fimmtudagur, 18. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingaskeið yngri flokka

6. júlí 2019 kl. 12:52

Arnar Máni

Arnar Máni og Benjamín Sandur íslandsmeistarar

 

Gæðingaskeið ungmenna og unglinga var að klárast hér á íslandsmóti.

 

Íslandsmeistari í ungmennaflokki er Benjamín Sandur Ingólfsson með einkunnina 7,79 . í öðru sæti varð Þorgils Kári og Gjóska frá Kolsholti með 6,71.

 

 

Íslandsmeistari í unglingaflokki er Arnar Máni Sigurjónsson og Púki frá Lækjarbotnum en einkunn þeirra var 6,83.

 

Eiðfaxi tók viðtöl við þessa íslandsmeistara og birtast þau hér seinna í dag.

 

 

Ungmennaflokkur                                                                  

                                                                                                                              

Sæti  Knapi                                  Hross                                 Einkunn

1        Benjamín Sandur Ingólfsson  Messa frá Káragerði            7,79

2        Þorgils Kári Sigurðsson        Gjóska frá Kolsholti 3          6,71

3        Ásdís Ósk Elvarsdóttir          Laxnes frá Lambanesi         6,58

4        Atli Freyr Maríönnuson          Léttir frá Þjóðólfshaga 3      6,46

5        Þorgils Kári Sigurðsson        Vænting frá Sturlureykjum 2 6,29

6        Thelma Dögg Tómasdóttir     Bósi frá Húsavík                 5,83

7        Dagbjört Skúladóttir             Arney frá Auðsholtshjáleigu 5,71

8        Herjólfur Hrafn Stefánsson    Hnota frá Glæsibæ             4,92

9        Guðmar Freyr Magnússon     Rosi frá Berglandi I             4,83

10      Ásdís Ósk Elvarsdóttir          Hrappur frá Sauðárkróki       4,83

11      Gyða Helgadóttir                  Óðinn frá Syðra-Kolugili       4,63

12      Sunna Lind Ingibergsdóttir    Flótti frá Meiri-Tungu 1         3,67

13      Ylfa Guðrún Svafarsdóttir      Óskar frá Draflastöðum       3,58

14      Birta Ingadóttir                      Hálfdán frá Oddhóli             3,54

15      Kári Kristinsson                    Bruni frá Hraunholti              3,17

16      Hákon Dan Ólafsson            Katla frá Eylandi                 3,17

17      Rósa Kristín Jóhannesdóttir  Erill frá Svignaskarði           2,88

18      Guðmar Freyr Magnússon     Hagur frá Skefilsstöðum      1,21

19      Guðmar Freyr Magnússon     Sóta frá Steinnesi               0,75

                                                                                                                           

                                                                                                                              

Unglingaflokkur                                                                     

                                                                                                                              

Sæti  Knapi                                  Hross                                 Einkunn

1        Arnar Máni Sigurjónsson       Púki frá Lækjarbotnum        6,83

2        Kristján Árni Birgisson           Máney frá Kanastöðum        6,67

3        Benedikt Ólafsson                Leira-Björk frá Naustum III    6,50

4        Kristófer Darri Sigurðsson     Vörður frá Hafnarfirði           6,25

5        Glódís Rún Sigurðardóttir      Sturlungur frá Leirubakka     6,17

6        Dagur Ingi Axelsson             List frá Svalbarða                5,96

7        Bergey Gunnarsdóttir            Dagur frá Björgum              5,08

8        Embla Þórey Elvarsdóttir      Tinni frá Laxdalshofi            5,04

9        Jón Ársæll Bergmann           Sif frá Eystra-Fróðholti        4,58

10      Þórey Þula Helgadóttir          Þótti frá Hvammi I               4,46

11      Glódís Rún Sigurðardóttir      Trausti frá Þóroddsstöðum  4,17

12      Sigrún Högna Tómasdóttir    Sirkus frá Torfunesi             3,96

13      Egill Már Þórsson                 Bragi frá Skriðu                   3,67

14      Egill Már Þórsson                 Stjarni frá Laugavöllum        3,42

15      Bergey Gunnarsdóttir            Brunnur frá Brú                    3,33

16      Védís Huld Sigurðardóttir      Elva frá Miðsitju                  3,13

17      Sveinn Sölvi Petersen           Hugi frá Hafnarfirði              3,00

18      Haukur Ingi Hauksson           Komma frá Kambi               2,67

19      Hekla Rán Hannesdóttir         Halla frá Kverná                  0,88

20      Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi            0,75

21      Sveinn Sölvi Petersen           Kappi frá Dallandi               0,67