þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingamót Sleipnis

odinn@eidfaxi.is
7. júní 2014 kl. 20:36

Fröken frá Voðmúlastöðum, knapi Brynjar Jón Stefánsson

Niðurstöður og dagskrá morgundagsins

Opið gæðingamót Sleipnis og úrtaka Sleipnis,Ljúfs og Háfeta.

Fyrri umferð er lokið á gæðingamóti og úrtöku Sleipnis,Ljúfs og Háfeta. Magnaðar sýningar litu dagsins ljós og veðrið lék við hvern sinn fingur. Dagskrá morgundagsins í seinni umferð er ljós og ráslistar koma inn á netið innan tíðar.

Dagskrá sunnudagur

09:00 Ungmennaflokkur

            Unglingaflokkur

            Barnaflokkur

12:00-13:00 Hádegishlé

13:00  B-flokkur

              A-flokkur

17:00 Úrslit Ungmennaflokkur

            Úrslit Unglingaflokkur

            Úrslit Barnaflokkur

            Úrslit B-flokkur

            Úrslit A-flokkur

A-flokkur

1          Krókus frá Dalbæ     Sigursteinn Sumarliðason  Sleipnir           8,71

2          Snæsól frá Austurkoti          Páll Bragi Hólmarsson         Sleipnir           8,60

3          Kolbeinn frá Hrafnsholti     Sigurður Óli Kristinsson      Sleipnir           8,60

4          Þröstur frá Hvammi Ólafur Ásgeirsson     Ljúfur 8,59

5          Gnótt frá Hrygg        Sigurður Óli Kristinsson      Sleipnir           8,58

6-7      Helgi frá Neðri-Hrepp          Sigurður Vignir Matthíasson           Grani   8,52

6-7      Vaðall frá Halakoti    Svanhvít Kristjánsdóttir      Sleipnir           8,52

8          Leistur frá Torfunesi           Sigurður Vignir Matthíasson           Þjálfi   8,51

9          Kiljan frá Steinnesi  Hans Þór Hilmarsson           Sleipnir           8,49

10       Elding frá Laugardælum     Bjarni Sveinsson       Sleipnir           8,45

11       Frosti frá Selfossi      Halldór Vilhjálmsson            Sleipnir           8,44

12       Spurning frá Sólvangi          Sigríður Pjetursdóttir          Sleipnir           8,42

13       Húmi frá Votmúla 1 Freyja Hilmarsdóttir            Sleipnir           8,34

14       Nn frá Vogsósum 2  Friðrik Þórarinsson              Ljúfur 8,30

15       Rós frá Stokkseyrarseli        Þórólfur Sigurðsson             Sleipnir           8,21

16       Nökkvi frá Lækjarbotnum   Gústaf Ásgeir Hinriksson     Sleipnir           8,20

17       Jakob frá Árbæ         Andrea Balz              Sleipnir           8,08

18       Postuli frá Ingólfshvoli        Björg Ólafsdóttir       Ljúfur 8,05

19       Embla frá Kambi      Jón Kristinn Hafsteinsson  Háfeti  8,01

20       Klöpp frá Tóftum     Helgi Þór Guðjónsson           Sleipnir           8,00

21       Vals frá Efra-Seli      Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir         Háfeti  7,91

22       Melódía frá Stóra-Vatnsskarði        Hans Þór Hilmarsson           Ljúfur 7,89

23       Drift frá Egilsstaðakoti         Guðjón Sigurðsson  Sleipnir           7,87

24       Örvar frá Ketilsstöðum        Árni Sigfús Birgisson            Sleipnir           7,83

25       Skyggnir frá Stokkseyri       Sævar Örn Sigurvinsson      Sleipnir           7,72

26       Hagrún frá Efra-Seli            Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir         Glófaxi            7,55

27       Þróttur frá Kolsholti 2         Þorgils Kári Sigurðsson       Sleipnir           7,44

28-30 Kjarni frá Hveragerði          Sigurður Sigurðarson          Ljúfur 0,00

28-30 Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu         Trausti Þór Guðmundsson              Hörður            0,00

28-30 Ómur frá Laugavöllum        Sigurður Sigurðarson          Háfeti  0,00

 

