fimmtudagur, 22. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingamót Sleipnis

31. maí 2012 kl. 10:02

Gæðingamót Sleipnis

Hér koma uppfærðir ráslistar fyrir opna gæðingamótið hjá Sleipnir um helgina. Viljum við benda keppendum á að rásröð snýst við í seinni umferð gæðingakeppninnar. 

A-Flokkur
1 Elrir frá Leysingjastöðum Steindór Guðmundsson Sleipnir
2 Veigar frá Egilsstaðakoti Sigurður Sigurðarson Sleipnir
3 Kjarni frá Hveragerði eyvindur  hreggviðsson Ljúfur
4 Brynjar frá Laugarbökkum Janus Halldór Eiríksson Ljúfur
5 Hreimur frá Flugumýri II Eyrún Ýr Pálsdóttir Sleipnir
6 Hula frá Meiri-Tungu 3 Ágúst Hafsteinsson Sleipnir
7 Breki frá Eyði-Sandvík Bjarni Sveinsson Sleipnir
8 Tinni frá Kjarri Trausti Þór Guðmundsson Ljúfur
9 Kiljan frá Steinnesi Þorvaldur Árni Þorvaldsson Sleipnir
10 Draumur frá Kóngsbakka Pim Van Der Slot Sleipnir
11 Rammur frá Höfðabakka Haukur Baldvinsson Sleipnir
12 Hugur frá Ketilsstöðum Elin Holst Sleipnir
13 Geisli frá Svanavatni Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir
14 Þeyr frá Akranesi Einar Öder Magnússon Sleipnir
15 Böðvar frá Tóftum Skúli Ævarr Steinsson Sleipnir
16 Ljóni frá Ketilsstöðum Bergur Jónsson Sleipnir
17 Snæsól frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir
18 Blær frá Hesti Hans Þór Hilmarsson Faxi
19 Gimsteinn frá Horni I Ómar Ingi Ómarsson Hornfirðingur
20 Frosti frá Selfossi Halldór Vilhjálmsson Sleipnir
21 Kjarkur frá Ingólfshvoli Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir
22 Hylling frá Flekkudal Viðar Ingólfsson Sleipnir
23 Þröstur frá Hvammi Vignir Siggeirsson Ljúfur
24 Dáði frá Hryggstekk Brynjar Jón Stefánsson Sleipnir
25 Örvar frá Ketilsstöðum Árni Sigfús Birgisson Sleipnir
26 Gandálfur frá Selfossi Bergur Jónsson Sleipnir
27 Gyllir frá Skúfslæk Andri Þór Erlingsson Háfeti
28 Heiðar frá Austurkoti Hugrún Jóhannesdóttir Sleipnir
29 Frakkur frá Langholti Atli Guðmundsson Sleipnir
30 Friður frá Miðhópi Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir
31 Kletta frá Hvítanesi Ómar Ingi Ómarsson Hornfirðingur
32 Arnar frá Blesastöðum 2A Arnar Bjarki Sigurðarson Ljúfur
33 Kinnskær frá Selfossi Halldór Vilhjálmsson Sleipnir
 
