mánudagur, 17. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingaveisla Sörla

19. ágúst 2013 kl. 10:18

Anna Björk Ólafsdóttir og Reyr frá Melabergi

Dagskrá og Ráslistar

Gæðingaveisla Sörla byrjar í dag kl. 15:00. Hér fyrir neðan er dagskrá og ráslistar. 

Dagskrá

Mánudagur 19 ágúst
15:00 100 metra flugskeið
16:00 Barnaflokkur
16:50 Unglingaflokkur
17:30 B- flokkur áhugamanna
18:10 B- flokkur opinn
18:30 Matur
19:00 Ungmennaflokkur
19:20 A-flokkur sameinaðir
20:20 Tölt áhugamenn
20:35 Tölt 17 ára og yngri
20:50 Tölt 1. flokkur

Þriðjudagur 20 ágúst
Úrslit hefjast
17:00 Barnaflokkur
17:20 Unglingaflokkur
17:40 B- flokkur áhugamanna
18:10 B- flokkur opinn
18:30 Matur
19:00 Ungmennaflokkur
19:20 A-flokkur sameinaðir
19:50 Tölt áhugamenn
20:10 Tölt 17 ára og yngri
20:30 Tölt 1. flokkur

Ráslistar:

A flokkur:

Nr

Hópur

Hönd

Hestur

Knapi

 

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Óðinn frá Hvítárholti

Súsanna Katarína Guðmundsdóttir

Móálóttur,mósóttur/dökk- ...

15

Hörður

Súsanna Ólafsdóttir, Súsanna Ólafsdóttir

Óður frá Brún

Ótta frá Hvítárholti

2

2

V

Gosi frá Staðartungu

Finnur Bessi Svavarsson

Brúnn/mó- einlitt

8

Sörli

Jón Pétur Ólafsson

Víðir frá Prestsbakka

Hremmsa frá Hafnarfirði

3

3

V

Mirra frá Stafholti

Snorri Dal

Brúnn/milli- einlitt

6

Sörli

Marver ehf

Orri frá Þúfu í Landeyjum

Hekla frá Halldórsstöðum

4

4

V

Kaldi frá Meðalfelli

Caroline Nielsen

rauðsjóttur

8

Sörli

 

 

 

5

5

V

Óttar frá Hvítárholti

Súsanna Sand Ólafsdóttir

Brúnn/mó- einlitt

16

Sörli

Súsanna Ólafsdóttir, Guðmundur Björgvinsson

Gustur frá Grund

Ótta frá Hvítárholti

6

6

V

Kría frá Varmalæk

Rakel Sigurhansdóttir

Grár/brúnn skjótt

7

Fákur

Sævar Haraldsson

Klettur frá Hvammi

Kolbrá frá Varmalæk

7

7

V

Blængur frá Skálpastöðum

Anna Berg Samúelsdóttir

Brúnn/dökk/sv. einlitt

9

Faxi

Guðmundur Þorsteinsson, Hildur Jósteinsdóttir

Glymur frá Innri-Skeljabrekku

Fluga frá Skálpastöðum

8

8

V

Ísak frá Skíðbakka I

Elvar Þormarsson

Jarpur/milli- einlitt

7

Geysir

Rútur Pálsson, Herdís Rútsdóttir

Dalvar frá Auðsholtshjáleigu

Ísold frá Skíðbakka I

9

9

V

Særekur frá Torfastöðum

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Móálóttur,mósóttur/milli-...

14

Sörli

Sigurður Emil Ævarsson

Hárekur frá Torfastöðum

Vera frá Kjarnholtum I

10

10

V

Hyllir frá Hvítárholti

Súsanna Katarína Guðmundsdóttir

Jarpur/milli- einlitt

12

Hörður

Súsanna Ólafsdóttir, Súsanna Katarína Guðmundsdóttir

Óður frá Brún

Hylling frá Hvítárholti

11

11

V

Ögri frá Baldurshaga

Eyjólfur Þorsteinsson

Jarpur/milli- einlitt

14

Sörli

Eyjólfur Þorsteinsson, Þorsteinn Eyjólfsson

Spartagus frá Baldurshaga

Dögg frá Baldurshaga

12

12

V

Humall frá Langholtsparti

Anna Björk Ólafsdóttir

Grár/brúnn einlitt

8

Sörli

Anna Björk Ólafsdóttir

Grunur frá Oddhóli

Björk frá Hafnarfirði

B flokkur

 

