fimmtudagur, 20. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fyrri umferð lokið

11. júní 2015 kl. 13:40

Guðmunda Ellen er langefst í T2 Ungmenna

Heildarniðurstöður gærdagsins frá Íþróttamóti Spretts og úrtöku fyrir HM.

Fyrri umferð úrtöku fyrir Heimsmeistaramóti í Herning fór fram í gær. Hér fyrir neðan eru heildarniðurstöður gærdagsins. Önnur umferð fer fram á morgun og um helgina. Eftir fyrstu umferð lýtur þetta vel út fyrir Guðmund Björgvins, Reynir Örn, Sigurð Sigurðarson, Gústaf Ásgeir, Guðmundu Elleni, Teit, Bjarna Bjarna og Jakob Svavar en allt getur gerst en önnur umferðin er eftir.

 

Gæðingaskeið – Fyrri umferð – Úrtaka

Jakob S. Sigurðsson Ægir frá Efri-Hrepp 7,50
Ásmundur Ernir Snorrason Grafík frá Búlandi 6,30
Viðar Ingólfsson  Váli frá Eystra-Súlunesi 6,00
Arnór Dan Kristinsson Goldfinger frá Vatnsenda 5,50
Arnór Dan Kristinsson  Starkaður frá Velli II 5,30
Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III 5,20
Halldór Þorbjörnsson Vörður frá Hafnarfirði 5,20
Logi Þór Laxdal Freyþór frá Ásbrú 4,65
Ásdís Ósk Elvarsdóttir Þeyr frá Prestsbæ 3,10
Hans Þór Hilmarsson Kiljan frá Steinnesi 0,00

 

Niðurstöður úr 150m skeiði Betri spretturinn

1. Sigurbjörn Bárðarson og Óðinn frá Búðardal 14,71
2. Ævar Örn Guðjónsson og Blossi frá Skammbeinsstöðum 14,76
3. Erling Ó. Sigurðsson og Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 15,21
4. Reynir Örn Pálmason og Skemill frá Dalvík 15,26
5. Leó Hauksson og Örn frá Laugabóli 15,90
6. Sigurður Óli Kristinsson og Goði frá Þóroddsstöðum 16,01
7. Guðrún Elín Jóhannsdóttir og Askur frá Efsta-Dal I 16,24
8. Emil Fredsgaard Obelitz og Þrándur frá Skógskoti 16,36
9. Eyvindur Hrannar Gunnarsson og Lilja Frá Dalsbæ 16,53
10. Guðrún Elín Jóhannsdóttir og Eskja frá Efsta-Dal I 16,60
11. Kjartan Ólafsson og Brík frá Laugabóli 16,93
12. Alexander Hrafnkelsson og Tíbrá frá Hestasýn 17,25
13. Finnur Ingi Sölvason og Tign frá Fornusöndum 17,86
14. Victor Ágústsson og Kyndill frá Bjarnanesi 0,00
15. Bjarni Bjarnason og Blikka frá Þóroddsstöðum 0,00

 

Niðurstöður úr 250m skeiði

1. Teitur Árnason og Tumi frá Borgarhóli 22,56
2. Bjarni Bjarnason og Hera frá Þóroddsstöðum 22,56
3. Ævar Örn Guðjónsson og Vaka frá Sjávarborg 22,75
4. Gústaf Ásgeir Hinriksson og Andri frá Lynghaga 23,03
5. Guðmundur Björgvinsson og Gjálp frá Ytra-Dalsgerði 23,78
6. Ragnar Tómasson og Branda frá Holtsmúla 1 24,03
7. Bjarni Bjarnason og Glúmur frá Þóroddsstöðum 24,07
8. Sigurður Vignir Matthíasson og Ormur frá Framnesi 24,42
9. Konrá Axel Gylfason og Von frá Sturlureykjum 24,79
10. Arna Ýr Guðnadóttir og Hrafnhetta frá Hvannastóði 24,96
11. Jón Bjarni Smárason og Virðing frá Miðdal 25,02
12. Árni Sigfús Birgisson og Vinkona frá Halakoti 25,10
13. Þórir Örn Grétarsson og Gjafar frá Þingeyrum 25,19
14. Alexander Hrafnkelsson og Elliði frá Hestasýn 0,00
15. Sigurður Óli Kristinsson og Snælda frá Laugabóli 0,00

 