B-flokkur
1 Rosti frá Dalbæ Þóranna Másdóttir Sleipnir
2 Ófeigur frá Grímsstöðum Sigurður E. Guðmundsson Ljúfur
3 Sleipnir frá Selfossi Ármann Sverrisson Sleipnir
4 Sólon frá Glóru Hrafnkell Guðnason Sleipnir
5 Keimur frá Kjartansstöðum Sigurður Vignir Matthíasson Sleipnir
6 Háfeti frá Litlu-Sandvík Karen Sigfúsdóttir Háfeti
7 Þór frá Austurkoti Jona Olavsdottir Sleipnir
8 Borði frá Fellskoti Hugrún Jóhannesdóttir Sleipnir
9 Friður frá Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir
10 Tenór frá Stóra-Ási Ingeborg Björk Steinsdóttir Sleipnir
11 Þorgrímur frá Litlalandi Sveinn Steinarsson Háfeti
12 Ýmir frá Lágafelli Skúli Ævarr Steinsson Sleipnir
13 Kolfinna frá Sunnuhvoli Arnar Bjarki Sigurðarson Ljúfur
14 Kopar frá Reykjakoti Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Sleipnir
15 Týr frá Skeiðháholti 3 Gunnar Jónsson Smári
16 Nn frá Halakoti Charlotta Sofia Sleipnir
17 Lilja-Rós frá Selfossi Beatrix Fiona Erler Ljúfur
18 Skrámur frá Kirkjubæ Sissel Tveten Ljúfur
19 Firra frá Þingnesi Sigurður Sigurðarson Fákur
20 Demantur frá Hólaborg Emilia Andersson Sleipnir
21 Óskar frá Blesastöðum 1A Artemisia Bertus Sleipnir
22 Töru-Glóð frá Kjartansstöðum Matthías Leó Matthíasson Sleipnir
23 Kolbrún frá Efri-Gegnishólum Rósa Birna Þorvaldsdóttir Sleipnir
24 Töfri frá Kjartansstöðum Viðar Ingólfsson Sleipnir
25 Fengur frá Garði Guðmundur Þorkelsson Háfeti
26 Glóðafeykir frá Halakoti Einar Öder Magnússon Sleipnir
27 Skuggi frá Egilsstaðakoti Þorsteinn Logi Einarsson Sleipnir
28 Spöng frá Syðra-Velli Ármann Sverrisson Sleipnir
29 Lúkas frá Klettholti Elín Urður Hrafnberg Sleipnir
30 Örvar frá Sauðanesi Ómar Ingi Ómarsson Hornfirðingur
31 Álfur frá Selfossi Christina Lund Sleipnir
32 Loki frá Selfossi Sigurður Sigurðarson Sleipnir
 
Barnaflokkur
1 Katrín Eva Grétarsdóttir Flinkur frá Vogsósum 2 Háfeti
2 Dagbjört Skúladóttir Fluga frá Hestasteini Sleipnir
3 Sólveig Ágústa Ágústsdóttir Mökkur frá Litlu-Sandvík Sleipnir
4 Þórunn Ösp Jónasdóttir Ösp frá Litlu-Sandvík Sleipnir
5 Védís Huld Sigurðardóttir Flóki frá Þverá, Skíðadal Ljúfur
6 Ásta Margrét Jónsdóttir Spölur frá Hafsteinsstöðum Fákur
7 Kári Kristinsson Hreyfill frá Fljótshólum 3 Sleipnir
8 Vilborg Hrund Jónsdóttir Jódís frá Höfðabrekku Sleipnir
9 Kolbrún Björk Ágústsdóttir Dáð frá Meiri-Tungu 3 Sleipnir
10 Sólveig Erla Oddsdóttir Atli frá Skógarkoti Sleipnir
11 Unnur Lilja Gísladóttir Sölvi frá Þjótanda Sleipnir
12 Katrín Eva Grétarsdóttir Gnýr frá Árbæ Háfeti
13 Embla Sól Arnarsdóttir Ýmir frá Bakka Sleipnir
14 Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Ljúfur
15 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Sleipnir
16 Dagbjört Skúladóttir Luxus frá Eyrarbakka Sleipnir
17 Sólveig Ágústa Ágústsdóttir Aþena frá Gýgjarhóli Sleipnir
18 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Von frá Mið-Fossum Fákur
 
Unglingaflokkur
1 Sigríður Óladóttir Dökkvi frá Ingólfshvoli Sleipnir
2 Þorgils Kári Sigurðsson Hróður frá Kolsholti 2 Sleipnir
3 Þórólfur Sigurðsson Stígandi frá Torfufelli Sleipnir
4 Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum Sleipnir
5 Díana Kristín Sigmarsdóttir Fífill frá Hávarðarkoti Sleipnir
6 Hjördís Björg Viðjudóttir Perla frá Langholti II Sleipnir
7 Hildur G. Benediktsdóttir Ómur frá Hjaltastöðum Ljúfur
8 Ingi Björn Leifsson Eldur frá Efri-Hömrum Sleipnir
9 Þorgils Kári Sigurðsson Móalingur frá Kolsholti 2 Sleipnir
10 Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 Ljúfur
11 Dagmar Öder Einarsdóttir Glódís frá Halakoti Sleipnir
12 Berglind Rós Bergsdóttir Simbi frá Ketilsstöðum Sleipnir
13 Þórólfur Sigurðsson Rós frá Stokkseyrarseli Sleipnir
 
