miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

GÆÐINGAMÓT HARÐAR

29. maí 2014 kl. 09:38

Fróði frá Staðartungu er bestur alhliða gæðinga á LM2012 í Reykjavík. Knapi er hinn mikli keppnismaður Sigurður Sigurðarson.

DAGSKRÁ OG RÁSLISTAR

DAGSKRÁ FIMMTUDAGUR
Kl.12 - Barnaflokkur
Kl.13:30 - Unglingaflokkur
Kl.14:30 - Ungmennaflokkur
Kl.15:40 - Kaffihlé
Kl.16:00 - B-flokkur
Kl.17:40 - A-flokkur
RÁSLISTI FIMMTUDAGUR         
A flokkur                
Nr Hópur Hönd Hestur  Knapi Litur    Aldur  Aðildafélag  Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Stjörnunótt frá Litlu-Gröf  Jón William Bjarkason Brúnn/mó- stjarna,nös eða...    7  Hörður  L.G. Flutningar ehf Stjörnufákur frá Stóru-Gröf y Nótt frá Mosfellsbæ
2 2 V Strákur frá Seljabrekku  Alexander Hrafnkelsson Rauður/milli- stjörnótt    8  Hörður  Ólöf Guðmundsdóttir Sólon frá Skáney Stelpa frá Seljabrekku
3 3 V Greifi frá Holtsmúla 1  Reynir Örn Pálmason Brúnn/milli- einlitt    11  Hörður  Margrétarhof ehf Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gletting frá Holtsmúla 1
4 4 V Sjór frá Ármóti  Viðar Ingólfsson Móálóttur,mósóttur/milli-...    10  Hörður  Ari Björn Jónsson Sær frá Bakkakoti Gnótt frá Skollagróf
5 5 V Örn frá Laugabóli  Leó Hauksson Móálóttur,mósóttur/milli-...    7  Hörður  Leó Hauksson, Haukur Níelsson Óður frá Brún Ösp frá Efri-Rauðalæk
6 6 V Nótt frá Flögu  Sigurður Vignir Matthíasson Brúnn/milli- tvístjörnótt    11  Hörður  Anna Bára Ólafsdóttir, Guðmundur Þór Gunnarsson Orion frá Litla-Bergi Freyja frá Flögu
7 7 H Spurning frá Litlu-Gröf  Jón William Bjarkason Jarpur/milli- einlitt    6  Hörður  L.G. Flutningar ehf Kraftur frá Bringu Sylgja frá Litlu-Gröf
8 8 V Gletta frá Margrétarhofi  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Rauður/milli- stjörnótt g...    7  Hörður  Margrétarhof ehf Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Brá frá Votmúla 1
9 9 V Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu  Trausti Þór Guðmundsson Brúnn/mó- einlitt    10  Hörður  Trausti Þór Guðmundsson Óttar frá Hvítárholti Perla frá Ey I
10 10 V Hyllir frá Hvítárholti  Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Jarpur/milli- einlitt    13  Hörður  Súsanna Ólafsdóttir, Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óður frá Brún Hylling frá Hvítárholti
11 11 V Bú-Álfur frá Vakurstöðum  Sonja Noack Jarpur/milli- einlitt    10  Hörður  Sonja Noack Djákni frá Votmúla 1 Fjöður frá Tungu
12 12 V Frægur frá Flekkudal  Sigurgeir Jóhannsson Grár/brúnn einlitt    12  Hörður  Elín Bergsdóttir Gustur frá Hóli Pyttla frá Flekkudal
13 13 V Tenór frá Hestasýn  Alexander Hrafnkelsson Moldóttur/ljós- einlitt    7  Hörður  Alexander Hrafnkelsson, Ólöf Guðmundsdóttir Óður frá Brún Harpa frá Borgarnesi
14 14 V Dimma frá Hvoli  Reynir Örn Pálmason Brúnn/milli- einlitt    7  Hörður  Margrétarhof ehf Þokki frá Kýrholti Sóldögg frá Hvoli
15 15 V Haukur frá Seljabrekku  Sandra Pétursdotter Jonsson Grár/rauður stjörnótt    7  Hörður  Sandra Pétursdotter Jonsson, Jonsson, Petur Huginn frá Haga I Fiðla frá Stakkhamri 2
16 16 V Hnoss frá Koltursey  Elías Þórhallsson Jarpur/milli- skjótt    7  Hörður  Elías Þórhallsson, Pétur Jónsson Álfasteinn frá Selfossi Kjarnorka frá Sauðárkróki
