fimmtudagur, 22. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingaskeiði lokið

15. maí 2016 kl. 12:10

Konráð Valur og Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu.

Fyrstu Reykjavíkurmeistararnir krýndir.

Keppni í gæðingaskeiði hófs kl. 9:00 í morgun. Hér fyrir neðan birtast niðurstöðurnar úr öllum flokkum. 

Konráð Valur Sveinsson sigraði gæðingaskeiðið í ungmennaflokki á Kjarki frá Árbæjarhjáleigu II en þeir hlutu 7,13 í einkunn. Benjamín S. Ingólfsson sigraði í unglingaflokki á Messu frá Káragerði en þau hlutu 6,67 í einkunn. 

Sigurbjörn Bárðarson varð Reykjavíkurmeistari í meistaraflokki á Flosa frá Keldudal en þeir hlutu 7,63 í einkunn. Í 1. flokki var Guðmar Þór Pétursson efstur á Rúnu frá Flugumýri með einkunnina 7,25 en Þorvarður Friðbjörnsson varð Reykjavíkurmeistari. Í 2. flokki var Kjartan Ólafsson efstur á Hnappi frá Laugabóli en Reykjavíkurmeistari varð Hervar Hlíðdal Þorvaldsson

Meistaraflokkur 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- ... Fákur 7,63 
2 Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,33 
3 Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt Sprettur 7,29 
4 Viðar Ingólfsson Sleipnir frá Skör Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,17 
5 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- stjörnótt Fákur 7,17 
6 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt Fákur 3,88 
7 Arnar Bjarki Sigurðarson Rebekka frá Kjartansstöðum Rauður/milli- einlitt Logi 0,00 
8 Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu Brúnn/mó- einlitt Sörli 0,00

1. flokkur 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Guðmar Þór Pétursson Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli- ei... Hörður 7,25 
2 Þorvarður Friðbjörnsson Dögun frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt Fákur 5,96 
3 Bergrún Ingólfsdóttir Eva frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir 5,63 
4 Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi Leirljós/Hvítur/milli- ei... Þytur 4,50 
5 Emil Fredsgaard Obelitz Leiftur frá Búðardal Rauður/milli- stjörnótt g... Geysir 3,88 
6 Leó Hauksson Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk- einlitt Hörður 3,13

2. flokkur 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Kjartan Ólafsson Hnappur frá Laugabóli Hörður 4,67 
2 Hervar Hlíðdal Þorvaldsson Sleipnir frá Melabergi Fákur 2,17 
3 Ragna Brá Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Fákur 0,50

 

Niðurstöður úr gæðingaskeiði í unglingaflokki

1 Benjamín S. Ingólfsson, Messa frá Káragerði 6,67 
Umferð 1 7,00 7,00 7,00 8,96 5,50 
Umferð 2 5,50 6,50 7,00 8,90 4,00 
2 Védís Huld Sigurðardóttir, Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi 6,42 
Umferð 1 6,00 6,50 7,00 8,50 0,00 
Umferð 2 5,50 7,00 6,00 8,30 3,00 
3 Dagur Ingi Axelsson, List frá Svalbarða 4,92 
Umferð 1 0,00 5,00 5,00 10,60 4,50 
Umferð 2 6,50 6,00 6,00 9,20 5,00 
4 Arnar Máni Sigurjónsson, Lukka frá Gýgjarhóli 4,88 
Umferð 1 5,50 6,00 4,50 10,80 5,00 
Umferð 2 4,50 6,00 6,00 9,80 4,00 
5 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir, Birta frá Lambanes-Reykjum 3,92 
Umferð 1 5,00 5,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 6,00 6,50 6,00 9,60 6,50 
6 Hákon Dan Ólafsson, Spurning frá Vakurstöðum 3,29 
Umferð 1 5,00 5,00 6,00 10,30 6,00 
Umferð 2 0,00 0,00 5,00 0,00 4,00 
7 Linda Bjarnadóttir, Dimmalimm frá Kílhrauni 1,71 
Umferð 1 0,00 0,00 4,50 0,00 4,00 
Umferð 2 4,00 3,00 3,00 12,00 2,00 
8 Anton Hugi Kjartansson, Jaki frá Miðengi 0,33 
Umferð 1 0,00 4,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
9 Kristófer Darri Sigurðsson, Orka frá Litlu-Sandvík 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
10 Glódís Rún Sigurðardóttir, Vonandi frá Bakkakoti 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
11 Katrín Eva Grétarsdóttir, Gyllir frá Skúfslæk 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
12 Rúna Tómasdóttir, Gríður frá Kirkjubæ 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00

 

