laugardagur, 20. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingaskeið

26. júlí 2014 kl. 17:34

Guðmar Freyr Magnússon og Frami frá Íbishóli

Niðurstöður í öllum flokkum.

Í morgun var keppt í gæðingaskeiði en hér fyrir neðan eru niðurstöður úr öllum flokkum. 

Gæðingaskeið opinn flokkur

Keppandi
Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Meðaleinkunn 

1 Haukur Baldvinsson, Falur frá Þingeyrum 8,17 
Umferð 1 8,50 7,50 7,50 8,80 8,00 
Umferð 2 9,00 8,00 8,00 8,40 7,50 

2 Sigurður Sigurðarson, Freyðir frá Hafsteinsstöðum 8,13 
Umferð 1 7,00 8,00 8,00 8,50 9,00 
Umferð 2 6,50 8,50 8,50 8,70 8,00 

3 Valdimar Bergstað, Týr frá Litla-Dal 8,00 
Umferð 1 8,50 8,00 8,00 8,60 7,00 
Umferð 2 8,00 8,00 8,00 8,70 7,00 

4 Viðar Ingólfsson, Már frá Feti 7,92 
Umferð 1 7,50 7,50 7,50 8,70 7,00 
Umferð 2 8,50 8,00 8,00 8,80 8,50 

5 Teitur Árnason, Tumi frá Borgarhóli 7,67 
Umferð 1 8,00 8,00 8,00 8,20 3,00 
Umferð 2 4,50 9,00 9,00 7,90 3,50 

6 Bergur Jónsson, Minning frá Ketilsstöðum 7,63 
Umferð 1 6,50 7,50 8,50 8,50 6,00 
Umferð 2 6,50 8,50 8,50 8,40 4,00 

7 Sigurbjörn Bárðarson, Flosi frá Keldudal 7,54 
Umferð 1 7,00 8,00 8,00 8,10 0,00 
Umferð 2 8,00 8,00 7,50 8,50 7,00 

8 Erling Ó. Sigurðsson, Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 7,50 
Umferð 1 6,00 8,00 8,00 8,60 5,50 
Umferð 2 6,50 8,50 8,00 8,60 5,50 

9 Daníel Ingi Larsen, Dúa frá Forsæti 7,42 
Umferð 1 6,00 6,00 7,00 8,80 6,50 
Umferð 2 7,00 8,00 8,00 8,70 8,00 

10 Þórarinn Eymundsson, Þeyr frá Prestsbæ 7,38 
Umferð 1 7,00 7,00 7,50 8,80 4,50 
Umferð 2 8,00 7,50 7,50 8,70 7,00 

11 Reynir Örn Pálmason, Ása frá Fremri-Gufudal 7,25 
Umferð 1 6,50 7,50 7,00 9,00 7,00 
Umferð 2 6,50 8,00 7,50 8,80 6,00 

12 Elvar Þormarsson, Undrun frá Velli II 7,17 
Umferð 1 7,50 7,00 7,00 8,40 4,00 
Umferð 2 7,00 7,50 7,50 8,40 2,50 

13 Ólafur Andri Guðmundsson, Brynja frá Grindavík 7,13 
Umferð 1 5,00 7,50 7,50 8,20 0,00 
Umferð 2 6,00 8,50 8,50 8,00 3,50 

14 Sólon Morthens, Frægur frá Flekkudal 7,08 
Umferð 1 7,00 6,50 6,50 8,90 7,00 
Umferð 2 7,00 6,50 7,50 8,80 5,50 

15 Finnur Bessi Svavarsson, Gosi frá Staðartungu 6,92 
Umferð 1 6,50 6,50 6,50 9,20 7,00 
Umferð 2 7,00 7,50 7,50 8,50 3,00 

16 Sylvía Sigurbjörnsdóttir, Þröstur frá Hólum 6,75 
Umferð 1 8,00 7,50 7,50 8,50 0,00 
Umferð 2 7,50 7,00 6,50 8,70 3,00 

17 Sigurður Vignir Matthíasson, Gormur frá Efri-Þverá 6,63 
Umferð 1 7,00 7,00 7,00 9,00 0,00 
Umferð 2 8,00 6,00 7,50 8,90 6,50 