Ungmennaflokkur
1 Eggert Helgason Spói frá Kjarri Ljúfur
2 Ragna Helgadóttir Skerpla frá Kjarri Ljúfur
3 Arnfríður Tanja Hlynsdóttir Nöf frá Njálsstöðum Ljúfur
4 Guðbjörn Tryggvason Hvítá frá Oddgeirshólum 4 Sleipnir
5 Fanny Segerberg Hervar frá Hallanda 2 Sleipnir
6 Oddur Ólafsson Lyfting frá Þykkvabæ I Ljúfur
7 Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Óskar frá Hafnarfirði Háfeti
8 Viktor Elís Magnússon Hrappur frá Efri-rú Sleipnir
9 Ragna Helgadóttir Bleikur frá Kjarri Ljúfur
10 Arnfríður Tanja Hlynsdóttir Reynir frá V-Stokkseyrarseli Ljúfur
11 Guðbjörn Tryggvason Blær frá Hlemmiskeiði 2 Sleipnir
12 Arnar Bjarki Sigurðarson Kaspar frá Kommu Sleipnir
13 Kristín Hanna Bergsdóttir Rakel frá Hvammi Ljúfur
 
Töltkeppni T1
1 Ingimar Baldvinsson Fáni frá Kílhrauni
2 Þorvaldur Árni Þorvaldsson Svartnir frá Miðsitju
3 Hekla Katharína Kristinsdóttir Klængur frá Skálakoti
4 Hallgrímur Birkisson Svali frá Feti
5 Guðmann Unnsteinsson Prins frá Langholtskoti
6 Lena Zielinski Sóllilja frá Hárlaugsstöðum 2
7 Gústaf Ásgeir Hinriksson Naskur frá Búlandi
8 Kári Steinsson Tónn frá Melkoti
9 Eyrún Ýr Pálsdóttir Hreimur frá Flugumýri II
10 Gústaf Loftsson Ringó frá Kanastöðum
11 Elín Urður Hrafnberg Garri frá Gerðum
12 Kjartan Guðbrandsson Svalvör frá Glæsibæ
13 Rósa Birna Þorvaldsdóttir Kolbrún frá Efri-Gegnishólum
14 Hrafnkell Guðnason Sólon frá Glóru
15 Camilla Petra Sigurðardóttir Dreyri frá Hjaltastöðum
16 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Gerður frá Laugarbökkum
17 Sigurður E. Guðmundsson Ófeigur frá Grímsstöðum
18 Hugrún Jóhannesdóttir Borði frá Fellskoti
19 Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum
20 Viðar Ingólfsson Töfri frá Kjartansstöðum
21 Sigurður Sigurðarson Firra frá Þingnesi
22 Fanney Guðrún Valsdóttir Fókus frá Sólheimum
23 Skúli Ævarr Steinsson Ýmir frá Lágafelli
24 Ómar Ingi Ómarsson Örvar frá Sauðanesi
25 Jón Þorberg Steindórsson Tíbrá frá Minni-Völlum
26 Lena Zielinski Njála frá Velli II
27 Þóranna Másdóttir Rosti frá Dalbæ
28 Hans Þór Hilmarsson Orka frá Bólstað
29 Steindór Guðmundsson Elrir frá Leysingjastöðum
30 Einar Öder Magnússon Glóðafeykir frá Halakoti
31 Janus Halldór Eiríksson Barði frá Laugarbökkum
32 Matthías Leó Matthíasson Töru-Glóð frá Kjartansstöðum
33 Rakel Natalie Kristinsdóttir Vígar frá Skarði
34 Sigurður Óli Kristinsson Þöll frá Heiði
35 Arnar Bjarki Sigurðarson Kolfinna frá Sunnuhvoli
36 Guðmann Unnsteinsson Breyting frá Haga I
37 Sigurður Vignir Matthíasson Keimur frá Kjartansstöðum
 
