mánudagur, 21. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingar keppa í Hafnafirði

4. júní 2015 kl. 10:40

Viktor Aron Adolfsson og Óskar Örn frá Hellu.

Ráslisti Gæðingamóts hestamannafélagsins Sörla.

Gæðingamót Sörla fer fram í Hafnafirði dagana 5. og 6. júní.

Dagskrá mótsins: 

Föstudagur

16.30 – 19.30                     B-flokkur

19.30 – 20.00                     Kvöldmatarhlé

20.00 – 22.00                     A-flokkur

Laugardagur

09.00 – 10.00                     Tölt T1 – Opinn

10.00 – 10.20                     Barnaflokkur

10.20 – 10.50                     Unglingaflokkur

10.50 – 11.00                     Ungmennaflokkur

11:00 – 11.30                     Unghross

11.30 – 11.45                     Pollagæðingakeppni

11.45 – 12.00                     Pollar teymdir/ríðandi

12:00 – 12.30                     Hádegishlé

12.30 – 13:00                     B-flokkur áhugamanna úrslit

13.00 – 13.30                     B-flokkur úrslit

13.30 – 14:00                     Ungmennaflokkur úrslit

14.00 – 14.30                     Unglingaflokkur úrslit

14.30 – 14.45                     Barnaflokkur úrslit

14:45 – 15.00                     Kaffihlé

15.00 -  15.30                     Tölt T1 úrslit

15.30 – 16.00                     A-flokkur áhugamanna úrslit

16.00 – 16.30                     A-flokkur úrslit

Ráslistar:

A flokkur

1    1    V    Askja frá Húsafelli 2        Matthías Kjartansson
2    2    V    Gusa frá Laugardælum        Hafdís Arna Sigurðardóttir
3    3    V    Irena frá Lækjarbakka        Darri Gunnarsson
4    4    V    Þrymur frá Hafnarfirði        Ragnar Eggert Ágústsson
5    5    V    Álfadís frá Hafnarfirði        Hinrik Þór Sigurðsson
6    6    V    Sálmur frá Halakoti        Atli Guðmundsson
7    7    V    Logadís frá Múla        Vilfríður Sæþórsdóttir
8    8    V    Glanni frá Hvammi III        Adolf Snæbjörnsson
9    9    V    Sif frá Sólheimatungu        Snorri Dal
10    10    V    Perla frá Gili        Arnar Ingi Lúðvíksson
11    11    V    Platína frá Miðási        Katla Gísladóttir
12    12    V    List frá Hólmum        Jóhannes Magnús Ármannsson
13    13    V    Sörli frá Skriðu        Sveinn Heiðar Jóhannesson
14    14    V    Gjöf frá Sauðárkróki        Árni Geir Sigurbjörnsson
15    15    V    Haukur frá Ytra-Skörðugili II        Sindri Sigurðsson
16    16    V    Auðna frá Húsafelli 2        Matthías Kjartansson
17    17    V    Örn frá Reykjavík        Darri Gunnarsson
18    18    V    Fruma frá Hafnarfirði        Ragnar Eggert Ágústsson
19    19    V    Virðing frá Síðu        Hinrik Þór Sigurðsson
20    20    V    Sólon frá Lækjarbakka        Hafdís Arna Sigurðardóttir

Unghross

1    1    V    Friðdóra Friðriksdóttir        Stelpa frá Hafnarfirði
2    1    V    Gunnar Karl Ársælsson        Ársæll frá Arnarstaðakoti
3    1    V    Jóhannes Magnús Ármannsson        Refur frá Hafnarfirði
4    1    V    Magnús Rúnar Magnússon        Arabella frá Skagaströnd
5    1    V    Sindri Sigurðsson        Sókron frá Hafnarfirði
6    1    V    Bjarni Sigurðsson        Eysteinn frá Efri-Þverá

Pollar

1    1    V    Sara Dís Snorradóttir        Þokki frá Vatni
2    1    V    Þórdís Birna Sindradóttir        Kólfur frá Kaldbak
3    1    V    Kolbrún Sif Sindradóttir        Dynjandi frá Hofi I
4    1    V    Fanndís Helgadóttir        Stormur frá Strönd I