Nr

Hópur

Hönd

Hestur

Knapi

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Smellur frá Bringu

Snorri Dal

Brúnn/milli- einlitt

11

Sörli

Anna Björk Ólafsdóttir

Kraftur frá Bringu

Dís frá Hraunbæ

2

2

V

Elding frá Reykjavík

Helgi Þór Guðjónsson

Rauður/milli- blesa auk l...

7

Sörli

Guðjón Sigurðsson

Glámur frá Hofsósi

Gomma frá Hofsósi

3

3

V

Lottning frá Útnyrðingsstöðum

Ragnheiður Samúelsdóttir

Grár/brúnn skjótt

8

Sprettur

Ragnheiður Samúelsdóttir

Þristur frá Feti

Gyðja frá Glúmsstöðum 2

4

4

V

Klaki frá Blesastöðum 1A

Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir

Grár/brúnn blesótt

15

Hörður

Ingvar Ingvarsson

Sproti frá Hæli

Bryðja frá Húsatóftum

5

5

V

Reyr frá Melabergi

Anna Björk Ólafsdóttir

Rauður/milli- einlitt glófext

11

Sörli

Snorri Dal, Anna Björk Ólafsdóttir

Lúðvík frá Feti

Ræja frá Keflavík

6

6

V

Nemi frá Grafarkoti

Súsanna Sand Ólafsdóttir

Rauður/dökk/dr. einlitt

10

Hörður

Hulda Kolbeinsdóttir, Hulda Kolbeinsdóttir

Dynur frá Hvammi

Kæti frá Grafarkoti

7

7

V

Þórólfur frá Kanastöðum

Viggó Sigursteinsson

Rauður/milli- blesótt

9

Sörli

Sigursteinn Sigursteinsson, Viggó Sigursteinsson

Arður frá Brautarholti

Þóra frá Forsæti

8

8

V

Sikill frá Stafholti

Snorri Dal

Jarpur/rauð- stjarna,nös ...

6

Sörli

Marver ehf

Krummi frá Blesastöðum 1A

Etna frá Halldórsstöðum

Barnaflokkur

 