17 17 V Von frá Valstrýtu  Katrín Sif Ragnarsdóttir Rauður/milli- tvístjörnótt    10  Hörður  Harpa Sigríður Bjarnadóttir Tígull frá Gýgjarhóli Hekla frá Kálfholti
18 18 V Óttar frá Hvítárholti  Súsanna Sand Ólafsdóttir Brúnn/mó- einlitt    17  Hörður  Súsanna Ólafsdóttir, Guðmundur Björgvinsson Gustur frá Grund Ótta frá Hvítárholti
19 19 H Breki frá Litlu-Gröf  Jón William Bjarkason Brúnn/milli- stjarna,nös ...    8  Hörður  Sigríður Eiríksdóttir Hreimur frá Flugumýri II Þruma frá Litlu-Gröf
20 20 V Freyr frá Vindhóli  Sigurður Vignir Matthíasson Jarpur/korg- einlitt    7  Hörður  Anna Bára Ólafsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Blíða frá Flögu
B flokkur                
Nr Hópur Hönd Hestur  Knapi Litur    Aldur  Aðildafélag  Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Spretta frá Gunnarsstöðum  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Brúnn/milli- einlitt    8  Hörður  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Krókur frá Skarði Ósk frá Hafrafellstungu 2
2 2 V Dýri frá Dallandi  Jessica Elisabeth Westlund Rauður/milli- einlitt    7  Hörður  Hestamiðstöðin Dalur ehf Álfur frá Selfossi Dýrð frá Dallandi
3 3 V Stefnir frá Þjóðólfshaga 1  Viðar Ingólfsson Jarpur/milli- einlitt    8  Hörður  Ari Björn Jónsson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Gnótt frá Skollagróf
4 4 V Núpur frá Vatnsleysu  Sonja Noack Brúnn/mó- einlitt    12  Hörður  Rúnar Þór Guðbrandsson Íðir frá Vatnsleysu Nýjung frá Vatnsleysu
5 5 V Eva frá Mosfellsbæ  Leó Hauksson Móálóttur,mósóttur/milli-...    9  Hörður  Katrín Sif Ragnarsdóttir Keilir frá Miðsitju Tinna frá Mosfellsbæ
6 6 V Tónn frá Melkoti  Ebba Alexandra M. Montan Rauður/milli- einlitt    13  Hörður  Margrétarhof ehf Flygill frá Vestri-Leirárgörð Gerpla frá Fellsmúla
7 7 V Bragur frá Seljabrekku  Reynir Örn Pálmason Brúnn/milli- einlitt    10  Hörður  Margrétarhof ehf Huginn frá Haga I Aría frá Steinnesi
8 8 V Hrísla frá Margrétarhofi  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Brúnn/milli- einlitt    7  Hörður  Margrétarhof ehf Ísak frá Margrétarhofi Hrefna frá Austvaðsholti 1
9 9 V Lóðar frá Tóftum  Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir Rauður/milli- einlitt    11  Hörður  Guðmundur Jónsson Össur frá Blesastöðum 1A Hrísla frá Laugarvatni
10 10 V Hrafnagaldur frá Hvítárholti  Anna Rebecka Wohlert Brúnn/milli- einlitt    15  Hörður  Ragnheiður Þorvaldsdóttir Þröstur frá Blesastöðum 1A Minning frá Hvítárholti
11 11 V Djásn frá Lambanesi  Hanifé Müller-Schoenau Rauður/milli- einlitt vin...    6  Hörður  Margrétarhof ehf Dynur frá Hvammi Elding frá Lambanesi
12 12 V Staka frá Koltursey  Elías Þórhallsson Brúnn/milli- tvístjörnótt    8  Hörður  Elías Þórhallsson, Þórhildur Þórhallsdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum  Salka frá Sauðárkróki
13 13 V Folda frá Dallandi  Jessica Elisabeth Westlund Brúnn/milli- stjörnótt    8  Hörður  Hestamiðstöðin Dalur ehf Hágangur frá Narfastöðum Fljóð frá Dallandi
14 14 V Gloría frá Vatnsleysu II  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Móálóttur,mósóttur/milli-...    8  Hörður  Margrétarhof ehf, Reynir Örn Pálmason, Sigurður Ólafsson Náttar frá Þorláksstöðum Hrönn frá Káranesi
Barnaflokkur                
