þriðjudagur, 19. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingamót Sörla og Sóta

30. maí 2012 kl. 13:33

Gæðingamót Sörla og Sóta

Uppfærð dagskrá og ráslistar Gæðingamóts Sörla og Sóta 2012. Gæðingamót Sörla og Sóta hefst fimmtudaginn 31. maí. og stendur til laugardagsins 2. júní. Hér má finna uppfærða dagskrá mótsins og ráslista.
 
Fimmtudagur
14:00 -B - flokkur
18:00 - Matarhlé
19:00 - Unglingar
20:15 - Ungmenni
 
Föstudagur
14:00 - A - flokkur
18:00 - Matarhlé
19:00 - Börn
20:30 - Tölt
 
Laugardagur
09:30 Úrslit Tölt
10:00 Unghross
10:15 Pollar
10:30 Úrslit Ungmennaflokkur
11:00 Úrslit Unglingaflokkur
11:30 Úrslit Barnaflokkur
12:00 Úrslit Unghross
12:30 Matarhlé
13:00 100 m. skeið
13:30 Úrslit B- flokkur áhugamenn
14:00 Úrslit B- flokkur opinn
14:30 Úrslit A- flokkur áhugamenn
15:00 Úrslit A- flokkur opinn
 
Uppskeruhátíð á Sörlastöðum um kvöldið - húsið opnar kl. 22:00.
(verður auglýst sérstaklega).
 