Skeið 100 metra fyrri umferð

1. Teitur Árnason og Jökull frá Efri-Rauðalæk   7.76
2. Bjarni Bjarnason og Hera frá Þóroddsstöðum   7,77
3. Gústaf Ásgeir Hinriksson og Andri frá Lynghaga 7,84
4. Sigurður Óli Kristinsdóttir og Flipi frá Haukholtum 8,09
5. Dagmar Öder Einarsdóttir og Sleipnir frá Halakoti 8,22
6. Bjarni Bjarnason og Glúmur frá Þóroddsstöðum 8,24
7. Edda Rún Ragnarsdóttir og Léttir frá Eiríksstöðum 8,31
8-9 Guðmar ór Pétursson og Rúna frá Flugumýri 8,40
8-9 Ragnar Tómasson og Branda frá Holtsmúla 1 8,40
10. Leó Hauksson og Örn frá Laugabóli 8,48
11. Erlendur Ari Óskarsson og Ásdís frá Dalsholti 8,65
12. Sigurður Óli Kristinsson og Goði frá Þóroddsstöðum 8,75
13. Jón Bjarni Smárason og Virðing frá Miðdal 8,76
14. Ragnar Tómasson og Isabel frá Forsæti 9,11
15. Kjartan Ólafsson og Hnappur frá Laugabóli 9,54
16. Dagur Ingi Axelsson og List frá Svalbarða 10,16
17. Konráð Axel Gylfason og Von frá Sturlu-Reykjum 0

 

Niðurstöður úr tölti T1 – Meistaraflokki
Nr. Knapi Aðildarfélag Hross Einkunn
1 Sigurður Sigurðarson Geysir Arna frá Skipaskaga 8,13
2 Kristín Lárusdóttir Kópur Þokki frá Efstu-Grund 7,90
3 Sigurbjörn Bárðarson Fákur Jarl frá Mið-Fossum 7,80
4 Ragnar Tómasson Fákur Sleipnir frá Árnanesi 7,70
5 Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Kilja frá Grindavík 7,63
6 Berglind Ragnarsdóttir Fákur Frakkur frá Laugavöllum 7,20
7 Ásmundur Ernir Snorrason Máni Spölur frá Njarðvík 7,07
8 Steinn Haukur Hauksson Fákur Hreimur frá Kvistum 6,73

 

Niðurstöður – Tölt T1 - ungmennaflokkur 
Nr. Knapi Félag Hestur Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Þytur frá Efsta-Dal II 7,43
2 Eggert Helgason Ljúfur Stúfur frá Kjarri 6,60
3 Hinrik Ragnar Helgason Hörður Sýnir frá Efri-Hömru 6,50
4 Anna-Bryndís Zingsheim Fákur Spretta frá Gunnarsstöðum 6,50
5 Thelma Dögg Harðardóttir Sörli Albína frá Möðrufelli 6,50
6 Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur Ófeig frá Holtsmúla 1 6,30
7 Glódís Helgadóttir Sörli Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum 6,27
8 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hörður Sváfnir frá Miðsitju 6,27
9 Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Sylgja frá Ketilsstöðu 6,20
10 Gréta Rut Bjarnadóttir Sörli Snægrímur frá Grímarsstöð 6,17
11 Finnur Ingi Sölvason Glæsir Sæunn frá Mosfellsbæ 6,03
12 Fríða Hansen Geysir Sturlungur frá Leirubakka 5,93
13 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Stígandi Gjöf frá Sjávarborg 5,77
14 Birgitta Bjarnadóttir Geysir Þytur frá Gegnishólaparti 5,63

 

Niðurstöður - Slaktaumatölt T2 - Meistaraflokkur
Nr. Knapi Aðildarfélag Hross Einkunn
1 Reynir Örn Pálmason Hörður Greifi frá Holtsmúla 1 7,90
2 Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Andri frá Vatnsleysu 7,17
3 Logi Þór Laxdal Fákur Freyþór frá Ásbrú 6,87
4 Viðar Ingólfsson Fákur Kapall frá Kommu 6,33
5 Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ 0,00
6 Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Ægir frá Efri-Hrepp 0,00

 

Niðurstöður - Slaktaumatölt T2 - Ungmennaflokkur
Nr. Knapi Aðildarfélag Hross Einkunn
1 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Geysir Týr frá Skálatjörn 7,23
2 Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Stimpill frá Vatni 6,90
3 Arnór Dan Kristinsson Fákur Straumur frá Sörlatungu 6,83
4 Viktor Aron Adolfsson Sörli Glanni frá Hvammi III 5,10
5 Arnór Dan Kristinsson Fákur Starkaður frá Velli II 5,50

 

