mánudagur, 16. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingaleikar GDLH

8. mars 2019 kl. 22:23

Ráslistarnir klárir fyrir þennan spennandi dag í Samskipahöllinni

Gæðingaleikar GDLH og Spretts

B-flokkur og Barnaflokkur

Samskipahöllinni

9. mars kl: 15:00

 

Dagskrá:

14:30 Knapafundur

15:00 Barnaflokkur

16:00 B-fl. Ungmenna

16:30 B-fl. Áhugamanna

17:40 B-fl. Opinn

19:00 Úrslit

Barnaflokkur

Ungmennaflokkur

Áhugamenn

Opinn flokkur



 


Ráslistar:

B flokkur opinn


Nr    Holl    Knapi Félag Hestur Litur/aldur Eigandi

1 1 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Bryndís frá Aðalbóli 1 Brún 7.v Aðalsteinn Sæmundsson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Brá frá Varmalæk

2 1 V Jón Herkovic Fákur Ísafold frá Velli II Grá 10. v Arndís Erla Pétursdóttir, Erla Katrín Jónsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík Vaka frá Brúarreykjum

3 2 H Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir Sörli Jónas frá Litla-Dal Rauður 14.v Sonja S Sigurgeirsdóttir Vaskur frá Litla-Dal Kveikja frá Litla-Dal

4 2 H Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Þrumufleygur frá Álfhólum Brúnstj. 13.v Rósa Valdimarsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Þyrnirós frá Álfhólum

5 3 V Benedikt Þór Kristjánsson Dreyri Stofn frá Akranesi Jarpur 9.v Benedikt Þór Kristjánsson Asi frá Lundum II Iða frá Vestra-Fíflholti

6 3 V Nína María Hauksdóttir Sprettur Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn 15.v Nína María Hauksdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Freyja frá Ytri-Skógum

7 4 H Fríða Hansen Geysir Óskar frá Tungu Brúnn 10.v Þorbjörg Stefánsdóttir Óskar frá Akureyri Kara frá Tungu

8 5 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Auður frá Aðalbóli 1 Grá 7.v Aðalsteinn Sæmundsson Auður frá Lundum II Ylja frá Holtsmúla 1

9 5 V Ástríður Magnúsdóttir Sörli Þinur frá Enni Brúnn 7.v Ástríður Magnúsdóttir Eldur frá Torfunesi Sending frá Enni

10 6 H Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hörður Hrímnir frá Hvítárholti Grár/b Ragnheiður Þorvaldsdóttir Klettur frá Hvammi Ósk frá Hvítárholti

11 6 H Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir Sörli Prins frá Neðra-Ási Rauðskjóttur 8.v Sigurjón Leó Vilhjálmsson, Sonja S Sigurgeirsdóttir Ljóni frá Ketilsstöðum Harpa frá Neðra-Ási

B flokkur Áhugamanna


1 1 V Guðlaugur B Ásgeirsson Sprettur Kría frá Korpu Grár 8.v Guðlaugur Birnir Ásgeirsson Krákur frá Blesastöðum 1A Snædís frá Selfossi

2 1 V Jón Ó Guðmundsson Sprettur Ljúfur frá Skjólbrekku Jarpur 12.v Jón Ólafur Guðmundsson Bruni frá Skjólbrekku Ending frá Skjólbrekku

3 2 V Anna  Þöll Haraldsdóttir Sprettur Óson frá Bakka Brúnn 15.v Sigurbjörn Bjarnason Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka

4 2 V Lára Jóhannsdóttir Fákur Gormur frá Herríðarhóli Brúnn 10. v Lára Jóhannsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Hátíð frá Herríðarhóli

5 3 H Carlien Borburgh Hörður Gloríus frá Litla-Garði Brúnn 8.v Carlien Borburgh Ágústínus frá Melaleiti Gloría frá Árgerði

6 3 H Hermann Arason Sprettur Dagrenning frá Dallandi Grá 8.v Auður Stefánsdóttir Klettur frá Hvammi Dýrð frá Dallandi

7 4 H Freyja Aðalsteinsdóttir Sörli Vaka frá Lindarbæ Brún 12.v Elsa Guðmunda Jónsdóttir, Finnbogi Aðalsteinsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Rán frá Hafnarfirði

8 4 H Magnús Ingi Másson Hörður Tarsan frá Skálakoti Grár 9.v Magnús Kristjánsson Fontur frá Feti Tíbrá frá Skálakoti

9 5 V Birna Sif Sigurðardóttir Sprettur Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauðkjóttur 16.v Ketill Valdemar Björnsson, Sigurlaug Steingrímsdóttir, Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gerpla frá Hárlaugsstöðum 2

Birna Sif Sigurðardóttir

10 5 V Sigurður Kristinsson Fákur Fans frá Reynistað Grár 15.v Halldóra Björk Magnúsdóttir Spyrnir frá Sigríðarstöðum Grábrá frá Reynistað

11 6 V Sigurður Jóhann Tyrfingsson Sprettur Viktor frá Skúfslæk Rauðnö. 11.v Sigurður Jóhann Tyrfingsson Glotti frá Sveinatungu Vala frá Syðra-Skörðugili

12 6 V Kristján Breiðfjörð Magnússon Hörður Lára frá Þjóðólfshaga 1 Rauð 10.v Kristján Breiðfjörð Magnússon Huginn frá Haga I Ljúf frá Búðarhóli

13 7 H Auður Stefánsdóttir Sprettur Gletta frá Hólateigi Móálótt 8.v Auður Stefánsdóttir, Hermann Arason Breki frá Strandarhjáleigu Gyðja frá Ey II