Niðurstöður úr gæðingaskeiði í ungmennaflokki

1 Konráð Valur Sveinsson, Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 7,13 
Umferð 1 0,00 7,00 7,00 8,20 5,50 
Umferð 2 8,00 7,50 7,50 7,90 4,00 
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson, Mánadís frá Akureyri 6,63 
Umferð 1 8,00 6,50 6,50 9,30 5,50 
Umferð 2 8,00 6,50 6,50 9,20 4,50 
3 Arnór Dan Kristinsson, Goldfinger frá Vatnsenda 6,42 
Umferð 1 6,50 6,00 6,50 9,20 6,00 
Umferð 2 7,00 6,00 6,50 9,40 5,50 
4 Valdís Björk Guðmundsdóttir, Erill frá Svignaskarði 5,83 
Umferð 1 0,00 6,50 6,50 8,30 0,00 
Umferð 2 6,00 6,50 6,50 8,50 2,00 
5 Svandís Lilja Stefánsdóttir, Prins frá Skipanesi 5,83 
Umferð 1 7,00 6,00 6,50 9,30 2,00 
Umferð 2 6,00 6,00 5,50 9,40 4,50 
6 Nína María Hauksdóttir, Nasa frá Sauðárkróki 4,33 
Umferð 1 4,50 4,50 4,50 10,80 4,50 
Umferð 2 4,00 5,50 5,00 10,30 5,00 
7 Konráð Axel Gylfason, Fengur frá Reykjarhóli 3,92 
Umferð 1 7,00 6,00 5,50 9,70 4,00 
Umferð 2 7,00 6,00 0,00 0,00 0,00 
8 Caroline Mathilde Grönbek Niel, Kaldi frá Meðalfelli 3,25 
Umferð 1 6,00 6,00 6,00 9,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 6,00 0,00 0,00 
9 Brynjar Nói Sighvatsson, Sunna frá Vakurstöðum 2,29 
Umferð 1 6,00 5,00 6,00 9,90 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
10 Jóhanna Margrét Snorradóttir, Askur frá Syðri-Reykjum 0,67 
Umferð 1 0,00 0,00 4,50 0,00 3,50 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
11 Birta Ingadóttir, Glampi frá Hömrum II 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
12 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir, Óðinn frá Hvítárholti 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
13 Harpa Sigríður Bjarnadóttir, Greipur frá Syðri-Völlum 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
1 Konráð Valur Sveinsson, Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 7,13 
Umferð 1 0,00 7,00 7,00 8,20 5,50 
Umferð 2 8,00 7,50 7,50 7,90 4,00 
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson, Mánadís frá Akureyri 6,63 
Umferð 1 8,00 6,50 6,50 9,30 5,50 
Umferð 2 8,00 6,50 6,50 9,20 4,50 
3 Arnór Dan Kristinsson, Goldfinger frá Vatnsenda 6,42 
Umferð 1 6,50 6,00 6,50 9,20 6,00 
Umferð 2 7,00 6,00 6,50 9,40 5,50 
4 Valdís Björk Guðmundsdóttir, Erill frá Svignaskarði 5,83 
Umferð 1 0,00 6,50 6,50 8,30 0,00 
Umferð 2 6,00 6,50 6,50 8,50 2,00 
5 Svandís Lilja Stefánsdóttir, Prins frá Skipanesi 5,83 
Umferð 1 7,00 6,00 6,50 9,30 2,00 
Umferð 2 6,00 6,00 5,50 9,40 4,50 
6 Nína María Hauksdóttir, Nasa frá Sauðárkróki 4,33 
Umferð 1 4,50 4,50 4,50 10,80 4,50 
Umferð 2 4,00 5,50 5,00 10,30 5,00 
7 Konráð Axel Gylfason, Fengur frá Reykjarhóli 3,92 
Umferð 1 7,00 6,00 5,50 9,70 4,00 
Umferð 2 7,00 6,00 0,00 0,00 0,00 
8 Caroline Mathilde Grönbek Niel, Kaldi frá Meðalfelli 3,25 
Umferð 1 6,00 6,00 6,00 9,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 6,00 0,00 0,00 
9 Brynjar Nói Sighvatsson, Sunna frá Vakurstöðum 2,29 
Umferð 1 6,00 5,00 6,00 9,90 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
10 Jóhanna Margrét Snorradóttir, Askur frá Syðri-Reykjum 0,67 
Umferð 1 0,00 0,00 4,50 0,00 3,50 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
11 Birta Ingadóttir, Glampi frá Hömrum II 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
12 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir, Óðinn frá Hvítárholti 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
13 Harpa Sigríður Bjarnadóttir, Greipur frá Syðri-Völlum 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00