mánudagur, 23. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingamót Spretts

5. júní 2016 kl. 15:07

Nökkvi frá Syðra Skörðugili og Jakob S. Sigurðsson á Gæðingamóti Spretts 2015

Nökkvi í 9,20 í b flokki - Niðurstöður mótsins.

Gæðingamót Spretts fór fram um helgina en úrslit eru riðin í dag. Hér fyrir neðan birtast niðurstöður mótsins.

A flokkur - A úrslit

1. Arion frá Eystra-Fróðholti / Daníel Jónsson 8,98
2. Þór frá Votumýri / Atli Guðmundsson 8,76
3. Óskahringur frá Miðási / Kári Steinsson 8,73
4. Aragorn frá Hvammi / Sigurður Vignir Matthíasson 8,52
5. Glæsir frá Fornuströndum / Anna Finney 8,46
6. Dökkvi frá Ingólfshvoli / Hlynur Pálsson 8,30
7. Sproti frá Sauðholti 2 / Hafþór Hreiðar Birgisson 8,16
8. Þruma frá Efri-Þverá / Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,05

B flokkur - A úrstli

1. Nökkvi frá Syðra- Skörðugili / Jakob Svavar Sigurðsson 9,20
2. Brynglóð frá Brautarholti / Atli Guðmundsson 8, 67
3. Njála frá Kjarnholtum / Daníel Jónsson 8,65
4. Ás frá Hofstöðum / Jóhann K 8,63
5. Ljóska frá Syðsta- ósi 8,54
6. Börkur frá Barkarstöðum / Jhon Sigurjónsson 8,47
7. Sædís frá Votumýri 2/ Anna 8,46
8. Lúðvík frá Laugarbökkum/ Birgitta Dröfn Kristinsdóttir 8,42

B-Flokkur Áhugamannaflokkur A-Úrslit:

1. Ísey frá Víðihlíð / Helga Björk Helgadóttir 8,50
2. Snædís frá Blöndósi / Linda Björk Gunnlaugsdóttir 8,39
3. Drymbill frá Brautarholti / Stella Björg Kristinsdóttir 8,37
4. Jökull frá Hólkoti / Helena Ríkey Leifsdóttir 8,35
5. Sævar frá Ytri-Skógum / Ingi Guðmundsson 8,34
6. Baldur frá Haga / Þórunn Hannesdóttir 8,27
7. Þytur frá Stykkishólmi / Arnhildur Halldórsdóttir 8,13
8. Vals frá Fornusöndum / Ásgerður Svava Gissurardóttir 8,04

A-Flokkur Áhugamannaflokkur A úrslit:

1 Tími frá Efri-Þverá / Sigurður Halldórsson 8,33
2 Frægur frá Flekkudal / Særós Ásta Birgisdóttir 8,31
3 Elliði frá Hrísdal / Ingi Guðmundsson 8,20
4 Viska frá Presthúsum II / Ásgerður Svava Gissurardóttir 8,11
5 Karen frá Hjallanesi 1 / Sigurður Grétar Halldórsson 7,88

Tölt - A úrslit
1. Straumur frá Feti / Bylgja Gauksdóttir 7,78 (eftir sætaröðun)
2. Hlýri frá Hveragerði / Janus Halldór Eiríksson 7,78 
3. Dögun frá Haga / Ólöf Rún Guðmundsdóttir 6,67
4. Dáti frá Hrappsstöðum / Jóhann Ólafsson 6,44
5. Djörfung frá Reykjavík / John Sigurjónsson 6,33

Ungmennaflokkur - A úrslit
1. Dagur frá Hjarðartúni / Anna-Bryndís Zingsheim 8,58
2. Sproti frá Ytri-Skógum / Nína María Hauksdóttir 8,48
3. Þokkadís frá Rútstaða-Norðurkoti / Kristín Hermannsdóttir 8,39
4. Óson frá Bakka / Þórey Guðjónsdóttir 8,38
5. Paradís frá Austvaðsholti 1 / Margrét Halla Hansdóttir Löf 8,37
6. Selva frá Dalsholti / Anna Diljá Jónsdóttir 8,25
7. Gola frá Hjallanesi II / Anna Þöll Haraldsdóttir 8,18