14 7 H Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Hvellur frá Ásmundarstöðum 3 Rauðstj. 10.v Arnhildur Halldórsdóttir Þorsti frá Garði Hvellhetta frá Ásmundarstöðum

15 8 V Sævar Leifsson Sörli Pálína frá Gimli Brúnn 10.v Sævar Leifsson Kormákur frá Flugumýri II Herdís frá Miðhjáleigu

16 8 V Jón Þorvarður Ólafsson Fákur Snót frá Prestsbakka Brún 17.v Lára Jóhannsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Sunna frá Prestsbakka

17 9 V Jón Ó Guðmundsson Sprettur Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur 12.v Ingi Guðmundsson Sær frá Bakkakoti Gná frá Ytri-Skógum

18 9 V Carlien Borburgh Hörður Farsæll frá Litla-Garði Rauðkjóttur 10.v Bjarni Jónasson, Magnús Ingi Másson Gangster frá Árgerði Sónata frá Litla-Hóli

19 10 V Hermann Arason Sprettur Hari frá Árbakka Rauður 11.v Hermann Arason Aron frá Strandarhöfði Hind frá Árbakka

20 10 V Guðlaugur B Ásgeirsson Sprettur Hugur frá Einhamri 2 Rauður 6.v Guðlaugur Birnir Ásgeirsson Kvistur frá Skagaströnd Skutla frá Hellulandi

21 11 V Lára Jóhannsdóttir Fákur Skálmöld frá Gullbringu Grá 6.v Lára Jóhannsdóttir Kjerúlf frá Kollaleiru Trúbrot frá Miðhjáleigu

B flokkur ungmenna 


Nr   holl    Knapi                                       Félag            Hestur Litur/aldur Eigandi

1 1 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Tannálfur frá Traðarlandi Brúnn 8.v Ríkharður Flemming Jensen Álfur frá Selfossi Lukka frá Traðarlandi

2 1 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli Rauðbl. 14.v Irina Franziska Kaethe Kamp, Kristinn Arnar Karlsson Dynur frá Hvammi Þrúður frá Hólum

3 1 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður 13.v Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti

4 2 H Aníta Eik Kjartansdóttir Hörður Lóðar frá Tóftum Rauður 16.v Aníta Eik Kjartansdóttir Össur frá Blesastöðum 1A Hrísla frá Laugarvatni

5 2 H Elínborg Árnadóttir Sprettur Varúð frá Vetleifsholti 2 Rauðtjörnótt 10.v Valsteinn Stefánsson Klerkur frá Bjarnanesi Von frá Austurkoti

6 3 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Töffari frá Hlíð Brúnn 14.v Ásta Friðrikka Björnsdóttir Stæll frá Miðkoti Ljósbrá frá Hlíð

7 3 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Ernir  Tröð Brúnskjóttur 9.v Ríkharður Flemming Jensen Þristur frá Feti Gletta frá Hellulandi

8 3 H Aníta Rós Róbertsdóttir Sörli Hrafna frá Eyrarbakka Brún 9.v Bragi Andrésson Lótus frá Vatnsleysu Ljónslöpp frá Eyrarbakka

Barnaflokkur


1 1 V Dagur Sigurðarson Geysir Þrá frá Eystra-Fróðholti Móvindótt 12.v Sigurður Sigurðarson Vonandi frá Bakkakoti Von frá Byrgisskarði

2 1 V Anika Hrund Ómarsdóttir Fákur Draupnir frá Álfhólum Jarpur 7.v Hrefna Kristín Ómarsdóttir, Sara Ástþórsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Dimmuborg frá Álfhólum

3 2 V Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ Brún 10.v Elva Rún Jónsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Brúnka frá Varmadal

4 2 V Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálótt 8,v Gunnar Arnarson ehf. Krákur frá Blesastöðum 1A Frægð frá Auðsholtshjáleigu

5 3 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu Leirljós 17.v Sindrastaðir ehf. Þór frá Þjóðólfshaga 3 Dylgja frá Vatnsleysu

6 3 V Friðrik Snær Friðriksson Hornfirðingur Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur 13.v Jón Haukdal Styrmisson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Gnótt frá Skollagróf

7 4 V Hrefna Kristín Ómarsdóttir Fákur Fóstri frá Bessastöðum Jarpur 23.v Þorbjörg Sigurðardóttir Tindur frá Innri-Skeljabrekku Mósa frá Bessastöðum

8 4 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauðstj. 11.v Erla Guðný Gylfadóttir Álfur frá Selfossi Brúnka frá Varmadal

9 5 V Oddur Carl Arason Hörður Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn 20.v Ragnheiður Þorvaldsdóttir Þröstur frá Blesastöðum 1A Minning frá Hvítárholti

10 5 V Dagur Sigurðarson Geysir Fold frá Jaðri Rauð 8.v Sigurður Sigurðarson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ísafold frá Jaðri

11 6 H Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Sigurrós frá Söðulsholti Rauðbl. 9.v Halldór Sigurkarlsson, Iðunn Silja Svansdóttir Sigur frá Hólabaki Pyngja frá Syðra-Skörðugili

12 6 H Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal Rauðbl. 14.v Inga Dís Víkingsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Ísold frá Keldudal

13 6 H Anika Hrund Ómarsdóttir Fákur Tindur frá Álfhólum Rauðstj 8.v Anika Hrund Ómarsdóttir, Sara Ástþórsdóttir Konsert frá Korpu Túndra frá Álfhólum