sunnudagur, 15. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingamót Spretts

31. maí 2013 kl. 00:11

Gæðingamót Spretts

Hér eru ráslistar  á gæðingamót Spretts um helgina
Dagskrá er eftirfarandi: 942365 157718731066375 1648415013 n
Laugardagur 1.júní
9:00 A-flokkur
10:40 Barnaflokkur
11:10 Unglingaflokkur

Matarhlé

13:00 100m Skeið
13:35 Ungmennaflokkur
14:10 B-flokkur

Kaffihlé

16:30 150m Skeið

Sunnudagurinn 2.júní
11:00 Úrslit B-flokkur áhugamanna
11:30 Úrslit B-flokkur
12:00 Úrslit Barnaflokkur

Matarhlé

13:15 Úrslit Unglingaflokkur
13:45 Úrslit Ungmennaflokkur
14:15 Úrslit A-flokkur áhugamenn
14:45 Úrslit A-flokkur

Ráslistar


A flokkur
Nr Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag
1 Litla-Svört frá Reykjavík Jón Ó Guðmundsson Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur
2 Meyja frá Efri-Þverá Sigurður Halldórsson Brúnn/milli- blesa auk le... 6 Sprettur
3 Glaðvör frá Hamrahóli Arnar Heimir Lárusson Jarpur/rauð- einlitt 10 Sprettur
4 Glampi frá Hömrum II Birta Ingadóttir Bleikur/fífil- blesótt 12 Sprettur
5 Berglind frá Húsavík Jóhann Ólafsson Jarpur/dökk- einlitt 9 Sprettur
6 Lektor frá Ytra-Dalsgerði Kristinn Hugason Rauður/ljós- stjörnótt gl... 9 Sprettur
7 Klara frá Ketilsstöðum Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Brúnn/milli- einlitt 6 Sprettur
8 Gormur frá Efri-Þverá Halldór Svansson Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur
9 Vaka frá Sjávarborg Ævar Örn Guðjónsson Brúnn/dökk/sv. skjótt 7 Sprettur
10 Þengill frá Ytra-Skörðugili Ingimar Jónsson Móálóttur,mósóttur/milli-... 15 Sprettur
11 Djákni frá Laugavöllum Jóna Guðný Magnúsdóttir Bleikur/álóttur einlitt 9 Sprettur
12 Hektor frá Stafholtsveggjum Logi Þór Laxdal Rauður/milli- einlitt 8 Sprettur
13 Flaumur frá Ytra-Dalsgerði Anna S. Valdemarsdóttir Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur
14 Boði frá Breiðabólsstað Jón Ó Guðmundsson Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur

B flokkur
Nr Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag
1 Drymbill frá Brautarholti Sigurður Helgi Ólafsson Grár/rauður einlitt 7 Sprettur
2 Evelyn frá Litla-Garði Leó Geir Arnarson Grár/rauður einlitt 8 Sprettur
3 Lottning frá Útnyrðingsstöðum Ragnheiður Samúelsdóttir Grár/brúnn skjótt 8 Sprettur
4 Freyja frá Traðarlandi Ríkharður Flemming Jensen Jarpur/milli- einlitt 6 Sprettur
5 Neisti frá Heiðarbót Jóhann Ólafsson Rauður/milli- stjörnótt 11 Sprettur
6 Birkir frá Fjalli Ingimar Jónsson Bleikur/álóttur stjörnótt 9 Sprettur
7 Ylfa frá Hala Níels Ólason Jarpur/dökk- einlitt 11 Sprettur
8 Stjarni frá Skarði Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Brúnn/milli- stjörnótt 11 Sprettur
9 Hlökk frá Enni Stella Björg Kristinsdóttir Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
10 Ásgrímur frá Meðalfelli Anna Rakel Sigurðardóttir Brúnn/milli- stjörnótt 14 Sprettur
11 Sólon frá Vesturkoti Þórarinn Ragnarsson Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur
12 Ösp frá Húnsstöðum Karen Sigfúsdóttir Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
13 Háleggur frá Eystri-Hól Jóna Guðný Magnúsdóttir Jarpur/milli- einlitt 9 Sprettur
14 Grýta frá Garðabæ Bylgja Gauksdóttir Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 10 Sprettur
15 Draumur frá Holtsmúla 1 Jón Ó Guðmundsson Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Sprettur
16 Glymur frá Galtastöðum Sigfús Axfjörð Gunnarsson Rauður/milli- einlitt 14 Sprettur
17 Erpur frá Ytra-Dalsgerði Kristinn Hugason Jarpur/milli- stjörnótt 8 Sprettur
18 Kolbakur frá Hólshúsum Brynja Viðarsdóttir Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
19 Rönd frá Enni Sigurður Helgi Ólafsson Brúnn/milli- skjótt 9 Sprettur
20 Leggur frá Flögu Ríkharður Flemming Jensen 6 Sprettur
21 Krít frá Miðhjáleigu Leó Geir Arnarson Grár/rauður einlitt 9 Sprettur
22 Stjörnufákur frá Blönduósi Jóhann Ólafsson Rauður/milli- stjörnótt 8 Sprettur
23 Loftur frá Vindási Ragnheiður Samúelsdóttir Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur