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Magnús Þór Guðmundsson

Bragi frá Búðardal

Jarpur/rauð- einlitt

16

Hörður

Grettir B Guðmundsson, Magnús Þór Guðmundsson, Íris Hrund G

Hljómur frá Brún

Gná frá Stykkishólmi

2

2

V

Kristófer Darri Sigurðsson

Krummi frá Hólum

Brúnn/milli- einlitt

8

Sprettur

Alexander Ísak Sigurðsson

Rökkvi frá Hárlaugsstöðum

Kenning frá Hólum

3

3

V

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir

Héla frá Grímsstöðum

Brúnn/milli- einlitt

8

Fákur

Ásta Friðrikka Björnsdóttir

Hrói frá Skeiðháholti

Sædís frá Grímsstöðum

4

4

V

Sara Dís Snorradóttir

Þokki frá Vatni

Rauður/milli- stjörnótt

21

Sörli

Lovísa Árnadóttir

Baldur frá Bakka

Vatnadís frá Vatni

5

5

V

Sunna Dís Heitmann

Hrappur frá Bakkakoti

Brúnn/mó- einlitt

7

Sprettur

Stella Björg Kristinsdóttir, Sunna Dís Heitmann

Sær frá Bakkakoti

Hrund frá Hrappsstöðum

6

6

V

Katla Sif Snorradóttir

Oddur frá Hafnarfirði

Rauður/milli- einlitt glófext

9

Sörli

Anna Björk Ólafsdóttir, Snorri Dal

Leiknir frá Vakurstöðum

Glódís frá Gíslholti

7

7

V

Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir

Sjarmur frá Heiðarseli

Jarpur/milli- einlitt

14

Sörli

Ingólfur Magnússon

Frakkur frá Mýnesi

Nn

8

8

V

Patrekur Örn Arnarsson

Perla frá Gili

Grár/rauður einlitt

11

Sóti

Jörundur Jökulsson

Ilmur frá Hafsteinsstöðum

Fífa frá Gili

9

9

H

Magnús Þór Guðmundsson

Kvistur frá Skálmholti

Brúnn/milli- einlitt

9

Hörður

Sigurður J Stefánsson, Kristjana Lind Sigurðardóttir

Kjarkur frá Egilsstaðabæ

Blökk frá Miðhúsum

10

10

V

Kristófer Darri Sigurðsson

Bjartur frá Köldukinn

Jarpur/rauð- einlitt

7

Sprettur

Alexander Ísak Sigurðsson

Stígandi frá Leysingjastöðum 

Freyja frá Bjarnastöðum

11

11

H

Þormar Elvarsson

Sara frá Strandarhjáleigu

Rauður/milli- tvístjörnótt

7

Geysir

Þormar Andrésson, Ævar Örn Guðjónsson

Roði frá Múla

Sóldögg frá Búlandi

Skeið 100m (flugskeið)

 

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Jón Bjarni Smárason

Virðing frá Miðdal

Jarpur/milli- einlitt

8

Sörli

Hjarðartún ehf

Geisli frá Sælukoti

Vænting frá Ási I

2

2

V

Berglind Rósa Guðmundsdóttir

Hörður frá Reykjavík

Jarpur/milli- einlitt

14

Sörli

Berglind Rósa Guðmundsdóttir, Daníel Ingi Smárason

Reykur frá Hoftúni

Jónína frá Akranesi

3

3

V

Guðrún Elín Jóhannsdóttir

Askur frá Efsta-Dal I

Rauður/milli- einlitt

11

Sprettur

Jóhann Friðrik Valdimarsson

Kjarval frá Sauðárkróki

Fluga frá Efsta-Dal I

4

4

V

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Birta frá Suður-Nýjabæ

Leirljós/Hvítur/ljós- ein...

12

Sörli

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Ljósvaki frá Akureyri

Mósa frá Suður-Nýjabæ

5

5

V

Jóhann Valdimarsson

Eskja frá Efsta-Dal I

Rauður/milli- einlitt

6

Sprettur

Jóhann Friðrik Valdimarsson

Askur frá Efsta-Dal I

Embla frá Efsta-Dal I

6

6

V

Daníel Ingi Smárason

Blængur frá Árbæjarhjáleigu II

Rauður/milli- einlitt

10

Sörli

Daníel Ingi Smárason, Rakel Nathalie Kristinsdóttir

Aron frá Strandarhöfði

Bylgja frá Skarði

7

7

V

Sigurður Ævarsson

Kolgrímur frá Holtsmúla 1

Jarpur/milli- einlitt

9

Sörli

Hafdís Jóhannesdóttir

Suðri frá Holtsmúla 1

Kolfreyja frá Holtsmúla 1

8

8

V

Guðmundur Ingi Sigurvinsson

Vindur frá Hafnarfirði

Jarpur/milli- einlitt

11

Fákur

Guðmundur Ingi Sigurvinsson

Skuggi frá Skollagróf

Harpa frá Miðdal

9

9

V

Guðrún Elín Jóhannsdóttir

Nn frá Efsta-Dal I

Jarpur/rauð- einlitt

11

Sprettur

Sigurfinnur Vilmundarson

Kjarval frá Sauðárkróki

Gráblesa frá Efsta-Dal I

10

10

V

Eyjólfur Þorsteinsson

Spyrna frá Vindási

Rauður/milli- stjörnótt

9

Sörli

Eyjólfur Þorsteinsson

Aron frá Strandarhöfði

Stjarna frá Vindási

11

11

V

Anna Berg Samúelsdóttir

Logi frá Syðstu-Fossum

Rauður/milli- stjarna,nös...