Nr Hópur Hönd Knapi  Hestur Litur    Aldur  Aðildafélag  Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Íris Birna Gauksdóttir  Brynjar frá Sólvangi Brúnn/milli- nösótt    14  Hörður  Ástríður Sigvaldadóttir Hrókur frá Hlemmiskeiði 1A Fljóð frá Sólvangi
2 2 V Helga Stefánsdóttir  Frami frá Hafnarfirði     12  Hörður    
3 3 V Aron Máni Rúnarsson  Vakur frá Syðri-Hofdölum Brúnn/milli- einlitt    17  Hörður  Hulda Sóllilja Aradóttir Kveikur frá Miðsitju Valka frá Syðri-Hofdölum
4 4 V Pétur Ómar Þorsteinsson  Fönix frá Ragnheiðarstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt    11  Hörður  Pétur Ómar Þorsteinsson, Ólafur Ólafsson Andvari frá Ey I Folda frá Ragnheiðarstöðum
5 5 V Benedikt Ólafsson  Týpa frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt    14  Hörður  Ólafur Finnbogi Haraldsson Kraflar frá Miðsitju Tign frá Vorsabæ II
6 6 V Magnús Sigurðsson  Reykur frá Sauðanesi Móálóttur,mósóttur/milli-...    19  Hörður  Jórunn Magnúsdóttir Leó frá Litlu-Sandvík Embla frá Veðramóti
7 7 V Kristrún Ragnhildur Bender  Áfangi frá Skollagróf Brúnn/milli- einlitt    16  Hörður  Kristrún Ragnhildur Bender Galdur frá Laugarvatni Staka frá Skollagróf
8 8 V Rakel Gylfadóttir  Piparmey frá Efra-Hvoli Brúnn/milli- einlitt    6  Hörður  Gylfi Freyr Albertsson, Lena Zielinski Pipar-Sveinn frá Reykjavík Ör frá Bergþórshvoli
9 9 V Emelía Sól Arnarsdóttir  Hlíðar frá Eyrarbakka Brúnn/milli- skjótt    12  Hörður  Arnar Jónsson Teigur frá Húsatóftum Hrönn frá Sperðli
10 10 V Íris Birna Gauksdóttir  Svali frá Hvítárholti Jarpur/dökk- tvístjörnótt    7  Hörður  Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hlynur frá Vatnsleysu Hreyfing frá Móeiðarhvoli
11 11 H Viktoría Von Ragnarsdóttir  Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli- stjörnótt    8  Hörður  Bryndís Ásmundsdóttir Mökkur frá Hofi I Íris frá Bergþórshvoli
12 12 V Sara Bjarnadóttir  Sprettur frá Hraðastöðum 1 Grár/jarpur einlitt    12  Hörður  Bjarni Bjarnason Huginn frá Haga I Hera frá Hraðastöðum 1
13 13 V Stefanía Vilhjálmsd. Reykdal  Embla frá Lækjarhvammi Jarpur/milli- skjótt    12  Hörður  Stefanía Vilhjálmsdóttir Djarfur frá Hvammi Sóta frá Lækjarhvammi
14 14 V Helga Stefánsdóttir  Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt    9  Hörður  Linda Bragadóttir Trúr frá Kjartansstöðum Brá frá Hæli
15 15 V Pétur Ómar Þorsteinsson  Hrókur frá Enni Brúnn/milli- einlitt    19  Hörður  Sveinfríður Ólafsdóttir Erill frá Kópavogi Nótt frá Enni
16 16 V Íris Birna Gauksdóttir  Glóðar frá Skarði Rauður/milli- stjörnótt    11  Hörður  Helena Kristinsdóttir Glóðar frá Reykjavík Vænting frá Skarði
17 17 V Aron Máni Rúnarsson  Lyfting frá Miðkoti Jarpur/milli- einlitt    9  Hörður  Rúnar Þór Guðbrandsson, Hulda Sóllilja Aradóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Sæla frá Miðkoti
18 18 H Magnús Sigurðsson  Freyja frá Oddgeirshólum Móálóttur,mósóttur/ljós- ...    11  Hörður  Jórunn Magnúsdóttir Kjarkur frá Egilsstaðabæ Æsa frá Oddgeirshólum
Unglingaflokkur                
Nr Hópur Hönd Knapi  Hestur Litur    Aldur  Aðildafélag  Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Anton Hugi Kjartansson  Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt    9  Hörður  Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Birta frá Ey II