Ráslisti
A flokkur
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi
1 1 V Svarti-Pétur frá Langholtsparti Pálmi Elfar Adolfsson Brúnn/milli- einlitt 11 Sörli Pálmi Elfar Adolfsson
2 2 V Erill frá Svignaskarði Daníel Ingi Smárason Rauður/milli- stjörnótt 8 Sörli Berglind Rósa Guðmundsdóttir, Daníel Ingi Smárason
3 3 V Flosi frá Búlandi Friðdóra Friðriksdóttir Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt 7 Sörli Mailinn Solér, Hásæti ehf
4 4 V Gola frá Setbergi Adolf Snæbjörnsson Rauður/milli- einlitt 11 Sörli Halldór Einarsson
5 5 V Gerpla frá Ólafsbergi Sigurður Vignir Matthíasson Jarpur/milli- einlitt 8 Sóti Ketill Valdemar Björnsson, Sigurður Vignir Matthíasson
6 6 V Grásíða frá Tungu Páll Ólafsson Grár/brúnn einlitt 12 Sörli Páll Ólafsson
7 7 V Silfur-Daddi frá Lækjarbakka Atli Guðmundsson Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Sörli Atli Guðmundsson
8 8 V Ylur frá Hömrum Atli Már Ingólfsson Rauður/milli- skjótt vagl... 14 Sörli Atli Már Ingólfsson
9 9 V Rómur frá Gíslholti Eyjólfur Þorsteinsson Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Eyjólfur Þorsteinsson, Páll Georg Sigurðsson
10 10 V Þengill frá Laugavöllum Höskuldur Ragnarsson Rauður/milli- stjörnótt 16 Sörli Cora Jovanna Claas, Marta Gígja Ómarsdóttir
11 11 V Falur frá Skammbeinsstöðum 3 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Rauður/milli- blesa auk l... 12 Sörli Stella Sólveig Pálmarsdóttir
12 12 V Snerra frá Efra-Seli Magnús Sigurjónsson Bleikur/álóttur einlitt 10 Sörli Svala Björk Bjarnadóttir
13 13 V Kveikja frá Svignaskarði Daníel Ingi Smárason Jarpur/milli- einlitt 7 Sörli Rósa Guðmundsdóttir, Guðmundur Skúlason
14 14 V Segull frá Sörlatungu Sólveig Ólafsdóttir Jarpur/milli- einlitt 13 Sörli Sólveig Ólafsdóttir
15 15 V Stæll frá Neðra-Seli Viggó Sigursteinsson Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Sörli Íris B Ansnes
16 16 V Nói frá Garðsá Berglind Rósa Guðmundsdóttir Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Daníel Ingi Smárason
17 17 V Særekur frá Torfastöðum Adolf Snæbjörnsson Móálóttur,mósóttur/milli-... 13 Sörli Sigurður Emil Ævarsson
18 18 V Þytur frá Sléttu Sigurður Gunnar Markússon Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli Sigurður Gunnar Markússon
19 19 V Öskubuska frá Litladal Finnur Bessi Svavarsson Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Sörli Sigurbjörg Þórunn Jónsdóttir, Finnur Bessi Svavarsson
20 20 V Náttvör frá Hamrahóli Steinþór Freyr Steinþórsson Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Hafþór Haukur Steinþórsson, Steinþór Freyr Steinþórsson
21 21 V Þytur frá Miðsitju Ragnar Eggert Ágústsson Rauður/milli- blesótt 10 Sörli Ragnar Eggert Ágústsson, Magnús Andrésson
22 22 V Vikar frá Torfastöðum Friðdóra Friðriksdóttir Rauður/milli- einlitt 17 Sörli Sindri Sigurðsson
23 23 V Muggur frá Hárlaugsstöðum 2 Edda Rún Ragnarsdóttir Brúnn/milli- einlitt 6 Sóti Ketill Valdemar Björnsson, Sigurlaug Steingrímsdóttir
24 24 V Grunnur frá Grund II Sigursteinn Sumarliðason Rauður/milli- einlitt 8 Sörli Þorsteinn Egilson, Örn Stefánsson
25 25 V Askur frá Ketilsstöðum Sigurður Vignir Matthíasson Jarpur/dökk- stjörnótt 8 Sörli Hjördís Árnadóttir, Sigurður Vignir Matthíasson, Sigurður V
26 26 V Drottning frá Garðabæ Daníel Ingi Smárason Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli Sæhestar - Hrossarækt ehf
27 27 V Hengill frá Sauðafelli Jörundur Jökulsson Bleikur/álóttur einlitt 12 Sóti Jörundur Jökulsson
28 28 V Þytur frá Kálfhóli 2 Elsa Magnúsdóttir Rauður/milli- einlitt 19 Sörli Pjetur Nikulás Pjetursson, Elsa Magnúsdóttir
29 29 V Kolfinnur frá Sólheimatungu Jón Gíslason Jarpur/rauð- einlitt 6 Sörli Jón Gíslason, Róbert Veigar Ketel, Jörundur Jökulsson, Sigu
30 30 V Blúnda frá Arakoti Brynja Kristinsdóttir Brúnn/milli- blesótt hrin... 7 Sörli Thelma Víglundsdóttir, Brynja Kristinsdóttir
31 31 V Örn frá Reykjavík Darri Gunnarsson Rauður/milli- einlitt 13 Sörli Agnar Darri Gunnarsson
32 32 V Spurning frá Sörlatungu John Sigurjónsson Brúnn/milli- skjótt 8 Sörli Inga Dröfn Sváfnisdóttir, Róbert Veigar Ketel, Sigurður Try
33 33 V Fróði frá Efri-Rauðalæk Margrét Guðrúnardóttir Brúnn/dökk/sv. einlitt 18 Sörli Margrét G. Thoroddsen, Gylfi Örn Gylfason
34 34 V Þurrkur frá Barkarstöðum Adolf Snæbjörnsson Rauður/dökk/dr. blesótt 9 Sörli Jón Svavar V. Hinriksson
35 35 V Máni frá Hvoli Eyjólfur Þorsteinsson Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli Tina Kirkaas, Knut Axel Ugland
36 36 V Sálmur frá Halakoti Atli Guðmundsson Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli Góðhestar ehf, Atli Guðmundsson
37 37 V Gleði frá Hafnarfirði Daníel Ingi Smárason Brúnn/milli- blesótt 8 Sörli Topphross ehf, Bryndís Snorradóttir
38 38 V Óður frá Hafnarfirði Kristín Ingólfsdóttir Bleikur/álóttur stjörnótt 14 Sörli Alexander Ágústsson
39 39 V Haukur frá Ytra-Skörðugili II Sindri Sigurðsson Brúnn/milli- einlitt 11 Sörli Doug Smith, Gayle Smith
 