Barnaflokkur
Nr Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 Hafþór Hreiðar Birgisson Gaur frá Kópavogi Moldóttur/d./draug einlitt 6 Sprettur
2 Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt 7 Sprettur
3 Elsa Karen Þorvaldsd. Sæmundse Rauðhetta frá Bergstöðum Rauður/milli- skjótt 8 Sprettur
4 Herdís Lilja Björnsdóttir Arfur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 14 Sprettur
5 Bryndís Kristjánsdóttir Rán frá Stóru-Gröf ytri Rauður/dökk/dr. einlitt g... 12 Sprettur
6 Kristófer Darri Sigurðsson Krummi frá Hólum Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
7 Hafþór Hreiðar Birgisson Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 7 Sprettur

Unglingaflokkur
Nr Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt 14 Sprettur
2 Bríet Guðmundsdóttir Viðey frá Hestheimum Rauður/milli- stjörnótt 13 Sprettur
3 Eygló Þorgeirsdóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó- einlitt 8 Sprettur
4 Kristín Hermannsdóttir Hrói frá Skeiðháholti Bleikur/álóttur einlitt 17 Sprettur
5 Fanney Jóhannsdóttir Zorró frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 17 Sprettur
6 Birna Ósk Ólafsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli-einlitt 11 Adam
7 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Skuggi frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 6 Sprettur
8 Þorvaldur Ingi Elvarsson Kári frá Hamrahlíð Grár/brúnn einlitt 9 Sprettur
9 Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli Rauður/milli- tvístjörnótt 13 Sprettur
10 Bríet Guðmundsdóttir Dagbjartur frá Flagbjarnarholti Bleikur/álóttur einlitt 16 Sprettur
11 Eygló Þorgeirsdóttir Aragon frá Álfhólahjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Sprettur

Ungmennaflokkur
Nr Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 Helena Ríkey Leifsdóttir Hringur frá Hólkoti Rauður/milli- einlitt 13 Sprettur
2 Rósa Kristinsdóttir Jarl frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Sprettur
3 Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt 14 Sprettur
4 Andri Ingason Björk frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt 9 Sprettur
5 Guðrún Hauksdóttir Seiður frá Feti Brúnn/milli- einlitt 11 Sprettur
6 Arnar Heimir Lárusson Goði frá Hólmahjáleigu Leirljós/Hvítur/milli- bl... 9 Sprettur
7 Helena Ríkey Leifsdóttir Dúx frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt 10 Sprettur

Skeið 100m (flugskeið)
Nr Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt 11 Sprettur
2 Ævar Örn Guðjónsson Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli- einlitt 8 Sprettur
3 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- stjörnótt 14 Sprettur
4 Sigurjón Gylfason Fylkir frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur
5 Axel Geirsson Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 9 Sprettur
6 Kristinn Jóhannsson Óðinn frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt 22 Sprettur
7 Sigurður Halldórsson Sunna frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur
8 Jóna Guðný Magnúsdóttir Djákni frá Laugavöllum Bleikur/álóttur einlitt 9 Sprettur
9 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Eskja frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt 6 Sprettur

Skeið 150m
Nr Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 Kristinn Jóhannsson Óðinn frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt 22 Sprettur
2 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt 11 Smári
3 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt 11 Sprettur
4 Axel Geirsson Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 9 Sprettur
5 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- stjörnótt 14 Sprettur