18 Árni Björn Pálsson, Korka frá Steinnesi 6,50 
Umferð 1 5,50 7,50 7,50 8,30 3,00 
Umferð 2 7,00 5,00 5,00 8,70 2,50 

19 Reynir Örn Pálmason, Greifi frá Holtsmúla 1 6,42 
Umferð 1 6,50 7,00 7,00 9,70 6,50 
Umferð 2 5,50 7,00 7,50 9,20 4,50 

20 Trausti Þór Guðmundsson, Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu 6,38 
Umferð 1 6,00 6,50 6,50 9,50 6,00 
Umferð 2 6,50 6,50 7,00 9,10 4,50 

21 Ólöf Rún Guðmundsdóttir, Þremill frá Vöðlum 6,04 
Umferð 1 5,50 6,50 5,00 9,80 4,50 
Umferð 2 6,50 7,00 7,00 8,90 4,00 

22 Auðunn Kristjánsson, Hreimur frá Reykjavík 1,13 
Umferð 1 6,00 7,50 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 

23 Hanna Rún Ingibergsdóttir, Birta frá Suður-Nýjabæ 0,50 
Umferð 1 0,00 0,00 6,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 

24 Guðmann Unnsteinsson, Askja frá Kílhrauni 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00

Gæðingaskeið unglingaflokkur

Keppandi
Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Meðaleinkunn 

1 Guðmar Freyr Magnússun, Frami frá Íbishóli 7,21 
Umferð 1 7,00 7,50 7,00 9,00 6,00 
Umferð 2 7,00 7,50 7,50 9,10 7,50 

2 Dagmar Öder Einarsdóttir, Odda frá Halakoti 6,75 
Umferð 1 6,00 6,50 7,00 9,00 5,50 
Umferð 2 6,00 7,50 7,50 8,90 4,50 

3 Sunna Lind Ingibergsdóttir, Flótti frá Meiri-Tungu 1 6,46 
Umferð 1 6,50 5,50 6,50 8,90 2,00 
Umferð 2 6,50 6,50 7,00 8,80 5,50 

4 Valdís Björk Guðmundsdóttir, Erill frá Svignaskarði 6,25 
Umferð 1 3,00 7,00 7,00 8,40 2,00 
Umferð 2 6,00 6,50 6,50 8,80 3,00 

5 Alexander Freyr Þórisson, Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki 6,21 
Umferð 1 4,50 7,00 6,00 9,60 6,00 
Umferð 2 6,00 7,00 7,00 9,70 7,50 

6 Anton Hugi Kjartansson, Þrumugnýr frá Hestasýn 5,75 
Umferð 1 6,00 6,50 6,50 9,80 3,00 
Umferð 2 5,50 6,50 7,50 9,70 5,00 

7 Konráð Axel Gylfason, Fengur frá Reykjarhóli 5,75 
Umferð 1 6,00 6,50 6,50 10,10 6,50 
Umferð 2 6,50 6,50 6,50 10,10 5,00 

8 Arnór Dan Kristinsson, Askja frá Húsafelli 2 5,75 
Umferð 1 6,50 6,50 6,50 9,50 0,00 
Umferð 2 4,50 6,50 7,00 9,40 6,00 

9 Arnór Dan Kristinsson, Embla frá Kambi 5,38 
Umferð 1 6,00 6,50 6,00 10,30 6,00 
Umferð 2 6,50 6,00 6,00 10,40 5,00 

10 Þorgils Kári Sigurðsson, Þróttur frá Kolsholti 2 5,00 
Umferð 1 5,50 6,00 6,00 10,20 5,50 
Umferð 2 5,50 5,50 6,00 11,00 6,00 

11 Birta Ingadóttir, Glampi frá Hömrum II 4,71 
Umferð 1 5,50 5,50 5,50 10,80 3,50 
Umferð 2 6,00 6,50 5,50 10,40 4,50 

12 Harpa Sigríður Bjarnadóttir, Von frá Valstrýtu 3,96 
Umferð 1 4,00 5,00 5,00 11,00 4,50 
Umferð 2 3,00 5,50 6,00 10,70 3,00 