B flokkur
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi
1 1 V Glæsir frá Snorrastöðum Pálmi Elfar Adolfsson Brúnn/milli- skjótt 9 Sörli Pálmi Elfar Adolfsson
2 2 V Brynglóð frá Brautarholti Ólafur Ásgeirsson Rauður/milli- tvístjörnótt 8 Sörli Snorri Kristjánsson, Þrándur Kristjánsson
3 3 V Kólfur frá Kaldbak Friðdóra Friðriksdóttir Vindóttur/jarp- einlitt 13 Sörli Doug Smith, Gayle Smith
4 4 V Þoka frá Ásholti Sigurður Friðfinnsson Rauður/milli- blesótt 7 Sörli Steinunn Rósborg Sigurðardóttir
5 5 V Punktur frá Varmalæk Sigurður Vignir Matthíasson Brúnn/mó- nösótt 13 Sóti Ketill Valdemar Björnsson, Ganghestar ehf
6 6 V Hlýr frá Breiðabólsstað Hanna Rún Ingibergsdóttir Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir
7 7 V Gosi frá Staðartungu Finnur Bessi Svavarsson Brúnn/mó- einlitt 7 Sörli Jón Pétur Ólafsson
8 8 V Búri frá Feti Eyjólfur Þorsteinsson Rauður/milli- einlitt 12 Sörli Jón Helgi Sigurðsson, Ólafur Hermannsson, Sara Lind Ólafsdó
9 9 V Farsæll frá Íbishóli Rósa Líf Darradóttir Brúnn/mó- stjörnótt 13 Sörli Agnar Darri Gunnarsson
10 10 V Hrappur frá Hvolsvelli Pálmi Elfar Adolfsson Bleikur/álóttur einlitt 8 Sörli Pálmi Elfar Adolfsson
11 11 V Reitur frá Ólafsbergi Bjarni Sigurðsson Jarpur/rauð- einlitt 7 Sörli Bjarni Sigurðsson
12 12 V Vígar frá Vatni Magnús Sigurbjörn Kummer Ármannsson Brúnn/milli- einlitt 9 Sóti Magnús Sigurb Kummer Ármannsson
13 13 V Stígur frá Fjalli Sveinn Heiðar Jóhannesson Jarpur/botnu- stjörnótt 9 Sörli Sveinn Heiðar Jóhannesson
14 14 V Bjarkar frá Blesastöðum 1A Stefnir Guðmundsson Rauður/sót- tvístjörnótt ... 11 Sörli Sæhestar - Hrossarækt ehf, Mispill ehf
15 15 V Gammur frá Miklabæ Gylfi Gylfason Jarpur/milli- skjótt 7 Sörli Gylfi Örn Gylfason
16 16 V Gustur frá Stykkishólmi Snorri Dal Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli Snorri Dal Sveinsson, Anna Björk Ólafsdóttir
17 17 V Perla frá Gili Jörundur Jökulsson Grár/rauður einlitt 10 Sóti Jörundur Jökulsson
18 18 V Mylla frá Grímsstöðum Valka Jónsdóttir Moldóttur/Bleik- einlitt 9 Sörli Valka Jónsdóttir, Guðni Kjartansson
19 19 V Vökull frá Kálfholti Ísleifur Jónasson Jarpur/milli- einlitt 7 Sóti Sigrún Ísleifsdóttir
20 20 V Völur frá Hófgerði Sindri Sigurðsson Rauður/milli- blesótt 7 Sörli Doug Smith
21 21 V Snælda frá Svignaskarði Bjarni Sigurðsson Jarpur/botnu- einlitt 9 Sörli Helga Björg Sveinsdóttir
22 22 V Hrókur frá Breiðholti í Flóa Finnur Bessi Svavarsson Brúnn/milli-einlitt 12 Sörli Finnur Bessi Svavarsson, Sigurður Sigurðarson
23 23 V Hrafn frá Tjörn 2 Bryndís Snorradóttir Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Sörli Friðrik Böðvarsson, Topphross ehf
24 24 V Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Ævar Örn Guðjónsson Rauður/milli- einlitt 6 Sóti Guðmundur Gíslason, Sigurlaug Steingrímsdóttir
25 25 V Aþena frá Vatnsleysu Höskuldur Ragnarsson Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Sörli Marta Gígja Ómarsdóttir
26 26 V Eldur frá Þórunúpi Sigríður Pjetursdóttir Rauður/dökk/dr. einlitt 9 Sörli Elsa Magnúsdóttir, Pjetur Nikulás Pjetursson