B-flokkur

1          Loki frá Selfossi        Sigurður Sigurðarson          Sleipnir           8,82

2          Frami frá Ketilsstöðum        Elin Holst       Sleipnir           8,75

3          Kaspar frá Kommu  Arnar Bjarki Sigurðarson    Ljúfur 8,65

4          Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum     Daníel Ingi Larsen    Sleipnir           8,58

5          Glódís frá Halakoti    Svanhvít Kristjánsdóttir      Sleipnir           8,56

6          Friður frá Halakoti   Svanhvít Kristjánsdóttir      Sleipnir           8,44

7          Þrándur frá Sauðárkróki     Helgi Þór Guðjónsson           Sleipnir           8,44

8          Fröken frá Voðmúlastöðum            Brynjar Jón Stefánsson        Sleipnir           8,44

9          Glóinn frá Halakoti   Ólafur Ásgeirsson     Sleipnir           8,43

10       Tinni frá Kjartansstöðum    Matthías Leó Matthíasson  Sleipnir           8,42

11       Prýði frá Laugardælum       Kristín Lárusdóttir  Sleipnir           8,42

12       Keimur frá Kjartansstöðum            Sigurður Sigurðarson          Sleipnir           8,42

13       Týr frá Skálatjörn     Torunn Hjelvik         Háfeti  8,41

14       Glóey frá Halakoti     Svanhvít Kristjánsdóttir      Sleipnir           8,41

15       Snerpa frá Efra-Seli Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir         Háfeti  8,39

16       Gumi frá Minni-Borg            Páll Bragi Hólmarsson         Sleipnir           8,38

17       Skrámur frá Kirkjubæ         Sissel Tveten             Sleipnir           8,38

18       Máni frá Þorlákshöfn           Páll Bragi Hólmarsson         Háfeti  8,38

19       Luxus frá Eyrarbakka          Steinn Skúlason        Sleipnir           8,38

20       Lukka frá Langsstöðum       Helga Una Björnsdóttir        Sleipnir           8,37

21       Þráinn frá Selfossi    Bjarni Sveinsson       Sleipnir           8,35

22       Dessi frá Stöðulfelli  Ármann Sverrisson              Sleipnir           8,33

23       Flauta frá Kolsholti 3           Guðjón Sigurðsson  Sleipnir           8,29

24       Vökull frá Árbæ        Andrea Balz              Sleipnir           8,28

25       Lóðar frá Tóftum      Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir             Hörður            8,27

26       Hamar frá Kringlu   Ingólfur Arnar Þorvaldsson            Sleipnir           8,26

27       Tónn frá Austurkoti Hugrún Jóhannesdóttir       Sleipnir           8,26

28       Kopar frá Reykjakoti            Sjöfn Sæmundsdóttir           Glaður 8,25

29       Fiðla frá Runnum     Steinn Skúlason        Sleipnir           8,24

30       Elding frá Reykjavík Helgi Þór Guðjónsson           Sleipnir           8,24

31       Kátína frá Brúnastöðum 2  Sigursteinn Sumarliðason  Sleipnir           8,21

32       Jalda frá Arnarstöðum         Valgerður Gunnarsdóttir     Sleipnir           8,14

33       Kraftur frá Egilsstaðakoti    Halldór Vilhjálmsson            Sleipnir           8,13

34       Viska frá Kjartansstöðum    Emilia Andersson     Sleipnir           8,10

35       Ný Dönsk frá Lækjarbakka  Guðjón Sigurðsson  Hörður            8,08

36       Frigg frá Gíslabæ      Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir         Glófaxi            7,90

37       Háfeti frá Litlu-Sandvík       Katrín Stefánsdóttir             Háfeti  7,70

 

