mánudagur, 19. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingamót Harðar og Adams

31. maí 2012 kl. 19:49

Gæðingamót Harðar og Adams

Hér koma áætlaðir Ráslistar og dagskrá Gæðingamóts Harðar og Adams. Við biðjum keppendur að skoða ráslista vel og ef það koma upp einhverjar athugasemdir hafið samband í síma 821-8800, Bjarney.

Dagskrá gæðingamóts Harðar og Adams
Laugardagur 2.júní
9:00 Tölt
Ungmennaflokkur
Unglingaflokkur
12:30 Matur
13:00 Barnaflokkur
A flokkur
16:40 Kaffihlé
17:00 B flokkur
20:00 Matarhlé
20:30 Unghross
B úrslit tölt
 
Sunnudagur 3.júní
10:00 Úrslit ungmennaflokkur
Úrslit unglingaflokkur
Úrslit barnaflokkur
Úrslit unghross
A úrslit tölt
12:30 Matarhlé
13:00 Pollar
               100m skeið
               Úrslit B flokkur áhugamenn
               Úrslit B flokkur opinn flokkur
               Úrslit A flokkur áhugamenn
               Úrslit A flokkur opinn flokkur
150 og 250m skeið fellur niður vegna lítillar þátttöku.
 
Ráslistar
A flokkur 
 
Nr Hópur Hestur Knapi 
1 1 Óttar frá Hvítárholti Súsanna Ólafsdóttir 
2 2 Auður frá Flekkudal Orri Snorrason 
3 3 Sporður frá Bergi Carrie Lyons Brandt 
4 4 Flugar frá Barkarstöðum James Bóas Faulkner 
5 5 Feldur frá Hæli Reynir Örn Pálmason 
6 6 Sköflungur frá Hestasýn Alexander Hrafnkelsson 
7 7 Skuggi frá Barkarstöðum Fredrica Fagerlund 
8 8 Von frá Valstrýtu Harpa Sigríður Bjarnadóttir 
9 9 Húmfaxi frá Flekkudal Játvarður Ingvarsson 
10 10 Óðinn frá Hvítárholti Súsanna Ólafsdóttir 
11 11 Kúreki frá Vorsabæ 1 Þorvarður Friðbjörnsson 
12 12 Stígandi frá Neðra-Ási Sigurður S Pálsson 
14 14 Greifi frá Holtsmúla 1 Reynir Örn Pálmason 
15 15 Kvistur frá Skagaströnd Guðmundur Björgvinsson 
16 16 Vörður frá Laugabóli Alexander Hrafnkelsson 
17 17 Haddi frá Akureyri Hinrik Ragnar Helgason 
18 18 Skíma frá Sveinatungu Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir 
19 19 Heimur frá Hvítárholti Súsanna Katarína Guðmundsdóttir 
20 20 Óskar Þór frá Hvítárholti Súsanna Ólafsdóttir 
21 21 Taumur frá Skíðbakka I Reynir Örn Pálmason 
22 22 Marta frá Morastöðum Orri Snorrason 
23 23 Snær frá Laugabóli Alexander Hrafnkelsson 
24 24 Blíðfari frá Hólakoti Fredrik Sandberg 
25 25 Gustur frá Gýgjarhóli Guðmundur Björgvinsson 
26 26 Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu Súsanna Ólafsdóttir 
 