10

Faxi

Snorri Hjálmarsson

Forseti frá Vorsabæ II

Móra frá Syðstu-Fossum

Tölt T3

1. flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Ragnheiður Samúelsdóttir

Lottning frá Útnyrðingsstöðum

Grár/brúnn skjótt

8

Sprettur

Ragnheiður Samúelsdóttir

Þristur frá Feti

Gyðja frá Glúmsstöðum 2

2

1

V

Súsanna Sand Ólafsdóttir

Orka frá Þverárkoti

Brúnn/milli- einlitt

12

Hörður

Guðmundur Ingi Sigurvinsson

Geisli frá Sælukoti

Drífa frá Þverárkoti

3

1

V

Jón Ó Guðmundsson

Draumur frá Hofsstöðum

Brúnn/milli- einlitt

7

Sprettur

Ingi Guðmundsson

Aron frá Strandarhöfði

Brúða frá Miðhjáleigu

4

2

H

Snorri Dal

Melkorka frá Hellu

Rauður/ljós- einlitt glófext

7

Sörli

Hulda Björk Gunnarsdóttir, Helgi Þröstur B Valberg, Helga B

Þóroddur frá Þóroddsstöðum

Gola frá Grundarfirði

Tölt T3

2. flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Sverrir Einarsson

Mábil frá Votmúla 2

Rauður/milli- nösótt

7

Sprettur

Sverrir Einarsson

Töfri frá Kjartansstöðum

Sál frá Votmúla 1

2

1

V

Brynja Viðarsdóttir

Kolbakur frá Hólshúsum

Brúnn/milli- einlitt

8

Sprettur

Brynja Viðarsdóttir

Reynir frá Hólshúsum

Sabína frá Grund

3

1

V

Katrín Sif Ragnarsdóttir

Dögun frá Gunnarsstöðum

Grár/mósóttur einlitt

13

Hörður

Harpa Sigríður Bjarnadóttir

Dagfari frá Kjarnholtum I

Fenja frá Mosfelli

4

2

H

Kristín Ingólfsdóttir

Krummi frá Kyljuholti

Brúnn/dökk/sv. einlitt

15

Sörli

Kristín Margrét Ingólfsdóttir

Fróði frá Viðborðsseli 1

Irpa frá Kyljuholti

5

2

H

Guðni Hólm Stefánsson

Smiður frá Hólum

Jarpur/milli- tvístjörnótt

10

Fákur

Guðni Hólm Stefánsson, Sigríður Halla Stefánsdóttir

Kyndill frá Auðsholtshjáleigu

Íþrótt frá Húnavöllum

6

2

H

Guðlaug Jóna Matthíasdóttir

Stjarni frá Skarði

Brúnn/milli- stjörnótt

11

Sprettur

Guðlaug Jóna Matthíasdóttir, Geir Guðlaugsson

Gustur frá Hóli

Gerpla frá Skarði

7

3

V

Rakel Sigurhansdóttir

Heljar frá Þjóðólfshaga 1

Brúnn/milli- einlitt

7

Fákur

Rakel Katrín Sigurhansdóttir

Gígjar frá Auðsholtshjáleigu

Hylling frá Kimbastöðum

8

3

V

Sverrir Einarsson

Kraftur frá Votmúla 2

Rauður/milli- einlitt

8

Sprettur

Sverrir Einarsson

Roði frá Múla

Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1

9

3

V

Stella Björg Kristinsdóttir

Hlökk frá Enni

Brúnn/milli- einlitt

9

Sprettur

Sigurður Helgi Ólafsson

Goði frá Auðsholtshjáleigu

Blökk frá Enni

Tölt T3

Ungmennaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Ásta Margrét Jónsdóttir

Ófeig frá Holtsmúla 1

Brúnn/milli- einlitt

8

Fákur

Rakel Katrín Sigurhansdóttir

Sæli frá Holtsmúla 1

Píla frá Stykkishólmi

2

1

V

Viktor Aron Adolfsson

Örlygur frá Hafnarfirði

Rauður/dökk/dr. stjörnótt...