Unglingaflokkur - A úrslit
1. Villimey frá Hafnarfirði / Hafþór Hreiðar Birgisson 9,04
2. Hreyfing frá Ytra-Hóli / Bríet Guðmundsdóttir 8,38
3. Bylur frá Hrauni / Herdís Lilja Björnsdóttir 8,38
4. Von frá Bjarnanesi / Sunna Dís Heitmann 8,38
5. Lilja frá Ytra-Skörðugili / Kristófer Darri Sigurðsson 8,37
6. Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum / Særós Ásta Birgisdóttir 8,31
7. Sómi frá Böðvarshólum / Freja Haldorf Meller 8,28
8. Stjarna frá Hreiðri / Rúna Björt Ármannsdóttir 8,18

Barnaflokkur-  A úrslit
1. Gjafar frá Hæl / Hulda María Sveinbjörndóttir 8,66
2. Lóa frá Hrafkellsstöðum 1 / Haukur Ingi Hauksson 8,62
3. Linda frá Traðarlandi / Sigurður Baldur Ríkharðsson 8,58
4. Þruma frá Hofsstöðum, Garðabæ / Guðný Dís Jónsdóttir 8,46
5. Össur frá Valstrýtu / Baldur Logi Sigurðsson 8,38
6. Aron frá Eystri-Hól / Herdís Björg Jóhannsdóttir 8,30
7. Eskja frá Efsta-Dal I / Kristína Rannveig Jóhannsdóttir / Eskja frá Efsta-Dal I 7,97
8. Amadeus frá Bjarnarhöfn / Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir 7,86

Niðurstöður úr 100m skeiði
1. Teitur Árnason og Jökull frá Efri-Rauðalæk 7,48
2. Ragnar Tómasson og Isabel frá Forsæti 7,59
3. Ævar Örn Guðjónsson og Vaka frá Sjávarborg 7,68

Niðurstöður úr 250m skeiði
1. Dagmar Öder Einarsdóttir og Odda frá Halakoti 23,86
2.-3. Glódís Rún Sigurðardóttir og Fálki frá Stóra-Hofi 0,00
3. Teitur Árnason og Jökull frá Efri-Rauðalæk 0,00

Niðurstöður úr 150m skeiði
1. Teitur Árnason og Vör frá Eyri 14,42
2. Hinrik Bragason og Mánadís frá Akureyrir 15,50
3. Ragnar Tómasson og Þöll frá Haga 15,52

Niðurstöður úr forkeppni í A-Flokki
1 Arion frá Eystra-Fróðholti / Daníel Jónsson 8,97 
2 Þór frá Votumýri 2 / Daníel Jónsson 8,74 
3 Óskahringur frá Miðási / Kári Steinsson 8,63 
4 Þruma frá Efri-Þverá / Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,61 
5 Glæsir frá Fornusöndum / Daníel Jónsson 8,59 
6 Hrókur frá Efsta-Dal II / Guðmundur Björgvinsson 8,58 
7 Krókur frá Ytra-Dalsgerði / Anna S. Valdemarsdóttir 8,57 
8 Sproti frá Sauðholti 2 / Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,55 
9 Sæmundur frá Vesturkoti / Þórarinn Ragnarsson 8,54 

10 Stáss frá Ytra-Dalsgerði / Ævar Örn Guðjónsson 8,50 
11 Galdur frá Reykjavík / Ævar Örn Guðjónsson 8,49 
12 Dökkvi frá Ingólfshvoli / Ævar Örn Guðjónsson 8,48 
13 Aragon frá Hvammi / Sigurður Vignir Matthíasson 8,47 
14 Tildra frá Kjarri / Ragnheiður Samúelsdóttir 8,42 
15 Konsert frá Korpu / Ólafur Brynjar Ásgeirsson 8,40 
16 Gríma frá Efri-Fitjum / Arnar Heimir Lárusson 8,40 
17 Klara frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit / Símon Orri Sævarsson 8,40 
18 Myrkvi frá Traðarlandi / Ríkharður Flemming Jensen 8,38 
19 Nasa frá Sauðárkróki / Nína María Hauksdóttir 8,36 
20 Vorboði frá Kópavogi / Kristófer Darri Sigurðsson 8,35 
21 Kolgrímur frá Akureyri / Ævar Örn Guðjónsson 8,35 
22 Stemma frá Bjarnarnesi / Ragnheiður Samúelsdóttir 8,34 
23 Kráka frá Bjarkarey / Ragnar Tómasson 8,29 
24 Tími frá Efri-Þverá / Sigurður Halldórsson 8,17 
25 Elliði frá Hrísdal / Ingi Guðmundsson 8,15 
26 Viska frá Presthúsum II / Ásgerður Svava Gissurardóttir 7,96 
27 Karen frá Hjallanesi 1 / Sigurður Grétar Halldórsson 7,86 
28 Dögun frá Þykkvabæ I / Helga Una Björnsdóttir 7,72 
29 Frægur frá Flekkudal / Særós Ásta Birgisdóttir 7,42 
30 Henrý frá Kjalarlandi / Halla María Þórðardóttir 0,00