B flokkur 
 
Nr Hópur Hestur Knapi 
1 1 Frigg frá Hamraendum Súsanna Ólafsdóttir 
2 2 Vígtýr frá Lækjamóti James Bóas Faulkner 
3 3 Birna frá Vatnsleysu Bryndís Rún Baldursdóttir 
4 4 Bragur frá Seljabrekku Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir 
5 5 Svampur-Sveinsson frá Ólafsbergi Sigurður S Pálsson 
6 6 Sindri frá Oddakoti Reynir Örn Pálmason 
7 7 Fjöður frá Kirkjuferjuhjáleigu Súsanna Ólafsdóttir 
8 8 Svali frá Þorlákshöfn Fredrik Sandberg 
9 9 Hellingur frá Blesastöðum 1A Halldóra H Ingvarsdóttir 
10 10 Glæsir frá Víðidal Frida Anna-Karin Dahlén 
11 11 Tinna Svört frá Glæsibæ Reynir Örn Pálmason 
12 12 Hárekur frá Hafsteinsstöðum Þorvarður Friðbjörnsson 
13 13 Dagfinnur frá Blesastöðum 1A Halldóra H Ingvarsdóttir 
14 14 Fjöður frá Dallandi Frida Anna-Karin Dahlén 
15 15 Lúkas frá Lækjarbotnum Súsanna Ólafsdóttir 
16 16 Heimir frá Gamla-Hrauni Magnús Ingi Másson 
17 17 Klerkur frá Hólmahjáleigu Signý Hrund Svanhildardóttir 
18 18 Tígur frá Hólum James Bóas Faulkner 
19 19 Dagfinnur frá Þjóðólfshaga 1 Kristinn Már Sveinsson 
20 20 Húni frá Flekkudal Orri Snorrason 
21 21 Klaki frá Blesastöðum 1A Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir 
22 22 Þórshamar frá Svalbarðseyri Súsanna Ólafsdóttir 
23 23 Gloría frá Vatnsleysu II Sigurður Ólafsson 
24 24 Hrímnir frá Ósi Guðmundur Björgvinsson 
25 25 Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 Viðar Ingólfsson 
26 26 Sindri frá Mosfellsbæ Eysteinn Leifsson 
27 27 Gutti Pet frá Bakka Lilja Ósk Alexandersdóttir 
28 28 Leikur frá Lýtingsstöðum Fredrica Fagerlund 
29 29 Gaukur frá Kirkjubæ Fredrik Sandberg 
30 30 Virkir frá Lækjarbotnum Súsanna Ólafsdóttir 
 
Barnaflokkur 
 
Nr Hópur Knapi Hestur 
1 1 Sara Lind Sigurðardóttir Hvönn frá Syðri-Völlum 
2 2 Anton Hugi Kjartansson Sprengja frá Breiðabólsstað 
3 3 Magnús Þór Guðmundsson Bragi frá Búðardal 
4 4 Íris Birna Gauksdóttir Neisti frá Lyngási 4 
5 5 Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey 
6 6 Linda Bjarnadóttir Eldjárn frá Skíðbakka I 
7 7 Helga Stefánsdóttir Bjartur frá Dalsmynni 
8 8 Pétur Ómar Þorsteinsson Sproti frá Múla 1 
9 9 Anton Hugi Kjartansson Tinni frá Laugabóli 
10 10 Magnús Þór Guðmundsson Drífandi frá Búðardal 
 
Skeið 100m (flugskeið) 
 
Nr Hópur Knapi Hestur 
1 1 Davíð Jónsson Halla frá Skúfsstöðum 
2 2 Kjartan Ólafsson Sæunn frá Ármóti 
3 3 James Bóas Faulkner Flugar frá Barkarstöðum 
4 4 Steinn Haukur Hauksson Vindur frá Hafnarfirði 
 
Töltkeppni 
1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag 
1 1 H Karen Emilía Barrysdóttir Woodrow Rós frá Ragnheiðarstöðum Fákur 
2 1 H Eysteinn Leifsson Sindri frá Mosfellsbæ Hörður 
3 1 H Guðmundur Arnarson Hlynur frá Ragnheiðarstöðum Fákur 
4 2 H Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Bragur frá Seljabrekku Hörður 
5 2 H Magnús Ingi Másson Heimir frá Gamla-Hrauni Hörður 
6 2 H Ragnheiður Þorvaldsdóttir Ósk frá Hvítárholti Hörður 
7 3 H Elías Þórhallsson Eydís frá Miðey Hörður 
8 3 H Steinar Sigurbjörnsson Jarl frá Mið-Fossum Fákur 
9 3 H Fredrica Fagerlund Funi frá Mosfellsbæ Hörður 
10 4 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Fákur 
11 4 V Anna Gréta Oddsdóttir Dreyri frá Syðra-Skörðugili Hörður 
12 4 V James Bóas Faulkner Vígtýr frá Lækjamóti Hörður 
13 5 V Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum Fákur 
14 5 V Halldóra H Ingvarsdóttir Dagfinnur frá Blesastöðum 1A Hörður 
15 5 V Súsanna Ólafsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Hörður 
16 6 V Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir Klaki frá Blesastöðum 1A Hörður 
17 6 V Þorvarður Friðbjörnsson Villimey frá Fornusöndum Hörður 
18 6 V Vilfríður Sæþórsdóttir Fanney frá Múla Fákur 
19 7 H Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ofsi frá Margrétarhofi Hörður 
20 7 H Lilja Ósk Alexandersdóttir Ormur frá Sigmundarstöðum Hörður 
21 7 H Magnús Ingi Másson Lipurtá frá Lambhaga Hörður 
22 8 H Vilfríður Sæþórsdóttir Sægreifi frá Múla Fákur 
23 8 H Hinrik Gylfason Magni frá Mosfellsbæ Hörður 
24 8 H Steinar Sigurbjörnsson Katrín frá Vogsósum 2 Fákur 
25 9 V Pascale Elísabet Skúladóttir Kinnskær frá Miðkoti 1 Fákur 
26 9 V Vilhjálmur Þorgrímsson Sindri frá Oddakoti Hörður 
27 9 V Reynir Örn Pálmason Rós frá Geirmundarstöðum Hörður 
28 10 H Elías Þórhallsson Staka frá Koltursey Hörður 
29 10 H Halldóra Sif Guðlaugsdóttir Skíma frá Hvítanesi Hörður 
 
