fimmtudagur, 18. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fyrri umferð lokið

12. ágúst 2016 kl. 22:41

Tumi og Teitur

250m. skeið á Norðurlandamóti.

250m. skeið fyrri umferð er lokið en Thorvaldur Árnason er efstur á Thyrnir fran Knubbo á tímanum 22,12 en Teitur Árnason er annar á Tuma frá Borgarhóli með tímann 22,30. Seinni umferð fer fram á sunnudaginn. 

250m. skeið - Fyrri umferð

PLASS # RYTTER / HEST TOT
01: 048 Thorvaldur Arnason [SE] - Thyrnir från Knubbo [SE2001100506] 22,12"
1. H 22,12 
2. H 0,00 
02: 027 Teitur Árnason [IS] - Tumi frá Borgarhóli [IS2001158801] 22,30"
1. H 22,30 
2. H 0,00 
03: 004 Thomas V. Rørvang [DK] - Toppur frá Skarði 1 [IS2003135733] 22,57"
1. H 22,57 
2. H 0,00 
04: 022 Daníel Ingi Smárason [IS] - Blængur frá Árbæjarhjáleigu II [IS2003186990] 22,76"
1. H 22,84 
2. H 22,76 
05: 107 Linnea Brofeldt [SE] - Möttull frá Torfunesi [IS2004166211] 23,21"
1. H 24,26 
2. H 23,21

06: 040 Veronica Høgsveen Våland [NO] - Gáski frá Vindási [IS2003184949] 24,01"
1. H 24,01 
2. H 0,00 
07: 049 Albin af Klintberg [SE] - Nítróglusserín från Hella [SE2001100479] 24,21"
1. H 0,00 
2. H 24,21 
08: 019 Annika Kyrklund [FI] - Jara frá Horni I [IS2007277272] 24,90"
1. H 0,00 
2. H 24,90 
09: 042 Nils Christian Larsen [NO] - Dynfari frá Steinnesi [IS2006156290] 25,67"
1. H 0,00 
2. H 25,67 
10: 054 Lovisa Enblom [SE] - Töfrar från Bolandet [SE2001100499] 28,07"
1. H 0,00 
2. H 28,07

--- 013 Cecilie C. Langvad [DK] - Glæsir fra Rist [DK2006107101] 0,00"
1. H 0,00 
2. H 0,00 
--- 033 André Ziemann [NO] - Leistur frá Torfunesi [IS2008166201] 0,00"
1. H 0,00 
2. H 0,00 
--- 005 Sys Pilegård [DK] - Muni vom Hrafnsholt [DE2006134453] Withdrawn
--- 006 Rasmus Møller Jensen [DK] - Farsæll vom Hrafnsholt [DE2003134916] Withdrawn
--- 008 Anna Christine Ulbæk [DK] [DK] - Gjafar frá Hvoli [IS2005182012] Withdrawn
--- 016 Katie Brumpton [FI] - Drós fra Kuuma [FI2008231002] Withdrawn
--- 035 Kristin Elise Andersen [NO] - Grandi frá Laugardal [IS2001157795] Withdrawn
--- 044 Magnus Skúlason [SE] - Valsa från Brösarpsgården [SE2009210614] Withdrawn
--- 106 Camilla Mood Havig [NO] - Herjann fra Lian [NO1999104267] Withdrawn

250m. skeið - Ungmennaflokkur - Fyrri umferð

PLASS # RYTTER / HEST TOT
01: 059 Caroline Storch  (Y) [DK] - Saga fra Vingegården [DK2006201479] 24,74"
1. H 0,00 
2. H 24,74 
02: 060 Marie-Louise Skjønnemand  (Y) [DK] - Frostrós frá Sauðárkróki [IS2001257002] 25,33"
1. H 25,33 
2. H 0,00 
03: 061 Sofie Panduro  (Y) [DK] - Gammur frá Reykjavík [IS1998125293] 26,38"
1. H 0,00 
2. H 26,38 
04: 065 Laura Arboe (J) [DK] - Fiðla frá Árbæjarhjáleigu II [IS2006286757] 27,22"
1. H 0,00 
2. H 27,22 
--- 091 Lona Sneve  (Y) [NO] - Stóri-Dímon frá Hraukbæ [IS1996165370] 0,00"
1. H 0,00 
2. H 0,00 
--- 104 Hanna Österberg  (Y) [SE] - Vespa från Bolandet [SE2002201629] 0,00"
1. H 0,00 
2. H 0,00 
--- 058 Sasha Sommer  (Y) [DK] - Kommi fra Enighed [DK2006104664] Withdrawn
--- 063 Cecilie Østergaard  (Y) [DK] - Kilja fra Debelmose [DK2010200971] Withdrawn
--- 074 Desiree Alameri  (Y) [FI] - Þeyr fra Guldbæk [DK2005107156] Withdrawn
--- 078 Ásdís Ósk Elvarsdóttir  (Y) [IS] - Villandi frá Feti [IS2004186929] Withdrawn
--- 079 Konráð Axel Gylfason (Y) [IS] - Fengur frá Reykjarhóli [IS2001157600] Withdrawn
--- 081 Árný Oddbjörg Oddsdóttir (Y) [IS] - Tvistur frá Bræðratungu [IS1998188520] Withdrawn
--- 090 Ingrid Marie Larsen (Y) [NO] - Dimmey fra Jakobsgården [NO2005215215] Withdrawn
--- 098 Pierre Sandsten Hoyos (Y) [SE] - Geisli frá Svanavatni [IS2004184430] Withdrawn