Forkeppni í B-Flokkur

1 Vökull frá Efri-Brú / Ævar Örn Guðjónsson 8,78 
2 Hringur frá Gunnarsstöðum I / Þórarinn Ragnarsson 8,72  - Snæfaxi
3 Eydís frá Eystri-Hól / Ævar Örn Guðjónsson 8,60 
4 Nökkvi frá Syðra-Skörðugili / Jakob Svavar Sigurðsson 8,57 
5-6 Villimey frá Hafnarfirði / Hafþór Hreiðar Birgisson 8,53 
5-6 Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ / Ævar Örn Guðjónsson 8,53 
7 Fura frá Stóru-Ásgeirsá / Daníel Jónsson 8,52 
8 Ljóska frá Syðsta-Ósi / Hafþór Hreiðar Birgisson 8,52 
9 Njála frá Kjarnholtum I / Daníel Jónsson 8,50 
10 Silfurtoppur frá Vesturkoti / Þórarinn Ragnarsson 8,49 

11 Börkur frá Barkarstöðum / John Sigurjónsson 8,49 
12 Brynglóð frá Brautarholti / Daníel Jónsson 8,47 
13 Lúðvík frá Laugarbökkum / John Sigurjónsson 8,46 
14-15 Sædís frá Votumýri 2 / Daníel Jónsson 8,46 
14-15 Húna frá Efra-Hvoli / Lena Zielinski 8,46 
16 Lexus frá Vatnsleysu / Ævar Örn Guðjónsson 8,44 
17 Birkir frá Fjalli / Ævar Örn Guðjónsson 8,44 
18 Fjöður frá Vakurstöðum / Sigurjón Gylfason 8,40 
19 Vísir frá Valstrýtu / Ómar Pétursson 8,36 
20 Ísey frá Víðihlíð / Helga Björk Helgadóttir 8,31 
21 Hrafnhetta frá Steinnesi / Hulda Finnsdóttir 8,30 
22 Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum / Hafþór Hreiðar Birgisson 8,30 
23 Vökull frá Hólabrekku / Arnar Heimir Lárusson 8,30 
24 Léttir frá Lindarbæ / Guðrún Margrét Valsteinsdóttir 8,29 
25-26 Baldur frá Haga / Þórunn Hannesdóttir 8,24 
25-26 Jökull frá Hólkoti / Helena Ríkey Leifsdóttir 8,24 
27-28 Drymbill frá Brautarholti / Stella Björg Kristinsdóttir 8,22 
27-28 Sævar frá Ytri-Skógum / Ingi Guðmundsson 8,22 
29 Þytur frá Stykkishólmi / Arnhildur Halldórsdóttir 8,17 
30 Snæsdís frá Blöndósi / Linda Björk Gunnlaugsdóttir 8,15 
31 Þula frá Keldudal / Guðrún Margrét Valsteinsdóttir 8,15 
32 Vals frá Fornusöndum / Ásgerður Svava Gissurardóttir 8,08 
33 Glíma frá Flugumýri / Arnhildur Halldórsdóttir 8,06 
34 Mökkur frá Efra-Langholti / Brynja Viðarsdóttir 8,00 
35-36 Ljúfur frá Skjólbrekku / Ingi Guðmundsson 0,00 
35-36 Spes frá Vatnsleysu / Ólafur Brynjar Ásgeirsson 0,00