B flokkur

1    1    V    Gnýr frá Svarfhóli        Snorri Dal
2    2    V    Frami frá Skeiðvöllum        Þór Sigfússon
3    3    V    Þruma frá Hafnarfirði        Ragnar Eggert Ágústsson
4    4    V    Kveikja frá Miðási        Katla Gísladóttir
5    5    V    Skyggnir frá Skeiðvöllum        Hinrik Þór Sigurðsson
6    6    V    Ester frá Eskiholti II        Jóhannes Magnús Ármannsson
7    7    V    Viljar Kári frá Akurey II        Darri Gunnarsson
8    8    V    Stormur frá Bergi        Friðdóra Friðriksdóttir
9    9    V    Týr frá Miklagarði        Bjarni Sigurðsson
10    10    V    Kær frá Kirkjuskógi        Sigurður Júlíus Bjarnason
11    11    V    Frosti frá Höfðabakka        Þórhallur Magnús Sverrisson
12    12    V    Aþena frá Húsafelli 2        Matthías Kjartansson
13    13    V    Fífa frá Borgarlandi        Lilja Bolladóttir
14    14    H    Þyrla frá Gröf I        Bjarki Þór Gunnarsson
15    15    H    Glóey frá Hlíðartúni        Anton Haraldsson
16    16    V    Hlýr frá Breiðabólsstað        Hanna Rún Ingibergsdóttir
17    17    V    Spakur frá Hnausum II        Adolf Snæbjörnsson
18    18    V    Rokkur frá Hóli v/Dalvík        Bjarni Sigurðsson
19    19    V    Orða frá Miðhjáleigu        Hinrik Þór Sigurðsson
20    20    V    Orrusta frá Leirum        Kristín Ingólfsdóttir
21    21    V    Þórir frá Hólum        Skúli Þór Jóhannsson
22    22    V    Steðji frá Grímshúsum        Linda Þórey Pétursdóttir
23    23    V    Ögri frá Hólum        Ingvar Vilhjálmsson
24    24    V    Skutla frá Vatni        Arnar Ingi Lúðvíksson
25    25    V    Assa frá Húsafelli 2        Inga Dröfn Sváfnisdóttir
26    26    V    Gróa frá Hjara        Atli Guðmundsson
27    27    V    Saga frá Sandhólaferju        Darri Gunnarsson
28    28    V    Skuggi frá Markaskarði        Jóhannes Magnús Ármannsson
29    29    V    Þórólfur frá Kanastöðum        Sindri Sigurðsson
30    30    V    Smellur frá Bringu        Einar Örn Þorkelsson
31    31    V    Reitur frá Ólafsbergi        Bjarni Sigurðsson
32    32    V    Víkingur frá Ási 2        Friðdóra Friðriksdóttir
33    33    V    Högna frá Skeiðvöllum        Þór Sigfússon
34    34    V    Pía frá Hrísum        Ragnar Eggert Ágústsson
35    35    V    Valva frá Síðu        Hinrik Þór Sigurðsson
36    36    H    Lukka frá Akranesi        Eyjólfur Sigurðsson

Barnaflokkur

1    1    V    Jónas Aron Jónasson        Glóey frá Hafnarfirði
2    2    V    Katla Sif Snorradóttir        Gammur frá Neðra-Seli
3    3    V    Jónas Aron Jónasson        Óður frá Hafnarfirði
4    4    V    Jónas Aron Jónasson        Sævör frá Hafnarfirði

Tölt T1

1    1    V    Hinrik Þór Sigurðsson        Valva frá Síðu
2    2    H    Þóra Birna Ingvarsdóttir        Katrín frá Vogsósum 2
3    3    H    Bjarni Sigurðsson        Týr frá Miklagarði
4    4    V    Anton Haraldsson        Glóey frá Hlíðartúni
5    5    V    Skúli Þór Jóhannsson        Frétt frá Oddhóli
6    6    V    Inga Dröfn Sváfnisdóttir        Assa frá Húsafelli 2
7    7    V    Guðrún Sylvía Pétursdóttir        Gjafar frá Hæl
8    8    H    Annabella R Sigurðardóttir        Ormur frá Sigmundarstöðum
9    9    V    Bjarki Þór Gunnarsson        Þyrla frá Gröf I
10    10    V    Hinrik Þór Sigurðsson        Skyggnir frá Skeiðvöllum
11    11    H    Jóhannes Magnús Ármannsson        Ester frá Eskiholti II
12    12    H    Bjarni Sigurðsson        Reitur frá Ólafsbergi

Unglingaflokkur

1    1    V    Þóra Birna Ingvarsdóttir        Hróður frá Laugabóli
2    2    V    Aníta Rós Róbertsdóttir        Líf frá Þjórsárbakka
3    3    V    Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir        Krummi frá Kyljuholti
4    4    V    Annabella R Sigurðardóttir        Ormur frá Sigmundarstöðum
5    5    V    Þuríður Rut Einarsdóttir        Fönix frá Heiðarbrún
6    6    V    Aníta Rós Róbertsdóttir        Rispa frá Þjórsárbakka
7    7    V    Viktor Aron Adolfsson        Óskar Örn frá Hellu

Ungmennaflokkur

1    1    V    Caroline Mathilde Grönbek Niel        Riddari frá Ási 2
2    2    V    Glódís Helgadóttir        Þokki frá Litla-Moshvoli
3    3    V    Hafdís Arna Sigurðardóttir        Skugga-Sveinn frá Kálfhóli 2

Pollar annað

1    1    V    Kamilla Hafdís Ketel        Göldrun frá Geitaskarði
2    1    V    Anton Már Greve Magnússon        Lipurtá frá Njarðvík
3    1    V    Ágúst Einar Ragnarsson        Dýrð frá Hafnarfirði
4    1    V    Bjarndís Rut Ragnarsdóttir        Mínúta frá Hafnarfirði
5    1    V    Daníel Nói Kristínarson        Sómi frá Hafnarfirði