13 Ásta Margrét Jónsdóttir, Mirra frá Fornusöndum 3,25 
Umferð 1 0,00 0,00 5,00 0,00 5,50 
Umferð 2 5,00 5,00 6,00 10,70 6,00 

14 Guðmar Freyr Magnússun, Sýn frá Kálfsstöðum 2,21 
Umferð 1 6,00 6,50 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 7,00 7,00 0,00 0,00 0,00 

15 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir, Neisti frá Litla-Moshvoli 2,04 
Umferð 1 5,00 5,00 5,00 11,80 3,00 
Umferð 2 5,50 0,00 0,00 0,00 0,00 

16 Ásta Margrét Jónsdóttir, Kría frá Varmalæk 0,58 
Umferð 1 0,00 0,00 5,00 0,00 2,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 

17 Arnór Dan Kristinsson, Nn frá Vatnsenda 0,46 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 5,50 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 

18 Annabella R Sigurðardóttir, Auður frá Stóra-Hofi 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 

19 Sigríður Magnea Kjartansdóttir, Baugur frá Bræðratungu 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 

20 Viktoría Eik Elvarsdóttir, Hrappur frá Sauðárkróki 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00

Gæðingaskeið ungmennaflokkur

Keppandi
Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Meðaleinkunn 

1 Gústaf Ásgeir Hinriksson, Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi 6,96 
Umferð 1 7,00 7,00 8,00 9,00 4,50 
Umferð 2 7,00 7,50 7,50 8,90 4,50 

2 Hafdís Arna Sigurðardóttir, Gusa frá Laugardælum 6,50 
Umferð 1 6,50 7,50 7,00 9,50 7,00 
Umferð 2 6,50 7,00 7,00 9,20 3,00 

3 Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir, Dagur frá Strandarhöfði 6,33 
Umferð 1 5,50 6,50 6,50 9,40 4,50 
Umferð 2 7,50 7,00 6,00 9,30 6,00 

4 Anna Kristín Friðriksdóttir, Svarti-Svanur frá Grund 6,08 
Umferð 1 4,50 6,50 6,50 9,10 7,00 
Umferð 2 4,50 5,50 6,00 9,40 5,00 

5 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir, Óðinn frá Hvítárholti 5,63 
Umferð 1 5,00 6,00 6,50 10,50 6,50 
Umferð 2 6,00 6,00 7,00 9,70 5,50 

6 Glódís Helgadóttir, Bjartey frá Ragnheiðarstöðum 5,29 
Umferð 1 0,00 6,50 7,00 9,40 7,50 
Umferð 2 0,00 7,50 6,50 8,90 0,00 

7 Hrönn Kjartansdóttir, Brík frá Laugabóli 5,21 
Umferð 1 5,00 6,00 6,00 9,90 5,00 
Umferð 2 4,50 5,50 6,00 10,00 4,00 

8 Finnur Jóhannesson, Tinna Svört frá Glæsibæ 3,88 
Umferð 1 3,00 6,50 7,50 8,50 2,50 
Umferð 2 0,00 0,00 7,50 0,00 2,00 

9 Svandís Lilja Stefánsdóttir, Prins frá Skipanesi 3,75 
Umferð 1 6,50 6,50 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 5,50 7,00 5,50 9,60 2,00 

10 Þórólfur Sigurðsson, Rós frá Stokkseyrarseli 3,67 
Umferð 1 5,50 7,00 7,00 9,20 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 6,50 0,00 4,00 

11 Gústaf Ásgeir Hinriksson, Geisli frá Svanavatni 0,50 
Umferð 1 6,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 

12 Jóhanna Margrét Snorradóttir, Veigar frá Varmalæk 0,25 
Umferð 1 3,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 

13 Konráð Valur Sveinsson, Ilmur frá Árbæ 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 

14 Arnar Heimir Lárusson, Glaðvör frá Hamrahóli 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 

15 Finnur Jóhannesson, Svipall frá Torfastöðum 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 

16 Bjarney Jóna Unnsteinsd., Blakkur frá Húsavík 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00