11

Sörli

Hilmar Finnur Binder

Þyrnir frá Þóroddsstöðum

Herdís frá Auðsholtshjáleigu

3

2

H

Súsanna Katarína Guðmundsdóttir

Drífa frá Þverárkoti

Grár/bleikur einlitt

18

Hörður

Guðmundur Ingi Sigurvinsson

Sjóli frá Þverá, Skíðadal

Mósa frá Lindarbæ 1A

4

2

H

Lárus Sindri Lárusson

Kiljan frá Tjarnarlandi

Rauður/milli- einlitt

14

Sprettur

Lárus Sindri Lárusson, Lárus Finnbogason

Dynur frá Hvammi

Kórína frá Tjarnarlandi

5

2

H

Harpa Sigríður Bjarnadóttir

Eva frá Mosfellsbæ

Móálóttur,mósóttur/milli-...

8

Hörður

Magnea Rós Axelsdóttir

Keilir frá Miðsitju

Tinna frá Mosfellsbæ

6

3

H

Finnur Árni Viðarsson

Mosi frá Stóradal

Móálóttur,mósóttur/milli-...

7

Sörli

Finnur Árni Viðarsson

Geisli frá Keldnakoti

Nóta frá Sólheimum

7

3

H

Katla Sif Snorradóttir

Vísir frá Syðra-Langholti

Brúnn/mó- einlitt

7

Sörli

Snorri Dal, Sigmundur Jóhannesson

Þokki frá Kýrholti

Glóð frá Miðfelli 5

8

3

H

Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir

Sjarmur frá Heiðarseli

Jarpur/milli- einlitt

14

Sörli

Ingólfur Magnússon

Frakkur frá Mýnesi

Nn

Unglingaflokkur

 

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir

Ljóra frá Íbishóli

Brúnn/milli- skjótt

7

Sörli

Caballó ehf

Farsæll frá Íbishóli

Sara frá Kolkuósi

2

2

V

Caroline Nielsen

Lundi frá Stafholti

rauður

6

Sörli

 

 

 

3

3

V

Ásta Margrét Jónsdóttir

Ófeig frá Holtsmúla 1

Brúnn/milli- einlitt

8

Fákur

Rakel Katrín Sigurhansdóttir

Sæli frá Holtsmúla 1

Píla frá Stykkishólmi

4

4

V

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Sunnanvindur frá Svignaskarði

Vindóttur/mó tvístjörnótt

9

Sörli

Oddný Mekkín Jónsdóttir

Þjótandi frá Svignaskarði

Fjöður frá Svignaskarði

5

5

V

Harpa Sigríður Bjarnadóttir

Eva frá Mosfellsbæ

Móálóttur,mósóttur/milli-...

8

Hörður

Magnea Rós Axelsdóttir

Keilir frá Miðsitju

Tinna frá Mosfellsbæ

6

6

V

Þórey Guðjónsdóttir

Vísir frá Valstrýtu

Rauður/milli- blesótt

6

Sörli

Guðjón Árnason

Bjarkar frá Blesastöðum 1A

Auðna frá Ytra-Vallholti

7

7

V

Finnur Árni Viðarsson

Mosi frá Stóradal

Móálóttur,mósóttur/milli-...

7

Sörli

Finnur Árni Viðarsson

Geisli frá Keldnakoti

Nóta frá Sólheimum

8

8

V

Viktor Aron Adolfsson

Örlygur frá Hafnarfirði

Rauður/dökk/dr. stjörnótt...

11

Sörli

Hilmar Finnur Binder

Þyrnir frá Þóroddsstöðum

Herdís frá Auðsholtshjáleigu

9

9

V

Freyja Aðalsteinsdóttir

Leiknir frá Lindarbæ

Rauður/milli- tvístjörnót...

