miðvikudagur, 18. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingakeppni hófst í morgun

12. júlí 2019 kl. 16:50

Tromma frá Höfn og Hlynur Guðmundsson

Sterkir hestar í keppni í öllum flokkum

 

Nú í dag er búið að keppa í fjórum flokkum í gæðingakeppni. Barnaflokki, B-flokki ungmenna, B-flokki og B-flokki áhugamanna.

 

Margar góðar sýningar litu dagsins ljós og ljóst að keppni í úrslitum verður spennandi þar sem stutt er á milli efstu hesta og knapa í flestum flokkum.

 

Í B-flokki er í fyrsta sæti Tromma frá Höfn setinn af Hlyni Guðmundssyni en hún hlaut 8,56 í einkunn. Rétt á eftir henni er Glóinn frá Halakoti og Ólafur Ásgeirsson með 8,55. Í B-flokki áhugamanna er efsti hestur Flóki frá Strandarhjáleigu setin af Huldu Jónsdóttur.

 

Lilja Dögg Ágústsdóttir er með tvo efstu hesta í barnaflokki þá Magna frá Kaldbak og Smára frá Sauðanesi. Hlaut hún 8,41 á Magna og 8,39 á Smára.

 

Svanhildur Guðbrandsdóttir leiðir í B-flokki ungmenna á Aðgát frá Víðvöllum- fremri með 8,43 í einkunn.

 

Dagskrá helgarinnar má nálgast  sem því að smella hér fyrir neðan

Dagskrá á Fjórðungsmóti

Eiðfaxi hvetur alla þá sem gaman hafa af hestum og góðum félagsskap að skella sér á Fjórðungsmót á Fornustekkum

 

 

 

B flokkur ungmenna                                                                                             

                                                                                                                                                    

Forkeppni                                                                                                                       

Sæti  Knapi                                    Hross                               Aðildarfélag knapa  Einkunn

1        Svanhildur Guðbrandsdóttir    Aðgát frá Víðivöllum fremri Kópur                      8,43

2        Brynjar Nói Sighvatsson         Konsúll frá Ármóti             Sindri                      8,36

3        Elísa Benedikta Andrésdóttir   Lukka frá Bjarnanesi          Hornfirðingur            8,28

4        Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir      Trú frá Ási                         Geysir                     8,11

5        Mathilde Larsen                      Stormur frá Bjarnanesi       Hornfirðingur            8,10

6        Mathilde Nijzingh                    Hornsteinn frá Horni I         Hornfirðingur            8,09

7        Mathilde Nijzingh                    Flækja frá Bjarnanesi         Hornfirðingur            8,06

8        Elín Árnadóttir                        Blær frá Prestsbakka        Sindri                      7,93

9        Hildur Árdís Eyjólfsdóttir        Ylfa frá Ási                       Hornfirðingur            7,89

10      Magnús Fannar Benediktsson Villimey frá Efra-Hvoli        Freyfaxi                   7,84

11      Ingunn Birna Árnadóttir           Stormur frá Akureyri          Léttir                       7,82

12      Mathilde Larsen                      Eldur frá Bjarnanesi           Hornfirðingur            7,75

13      Styrmir Freyr Benediktsson     Sónata frá Hjarðartúni        Freyfaxi                   7,68

 

 

Barnaflokkur                                                                                                               

                                                                                                                                              

Forkeppni                                                                                                                   

Sæti  Knapi                                     Hross                          Aðildarfélag knapa  Einkunn

1        Lilja Dögg Ágústsdóttir           Magni frá Kaldbak       Geysir                     8,41

2        Lilja Dögg Ágústsdóttir           Smári frá Sauðanesi     Geysir                     8,39

3        Dagur Sigurðarson                  Fold frá Jaðri               Geysir                     8,38

4        Dagur Sigurðarson                  Kráka frá Ási 2             Geysir                     8,30

5        Anton Óskar Ólafsson             Erpir frá Mið-Fossum   Geysir                     8,29

6        Friðrik Snær Friðriksson           Aría frá Þjóðólfshaga 1 Hornfirðingur            8,27

7        Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Heiðrún frá Bakkakoti   Geysir                     8,25

8        Friðrik Snær Friðriksson           Dreyri frá Ölversholti    Hornfirðingur            8,12

9        Þórhildur Lotta Kjartansdóttir   Göldrun frá Hákoti       Geysir                     8,06

10      Ásgeir Máni Ragnarsson          Leiknir frá Bakkagerði   Freyfaxi                   8,02

11      Viktoría Vaka Guðmundsdóttir Bragabót frá Bakkakoti                               Geysir          8,01

12      Sandra Björk Hreinsdóttir         Demantur frá Hraukbæ Léttir                       8,00

13      Dalía Sif Ágústsdóttir              Dama frá Bláskógum   Geisli                      7,79

14      Bil Guðröðardóttir                    Drífandi frá Hryggstekk                              Hringur         7,57

 

B flokkur                                                                                                                                                   

Gæðingaflokkur 1                                                                                                                     

Forkeppni                                                                                                                                 

Sæti       Hross                                   Knapi                                      Aðildarfélag eiganda  Einkunn