27 27 V Rokkur frá Hóli v/Dalvík Bjarni Sigurðsson Rauður/milli- einlitt glófext 13 Sörli Bjarni Sigurðsson
28 28 V Hamborg frá Feti Sigurður Vignir Matthíasson Jarpur/milli- einlitt 7 Sörli Hrossaræktarbúið Hamarsey
29 29 V Smyrill frá Kirkjuferjuhjáleigu Magnús Sigurbjörn Kummer Ármannsson Brúnn/milli- stjörnótt 6 Sóti Magnús Sigurb Kummer Ármannsson
30 30 V Hlekkur frá Þingnesi Eyjólfur Þorsteinsson Jarpur/milli- einlitt 7 Sörli Eyjólfur Þorsteinsson, Þorsteinn Eyjólfsson
31 31 V Kappi frá Syðra-Garðshorni Kristján Baldursson Rauður/sót- blesa auk lei... 11 Sörli Jóhanna S Sigþórsdóttir
32 32 V Sörli frá Skriðu Sveinn Heiðar Jóhannesson Rauður/milli- tvístjörnótt 8 Sörli Sveinn Heiðar Jóhannesson
33 33 V Dagur frá Hvoli Hanna Rún Ingibergsdóttir Grár/rauður blesótt 7 Sóti Róbert Veigar Ketel, Jörundur Jökulsson, Sigurður Tryggvi S
34 34 V Stígur frá Halldórsstöðum Vigdís Matthíasdóttir Jarpur/milli- einlitt 10 Sörli Vigdís Matthíasdóttir
35 35 V Jór frá Selfossi Friðdóra Friðriksdóttir Brúnn/milli- blesa auk le... 10 Sörli Sindri Sigurðsson, Friðdóra Bergrós Friðriksdóttir
36 36 V Ægir frá Móbergi Darri Gunnarsson Brúnn/dökk/sv. einlitt 17 Sörli Agnar Darri Gunnarsson
37 37 V Loftur frá Kambi Sindri Sigurðsson Jarpur/dökk- skjótt 6 Sörli Andrew Fedorov
38 38 V Eir frá Búðardal Arnar Ingi Lúðvíksson Jarpur/milli- einlitt 7 Sóti Guðleif Ágústa Nóadóttir, Arnar Ingi Lúðvíksson
39 39 V Skuggi frá Sólvangi Elsa Magnúsdóttir Brúnn/milli- einlitt 6 Sörli Elsa Magnúsdóttir, Pjetur Nikulás Pjetursson
40 40 V Prinsessa frá Sörlatungu Ævar Örn Guðjónsson Rauður/milli- einlitt 6 Sóti Einar Þór Jóhannsson, Sólveig Ólafsdóttir
41 41 V Glanni frá Hvammi III Adolf Snæbjörnsson Brúnn/milli- blesótt 12 Sörli Jón Svavar V. Hinriksson
42 42 V Tryggvi Geir frá Steinnesi James Bóas Faulkner Rauður/milli- tvístjörnótt 8 Sörli Thelma Víglundsdóttir
43 43 V Örk frá Kárastöðum Höskuldur Ragnarsson Rauður/milli- blesótt 12 Sörli Marta Gígja Ómarsdóttir
44 44 V Háfeti frá Úlfsstöðum Eyjólfur Þorsteinsson Rauður/milli- stjörnótt 8 Sörli Glódís Helgadóttir
45 45 V Svaði frá Reykhólum Stella Sólveig Pálmarsdóttir Jarpur/dökk- einlitt 12 Sörli Stella Sólveig Pálmarsdóttir
46 46 V Krummi frá Kyljuholti Kristín Ingólfsdóttir Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Sörli Kristín Margrét Ingólfsdóttir, Arnbjörn Sigurbergsson
47 47 V Sjóður frá Sólvangi Sigríður Pjetursdóttir Jarpur/milli- einlitt 8 Sörli Pjetur Nikulás Pjetursson, Elsa Magnúsdóttir
48 48 V Mjölnir frá Tunguhálsi I Einar Þór Einarsson Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli Einar Þór Einarsson, Steinunn Rósborg Sigurðardóttir
49 49 V Líf frá Þjórsárbakka Lena Zielinski Rauður/milli- blesótt 6 Sörli Þjórsárbakki ehf
50 50 V Stormur frá Efri-Rauðalæk Friðdóra Friðriksdóttir Jarpur/milli- einlitt 9 Sörli Doug Smith
51 51 V Eldur frá Kálfholti Smári Adolfsson Rauður/milli- einlitt 13 Sörli Smári Adolfsson
52 52 V Unnar frá Árbakka Darri Gunnarsson Rauður/milli- einlitt 14 Sörli Darri Gunnarsson
53 53 V Prestur frá Krikjubæ Arnar Ingi Lúðvíksson rauður/milli-nösótt 12 Sóti Jörundur Jökulsson
 