Niðurstöður - Barnaflokkur
1 Hulda María Sveinbjörnsdóttir og Gjafar frá Hæl 8.56
2 Sigurður Baldur Ríkharðsson og Linda frá Traðarlandi 8.41
3 Guðný Dís Jónsdóttir og Roði frá Margrétarhofi 8.36
4 Guðný Dís Jónsdóttir og Þruma frá Hofsstöðum, Garðabæ 8.36
4 Þorleifur Einar Leifsson og Hekla frá Hólkoti 8.36
6 Haukur Ingi Hauksson og Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 8.35
7 Sigurður Baldur Ríkharðsson og Auðdís frá Traðarlandi 8.29
8 Haukur Ingi Hauksson og Töfri frá Þúfu í Landeyjum 8.28
9 Herdís Björg Jóhannsdóttir og Aron frá Eystri-Hól 8.16
10 Elín Edda Jóhannsdóttir og Geisli frá Keldulandi 8.07
11 Baldur Logi Sigurðsson og Össur frá Valstrýtu 8.07
12 Kristína Rannveig Jóhannsdótti og Eskja frá Efsta-Dal I 7.85

13 Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir og Amadeus frá Bjarnarhöfn 7.80
14 Þorleifur Einar Leifsson og Faxi frá Hólkoti 7.41
15 Guðný Dís Jónsdóttir og Kraka frá Hofstöðum 0.00
15 Hulda María Sveinbjörnsdóttir og Skyggnir frá Álfhólum 0.00

Niðurstöður - Unglingaflokkur
1. Hafþór Hreiðar Birgisson / Ljóska frá Syðsta-Ósi 8,67 
2. Hafþór Hreiðar Birgisson / Villimey frá Hafnarfirði 8,51 
3. Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili 8,33 
4. Sunna Dís Heitmann / Von frá Bjarnanesi 8,31 
5. Særós Ásta Birgisdóttir / Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum 8,28 
6. Bríet Guðmundsdóttir / Hreyfing frá Ytra-Hóli 8,28 
7. Bríet Guðmundsdóttir / Nunna frá Bjarnarhöfn 8,28 
8. Sunna Dís Heitmann / Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1 8,25 
9. Bríet Guðmundsdóttir / Gígja frá Reykjum 8,24 
10. Særós Ásta Birgisdóttir / Frægur frá Flekkudal 8,24 
11. Herdís Lilja Björnsdóttir / Bylur frá Hrauni 8,19 
12. Herdís Lilja Björnsdóttir / Þota frá Kjarri 8,18 
13. Freja Haldorf Meller / Sómi frá Böðvarshólum 8,14 
14. Rúna Björt Ármannsdóttir / Stjarna frá Hreiðri 8,09 
15. Nina Katrín Anderson / Virðing frá Tungu 8,07 
16. Særós Ásta Birgisdóttir / Varúð frá Vetleifsholti 2 8,06 
17. Björn Tryggvi Björnsson / Vörður frá Akurgerði 7,97 
18. Hildur Berglind Jóhannsdóttir / Finnur frá Ytri-Hofdölum 7,97 
19. Freja Haldorf Meller / Kári frá Hamrahlíð 7,95 
20. Rakel Hlynsdóttir / Gnótt frá Skipanesi 7,74 
21. Gunnar Rafnarsson / Klettur frá Hallfríðarstaðakoti 7,48 
22-23. Ari Arnarson / Örn frá Kirkjufelli 0,00 
22-23. Nina Katrín Anderson / Þófta frá Hólum 0,00

Niðurstöður Ungmennaflokkur:
1. Anna-Bryndís Zingsheim / Dagur frá Hjarðartúni 8,44 
2. Nína María Hauksdóttir / Sproti frá Ytri-Skógum 8,36 
3. Kristín Hermannsdóttir / Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti 8,32 
4. Þórey Guðjónsdóttir / Óson frá Bakka 8,23 
5. Margrét Halla Hansdóttir Löf / Paradís frá Austvaðsholti 1 8,15 
6. Þórey Guðjónsdóttir / Áhugi frá Ytra-Dalsgerði 8,14 
7. Anna Diljá Jónsdóttir / Selva frá Dalsholti 8,09 
8. Anna Diljá Jónsdóttir / Rán frá Hofsstöðum, Garðabæ 8,07 
9. Kristín Hermannsdóttir / Sprelli frá Ysta-Mói 8,06 
10. Anna Þöll Haraldsdóttir / Gola frá Hjallanesi II 8,02