sunnudagur, 22. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingamót Sleipnis: Úrslit úr barna- og unglingaflokki

5. júní 2011 kl. 17:43

Gæðingamót Sleipnis: Úrslit úr barna- og unglingaflokki

Úrslit í barna og unglingaflokki á opnu gæðingamóti Sleipnis, Ljúfs og Háfeta er lokið á Brávöllum í Selfossi. Úrslit urðu eftirfarandi:

Barnaflokkur
1   Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík                        8,98            
2   Þorgils Kári Sigurðsson / Sýnir frá Hallgeirseyjarhjáleigu                        8,34            
3   Dagbjört Skúladóttir / Tígull frá Runnum                        8,32            
4   Katrín Eva Grétarsdóttir / Gnýr frá Árbæ                        8,21            
5   Þórunn Ösp Jónasdóttir / Ösp frá Litlu-Sandvík                        8,16            
6   Ásthildur Hrund Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd                        8,05            
7   Sólveig Ágústa Ágústsdóttir / Mökkur frá Litlu-Sandvík                        7,99            
8   Vilborg Hrund Jónsdóttir / Skógardís frá Efsta-Dal I                        0,00            
 
Inn á Landsmót fyrir hönd Sleipnis fara eftirfarandi börn : Dagbjört SKúladóttir og Tígull frá Runnum 8,33, Ásthildur Hrund Stefánsdóttir 8,30, Þorgils Kári Sigurðsson og Sýnir frá Hallgeirseyjarhjáleigu 8,23
fyrir hönd Háfeta er það Katrín Eva Grétarsdóttir með Gnýr frá Árbæ 8,22
Fyrir hönd Ljúfs er það Glódís Rún Sigurðardóttir með Kamban frá Húsavík 8,67 og Elísa Benedikta Andrésdóttir með Flöt frá Votmúla 1 8,00
 
Unglingaflokkur
1   Dagmar Öder Einarsdóttir / Glódís frá Halakoti                        8,52            
2   Díana Kristín Sigmarsdóttir / Fífill frá Hávarðarkoti                        8,40            
3   Berglind Rós Bergsdóttir / Simbi frá Ketilsstöðum                        8,37            
4   Hjördís Björg Viðjudóttir / Perla frá Langholti II                        8,33            
5   Bára Steinsdóttir / Spyrnir frá Grund II                        8,31            
6   Sigríður Óladóttir / Dökkvi frá Ingólfshvoli                        8,20            
7   Hildur G. Benediktsdóttir / Ómur frá Hjaltastöðum                        8,10            
8   Eggert Helgason / Auður frá Kjarri                        7,96
 
 
Inná Landsmót fyrir Sleipni fara Berglind Rós Bergsdóttir á Simba frá Ketilsstöðum, Díana Kristín Sigmarsdóttir og Fífill hrá Hávarðarkoti, Dagmar Öder Einarsdóttir og Glódís frá Halakoti og Sigríður Óladóttir og Dökkvi frá Ingólfshvoli
inná landsmót fyrir Ljúf fara því Eggert Helgason og Auður frá Kjarri með einkunina 8,20 og Hildur G.Benediktsdóttir með einkunina 8,09.