þriðjudagur, 25. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingamót á morgun

26. júní 2015 kl. 11:50

Jarl frá Árbæjarhjáleigu og Hekla Katharina í fimmgangi á Reykjavíkurmótinu.

Ráslistar Gæðingamóts Geysis.

Gæðingamót hestamannafélagsins Geysis hefst á morgun, laugardaginn 27. júní á Gaddstaðaflötum. Hér eru ráslistar mótsins.

Ráslisti
A flokkur
 
1 1 Sonur frá Kálfhóli 2 Sigurður Sigurðarson

2 2 Nagli frá Flagbjarnarholti Sigurbjörn Bárðarson
3 3 Magni frá Ósabakka Daníel Gunnarsson
4 4 Fáfnir frá Þóroddsstöðum Hallgrímur Birkisson
5 5 Klemma frá Koltursey Sara Rut Heimisdóttir
6 6 Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri Petronella Hannula
7 7 Júní frá Reykjavík Elvar Þormarsson
8 8 Óðinn frá Hvítárholti Súsanna Sand Ólafsdóttir
9 9 Þeyr frá Holtsmúla 1 Sigurður Sigurðarson
10 10 Atlas frá Lýsuhóli Jóhann Kristinn Ragnarsson
11 11 Svalur frá Blönduhlíð Bergrún Ingólfsdóttir
12 12 Klara frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit Steingrímur Sigurðsson
13 13 Örn frá Reykjavík Darri Gunnarsson
14 14 Magnús frá Feti Sara Rut Heimisdóttir
15 15 Léttir frá Þjóðólfshaga 3 Guðmundur Björgvinsson
16 16 Hyllir frá Hvítárholti Súsanna Sand Ólafsdóttir
17 17 Prins frá Hellu Ísleifur Jónasson
18 18 Gáll frá Dalbæ Sólon Morthens
19 19 Skyggnir frá Stokkseyri Sigurður Sigurðarson
20 20 Hekla frá Feti Bjarki Þór Gunnarsson
21 21 Sleipnir frá Lynghóli Agnes Hekla Árnadóttir
22 22 Ísar frá Hala Sigursteinn Sumarliðason
23 23 Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Hekla Katharína Kristinsdóttir
24 24 Óttar frá Hvítárholti Súsanna Sand Ólafsdóttir
25 25 Sólon frá Lækjarbakka Hafdís Arna Sigurðardóttir
26 26 Irena frá Lækjarbakka Darri Gunnarsson
27 27 Salvador frá Hjallanesi 1 Ævar Örn Guðjónsson
28 28 Magni frá Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson




B flokkur
 
1 1 Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum Sigríkur Jónsson

2 2 Sævar frá Ytri-Skógum Vignir Siggeirsson
3 3 Húna frá Efra-Hvoli Lena Zielinski
4 4 Sjarmi frá Vatnsleysu Teitur Árnason
5 5 Dreyri frá Hjaltastöðum Sigurður Sigurðarson
6 6 Þorgerður Brák frá Svignaskarði Ragnhildur Haraldsdóttir
7 7 Vænting frá Skarði Hekla Katharína Kristinsdóttir
8 8 Björk frá Narfastöðum Hjörvar Ágústsson
9 9 Vésteinn frá Snorrastöðum Hanna Rún Ingibergsdóttir
10 10 Snúra frá Rauðalæk Fanney Guðrún Valsdóttir
11 11 Dáti frá Hrappsstöðum Hallgrímur Birkisson
12 12 Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski
13 13 Óskadís frá Hellu Guðmundur Guðmundsson
14 14 Spes frá Vatnsleysu Ólafur Ásgeirsson
15 15 List frá Langsstöðum Sigurður Sigurðarson
16 16 Saga frá Sandhólaferju Rósa Líf Darradóttir
17 17 Unnur frá Feti Emil Fredsgaard Obelitz
18 18 Roði frá Syðri-Hofdölum Guðmundur Björgvinsson
19 19 Blesi frá Flekkudal Petronella Hannula
20 20 Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Sigursteinn Sumarliðason
21 21 Kiljan frá Tjarnarlandi Lárus Sindri Lárusson
22 22 Hreyfing frá Tjaldhólum Hallgrímur Birkisson
23 23 Tindur frá Heiði Sigurður Sigurðarson
24 24 Drottning frá Hafnarfirði Ævar Örn Guðjónsson
25 25 Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski
26 26 Blika frá Ólafsvöllum Ingunn Birna Ingólfsdóttir
27 27 Hrókur frá Glæsibæ Larissa Silja Werner
28 28 Bikar frá Syðri-Úlfsstöðum Pia Rumpf
29 29 Gaukur frá Strandarbakka Hulda Jónsdóttir
30 30 Snillingur frá Sólheimum Ragnheiður Hallgrímsdóttir
31 31 Vígar frá Skarði Rakel Natalie Kristinsdóttir
32 32 Farsæll frá Litla-Garði Magnús Ingi Másson