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi
1 1 V Viktor Aron Adolfsson Hængur frá Hellu Bleikur/álóttur einlitt 12 Sörli Marta Gígja Ómarsdóttir
2 2 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Neisti frá Leiðólfsstöðum Rauður/milli- stjörnótt 11 Sörli Þorsteinn Eyjólfsson
3 3 V Sara Dís Snorradóttir Gulltoppur frá Sogni 2 Rauður/milli- einlitt glófext 25 Sörli Magnús Ólafsson
4 4 V Gottskálk Darri Darrason Kiljan frá Krossi Brúnn/milli- einlitt 26 Sörli Agnar Darri Gunnarsson
5 5 V Patrekur Örn Arnarsson Perla frá Gili Grár/rauður einlitt 10 Sóti Jörundur Jökulsson
6 6 V Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir Sjarmur frá Heiðarseli Jarpur/milli- einlitt 13 Sörli Ingólfur Magnússon
7 7 V Margrét Lóa Björnsdóttir Íslandsblesi frá Dalvík Rauður/milli- blesótt glófext 8 Sóti Steinunn Guðbjörnsdóttir
8 8 V Anna Lóa Óskarsdóttir Ópera frá Njarðvík Jarpur/milli- blesótt 13 Sörli Ragna Ingibjörg Halldórsdóttir
9 9 V Viktor Aron Adolfsson Sólveig frá Feti Rauður/dökk/dr. einlitt 11 Sörli Sævar Leifsson
10 10 V Aníta Rós Róbertsdóttir Hrólfur frá Hrólfsstöðum Rauður/milli- blesótt 21 Sörli Svandís Magnúsdóttir
11 11 V Sara Dís Snorradóttir Vilma frá Bakka Vindóttur/mó einlitt 18 Sörli Páll Jóhann Briem
12 12 V Sigríður Helga Skúladóttir Kvika frá Möðruvöllum Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Sörli Ingvi Arnar Sigurjónsson
13 13 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Beykir frá Þjóðólfshaga 3 Rauður/milli- blesótt 12 Sörli Sunna Lind Ingibergsdóttir
14 14 V Katla Sif Snorradóttir Glúmur frá Svarfhóli Grár/rauður einlitt 7 Sörli Anna Björk Ólafsdóttir
15 15 V Viktor Aron Adolfsson Leikur frá Miðhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli Alfreð Sigurður Kristinsson
 
