þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingaveisla Sörla

30. ágúst 2016 kl. 15:53

Niðurstöður mótsins.

Hér fyrir neðan eru niðurstöðurnar fra´Gæðingaveislu Sörla.

Forkeppni Opinn flokkur - 1. flokkur -

Dags.: 25.8.2016

Sæti Keppandi 
1 Högni Sturluson / Ýmir frá Ármúla 7,17 
2 Jóhannes Magnús Ármannsson / Ester frá Eskiholti II 6,67 
3 Birgitta Bjarnadóttir / Þytur frá Gegnishólaparti 6,57 
42466 Jón Steinar Konráðsson / Prins frá Skúfslæk 6,50 
42466 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Hrafnfinnur frá Sörlatungu 6,50 
42466 Snorri Dal / Íslendingur frá Dalvík 6,50 
7 Hjörvar Ágústsson / Hafsteinn frá Kirkjubæ 6,33 
8 Snorri Dal / Gylling frá Sveinatungu 6,27 
9 Lárus Sindri Lárusson / Laufey frá Hjallanesi 1 6,07 
10 Stefnir Guðmundsson / Ófeigur frá Hafnarfirði 5,43

B flokkur 
A úrslit

Dags.: 29.8.2016

Sæti Keppandi 
1 Þytur frá Gegnishólaparti / Birgitta Bjarnadóttir 8,70 
2 Óskahringur frá Miðási / Kári Steinsson 8,57 
3 Sproti frá Sauðholti 2 / Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,50 
4 Auðdís frá Traðarlandi / Ríkharður Flemming Jensen 8,48 
5 Hafsteinn frá Kirkjubæ / Hjörvar Ágústsson 8,43 
6 Hektor frá Þórshöfn / Glódís Helgadóttir 8,42 
7 Dýri frá Dallandi / Adolf Snæbjörnsson 8,36 
8 Vökull frá Hólabrekku / Arnar Heimir Lárusson 8,34

Unglingaflokkur 
Forkeppni

Dags.: 29.8.2016

Sæti Keppandi 
1 Þóra Birna Ingvarsdóttir / Hróður frá Laugabóli 8,43 
2 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 8,34 
3 Þóra Birna Ingvarsdóttir / Þórir frá Hólum 8,30 
4 Herdís Lilja Björnsdóttir / Blær frá Bjarnarnesi 8,29 
5 Bergey Gunnarsdóttir / Gimli frá Lágmúla 8,22 
6 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 8,19 
7 Arnar Máni Sigurjónsson / Stefna frá Þúfu í Landeyjum 8,13 
8 Bergey Gunnarsdóttir / Flikka frá Brú 8,06 
9 Jónas Aron Jónasson / Þruma frá Hafnarfirði 8,03 
10 Katrín Eva Grétarsdóttir / Draumey frá Efra-Seli 0,00

Unglingaflokkur 
A úrslit

Dags.: 29.8.2016

Sæti Keppandi 
1 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 8,54 
2 Þóra Birna Ingvarsdóttir / Þórir frá Hólum 8,48 
3 Herdís Lilja Björnsdóttir / Blær frá Bjarnarnesi 8,47 
4 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 8,34 
5 Arnar Máni Sigurjónsson / Stefna frá Þúfu í Landeyjum 8,27 
6 Bergey Gunnarsdóttir / Flikka frá Brú 8,25 
7 Jónas Aron Jónasson / Þruma frá Hafnarfirði 8,04

Ungmennaflokkur 
Forkeppni

Dags.: 29.8.2016

Sæti Keppandi 
1 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Augsýn frá Lundum II 8,42 
2 Kristín Hermannsdóttir / Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti 8,37 
3 Elín Sara Færseth / Hreyfing frá Þóreyjarnúpi 8,34 
4 Dagmar Öder Einarsdóttir / Urður frá Miðhrauni 8,31 
5 Svavar Arnfjörð Ólafsson / Hvatur frá Hafnarfirði 7,87 
6 Birta Ingadóttir / Október frá Oddhóli 0,00

Ungmennaflokkur 
A úrslit

Dags.: 29.8.2016

Sæti Keppandi 
1 Kristín Hermannsdóttir / Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti 8,44 
2 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Augsýn frá Lundum II 8,35 
3 Elín Sara Færseth / Hreyfing frá Þóreyjarnúpi 8,29 
4 Svavar Arnfjörð Ólafsson / Hvatur frá Hafnarfirði 7,59

