mánudagur, 22. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingaleikar GDLH og Skagfirðings

24. mars 2019 kl. 13:02

B-flokkur gæðingaleikar GDLH og skagfirðings

Öll úrslit úr innanhús gæðingakeppni í Svaðastaðahöllinni á Sauðárkróki

 

Fyrsta innanhús gæðingamótið norðan heiða var haldið í Svaðastaðahöllinni á Sauðárkróki laugardaginn 23.mars. Mótið tókst vel og þátttaka var með ágætum. Keppt var í hinum ýmsu flokkum, hér eru allar niðurstöður úr mótinu.

 

A flokkur

Gæðingaflokkur 1

Forkeppni

Sæti Hross                                      Knapi                                                       Einkunn

1 Rosi frá Berglandi I                     Friðgeir Ingi Jóhannsson                         8,48

2 Roði frá Syðra- Skörðugili          Elvar Einarsson                                        8,44

3 Stimpill frá Þúfum                       Freyja Amble Gísladóttir                        8,43

4 Eva frá Grafarkoti                        Elvar Logi Friðriksson                             8,43

5 Hagur frá Skefilsstöðum            Magnús Bragi Magnússo                       8,41

6 Ganti frá Dalbæ                           Þóranna Másdóttir                                8,32

7 Védís frá  Saurbæ                       Heiðrún Ósk Eymundsdóttir                 8,27

8 Galdur frá Bjarnastaðahlíð        Magnús Bragi Magnússon                    8,04

 

A úrslit

Sæti Hross                                      Knapi                                                         Einkunn

1 Rosi frá Berglandi I                    Friðgeir Ingi Jóhannsson                           8,61

2-3 Eva frá Grafarkoti                   Elvar Logi Friðriksson                                8,51

2-3 Roði frá Syðra- Skörðugili     Elvar Einarsson                                           8,51

4 Stimpill frá Þúfum                      Freyja Amble Gísladóttir                          8,47

5 Ganti frá Dalbæ                          Þóranna Másdóttir                                    8,37

6 Galdur frá Bjarnastaðahlíð       Magnús Bragi Magnússon                       8,34

7 Hagur frá Skefilsstöðum           Magnús Bragi Magnússon                       8,30

8 Védís frá Saurbæ                       Heiðrún Ósk Eymundsdóttir                    7,96

 

A-flokkur ungmenna

Forkeppni

Sæti   Hross                                      Knapi                                                       Einkunn

1 Gyllir frá Skúfslæk                        Katrín Eva Grétarsdóttir                        8,13

2 Nætursól frá Syðra- Skörðugili   Viktoría Eik Elvarsdóttir                        8,03

 

A úrslit

Sæti              Hross                             Knapi                                                      Einkunn

1 Gyllir frá Skúfslæk                          Katrín Eva  Grétarsdóttir                     8,39

2 Nætursól frá Syðra-Skörðugili      Viktoría Eik Elvarsdóttir                      8,13

 

B flokkur opinn

Gæðingaflokkur 1

Forkeppni

Sæti    Hross                                          Knapi                                                          Einkunn

1 Kná frá Engihlíð                                 Barbara Wenzl                                          8,57

2 Augsýn frá Lundum II                       Kathrine Vittrup Anderse                        8,48

3 Grámann frá Grafarkoti                   Elvar Logi Friðriksson                               8,46

4 Hökull frá Kálfsstöðum                    Barbara Wenzl                                           8,45

5 Bassi frá Litla-Laxholti                      Magnús Bragi Magnússon                       8,44

6 Sigurvon frá Íbishóli                         Magnús Bragi Magnússon                       8,43

7 Muni frá Syðra-Skörðugili               Elvar Einarsson                                          8,39

8 Páfi frá Kjarri                                     Larissa Silja Werner                                  8,36

9 Hringhenda frá Saurbæ                   Heiðrún Ósk Eymundsdóttir                   8,29

10 Smiður frá Ólafsbergi                    Guðjón Gunnarsson                                 8,25

11 Freisting frá Steinnesi                   Jósef Gunnar Magnússon                        8,24

12 Vænting frá Neðstabæ                 Guðjón Gunnarsson                                 8,08

 

A úrslit

Sæti Hross                                            Knapi                                                         Einkunn

1 Kná frá Engihlíð                                Barbara Wenzl                                         8,54

2 Augsýn frá Lundum II                      Kathrine Vittrup Andersen                    8,52

3 Páfi frá Kjarri                                     Larissa Silja Werner                                8,51

4 Muni frá Syðra-Skörðugili               Elvar Einarsson                                        8,47

5 Bassi frá Litla-Laxholti                     Magnús Bragi Magnússon                     8,42

6 Grámann frá Grafarkoti                  Elvar Logi Friðriksson                             8,41

7 Hringhenda frá Saurbæ                   Heiðrún Ósk Eymundsdóttir                8,27

8 Sigurvon frá Íbishóli                         Magnús Bragi Magnússon                    8,20

 