Skeið 100m (flugskeið)
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi
1 1 V Daníel Ingi Smárason Hörður frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt 13 Sörli Berglind Rósa Guðmundsdóttir, Daníel Ingi Smárason
2 2 V Eyjólfur Þorsteinsson Vera frá Þóroddsstöðum Rauður/ljós- einlitt 13 Sörli Þorleifur Pálsson
3 3 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 11 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir
4 4 V Daníel Ingi Smárason Blængur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- einlitt 9 Sörli Daníel Ingi Smárason, Rakel Nathalie Kristinsdóttir
5 5 V Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási Rauður/milli- stjörnótt 8 Sörli Eyjólfur Þorsteinsson
6 6 V Pálmi Elfar Adolfsson Svarti-Pétur frá Langholtsparti Brúnn/milli- einlitt 11 Sörli Pálmi Elfar Adolfsson
 
Töltkeppni
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi
1 1 V Sigríður María Egilsdóttir Garpur frá Dallandi Rauður/milli- blesótt glófext 8 Sörli Sigríður María Egilsdóttir
2 1 V Ólafur Ásgeirsson Stígandi frá Stóra-Hofi Jarpur/rauð- einlitt 9 Smári Jörðin Jaðar 2 ehf
3 1 V Sindri Sigurðsson Hekla frá Ásbrekku Rauður/milli- stjörnótt 8 Sörli Hreiðar Árni Magnússon
4 2 H Adolf Snæbjörnsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt 12 Sörli Jón Svavar V. Hinriksson
5 2 H Eyjólfur Þorsteinsson Ari frá Síðu Jarpur/milli- einlitt 10 Sörli Ásta Kristín Victorsdóttir
6 2 H Sigríður Pjetursdóttir Eldur frá Þórunúpi Rauður/dökk/dr. einlitt 9 Sleipnir Elsa Magnúsdóttir, Pjetur Nikulás Pjetursson
7 3 H Skúli Þór Jóhannsson Kópur frá Íbishóli Brúnn/mó- einlitt 9 Sörli Jón Svavar V. Hinriksson
8 3 H Vigdís Matthíasdóttir Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 10 Sörli Vigdís Matthíasdóttir
9 4 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt 11 Fákur Laugavellir ehf
10 4 V Högni Sturluson Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt 10 Máni Högni Sturluson
11 4 V Elsa Magnúsdóttir Skuggi frá Sólvangi Brúnn/milli- einlitt 6 Sleipnir Elsa Magnúsdóttir, Pjetur Nikulás Pjetursson
12 5 H Jóhann Kristinn Ragnarsson Vala frá Hvammi Brúnn/mó- einlitt 6 Andvari Þorsteinn Einarsson
13 5 H Bjarni Sigurðsson Snælda frá Svignaskarði Jarpur/botnu- einlitt 9 Sörli Helga Björg Sveinsdóttir
14 6 V Sigríður Pjetursdóttir Sjóður frá Sólvangi Jarpur/milli- einlitt 8 Sleipnir Pjetur Nikulás Pjetursson, Elsa Magnúsdóttir
15 6 V Haraldur Haraldsson Viktor frá Breiðstöðum Bleikur/fífil- blesótt 8 Sörli Kristján Haraldsson
16 6 V Sveinn Heiðar Jóhannesson Stígur frá Fjalli Jarpur/botnu- stjörnótt 9 Sörli Sveinn Heiðar Jóhannesson
17 7 H Ólafur Ásgeirsson Dögg frá Steinnesi Grár/rauður einlitt 9 Smári Engjavatn ehf
18 7 H Sigurður Vignir Matthíasson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 8 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir
19 7 H Jóhann Kristinn Ragnarsson Kempa frá Austvaðsholti 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Andvari Jóhann Kristinn Ragnarsson, Theódóra Þorvaldsdóttir, Þorval
 