Barnaflokkur  
1 1 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd

2 2 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Líf frá Vestra-Fíflholti
3 3 María Ósk Steinsdóttir Kjara frá Mosfellsbæ
4 4 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli
5 5 Glódís Líf Gunnarsdóttir Geysir frá Læk
6 6 Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum
7 7 Katrín Diljá Vignisdóttir Eyrún frá Hemlu II
8 8 Oddný Lilja Birgisdóttir Boði frá Hvoli
9 9 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Úa frá Vestra-Fíflholti


Skeið 100m (flugskeið)  
1 1 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ

2 2 Davíð Jónsson Lydía frá Kotströnd
3 3 Daníel Gunnarsson Skæruliði frá Djúpadal
4 4 Emil Fredsgaard Obelitz Þrándur frá Skógskoti
5 5 Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum
6 6 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum
7 7 Ólafur Þórðarson Skúta frá Skák
8 8 Hjörtur Magnússon Harpa-Sjöfn frá Þverá II
9 9 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi
10 10 Ólafur Þórisson Nál frá Ytra-Dalsgerði
11 11 Bjarki Þór Gunnarsson Eva frá Feti
12 12 Súsanna Sand Ólafsdóttir Óðinn frá Hvítárholti
13 13 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II


Tölt T3 Opinn flokkur
1 1 Vignir Siggeirsson Núpur frá Vatnsleysu

2 1 Árni Björn Pálsson Stjarna frá Stóra-Hofi
3 1 Lena Zielinski Sprengihöll frá Lækjarbakka
4 2 Ólafur Ásgeirsson Spes frá Vatnsleysu
5 2 Sara Sigurbjörnsdóttir Trú frá Eystra-Fróðholti
6 2 Súsanna Sand Ólafsdóttir Eva frá Mosfellsbæ
7 3 Hjörtur Magnússon Davíð frá Hofsstöðum
8 3 Eggert Helgason Spói frá Kjarri
9 3 Kristín Erla Benediktsdóttir Atlas frá Heiði
10 4 Sigurður Sigurðarson Dreyri frá Hjaltastöðum
11 4 Finnur Ingi Sölvason Faxi frá Miðfelli 5
12 4 Petronella Hannula Ný Dönsk frá Lækjarbakka
13 5 Sólrún Einarsdóttir Sneið frá Hábæ
14 5 Ragnhildur Haraldsdóttir Ópera frá Vakurstöðum
15 5 Eygló Arna Guðnadóttir Iðja frá Þúfu í Landeyjum
16 6 Steingrímur Sigurðsson Klara frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit
17 6 Bjarki Freyr Arngrímsson Súla frá Sælukoti
18 6 Ævar Örn Guðjónsson Kolbakur frá Laugabakka
19 7 Viðja Hrund Hreggviðsdóttir Grani frá Langholti
20 7 Johannes Amplatz Vonadís frá Reykjum
21 7 Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti
22 8 Bragi Viðar Gunnarsson Bragur frá Túnsbergi
23 8 Guðmundur Guðmundsson Óskadís frá Hellu
24 8 Vignir Siggeirsson Fengur frá Hemlu II
25 9 Ólafur Ásgeirsson Védís frá Jaðri


Tölt T3 17 ára og yngri
1 1 Glódís Líf Gunnarsdóttir Valsi frá Skarði

2 1 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd
3 2 Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli
4 2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum
5 2 Þorgils Kári Sigurðsson Freydís frá Kolsholti 3


Unglingaflokkur  
1 1 Helga Þóra Steinsdóttir Ómur frá Minna-Hofi

2 2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ
3 3 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Roði frá Hala
4 4 Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli
5 5 Annika Rut Arnarsdóttir Hraunar frá Herríðarhóli
6 6 Vilborg María Ísleifsdóttir Aragorn frá Þjóðólfshaga 1
7 7 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka
8 8 Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli
9 9 Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II
10 10 Þormar Elvarsson Laufey frá Strandarhjáleigu
11 11 Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði


Ungmennaflokkur  
1 1 Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti

2 2 Eygló Arna Guðnadóttir Deigla frá Þúfu í Landeyjum
3 3 Inken Lüdemann Mökkur frá Hólmahjáleigu
4 4 Eygló Arna Guðnadóttir Iðja frá Þúfu í Landeyjum
5 5 Jón Óskar Jóhannesson Óðinn frá Áskoti
6 6 Dagbjört Hjaltadóttir Vornótt frá Pulu
7 7 Hildur G. Benediktsdóttir Hvöt frá Blönduósi
8 8 Hafdís Arna Sigurðardóttir Skugga-Sveinn frá Kálfhóli 2
9 9 Guðjón Örn Sigurðsson Gola frá Skollagróf
10 10 Josefine Neumamn Breki frá Flögu