Unglingaflokkur 
 
Nr Hópur Knapi Hestur 
1 1 Bryndís Rún Baldursdóttir Vanadís frá Holtsmúla 1 
2 2 Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili 
3 3 Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti 
4 4 Páll Jökull Þorsteinsson Hrókur frá Enni 
5 5 Fanney Pálsdóttir Rambó frá Oddhóli 
6 6 Hjördís Jónsdóttir Dynur frá Leysingjastöðum 
7 7 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju 
8 8 Hlynur Óli Haraldsson Lokkadís frá Sólheimum 
9 9 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti 
10 10 Bryndís Rún Baldursdóttir Birna frá Vatnsleysu 
11 11 Hrönn Kjartansdóttir Hrappur frá Heiðarbrún 
12 12 Páll Jökull Þorsteinsson Tjaldur frá Flagbjarnarholti 
 
Ungmennaflokkur 
 
Nr Hópur Knapi Hestur 
1 1 Hulda Björk Haraldsdóttir Geisli frá Lækjarbakka 
2 2 Hinrik Ragnar Helgason Stroka frá Kiðafelli 
3 3 Lilja Ósk Alexandersdóttir Hróður frá Laugabóli 
4 4 Vera Roth Trú frá Dallandi 
5 5 Sigurgeir Jóhannsson Tignir frá Varmalæk 
6 6 Ingibjörg Sigríður Guðjónsdóttir Sjóður frá Hamraendum 
7 7 Hulda Björk Haraldsdóttir Þristur frá Sólheimum 
8 8 Harpa Snorradóttir Sæla frá Stafafelli 
9 9 María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri 
10 10 Grímur Óli Grímsson Djákni frá Útnyrðingsstöðum 
11 11 Lilja Dís Kristjánsdóttir Strákur frá Lágafelli 
12 12 Lilja Ósk Alexandersdóttir Ormur frá Sigmundarstöðum 
13 13 Hulda Björk Haraldsdóttir Auður frá Bakkakoti 
14 14 Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Kraftur frá Varmadal
 
 
Unghrossakeppni
Holl
 
1 Glóey frá Dallandi IS2007225110
Knapi: Fredrik Sandberg
F: Huginn frá Haga
M: Gerpla frá Dallandi
Eigandi Gunnar og Þórdís
1 Barónessa frá Ekru IS2008225398
Knapi: Elías Þórhallsson
F: Krákur frá Blesastöðum 1 A
M: Tembla frá Hrafnhólum
Eigandi: Elías Þórhallsson 50%
Eigandi Martina Gates 50%
1 Svali frá Hvítárholti IS2007188256
Knapi:Ragnheiður Þorvaldsdóttir
VINSTRI F:Hlynur frá Vatnsleysu 
M: Hreyfing frá Móeiðarhvoli
Eigandi:Ragnheiður Þorvaldsdóttir
 
2 Vilji  frá Hoftúni IS2007187147
Knapi: Kristinn Sveinsson
F:Hróður frá Reffstöðum
M:Eyja frá Vestra-Fróðholti
Eigandi: Bára Aðalheiður Elíasdóttir
2 Gullbrá frá Syðsta-Ósi IS2007255507
Knapi: Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
VINSTRI F: Seiður frá Flugumýri II
M: Mjöll frá Syðsta-Ósi
Eigandi: Reynir Örn Pálmason
2 Sveðja frá Koltursey IS2007281210
Knapi: Hinrik Ragnar Helgason
VINSTRI F:Svartnir frá Miðsitju
M:Dögg frá Hveragerði
Eigandi: Elías Þórhallsson
 