1             Tromma frá Höfn                   Hlynur Guðmundsson               Hornfirðingur           8,56

2             Glóinn frá Halakoti                 Ólafur Ásgeirsson                    Geysir                     8,55

3             Nýr Dagur frá Þúfu í              Eygló Arna Guðnadóttir            Geysir                     8,49

4             Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku Guðmundur Karl TryggvasonLéttir                        8,47

5             Stofn frá Akranesi                 Sigurður Sigurðarson                Hornfirðingur           8,46

6             Hending frá Eyjarhólum         Hlynur Guðmundsson               Sindri                      8,45

7             Dreyri frá Hjaltastöðum          Vilborg Smáradóttir                  Sindri                      8,45

8             Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk  Guðmundur Karl Tryggvason     Léttir                       8,45

9             Grafík frá Eystra-Fróðholti      Hlynur Guðmundsson               Hornfirðingur           8,44

10           Guðbjört frá Úlfsstöðum        Leó Geir Arnarson                    Hornfirðingur           8,43

11           Skýstrókur frá Strönd            Hans Kjerúlf                             Freyfaxi                  8,41

12           Hástíg frá Hrafnagili               Leó Geir Arnarson                    Hornfirðingur           8,40

13           Magni frá Hólum                    Hlynur Guðmundsson               Hornfirðingur           8,39

14           Heppni frá Þúfu í Landeyjum  Eygló Arna Guðnadóttir            Geysir                     8,39

15           Vésteinn frá Bakkakoti           Guðmundur Baldvinsson           Geisli                      8,38

16           Lind frá Úlfsstöðum               Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir               8,36

17           Barón frá Brekku, Fljótsdal    Hans Kjerúlf                             Freyfaxi                  8,35

18           Lilja frá Kvistum                    Hekla Katharína Kristinsdóttir    Geysir                     8,34

19           Prins frá Hofteigi                   Hallgrímur Anton Frímannsson   Freyfaxi                  8,32

20           Blesi frá Þykkvabæ I             Kristín Lárusdóttir                     Kópur                     8,28

21           Steinálfur frá Horni I               Ómar Ingi Ómarsson                 Hornfirðingur           8,27

22           Strönd frá Horni I                   Jasmina Koethe                       Hornfirðingur           8,26

23           Straumur frá Valþjófsstað 2    Guðbrandur Magnússon            Kópur                     8,25

24           Ljósvíkingur frá Hryggstekk   Guðröður Ágústson                  Hringur                    8,23

25           Tromma frá Bjarnanesi           Mathilde Larsen                        Hornfirðingur           8,20

26           Klukka frá Varmalæk             Guðrún Alexandra Tryggvadóttir Freyfaxi                 8,19

27           Dimmbrá frá Egilsstaðabæ    Ármann Örn Magnússon           Freyfaxi                  8,05

28           Prins frá Smyrlabjörgum 3     Kristján Björgvinsson                Hornfirðingur           8,03

29           Glymur frá Stóra-Sandfelli 2   Hallfreður Elísson                     Freyfaxi                  8,03

30           Jökull frá Lönguhlíð               Hans Kjerúlf                             Freyfaxi                  0,00

                                                                                                                                                                                

                                                                                                                                                                                    

Gæðingaflokkur 2                               B-flokkur áhugamanna                                              

Forkeppni                                                                                                                                 

Sæti       Hross                                   Knapi                                      Aðildarfélag eiganda  Einkunn

1             Flóki frá Strandarhjáleigu       Hulda Jónsdóttir                       Geysir                     8,22

2             Kaðall frá Hlíðarbergi             Snæbjörg Guðmundsdóttir        Hornfirðingur           8,12

3             Sólon frá Efri-Rotum             Ásmundur Ásmundarson           Hornfirðingur           8,10

4             Stjarna frá Haga                    Jóna Stína Bjarnadóttir             Hornfirðingur           8,08

5             Gróa frá Þjóðólfshaga 1        Snæbjörg Guðmundsdóttir        Hornfirðingur           8,07

6             Dýfing frá Felli                      Steinunn Steinþórsdóttir            Geisli                      8,06

7             Baldur frá Garði                     Guðbjörg O Friðjónsdóttir         Blær                       8,03

8             Eva frá Efri-Skálateigi 1         Vilberg Einarsson                     Blær                       8,01

9             Tinni frá Fornustekkum          Jóna Stína Bjarnadóttir             Hornfirðingur           7,99

10           Simbi frá Tókastöðum           Guðdís Benný Eiríksdóttir         Freyfaxi                  7,98

11           Daladís frá Hóli v/Dalvík        Liva Marie Hvarregaard Nielsen Hornfirðingur           7,93

12           Máni frá Eystra-Fróðholti        Guðrún Agnarsdóttir                 Freyfaxi                  7,91

13           Töggur frá Efri-Skálateigi 1    Vilberg Einarsson                     Blær                       7,87

14           Nótt frá Egilsstaðabæ           Steinunn Steinþórsdóttir            Geisli                      7,84

15           Perla frá Litla-Hofi                 Katrín Líf Sigurðardóttir             Hornfirðingur           7,57