2 2 V Anna-Bryndís Zingsheim  Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- tvístjörnótt    8  Hörður  Trausti Þór Guðmundsson, Sara Dögg Traustadóttir Hugar frá Hvítárholti Harpa frá Kirkjuferjuhjáleigu
3 3 V Magnús Þór Guðmundsson  Kvistur frá Skálmholti Brúnn/milli- einlitt    10  Hörður  Sigurður J Stefánsson, Kristjana Lind Sigurðardóttir Kjarkur frá Egilsstaðabæ Blökk frá Miðhúsum
4 4 V Linda Bjarnadóttir  Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt    7  Hörður  Tjaldhóll ehf, Bjarni Bjarnason Sigur frá Hólabaki Lýsa frá Hólabaki
5 5 V Hrafndís Katla Elíasdóttir  Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt    8  Hörður  Hrafndís Katla Elíasdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum  Dögg frá Hveragerði
6 6 V Snædís Birta Ásgeirsdóttir  Róða frá Reynisvatni Jarpur/dökk- einlitt    8  Hörður  Snædís Birta Ásgeirsdóttir Þristur frá Feti Ilmur frá Reynisvatni
7 7 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir  Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt    10  Hörður  Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hágangur frá Narfastöðum Sunneva frá Miðsitju
8 8 V Anton Hugi Kjartansson  Villi frá Vatnsleysu Jarpur/milli- stjörnótt    11  Hörður  Jóhann Þór Jóhannesson Glampi frá Vatnsleysu Von frá Vatnsleysu
9 9 V Anna-Bryndís Zingsheim  Erill frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt    8  Hörður  Eysteinn Leifsson ehf Hágangur frá Narfastöðum Eining frá Mosfellsbæ
Ungmennaflokkur                
Nr Hópur Hönd Knapi  Hestur Litur    Aldur  Aðildafélag  Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Fanney Pálsdóttir  Fjöður frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- stjarna,nös ...    9  Hörður  Trausti Þór Guðmundsson Óttar frá Hvítárholti Perla frá Ey I
2 2 H Lilja Dís Kristjánsdóttir  Dís frá Hólakoti Grár/rauður nösótt    7  Hörður  Hulda Rós Hilmarsdóttir Faxi frá Hóli Rós frá Glæsibæ
3 3 H Hulda Kolbeinsdóttir  Nemi frá Grafarkoti Rauður/dökk/dr. einlitt    11  Hörður  Hulda Kolbeinsdóttir, Hulda Kolbeinsdóttir Dynur frá Hvammi Kæti frá Grafarkoti
4 4 V Annie Ivarsdottir  Sörli frá Húsavík Rauður/milli- einlitt    6  Hörður  Viðar Þór Pálmason Klerkur frá Bjarnanesi Salka frá Akureyri
5 5 V Páll Jökull Þorsteinsson  Jarl frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt    7  Hörður  Páll Helgi Guðmundsson, Guðlaugur Pálsson Gustur frá Lækjarbakka Jarlhetta frá Lækjarbakka
6 6 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir  Röst frá Lækjamóti Jarpur/milli- einlitt    7  Hörður  Páll Þórir Viktorsson Keilir frá Miðsitju Von frá Stekkjarholti
7 7 V Hinrik Ragnar Helgason  Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt    14  Hörður  Helgi Ingimundur Sigurðsson, Jóna Dís Bragadóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Stjarna frá Efri-Hömrum
8 8 V Fanney Pálsdóttir  Ösp frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- tvístjörnótt    7  Hörður  Trausti Þór Guðmundsson Hugar frá Hvítárholti Harpa frá Kirkjuferjuhjáleigu
9 9 H Lilja Dís Kristjánsdóttir  Strákur frá Lágafelli Rauður/milli- blesótt    8  Hörður  Hulda Rós Hilmarsdóttir Sólfari frá Reykjavík Snugg frá Lágafelli
10 10 H Hrönn Kjartansdóttir  Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt    9  Hörður  Kjartan Ólafsson Rúbín frá Mosfellsbæ Lukka frá Gili