sunnudagur, 16. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fyrri umferð lokið.

31. júlí 2014 kl. 22:22

Soren Madsen er efstur eftir fyrri umferðina Foto: Kari Baklund

250 metra skeiðið á Norðurlandamótinu í Herning.

Fyrri umferð í 250m. skeiðinu er lokið en efstur eftir hana er Soren Madsen og Hárekur frá Hákoti en þeir fóru á tímanum 22,26 sek. Örfáum sekúndubrotum á eftir honum er Daníel Ingi Smárason á Blæng frá Árbæjarhjáleigu en þeri fóru á tímanum 22,31. Þriðji er svo annar íslendingur, Bergþór Eggertsson á Lótus frá Aldenghoor með tímann 22,95. 

Ásdís Ósk Elvarsdóttir, ungmenni, er í 5. sæti með tímann 27,10 sek.

En þessu er ekki lokið og eiga íslendingarnir séns á að bæta sig en seinni umferðin fer fram á morgun. 

POS # RIDER / HORSE TOT
01: 042 Søren Madsen [S] [DK] - Hárekur frá Hákoti 22,26"
1ST 22,41 
2ND 22,26 
02: 075 Daníel Ingi Smárason [S] [IS] - Blængur frá Árbæjarhjáleigu 22,31"
1ST 22,31 
2ND 0,00 
03: 079 Bergþór Eggertsson [S] [IS] - Lotus fra Aldenghoor 22,95"
1ST 0,00 
2ND 22,95 
04: 024 Caspar Hegardt [S] [SE] - Ægir från Skeppargården 22,99"
1ST 0,00 
2ND 22,99 
05: 101 Veronica Høgsveen Våland [S] [NO] - Gáski fra Vindási 23,11"
1ST 24,37 
2ND 23,11

06: 033 Annie Ivarsdottir [Y] [SE] - Prins från Wreta 23,80"
1ST 0,00 
2ND 23,80 
07: 021 Albin af Klintberg [S] [SE] - Nítróglusserín från Hella 24,06"
1ST 0,00 
2ND 24,06 
08: 020 Hanna Johansson [S] [SE] - Nökkvi f Efri-Raudalaek 24,32"
1ST 0,00 
2ND 24,32 
09: 025 Åsa Nevander Holmén [S] [SE] - Lykill frá Gýgjarhóli 24,45"
1ST 0,00 
2ND 24,45 
10: 056 Sofie Panduro [Y] [DK] - Gammur frá Reykjavík 24,65"
1ST 0,00 
2ND 24,65

11: 010 Sanni Kosonen [Y] [FI] - Háleggur fra Sdr. Sognstrup 25,91"
1ST 0,00 
2ND 25,91 
12: 036 Madelein Kämpe [Y] [SE] - Þáttur från Fellskoti 26,10"
1ST 0,00 
2ND 26,10 
13: 082 Ásdís Ósk Elvarsdóttir [Y] [IS] - Seifur frá Kvistum 27,16"
1ST 0,00 
2ND 27,16 
14: 011 Oona Ylipuranen [Y] [FI] - Yngvi från Åleby 27,17"
1ST 27,17 
2ND 0,00 
15: 005 Sofia Österholm [S] [FI] - Flipa från Dahlgården 30,20"
1ST 0,00 
2ND 30,20

--- 015 Magnús Skúlason [S] [SE] - Aspar frá Fróni 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
--- 022 Jessica Rydin [S] [SE] - Jorik från Lönneberga 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
--- 023 Thorvaldur Arnason [S] [SE] - Thyrnir från Knubbo 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
--- 048 Rasmus Møller Jensen [S] [DK] - Farsæll vom Hrafnsholt 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
--- 051 Iben Katrine Andersen [S] [DK] - Skuggi frá Hávarðarkoti 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
--- 068 Agnar Snorri Stefánsson [S] [IS] - Alur frá Lundum II 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
--- 069 Arnar Bjarki Sigurðarson [S] [IS] - Arnar frá Blesastöðum 2A 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
--- 074 Guðlaug Marín Guðnadóttir [S] [IS] - Toppur frá Skarði 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
--- 076 Eyjólfur Þorsteinsson [S] [IS] - Kraftur frá Efri-Þverá 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
--- 077 Styrmir Árnason [S] [IS] - Skuggi frá Hofi I 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
--- 083 Svandís Lilja Stefánsdóttir [Y] [IS] - Lilja från Lindvallen 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
--- 086 Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir [Y] [IS] - Þeyr fra Guldbæk 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
--- 092 Camilla Mood Haavig [S] [NO] - Herjann fra Lian 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
--- 107 Kari Egelandsdal [Y] [NO] - Kristall frá Hvítanesi 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
--- 109 Steinar Clausen Kolnes [Y] [NO] - Styrla fra Skarstad 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00