mánudagur, 24. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðinga- og töltmót Smára á morgun

20. júlí 2012 kl. 12:29

Gæðinga- og töltmót Smára á morgun

Gæðingamót og opið Töltmót hestamannafélagsins Smára fer fram nk. laugardag 21. júlí á Flúðum.

Meðfylgjandi er dagskrá og ráslistar:

Dagskrá

  • 10:00 Forkeppni B-flokk
  • 11:30 Forkeppni Barnaflokk
  • 12:00 Forkeppni Unglingafl.
  • 12:30 Hlé
  • 13:15 Forkeppni A-flokk
  • 14:45 Hlé
  • 15:00 Úrslit B-flokk
  • 15:30 Úrslit Barnaflokk
  • 15:50 Úrslit Unglingaflokk
  • 16:10 Úrslit A-flokk
  • 17:30 Forkeppni Tölt
  • B-úrslit tölt
  • A-úrslit tölt

 

Ráslistar:

B flokkur

1 Agni frá Blesastöðum 1 Cora Claas

2 Vordís frá JaðriÓlafur Ásgeirsson

3 Vaskur frá Litla-Dal Árni Freyr Pálsson

4 Hrímfaxi frá Hrafnkelsstöðum 1 Maja Roldsgaard

5 Bylgja frá Skeiðháholti 3 Gunnar Jónsson

6 Breyting frá Haga I Guðmann Unnsteinsson

7 Stígandi frá Stóra-Hofi Ólafur Ásgeirsson

8 Sörli frá Arabæ Hermann Þór Karlsson

9 Topar frá Hvammi I Helgi Kjartansson

10 Sörli frá Hárlaugsstöðum Pernille Lyager Möller

11 Þokki frá Þjóðólfshaga 1 Hólmfríður Kristjánsdóttir

12 Védís frá Jaðri Ólafur Ásgeirsson

13 Arkíles frá Blesastöðum 2A Bjarni Birgisson

14 Sigurdís frá Galtafelli Guðmann Unnsteinsson

15 Draupnir frá Skeiðháholti 3 Gunnar Jónsson

16 Jódís frá Efri-Brúnavöllum I Aðalheiður Einarsdóttir

17 Dögg frá Steinnesi Ólafur Ásgeirsson

 

Barnaflokkur

1 Þorvaldur Logi Einarsson Eldur frá Miðfelli 2

2 Halldór Fjalar Helgason Þokki frá Hvammi I

3 Þórey Þula Helgadóttir Gerpla frá Hvammi I

4 Ragnheiður Björk Einarsdóttir Rúbín frá Vakurstöðum

5 Þorvaldur Logi Einarsson Fákur frá Miðfelli 2

 

Unglingaflokkur

1 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Hátíð frá Vorsabæ II

2 Björgvin Ólafsson Sveipur frá Hrepphólum

3 Gunnlaugur Bjarnason Riddari frá Húsatóftum 2a

4 Helgi Valdimar Sigurðsson Hending frá Skollagróf

5 Kjartan Helgason Þöll frá Hvammi I

6 Björgvin Ólafsson Birta frá Hrepphólum

7 Guðjón Örn Sigurðsson Gola frá Skollagróf

 

A flokkur

1 Binna frá Gröf Guðmann Unnsteinsson

2 Prins frá Vestra-Geldingaholti Sigfús Guðmundsson

3 Vífill frá Skeiðháholti 3 Gunnar Jónsson

4 Sameignar-Grána frá Syðri-Gróf 1 Guðmann Unnsteinsson

5 Sandra frá Blesastöðum 2A Bjarni Birgisson

6 Vonarneisti frá Vestra-Geldingaholti Sigfús Guðmundsson

7 Askja frá Kílhrauni Guðmann Unnsteinsson

8 Nótt frá Jaðri Ólafur Ásgeirsson

9 Garún frá Blesastöðum 2A Gunnlaugur Bjarnason

10 Flipi frá Haukholtum Guðmann Unnsteinsson

 

Töltkeppni

1 Viggó Sigursteinsson Þórólfur frá Kanastöðum

2 Bjarni Birgisson Arkíles frá Blesastöðum 2A

3 Matthías Leó Matthíasson Keimur frá Kjartansstöðum

4 Ólafur Ásgeirsson Stígandi frá Stóra-Hofi

5 Marta Margeirsdóttir Frumherji frá Kjarnholtum I

6 Hólmfríður Kristjánsdóttir Þokki frá Þjóðólfshaga 1

7 Linn Skum Kristall frá Kolsholti 2

8 Gunnar Jónsson Vífill frá Skeiðháholti 3

9 Ólafur Ásgeirsson Vordís frá Jaðri

10 Viggó Sigursteinsson Logi frá Reykjavík

11 Aðalsteinn Aðalsteinsson Snillingur frá Vorsabæ II

12 Höskuldur Ragnarsson Þengill frá Laugavöllum

13 Helgi Kjartansson Topar frá Hvammi I

14 Matthildur María Guðmundsdóttir Jódís frá Efri-Brúnavöllum I

15 Ingólfur Arnar Þorvaldsson Dimmblá frá Kjartansstöðum

16 Ólafur Ásgeirsson Dögg frá Steinnesi

17 Guðmann Unnsteinsson Breyting frá Haga I

18 Cora Claas Agni frá Blesastöðum 1A

19 Marta Margeirsdóttir Skundi frá Borgarfelli

20 Hermann Þór Karlsson Sörli frá Arabæ

21 Ingvi Karl Jóhannsson Hrafntinna frá Miðfelli 5

22 Guðjón Örn Sigurðsson Gola frá Skollagróf

23 Guðmann Unnsteinsson Sigurdís frá Galtafelli

24 Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum

25 Smári Adolfsson Eldur frá Kálfholti

26 Aðalsteinn Aðalsteinsson Brúnblesi frá Sjávarborg

27 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Blossi frá Vorsabæ II