 
3 Rökkva frá Koltursey IS2007281209
Knapi: Þórhallur Dagur Pétursson
F: Rökkvi frá Hárlaugsstöðum
M:Elva frá Mosfellsbæ
Eigandi: Berglind Inga Árnadóttir
3 Stjörnunótt frá Litlu-Gröf IS2007257483
Knapi: Sara Sigurbjörnsdóttir
F:Stjörnufákur frá Stóru-Gröf Ytri
M:Nótt frá Mosfellsbæ
Eigandi: LG flutningar ehf
3 Hefring frá Reykjavík IS2007225218
Knapi : Súsanna Ólafsdóttir
F:Glampi frá Vatnsleysu
M: Kvika frá Saurbæ
Eigandi:Ingibjörg Svavarsdóttir
 
4 Hnit frá Koltursey IS2008281511
Knapi: Elías Þórhallsson
F: Stáli frá Kjarri
M: Kjarnorka frá Sauðárkróki
Eigandi Elías Þórhallson
4 Jarl frá Lækjarbakka IS2007184589
Knapi: Guðlaugur Pálsson
Vinstri F: Gustur frá Lækjarbakka
M:Jarlhetta frá Lækjarbakka
Eigandi:Guðlaugur Pálsson
Eigandi: Páll Helgi Guðmundsson
4 Djákni frá Neðri-Rauðalæk IS2007165049
Knapi: Fredrica Fagerlund
F:Smári frá Skagaströnd
M:Koparlokka frá flugumýri
Eigandi Eysteinn Leifsson ehf
 
5 Hrína frá Hoftúni IS2007287226
Knapi: Davíð Jónsson
F:Tígull frá Gýgjarhóli
M:Rás frá Bakka
Eigandi: Davíð Jónsson
5 Sæunn frá Mosfellsbæ IS2008225150
Knapi: Axel S Blomsterberg
F: Sær frá Bakkakoti
M: Tinna frá Mosfellsbæ
Eigandi: Axel S Blomsterberg
5 Krapi frá Blesastöðum 1A IS2007187810
Knapi: Halldóra Huld Ingvarsdóttir
F: Krákur frá Blesastöðum 1A
M:Sína frá Snjallsteinshöfða
Eigandi Ingvar Ingvarsson
 
6 Gletta frá Margrétarhofi IS2007201031
Knapi: Reynir Örn Pálmason
F:Rökkvi frá Hárlaugsstöðum
M:Brá frá Votmúla 1
Eigandi: Margrétarhof
Eigandi:Reynir Örn Pálmason
6 Röst frá Lækjamóti IS2007255108
Knapi:Sigurður Straumfjörð Pálsson
Vinstri F: Kelir frá Miðsitju
M:Von frá Stekkjarholti
Eigandi: Páll Viktorsson
Eigandi: Þórir Ísólfsson
6 Stapi frá Dallandi IS2008125113
Knapi : Halldór Guðjónsson
F: Stáli frá Kjarri
M: Fljóð frá Dallandi
Eigandi: Gunnar og Þórdís
 
 
7 Þjóð frá Dallandi IS20077225111
Knapi: Frida Anna-Karin Dahlén
F: Þokki frá Kýrholti
M: Hátíð frá Dallandi
Eigandi: Gunnar og Þórdís
7 Effekt frá Meðalfelli IS2007125087
Knapi: Rangar Eggert Ágústsson
F: Rökkvi frá Hárlaugsstöðum
M:Esja frá Meðalfelli
Eigandi: Sigurþór Gíslason
7 Von frá Torfunesi IS2007266214
Knapi : Ragnheiður Þorvaldsdóttir
F:Gustur frá Hóli
M: Fruma frá Torfunesi
Eigandi: Kristján U Nikulásson
 
 
8 Heikir frá Hoftúni IS2007187148
Knapi : Davíð Jónsson
F:Þóroddur frá Þóroddsstöðum
M:Gyðja frá Skíðbakka 1
Eigandi Davíð Jónsson
8 Freyja Frá mosfellsbæ IS2007225103
Knapi:Fredrica Fagerlund
F:Dagur frá Strandarhöfði
M:Vanda frá Laugardælum
Eigandi: Eysteinn Leifsson
8 Hnoss frá Koltursey IS2007281511
Knapi: Elías Þórhallsson
F:Álfasteinn frá Selfossi
M:  Kjarnorka frá Sauðárkróki 
Eigandi: Elías Þórhallsson
Eigandi: Pétur Jónsson