Niðurstöður - Fjórgangur V1 Meistaraflokkur
Nr. Knapi Aðildarfélag Hross Einkunn
1 Guðmundur Björgvinsson Geysir Hrímnir frá Ósi 7,40
2 Kristín Lárusdóttir Kópur Þokki frá Efstu-Grund 7,27
3 Sigurður Sigurðarson Geysir Grunnur frá Hólavatni 6,93
4 Berglind Ragnarsdóttir Fákur Frakkur frá Laugavöllum 6,87
5 Ásmundur Ernir Snorrason Máni Spölur frá Njarðvík 6,83
6 Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Nótt frá Sörlatungu 6,73
7 Halldóra Baldvinsdóttir Fákur Tenór frá Stóra-Ási 6,50
8 Valdimar Bergstað Logi Hugleikur frá Galtanesi 6,47
9 Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 0,00
10 Skúli Æ Steinsson Sleipnir Nn frá Eyrarbakka 0,00

 

Niðurstöður - Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur 

Nr. Knapi Aðildarfélag Hross Einkunn

1 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Geysir Týr frá Skálatjörn 6,60

2 Anna-Bryndís Zingsheim Fákur Spretta frá Gunnarsstöðum 6,53

3 Finnur Ingi Sölvason Glæsir Sæunn frá Mosfellsbæ 6,53

4 Hinrik Ragnar Helgason Hörður Sýnir frá Efri-Hömrum 6,50

5 Halldór Þorbjörnsson Trausti Ópera frá Hurðarbaki 6,40

6 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Stígandi Gjöf frá Sjávarborg 6,37

7 Glódís Helgadóttir Sörli Prins frá Ragnheiðarstöðum 6,33

8 Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Sylgja frá Ketilsstöðum 6,27

9 Gréta Rut Bjarnadóttir Sörli Snægrímur frá Grímarsstöðum 6,20

10 Arnór Dan Kristinsson Fákur Straumur frá Sörlatungu 6,17

11 Arnar Heimir Lárusson Sprettur Bjarmi frá Garðakoti 6,17

12 Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Stimpill frá Vatni 6,07

13 Fríða Hansen Geysir Hrannar frá Leirubakka 6,00

14 Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur Ás frá Tjarnarlandi 5,63

15 Harpa Sigríður Björnsdóttir Hörður Sváfnir frá Miðsitju 5,57

16 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Þytur frá Efsta-Dal II 0,00

 

Niðurstöður úr Fimmgangi F1 meistaraflokki 
Nr. Knapi Aðildarfélag Hross Einkunn

1 Bjarni Bjarnason Trausti Hnokki frá Þóroddsstöðum 7,13

2 Reynir Örn Pálmason Hörður Greifi frá Holtsmúla 1 7,03

3 Mette Mannseth Léttfeti Stjörnustæll frá Dalvík 6,93

4 Róbert Petersen Fákur Prins frá Blönduósi 6,87

5 Viðar Ingólfsson Fákur Kapall frá Kommu 6,83

6 Sigurbjörn Bárðarson Fákur Spói frá Litlu-Brekku 6,73

7 Viðar Ingólfsson Fákur Váli frá Eystra-Súlunesi I 6,53

8 Guðmar Þór Pétursson Skuggi Helgi frá Neðri-Hrepp 6,53

9 Logi Þór Laxdal Fákur Freyþór frá Ásbrú 6,50

10 Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ 6,37

11 Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Gormur frá Efri-Þverá 6,10

12 Ásmundur Ernir Snorrason Máni Grafík frá Búlandi 5,80

13 Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Ægir frá Efri-Hrepp 5,73

14 Líney María Hjálmarsdóttir Stígandi Kunningi frá Varmalæk 5,57

15 Hans Þór Hilmarsson Geysir Kiljan frá Steinnesi 0,00

 

Niðurstöður úr fimmgangi F1 ungmennaflokki
Nr. Knapi Aðildarfélag Hross Einkunn 

1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Geisli frá Svanavatni 7,13

2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 6,83

3 Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Vídalín Víðir frá Strandarhöfði 6,30

4 Arnór Dan Kristinsson Fákur Starkaður frá Velli II 6,20

5 Arnór Dan Kristinsson Fákur Goldfinger frá Vatnsenda 6,03

6 Viktor Aron Adolfsson Sörli Glanni frá Hvammi III 5,97

7 Bjarki Freyr Arngrímsson Fákur Freyr frá Vindhóli 5,90

8 Konráð Axel Gylfason Faxi Atlas frá Efri-Hrepp 5,80

10 Róbert Bergmann Geysir Fursti frá Stóra-Hofi 5,63

11 Konráð Axel Gylfason Faxi Askur frá Laugavöllum 5,07

12 Bjarki Freyr Arngrímsson Fákur Ótta frá Sælukoti 5,07

13 Arnar Heimir Lárusson Sprettur Flosi frá Búlandi 4,33

14 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Stígandi Þeyr frá Prestsbæ 4,13

15 Gréta Rut Bjarnadóttir Sörli Forkur frá Laugavöllum 0,00

16 Finnur Ingi Sölvason Glæsir Frabín frá Fornusöndum 0,00