þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Freyr sigraði A flokkinn

2. júní 2014 kl. 00:41

Gæðingamót Harðar

Hér fyrir neðan eru niðurstöður frá gæðingamóti Harðar

A-úrslit Ungmennaflokkur:
1-2 Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 8,44 
1-2 Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 8,44 
3 Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi 8,36 
4 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Röst frá Lækjamóti 8,29 
5 Lilja Dís Kristjánsdóttir / Dís frá Hólakoti 8,28 
6 Hinrik Ragnar Helgason / Sýnir frá Efri-Hömrum 8,24 
7 Páll Jökull Þorsteinsson / Jarl frá Lækjarbakka 8,20 
8 Annie Ivarsdottir / Sörli frá Húsavík 7,98

A-úrslit A-flokkur:
1 Freyr frá Vindhóli / Sigurður Vignir Matthíasson 8,55 
2 Óttar frá Hvítárholti / Súsanna Sand Ólafsdóttir 8,49 
3 Sæ-Perla frá Lækjarbakka / Lena Zielinski 8,45 
4 Tenór frá Hestasýn / Alexander Hrafnkelsson 8,30 
5 Hvatur frá Dallandi / Halldór Guðjónsson 8,13 
6 Nótt frá Flögu / Ragnar Bragi Sveinsson 8,06 
7 Sjór frá Ármóti / Viðar Ingólfsson 2,77 
41860 Dimma frá Hvoli / Reynir Örn Pálmason 0,00 
41860 Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu / Trausti Þór Guðmundsson 0,00

B-flokkur áhugamanna A-úrslit:
1 Jesper frá Leirulæk / Sigurður Ólafsson 8,33
2 Sindri frá Oddakoti / Vilhjálmur Þorgrímsson 8,27
3 Högni frá Þjóðólfshaga 1 / Hafrún Ósk Agnarsdóttir 8,21
4 Lóðar frá Tóftum / Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir 8,20
5 Klara frá Skák / Gylfi Freyr Albertsson 8,07
6 Bjartur frá Stafholti / Þórdís Þorleifsdóttir 7,78

A-flokkur áhugamanna A-úrslit:
1 Hyllir frá Hvítárholti / Súsanna Katarína Guðmundsdóttir 8,25
2 Þrumugnýr frá Hestasýn / Anton Hugi Kjartansson 8,15
3 Dimmalimm frá Kílhrauni / Linda Bjarnadóttir 8,06
4 Greipur frá Syðri-Völlum / Harpa Sigríður Bjarnadóttir 8,05
5 Vörður frá Laugabóli / Kjartan Ólafsson 7,98
6 Von frá Valstrýtu / Katrín Sif Ragnarsdóttir 7,95

A-úrslit B-flokkur:
1 Tónn frá Melkoti / Ebba Alexandra M. Montan 8,65 
2 Hákon frá Dallandi / Halldór Guðjónsson 8,49 
3 Bragur frá Seljabrekku / Reynir Örn Pálmason 8,47 
4 Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 / Viðar Ingólfsson 8,45 
5 Hrísla frá Margrétarhofi / Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir 8,41 
6 Veigar frá Narfastöðum / Sölvi Sigurðarson 8,35 
7 Folda frá Dallandi / Jessica Elisabeth Westlund 8,28 
8 Gloría frá Vatnsleysu II / Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir 8,16

Tölt T1 A-úrslit:
1 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Spretta frá Gunnarsstöðum 7,22 
2 Elías Þórhallsson / Staka frá Koltursey 6,89 
3 Leó Hauksson / Goði frá Laugabóli 6,67 
4 Guðjón Sigurðsson / Þyrnirós frá Reykjavík 6,44 
5 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 6,28 

Barnaflokkur A-úrslit:
1 Kristrún Ragnhildur Bender / Áfangi frá Skollagróf 8,28 
2 Pétur Ómar Þorsteinsson / Hrókur frá Enni 8,26 
3 Rakel Gylfadóttir / Piparmey frá Efra-Hvoli 8,21 
4 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 8,21 
5 Benedikt Ólafsson / Týpa frá Vorsabæ II 8,11 
6 Sara Bjarnadóttir / Sprettur frá Hraðastöðum 1 8,01 
7 Íris Birna Gauksdóttir / Svali frá Hvítárholti 7,97 
8 Aron Máni Rúnarsson / Vakur frá Syðri-Hofdölum 7,79