Strandarhjáleigu            Rauður/milli- tvístjörnótt            Geysir   8,48
4             Kristófer Darri Sigurðsson                           Bjartur frá Köldukinn    Jarpur/rauð- einlitt         Sprettur              8,42
5             Magnús Þór Guðmundsson                       Bragi frá Búðardal          Jarpur/rauð- einlitt         Hörður 8,38
6             Katla Sif Snorradóttir                     Oddur frá Hafnarfirði    Rauður/milli- einlitt glófext        Sörli       8,37
7             Patrekur Örn Arnarsson                              Perla frá Gili      Grár/rauður einlitt          Sóti        8,34
8             Sunna Dís Heitmann                      Hrappur frá Bakkakoti  Brúnn/mó- einlitt            Sprettur              8,31
B FLOKKUR - Áhugamenn                                                                                         
A úrslit                                                                               
Sæti       Hross                    Knapi    Litur       Aðildafélag eiganda       Einkunn
1             Guðlaug Jóna Matthíasdóttir                     Stjarni frá Skarði             Brúnn/milli- stjörnótt    Sprettur              8,62
2             Rakel Sigurhansdóttir                    Heljar frá Þjóðólfshaga 1            Brúnn/milli- einlitt          Fákur    8,39
3             Valdís Björk Guðmundsdóttir                    Kveikja frá Svignaskarði               Jarpur/rauð- einlitt         Sörli       8,39
4             Hrefna Hallgrímsdóttir                  Penni frá S'olheimum    Brúnn/milli- einlitt          Hörður 8,37
5             Brynja Viðarsdóttir                         Kolbakur frá Hólshúsum             Brúnn/milli- einlitt          Sprettur              8,37
6             Rósa Líf Darradóttir                        Ægir frá Móbergi             Brúnn/milli- einlitt          Sörli       8,35
7             Kristín Ingólfsdóttir                        Krummi frá Kyljuholti   Brúnn/dökk/sv. einlitt  Sörli       8,34
8             Stella Björg Kristinsdóttir                             Hlökk frá Enni    Brúnn/milli- einlitt          Sprettur              8,3
9             Sverrir Einarsson                             Kraftur frá Votmúla 2    Rauður/milli- einlitt        Sprettur              8,22