Ungmennaflokkur

1          Brynja Amble Gísladóttir      Sprengja frá Ketilsstöðum  Sleipnir           8,45

2          Eggert Helgason        Stúfur frá Kjarri       Ljúfur 8,28

3          Johanna Christina Haeggman          Fiðla frá Sólvangi      Sleipnir           8,26

4          Hildur G. Benediktsdóttir     Hvöt frá Blönduósi   Sleipnir           8,16

5          Hjördís Björg Viðjudóttir      Ester frá Mosfellsbæ            Sleipnir           8,16

6          Brynja Amble Gísladóttir      Spes frá Ketilsstöðum          Sleipnir           8,12

7          Alexandra Arnarsdóttir        Hrafnar frá Hrísnesi            Fákur  8,12

8          Viktor Elís Magnússon          Svala frá Stuðlum     Sleipnir           8,11

9          Berglind Rós Bergsdóttir      Simbi frá Ketilsstöðum        Sleipnir           8,10

10-11 Bryndís Arnarsdóttir            Fákur frá Grænhólum          Sleipnir           8,04

10-11 Johanna Christina Haeggman          Eldur frá Þórunúpi  Sleipnir           8,04

12       Árný Oddbjörg Oddsdóttir               Staka frá Stóra-Ármóti         Sleipnir           8,00

13       Ragna Helgadóttir     Maríuerla frá Kjarri Ljúfur 7,95

14       Díana Kristín Sigmarsdóttir             Fífill frá Hávarðarkoti          Sleipnir           7,86

15       Þórólfur Sigurðsson              Elding frá V-Stokkseyrarseli           Sleipnir           7,73

16       Þórólfur Sigurðsson              Stör frá V-Stokkseyrarseli   Sleipnir           7,66

 

Unglingaflokkur

1          Atli Freyr Maríönnuson        Óðinn frá Ingólfshvoli          Ljúfur 8,48

2          Elísa Benedikta Andrésdóttir           Flötur frá Votmúla 1            Sleipnir           8,28

3          Katrín Eva Grétarsdóttir      Sylgja frá Eystri-Hól Sleipnir           8,27

4          Vilborg Hrund Jónsdóttir     Stör frá Böðmóðsstöðum 2  Sleipnir           8,18

5          Katrín Eva Grétarsdóttir      Hnota frá Litlalandi  Sleipnir           8,12

6          Þorgils Kári Sigurðsson        Goðadís frá Kolsholti 3        Sleipnir           8,12

7-8      Þorgils Kári Sigurðsson        Sjöfn frá Fremri-Fitjum       Sleipnir           8,05

7-8      Katrín Eva Grétarsdóttir      Draumey frá Efra-Seli         Sleipnir           8,05

9          Vilborg Hrund Jónsdóttir     Kvistur frá Hjarðartúni       Sleipnir           7,99

10       Elsa Margrét Jónasdóttir      Mökkur frá Litlu-Sandvík    Sleipnir           7,87

11       Unnur Lilja Gísladóttir          Eldey frá Grjóteyri   Sleipnir           7,86

12       Dagbjört Skúladóttir             Bjartur frá Lynghóli Sleipnir           7,69

13       Dagbjört Skúladóttir             Klaki frá Hellu          Sleipnir           0,00

 

Barnaflokkur

1          Védís Huld Sigurðardóttir   Baldvin frá Stangarholti      Ljúfur 8,67

2          Glódís Rún Sigurðardóttir   Kamban frá Húsavík            Ljúfur 8,67

3          Glódís Rún Sigurðardóttir   Blesi frá Laugarvatni           Ljúfur 8,59

4          Stefanía Hrönn Stefánsdóttir           Dynjandi frá Höfðaströnd   Sleipnir           8,53

5          Styrmir Snær Jónsson           Kliður frá Böðmóðsstöðum 2          Sleipnir           8,49

6          Stefanía Hrönn Stefánsdóttir           Stormur frá Langárfossi      Sleipnir           8,22

7          Embla Sól Arnarsdóttir         Ýmir frá Bakka         Sleipnir           8,22

8          Kolbrún Björk Ágústsdóttir              Blíða frá Kálfholti     Sleipnir           8,13

9          Kári Kristinsson        Hreyfill frá Fljótshólum 2    Sleipnir           8,09

10       Védís Huld Sigurðardóttir   Flóki frá Þverá, Skíðadal      Ljúfur 8,03

11-12 Daníel Sindri Sverrisson       Dagur frá Selfossi     Sleipnir           7,86

11-12 Elfar Ísak Halldórsson          Drífa frá Skarði         Sleipnir           7,86