Barnaflokkur 
Forkeppni

Dags.: 29.8.2016

Sæti Keppandi 
1 Signý Sól Snorradóttir / Glói frá Varmalæk 1 8,45 
2 Þórdís Birna Sindradóttir / Kólfur frá Kaldbak 8,37 
3 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 8,37 
4 Anna Fríða Ingvarsdóttir / Soldán frá Oddhóli 8,22 
5 Sara Dís Snorradóttir / Prins frá Njarðvík 8,14 
6 Herdís Björg Jóhannsdóttir / Hylur frá Kverná 8,10 
7 Hrund Ásbjörnsdóttir / Fiðla frá Sólvangi 8,06

Barnaflokkur 
A úrslit

Sæti Keppandi 

1 Signý Sól Snorradóttir / Glói frá Varmalæk 1 8,73 
2 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 8,54 
3 Þórdís Birna Sindradóttir / Kólfur frá Kaldbak 8,37 
4 Sara Dís Snorradóttir / Prins frá Njarðvík 8,29 
5 Anna Fríða Ingvarsdóttir / Soldán frá Oddhóli 8,26 
6 Hrund Ásbjörnsdóttir / Fiðla frá Sólvangi 8,19 
7 Herdís Björg Jóhannsdóttir / Hylur frá Kverná 7,99

Tölt T3 
A úrslit Opinn flokkur - 1. flokkur -

Sæti Keppandi 
1 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Hrafnfinnur frá Sörlatungu 6,89 
2 Högni Sturluson / Ýmir frá Ármúla 6,56 
3 Jón Steinar Konráðsson / Prins frá Skúfslæk 6,50 
4 Jóhannes Magnús Ármannsson / Ester frá Eskiholti II 6,28 
5 Birgitta Bjarnadóttir / Þytur frá Gegnishólaparti 6,11

Tölt T3 
A úrslit Opinn flokkur - 2. flokkur -

Sæti Keppandi 
1 Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli 6,67 
2 Hrönn Ásmundsdóttir / Birta Sól frá Melabergi 6,39 
3 Kristín Ingólfsdóttir / Orrusta frá Leirum 6,17 
4 Hrafnhildur Jónsdóttir / Melkorka frá Hellu 6,00 
5 Jóhann Ólafsson / Djörfung frá Reykjavík 5,56

Tölt T3 
A úrslit Ungmennaflokkur -

Sæti Keppandi 
1 Þóra Birna Ingvarsdóttir / Þórir frá Hólum 6,78 
2 Birta Ingadóttir / Október frá Oddhóli 6,50 
3 Dagmar Öder Einarsdóttir / Urður frá Miðhrauni 6,06 
4 Bergey Gunnarsdóttir / Flikka frá Brú 5,94

A flokkur 
A úrslit

Sæti Keppandi 
1 Nagli frá Flagbjarnarholti / Sigurbjörn Bárðarson 8,77 
2 Atlas frá Lýsuhóli / Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,66 
3 Hyllir frá Hvítárholti / Súsanna Sand Ólafsdóttir 8,46 
4 Klókur frá Dallandi / Adolf Snæbjörnsson 8,44 
5 Forkur frá Halakoti / Svanhvít Kristjánsdóttir 8,33 
6 Þrymur frá Hafnarfirði / Auðunn Kristjánsson 8,30 
7 Virðing frá Auðsholtshjáleigu / Ólafur Ásgeirsson 8,27 
8 Klara frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit / Símon Orri Sævarsson 7,85

B flokkur áhugamenn 
A úrslit

1 Líf frá Breiðabólstað / Jóhannes Ármannsson 8,37 
3 Sólon frá Lækjarbakka / Hafdís Arna Sigurðardóttir 8,36 
2 Glaðvör frá Hamrahóli / Kristín Ingólfsdóttir 8,14 
4 Hremmsa frá Hafragili / Jóhann Ólafsson 7,84 
5 Írena frá Lækjarbakka / Darri Gunnarsson 7,24

A flokkur 21. árs og yngri 
A úrslit 
1 Gyllir frá Skúfslæk / Katrín Eva Grétarsdóttir 8,46 
2 Nasa frá Sauðarkróki / Nína María Hauksdóttir 8,37 
3 Vorboði frá Kópavogi / Kristófer Darri Sigurðsson 8,19 
4 Fossabrekka frá Brekku III /Þorsteinn Björn Einarsson 8,17 
5 Glaumur frá Bjarnastöðum / Herdís Lilja Björnsdóttir 7,80 
6 Súla frá Kirkjuferjuhjáleigu / Íris Birna Gauksdóttir 7,63