250 m.Skeið
1 Daníel Ingi Smárason Blængur frá Árbæjarhjáleigu II
1 Bjarni Bjarnason Dís frá Þóroddsstöðum
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki frá Tjarnarlandi
2 Arnar Bjarki Sigurðarson Snarpur frá Nýjabæ
2 Jóhann Valdimarsson Askur frá Efsta-Dal I
2 Sigurður Óli Kristinsson Tvistur frá Skarði
3 Sigursteinn Sumarliðason Everest frá Borgarnesi
3 Valdimar Bergstað Prins frá Efri-Rauðalæk
3 Eyjólfur Þorsteinsson Hraðsuðuketill frá Borgarnesi
4 Teitur Árnason Korði frá Kanastöðum
4 Guðmundur Björgvinsson Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
4 Daníel Ingi Smárason Hörður frá Reykjavík
 
150 m skeið
1 Þráinn Ragnarsson Skilir frá Mosfellsbæ
1 Kristinn Jóhannsson Óðinn frá Efsta-Dal I
1 Guðmundur Björgvinsson Perla frá Skriðu
2 Eyjólfur Þorsteinsson Vera frá Þóroddsstöðum
2 Eyvindur Hrannar Gunnarsson Lilja frá Dalbæ
2 Valdimar Bergstað Máni frá Djúpárbakka
3 Ragnar Tómasson Gletta frá Bringu
3 Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum
3 Teitur Árnason Veigar frá Varmalæk
4 Arnar Bjarki Sigurðarson Birtingur frá Bólstað
4 Sigurður Óli Kristinsson Gletta frá Fákshólum
4 Birgitta Bjarnadóttir Vatnar frá Gullberastöðum
5 Fjölnir Þorgeirsson Dúa frá Forsæti
5 Páll Bragi Hólmarsson Hula frá Miðhjáleigu
5 Bjarni Bjarnason Hrund frá Þóroddsstöðum
6 Þráinn Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli
6 Jakob Svavar Sigurðsson Funi frá Hofi
6 Eyvindur Hrannar Gunnarsson Ársól frá Bakkakoti
 
100 m skeið (flugskeið)
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki frá Tjarnarlandi
2 Valdimar Bergstað Prins frá Efri-Rauðalæk
3 Guðmann Unnsteinsson Flipi frá Haukholtum
4 Sigurjón Pálmi Einarsson Guðfinna frá Kirkjubæ
5 Svanhvít Kristjánsdóttir Alvar frá Halakoti
6 Bergur Jónsson Flugnir frá Ketilsstöðum
7 Guðjón Sigurðsson Nn frá Djúpadal
8 Einar Öder Magnússon Vinkona frá Halakoti
9 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum
10 Birgitta Bjarnadóttir Vatnar frá Gullberastöðum
11 Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti
12 Sigurður Óli Kristinsson Arfur frá Ásmundarstöðum
13 Kristbjörg Kristinsdóttir Felling frá Hákoti
14 Elísabet Gísladóttir Hvammur frá Norður-Hvammi
15 Eyvindur Hrannar Gunnarsson Lilja frá Dalbæ
16 Arnar Bjarki Sigurðarson Snarpur frá Nýjabæ
17 Sigurður Sæmundsson Spori frá Holtsmúla 1
18 Ómar Ingi Ómarsson Kletta frá Hvítanesi
19 Valdimar Bergstað Baugur frá Efri-Rauðalæk
20 Óli Pétur Gunnarsson Hlýja frá Litlu-Sandvík
21 Óskar Sæberg Gletta frá Fákshólum
22 Daníel Ingi Smárason Blængur frá Árbæjarhjáleigu II
23 Þóranna Másdóttir Hrefna frá Dalbæ
24 Teitur Árnason Korði frá Kanastöðum
25 Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási
26 Artemisia Bertus Dynfari frá Steinnesi
27 Sigursteinn Sumarliðason Everest frá Borgarnesi
28 Daníel Jónsson Þöll frá Haga
29 Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum
30 Jóhann Valdimarsson Askur frá Efsta-Dal I
31 Kristinn Jóhannsson Óðinn frá Efsta-Dal I
32 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi
33 Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum
34 Sigurður Óli Kristinsson Tvistur frá Skarði
35 Guðmundur Björgvinsson Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
36 Daníel Ingi Smárason Hörður frá Reykjavík
37 Eyvindur Hrannar Gunnarsson Ársól frá Bakkakoti