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi
1 1 V Jónína Valgerður Örvar Aðalsteinn frá Holtsmúla 1 Jarpur/milli- einlitt 7 Sörli Agnes Ýr Jóhannsdóttir
2 2 V Finnur Árni Viðarsson Fljóð frá Hömluholti Brúnn/milli- skjótt 6 Sörli Finnur Árni Viðarsson
3 3 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Sörli Guðmundur Skúlason, Valdís Björk Guðmundsdóttir
4 4 V Ólafía María Aikman Ljúfur frá Brúarreykjum Grár/brúnn einlitt 9 Sóti Ólafía María Aikman
5 5 V Glódís Helgadóttir Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 12 Sörli Glódís Helgadóttir
6 6 V Björk Davíðsdóttir Hugrún frá Borgarholti Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Sörli Aron Már Albertsson
7 7 V Brynja Kristinsdóttir Bárður frá Gili Brúnn/milli- einlitt 13 Sörli Hermann Georg Gunnlaugsson, Gunnhildur Þóra Guðmundsdóttir,
8 8 V Þorvaldur Skúli Skúlason Andvari frá Reykjavík Rauður/milli- stjörnótt 16 Sörli Andreas Bergmann
9 9 V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... 10 Sörli Hörður Hermannsson, Margrét Björg Sigurðardóttir
10 10 V Berglind Birta Jónsdóttir Baugur frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- einlitt glófext 14 Sóti Elfur Erna Harðardóttir, Jón Trausti Gylfason
11 11 V Belinda Sól Ólafsdóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 9 Sörli Belinda Sól Ólafsdóttir
12 12 V Glódís Helgadóttir Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós- blesótt 7 Sörli Glódís Helgadóttir
13 13 V Finnur Árni Viðarsson Áróra frá Seljabrekku Brúnn/ milli-einlitt 7 Sörli Viðar Pétursson
14 14 V Jónína Valgerður Örvar Skugga-Sveinn frá Grímsstöðum Moldóttur 9 Sörli Valka Jónsdóttir, Guðni Kjartansson
 
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi
1 1 V Anton Haraldsson Kantur frá Svignaskarði Leirljós/Hvítur/milli- ei... 9 Sörli Guðný Birna Guðmundsdóttir
2 2 V Sigríður María Egilsdóttir Garpur frá Dallandi Rauður/milli- blesótt glófext 8 Sörli Sigríður María Egilsdóttir
3 3 V Arnór Kristinn Hlynsson Dísa frá Drumboddsstöðum Jarpur/milli- einlitt 7 Sörli Arnór Kristinn Hlynsson
4 4 V Ásta Kara Sveinsdóttir Dimmalimm frá Króki Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Steinunn H Gunnarsdóttir, Ásta Kara Sveinsdóttir
5 5 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli Hafdís Arna Sigurðardóttir
6 6 V Sara Rut Heimisdóttir Gáta frá Álfhólum Rauður/milli- skjótt 6 Sörli Sara Ástþórsdóttir, Sigurður Tryggvi Sigurðsson, Róbert Vei
7 7 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Loki frá Dallandi Brúnn/mó- einlitt 8 Sörli Stella Sólveig Pálmarsdóttir
8 8 V Skúli Þór Jóhannsson Trilla frá Þjórsárbakka Brúnn/milli- stjörnótt 7 Sörli Þjórsárbakki ehf
9 9 V Ásta Björnsdóttir Ás frá Ólafsvöllum Rauður/milli- stjörnótt 8 Sörli Ásta Björnsdóttir
10 10 V Anton Haraldsson Glóey frá Hlíðartúni Rauður/ljós- tvístjörnótt 6 Sörli Anton Haraldsson, Haraldur Hafsteinn Haraldsson
11 11 V Alexandra Ýr Kolbeins Lyfting frá Skrúð Rauður/milli- stjörnótt 14 Sóti Alexandra Ýr Kolbeins
12 12 V Sigríður María Egilsdóttir Kósi frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-... 12 Sörli Herdís Hallmarsdóttir, Magnús Orri Schram
13 13 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlýr frá Breiðabólsstað Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir
14 14 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Svaði frá Reykhólum Jarpur/dökk- einlitt 12 Sörli Stella Sólveig Pálmarsdóttir
15 15 V Sara Rut Heimisdóttir Gæska frá Álfhólum Rauður/dökk/dr. skjótt 7 Sörli Sara Ástþórsdóttir
 