B-flokkur áhugamanna

Gæðingaflokkur 2

Forkeppni

Sæti     Hross                                           Knapi                                                    Einkunn

1 Óskar frá Garði                                    Julia Katharina Peikert                        8,34

2 Óskadís frá Langhúsum                     Arnþrúður Heimisdóttir                       8,26

 

A úrslit

Sæti     Hross                                           Knapi                                                    Einkunn

1 Óskadís frá Langhúsum                     Arnþrúður Heimisdóttir                     8,30

2 Óskar frá Garði                                   Julia Katharina Peikert                       8,27

 

Barnaflokkur

Forkeppni

Sæti     Knapi                                             hross                                                Einkunn

1 Sveinn Jónsson                                      Frigg frá Efri-Rauðalæk                8,28

2 Matthildur Ingimarsdóttir                   Merlin frá Flugumýri                     8,22

3 Ingimar Hólm Jónsson                          Móri frá Efri-Rauðalæk                7,10

 

A úrslit

Sæti       Knapi                                              Hross                                           Einkunn

1 Matthildur Ingimarsdóttir                       Merlin frá Flugumýri                8,33

2 Sveinn Jónsson                                          Frigg frá Efri-Rauðalæk            8,33

3 Ingimar Hólm Jónsson                              Móri frá Efri-Rauðalæk           7,78

 

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti         Knapi                                             Hross                                               Einkunn

1 Steindór Óli Tobíasson                             Fegurðardís frá Draflastöðum      8,56

2 Björg Ingólfsdóttir                                     Hrímnir frá Hvammi 2                    8,52

3 Þórgunnur Þórarinsdóttir                         Flipi frá Bergsstöðum                    8,44

4 Ásdís Freyja Grímsdóttir                           Pipar frá Reykjum                          8,42

5 Þórgunnur Þórarinsdóttir                         Taktur frá Varmalæk                     8,40

6 Stefanía Sigfúsdóttir                                  Klettur frá Sauðárkróki                 8,32

 

A úrslit

Sæti   Knapi                                                    Hross                                              Einkunn

1 Steindór Óli Tobíasson                              Fegurðardís frá Draflastöðum      8,53

2 Ásdís Freyja Grímsdóttir                           Pipar frá Reykjum                           8,43

3 Þórgunnur Þórarinsdóttir                         Taktur frá Varmalæk                      8,38

4 Stefanía Sigfúsdóttir                                  Klettur frá Sauðárkróki                  8,33

5 Björg Ingólfsdóttir                                      Hrímnir frá Hvammi 2                   8,11

 

B flokkur ungmenna

Forkeppni

Sæti       Knapi                                                 Hross                                            Einkunn

1 Unnur Rún Sigurpálsdóttir                         Mylla frá Hólum                           8,39

2 Ingunn Ingólfsdóttir                                    Náttfari frá Dýrfinnustöðum      8,35

3 Herjólfur Hrafn Stefánsson                        Penni frá Glæsibæ                       8,22

4 Kristín Ellý Sigmarsdóttir                            Dögg frá Bæ                                  8,18

5 Bjarney Anna Þórsdóttir                             Hekla frá Garði                             8,18

6 Bjarney Anna Þórsdóttir                             Spuni frá Hnjúkahlíð                    8,15

7 Viktoría Eik Elvarsdóttir                              Draumadís frá Syðra-Skörðugili 8,08

8 Rakel Eir Ingimarsdóttir                              Greiðsla frá Laugarmýri              8,05

 

A úrslit

Sæti       Knapi                                                 Hross                                            Einkunn

1 Ingunn Ingólfsdóttir                                   Náttfari frá Dýrfinnustöðum       8,39

2 Unnur Rún Sigurpálsdóttir                        Mylla frá Hólum                            8,38

3 Herjólfur Hrafn Stefánsson                       Penni frá Glæsibæ                        8,34

4 Kristín Ellý Sigmarsdóttir                           Dögg frá Bæ                                   8,11

5 Viktoría Eik Elvarsdóttir                              Draumadís frá Syðra-Skörðugili  8,09

6 Bjarney Anna Þórsdóttir                             Hekla frá Garði                               8,04

7 Rakel Eir Ingimarsdóttir                              Greiðsla frá Laugarmýri                7,99