þriðjudagur, 16. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingamót Sleipnis

6. júní 2015 kl. 09:52

Hestamannafélagið Sleipnir

Dagskrá og ráslistar.

Dagskrá og Ráslistar á opnu gæðingamóti Sleipnis

 

Laugardagur 6.júní

09:00 

Ungmennaflokkur 

Unglingaflokkur 

Barnaflokkur 

C-Flokkur

10:30

B Flokkur (Hestar; 1-14)

Hádegishlé 12:00 – 12:40

B-flokkur (Hestar; 15-33)

14:45 – A-Flokkur

18:00 – Forkeppni Tölti

15 mínútna Kvöldmatarhlé

19:45 – A úrslit Tölti

Sunnudagur 7.júní

13:00 

A-úrslit Ungmennaflokkur

A-úrslit Unglingaflokkur

A-úrslit Barnaflokkur

A-úrslit C-Flokkur

A-úrslit B-Flokkur

A-úrslit A-flokkur

Ungmennaflokkur

1

Hildur Guðbjörg Benediktsdóttir

Hvöt frá Blönduósi

2

Berglind Rós Bergsdóttir

Simbi frá Ketilsstöðum

3

Hjördís Björg Viðjudóttir

Ester frá Mosfellsbæ

4

Viktor Elís Magnússon

Svala frá Stuðlum

 

Unglingaflokkur

1

Kári Kristinsson

Hreyfill frá Fljótshólum 2

2

Þorgils Kári Sigurðsson

Vakar frá Efra-Seli

3

Katrín Eva Grétarsdóttir

Kopar frá Reykjakoti

4

Þuríður Ósk Ingimarsdóttir

Jakob frá Árbæ

5

Atli Freyr Maríönnuson

Óðinn frá Ingólfshvoli

6

Kári Kristinsson

Fjöður frá Hraunholti

 

Barnaflokkur

1

Bríet Bragadóttir

Líndal frá Eyrarbakka

 

 

2

Stefanía Hrönn Stefánsdóttir

Dynjandi frá Höfðaströnd

3

Elfar Ísak Halldórsson

Rökkvi frá Strönd II

4

Unnsteinn Reynisson

Fáni frá Selfossi

 

C-Flokkur

1.Emma Gullbrandsdóttir – Árni frá Stóru-Hildisey

2.Atli Fannar Guðjónsson – Katla frá Ytri-Löngumýri

3.Bára Bryndís Kristjánsdóttir – Eskill frá Lindarbæ

4.Jessica Dahlgren – Glæta frá hellu

5.Ann-Kathrin Berner – Fiðla frá Sólvangi

 

B-Flokkur

1

Hvinur frá Mosfellsbæ

Hallgrímur Óskarsson

2

Flauta frá Kolsholti 3

Guðjón Sigurðsson

3

Kraftur frá Egilsstaðakoti

Halldór Vilhjálmsson

4

Lukka frá Langsstöðum

Sigurður Sigurðarson

5

Sending frá Þorlákshöfn

Helga Una Björnsdóttir

6

Garpur frá Skúfslæk

Eyrún Ýr Pálsdóttir

7

Von frá Hreiðurborg

Bjarni Sveinsson

8

Dessi frá Stöðulfelli

Ármann Sverrisson

  9

Katla frá Ketilsstöðum

Bergur Jónsson

10

Þengill frá Suður-Nýjabæ

Rúnar Guðlaugsson

11

Flygill frá Horni I

Ómar Ingi Ómarsson

12

Kerfill  frá Dalbæ

Sigursteinn Sumarliðason

13

Freisting frá Holtsenda 2

Brynja Rut Borgarsdóttir

14

Hreyfill frá Vorsabæ 2

Sigurður Óli Kristinsson

15

Frami frá Ketilsstöðum

Elin Holst

16

Stefna frá Þúfu í Landeyjum

Pernille Lyager Möller

17

Vals frá Auðsholtshjáleigu

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

18

Vinkill frá Ósabakka 2

Hildur Kristín Hallgrímsdóttir

19

Sóta frá Kolsholti 2

Helgi Þór Guðjónsson

20

Hamar frá Kringlu

Ingólfur Arnar Þorvaldsson

21

Nanna frá Leirubakka

Matthías Leó Matthíasson

22

Þruma frá Akureyri

Sigurður Sigurðarson

23

Skrámur frá Kirkjubæ

Sissel Tveten

24

Luxus frá Eyrarbakka

Steinn Skúlason

25

Fröken frá Voðmúlastöðum

Brynjar Jón Stefánsson

26

Mökkur frá Litlu-Sandvík

Elísabet Gísladóttir

27

Steinálfur frá Horni I

Ómar Ingi Ómarsson

28

Jökull frá Hofsstöðum

Sigurður Sigurðarson

29

Elding frá Reykjavík

Haukur Baldvinsson

30

Hrappur frá Selfossi

Bjarni Sveinsson

31

Kátína frá Brúnastöðum 2

Guðbjörn Tryggvason

32

Stjarna frá Selfossi

Sarah Höegh

33

Ný Dönsk frá Lækjarbakka

Hallgrímur Óskarsson

 

A-Flokkur

1

Náttfríður frá Kjartansstöðum

Matthías Leó Matthíasson

2

Nunna frá Blönduósi

Bjarni Sveinsson

3

Þróttur frá Kolsholti 2

Þorgils Kári Sigurðsson

4

Hljómur frá Horni I

Ómar Ingi Ómarsson

5

Stikla frá Auðsholtshjáleigu

Sarah Höegh

6

Gola frá Stokkseyri

Gísli Gíslason

7

Tinni frá Laxdalshofi

Elvar Þór Alfreðsson

8

Spurning frá Sólvangi

Elsa Magnúsdóttir

9

Hátíð frá Árbæjarhjáleigu II

Gísli Guðjónsson

10

Askur frá Syðri-Reykjum

Haukur Baldvinsson

11

Skyggnir frá Stokkseyri

Sigurður Sigurðarson

12

Virðing frá Auðsholtshjáleigu

Agnes Hekla Árnadóttir

13

Frigg frá Austurási

Sarah Höegh

14

Glettingur frá Horni I

Elisabeth Prost

15

Dalvar frá Horni I

Ómar Ingi Ómarsson

16

Gjafar frá Ósavatni

Atli Geir Jónsson

17

Sleipnir frá Lynghóli

Helgi Eyjólfsson

18

Hrönn frá Hófgerði

Brynjar Jón Stefánsson

19

Djörfung frá Skúfslæk

Eyrún Ýr Pálsdóttir

20

Elding frá Laugardælum

Bjarni Sveinsson

21

Krókus frá Dalbæ

Sigursteinn Sumarliðason

22

Þytur frá Litla-Hofi

Hilmar Þór Sigurjónsson

23

Gáll frá Dalbæ

Sólon Morthens