Unghross
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi
1 1 V Anna Björk Ólafsdóttir Hrafnþyrnir frá Langholtsparti Brúnn / milli- einlitt 5 Sörli Ásta Lára Sigurðardóttir
2 1 V Lena Zielinski Glódís frá Þjórsárbakka Rauður/ milli blesótt 5 Sörli Þjóraárbakki ehf
3 1 V Daníel Ingi Smárson Kemba frá Ragnheiðarstöðum Grá 5 Sörli Smári Adolfsson
4 2 V Adolf Snæbjörnsson Orða frá Miðhjáleigu Jarpur/dökk einlitt 5 Sörli Halldóra Hinriksdóttir, Aðalsteinn Sæmundsson
5 2 V Berglind Rósa Guðmundsdóttir Skeyting frá Brautarholti Brún 5 Sörli Eysteinn Jónsson, Daníel Ingi Smárason
6 2 V Sindri Sigurðsson Elding frá Flekkudal Móalótt, tvístjörnótt 5 Sörli Guðlaugur Adolfsson
7 3 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Vigdís frá Hafnarfirði Brúnn/milli tvístjörnótt 5 Sörli Bryndís Snorradóttir
8 3 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Snúður frá Svignaskarði Jarpur/milli stjörnótt 5 Sörli Oddný Mekkín Jónsdóttir
9 3 V Margrét Vilhjálmsdóttir Burkni frá Sandhól Rauður/ milli einlitt 5 Sörli
10 4 V Vigdís Matthíasdóttir Háfleygur frá Þingnesi Brúnn-mó/einlitt 5 Sörli Þorsteinn Eyjólfsson
11 4 V Lena Zielinski Styrjöld frá Þjórsárbakka Brún 5 Sóti Þjórsárbakki ehf
12 4 V Daníel Ingi Smárson Greipur frá Svignaskarði Brúnn/milli einlitt 5 Sörli Berglind Rósa Guðmundsdóttir
13 5 V Anna Björk Ólafsdóttir Mirra frá Stafholti Brún 5 Sörli Marver ehf.
14 5 V Bjarni Sigurðsson Kjarkur frá Melbakka Brúnn 5 Sörli Bjarni Sigurðsson
 
Pollar
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 V Almar Orri Daníelsson Litli-Rauður frá Svignaskarði Rauður/milli-einlitt 22
2 2 V Kolbrún Sif Sindradóttir Funi frá Stóru-Ásgeirsá Rauðstjörnóttur 15
3 3 V Magnús Hinrik Bragason ? ? ?
4 4 V Sara Dís Snorradóttir Vilma frá Bakka Vindótt 18
5 5 V Svandís Rós Róbertsdóttir ? ? ?
6 6 V Þórdís Birna Sindradóttir Kólfur frá Kaldbak Vindóttur/jarp 13