9

Sörli

Elsa Guðmunda Jónsdóttir, Finnbogi Aðalsteinsson

Dynur frá Hvammi

Tryssa frá Stóru-Mástungu

10

10

V

Súsanna Katarína Guðmundsdóttir

Drífa frá Þverárkoti

Grár/bleikur einlitt

18

Hörður

Guðmundur Ingi Sigurvinsson

Sjóli frá Þverá, Skíðadal

Mósa frá Lindarbæ 1A

11

11

V

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Hrefna frá Dallandi

Brúnn/dökk/sv. einlitt

13

Sörli

Guðmundur Skúlason, Valdís Björk Guðmundsdóttir

Suðri frá Holtsmúla 1

Harpa frá Dallandi

Ungmennaflokkur

 

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Helena Ríkey Leifsdóttir

Jökull frá Hólkoti

Grár/brúnn einlitt

10

Sprettur

Leifur Einar Einarsson

Þyrnir frá Þóroddsstöðum

Stjarna frá Laugarbökkum

2

2

V

Lárus Sindri Lárusson

Kiljan frá Tjarnarlandi

Rauður/milli- einlitt

14

Sprettur

Lárus Sindri Lárusson, Lárus Finnbogason

Dynur frá Hvammi

Kórína frá Tjarnarlandi

3

3

V

Gréta Rut Bjarnadóttir

Prins frá Kastalabrekku

Brúnn/dökk/sv. einlitt

10

Sörli

Bjarni Elvar Pétursson

Kjarkur frá Egilsstaðabæ

Brana frá Tjaldanesi

4

4

V

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Sólon frá Lækjarbakka

Brúnn/milli- einlitt

13

Sörli

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Orri frá Þúfu í Landeyjum

Védís frá Lækjarbotnum

5

5

V

Helena Ríkey Leifsdóttir

Dúx frá Útnyrðingsstöðum

Rauður/milli- einlitt

10

Sprettur

Anna Berg Samúelsdóttir, Leifur Einar Einarsson

Gustur frá Hóli

Dáð frá Stóra-Sandfelli 2

B flokkur

Áhugamenn

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Hrefna Hallgrímsdóttir

Penni frá Sólheimum

Brúnn/milli- einlitt

13

Fákur

Hrefna Hallgrímsdóttir

Galsi frá Sauðárkróki

Penta frá Vatnsleysu

2

2

V

Rakel Sigurhansdóttir

Heljar frá Þjóðólfshaga 1

Brúnn/milli- einlitt

7

Fákur

Rakel Katrín Sigurhansdóttir

Gígjar frá Auðsholtshjáleigu

Hylling frá Kimbastöðum

3

3

V

Jóhannes Magnús Ármannsson

Baldur frá Lækjarbotnum

Brúnn/mó- einlitt

8

Sörli

Jóhannes Magnús Ármannsson

Aron frá Strandarhöfði

Álfheiður Björk frá Lækjarbot

4

4

V

Stella Björg Kristinsdóttir

Hlökk frá Enni

Brúnn/milli- einlitt

9

Sprettur

Sigurður Helgi Ólafsson

Goði frá Auðsholtshjáleigu

Blökk frá Enni

5

5

H

Brynja Viðarsdóttir

Kolbakur frá Hólshúsum

Brúnn/milli- einlitt

8

Sprettur

Brynja Viðarsdóttir

Reynir frá Hólshúsum

Sabína frá Grund

6

6

V

Guðlaug Jóna Matthíasdóttir

Stjarni frá Skarði

Brúnn/milli- stjörnótt

11

Sprettur

Guðlaug Jóna Matthíasdóttir, Geir Guðlaugsson

Gustur frá Hóli

Gerpla frá Skarði

7

7

V

Kristín Ingólfsdóttir

Krummi frá Kyljuholti

Brúnn/dökk/sv. einlitt

15

Sörli

Kristín Margrét Ingólfsdóttir

Fróði frá Viðborðsseli 1

Irpa frá Kyljuholti

8

8

V

Rósa Líf Darradóttir

Ægir frá Móbergi

Brúnn/dökk/sv. einlitt

18

Sörli

Agnar Darri Gunnarsson

Burkni frá Borgarhóli

Hallveig frá Kolkuósi

9

9

V

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Kveikja frá Svignaskarði

Jarpur/milli- einlitt

8

Sörli

Rósa Guðmundsdóttir, Guðmundur Skúlason

Þjótandi frá Svignaskarði

Kvika frá Svignaskarði

10

10

V

Sverrir Einarsson

Kraftur frá Votmúla 2