miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingamót Neista og Þyts

16. ágúst 2016 kl. 09:55

Niðurstöður frá mótinu.

Úrslit frá sameiginlegu Gæðingamóti Neista og Þyts 2016, mótið var haldið á Blönduósi 13. ágúst sl.

 

Barnaflokkur

1.Rakel Gígja Ragnarsdóttir og Grágás frá Grafarkoti - 8,63

2.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir og Sparibrúnn frá Hvoli - 8,34

3.Hlíðar Örn Steinunnarson og Blakkur frá Kolbeinsá 2 - 8,24

3.Inga Rós Suska Hauksdóttir og Feykir frá Stekkjardal - 0 (fór úr braut)

 

 

Unglingaflokkur

1.Karítas Aradóttir og Sómi frá Kálfsstöðum - 8,55

2.Ásta Guðný Unnsteinsdóttir og Glitri frá Grafarkoti - 8,44

3.Ásdís Brynja Jónsdóttir og Keisari frá Hofi - 8,28

4.Lara Margrét Jónsdóttir og Tímon frá Hofi - 8,04

5.Lilja Maria Suska og Gullmoli frá Möðrufelli - 7,99

6.Ásdís Freyja Grímsdóttir og Tígull frá Köldukinn - 7,88

 

 

Ungmennaflokkur

1.Birna Olivia Agnarsdóttir og Daníel frá Vatnsleysu - 8,47

2.Eva Dögg Pálsdóttir og Stuðull frá Grafarkoti - 8,18

3.Friðrún Fanný Guðmundsdóttir og Lóa frá Bergstöðum - 8,14

4.Vera Van Praag Sigaar og Rauðbrá frá Hólabaki - 8,09

5.Haukur Marian Suska og Viðar frá Hvammi 2 - 7,18

 

B-flokkur áhugamanna

1.Jón Gíslason og Þjónn frá Hofi  -  8,28

2.Kristín Jósteinsdóttir og Garri frá Sveinsstöðum  -  8,26

3.Þorgeir Jóhannesson og Sveipur frá Miðhópi  -  8,22

4.Sverrir Sigurðsson og Krummi frá Höfðabakka  -  8,21

5.Sigrún Eva Þórisdóttir og Dropi frá Hvoli  -  7,81

 

B-flokkur

1.Gítar frá Stekkjardal og Ægir Sigurgeirsson - 8,53

2.Gimsteinn frá Röðli og Jakob Víðir Kristjánsson - 8,43

3.Táta frá Grafarkoti og Fanney Dögg Indriðadóttir - 8,39

4.Laufi frá Syðra Skörðugili og Eline Schriver - 8,35

5.Vigur frá Hofi og Ásdís Brynja Jónsdóttir - 8,32

6.Garri frá Gröf og Jessie Huijbers - 8,27

7.Sæfríður frá Syðra Kolugili og Hörður Óli Sæmundarson - 8,27

8.Krossfari frá Kommu og Svana Ingólfsdóttir - 8,13

 

A-flokkur

1.Abel frá Sveinsstöðum og Ólafur Magnússon - 8,47

2.Birta frá Flögu og Valur Valsson - 8,30

3.Frægur frá Fremri Fitjum og Jakob Víðir Kristjánsson - 8,02

4.Orka frá Syðri Völlum og Pálmi Geir Ríkharðsson - 7,99

5.Heilladís frá Sveinsstöðum og Hörður Óli Sæmundarsson - 7,54

 

100 metra skeið

1.Ólafur Magnússon og Abel frá Sveinsstöðum - 8,45 sek

2.Haukur Marian Suska og Viðar frá Hvammi 2 - 9,01 sek

3.Jakob Víðir Kristjánsson og Steina frá Nykhóli - 9,10 sek

 

 

Knapi mótsins var valin Karítas Aradóttir og hestur mótsins var valin Abel frá Sveinsstöðum.