fimmtudagur, 18. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Forkeppni í tölti barna og slaktaumatölti unglinga

5. júlí 2019 kl. 12:10

Guðný Dís Jónsdóttir og Roði frá Margrétarhofi

Glæsilegar sýningar hjá yngri knöpum

Forkeppni í tölti T3 í barnaflokki og T4 unglingaflokki fór fram á íslandsmótinu nú í morgun.

Það eru systurnar Guðný Dís og Elva Rún sem að raða sér í tvö efstur sætin í tölti barna. Guðný Dís er efst á Roða frá Margrétarhofi með 6,93 í einkunn og Elva Rún á Straum frá Hofsstöðum í Garðabæ í öðru sæti með 6,80. Alls unnu sjö knapar sér þátttökurétt í a-úrslitum.

Í slaktaumatölti unglinga er Kristófer Darri Sigurðsson og Brúney frá Grafarkoti með 7,60 í einkunn. Í öðru sæti er Védís Huld og Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum með 7,47.

 

Tölt T3                                                                                                                         

Barnaflokkur                                                                                               

Forkeppni                                                                                                   

Sæti         Knapi                                     Hross                                             Einkunn

1              Guðný Dís Jónsdóttir              Roði frá Margrétarhofi                     6,93

2              Elva Rún Jónsdóttir                 Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,80

3              Ragnar Snær Viðarsson           Kamban frá Húsavík                        6,70

4              Sigurbjörg Helgadóttir             Elva frá Auðsholtshjáleigu               6,50

5-7            Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel frá Vatnsleysu                      6,43

5-7            Kolbrún Katla Halldórsdóttir     Sigurrós frá Söðulsholti                   6,43

5-7            Inga Fanney Hauksdóttir          Mirra frá Laugarbökkum                  6,43

8              Matthías Sigurðsson                Djákni frá Reykjavík                        6,33

9              Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Bragabót frá Bakkakoti                   6,30

10-11        Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Freyðir frá Leysingjastöðum II          6,27

10-11        Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Heiðrún frá Bakkakoti                      6,27

12-13        Sara Dís Snorradóttir               Þorsti frá Ytri-Bægisá I                    6,20

12-13        Sara Dís Snorradóttir               Gnótt frá Syðra-Fjalli I                     6,20

14             Helena Rán Gunnarsdóttir        Kornelíus frá Kirkjubæ                     6,17

15             Kristín Karlsdóttir                    Frú Lauga frá Laugavöllum              6,03

16             Kolbrún Sif Sindradóttir           Sindri frá Keldudal                          5,93

17             Lilja Rún Sigurjónsdóttir           Arion frá Miklholti                            5,80

18-19        Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Díva frá Bakkakoti                          5,77

18-19        Kristín Eir Hauksdóttir Holake  Sóló frá Skáney                              5,77

20             Þórdís Birna Sindradóttir         Orka frá Stóru-Hildisey                    5,73

21             Matthías Sigurðsson                Caruzo frá Torfunesi                        5,70

22             Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Depla frá Laxdalshofi                      5,57

23-24        Oddur Carl Arason                  Órnir frá Gamla-Hrauni                     5,37

23-24        Harpa Dögg Heiðarsdóttir        Flugsvin frá Grundarfirði                  5,37

 

Tölt T4                                                                                                                

Unglingaflokkur                                                                                   

Forkeppni                                                                                            

Sæti         Knapi                                   Hross                                       Einkunn

1              Kristófer Darri Sigurðsson      Brúney frá Grafarkoti                 7,60

2              Védís Huld Sigurðardóttir       Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum      7,47

3-4            Glódís Líf Gunnarsdóttir         Magni frá Spágilsstöðum           7,00

3-4            Katla Sif Snorradóttir             Eldey frá Hafnarfirði                  7,00

5              Elín Þórdís Pálsdóttir             Ópera frá Austurkoti                  6,97

6-7            Katrín Ósk Kristjánsdóttir       Höttur frá Austurási                   6,63

6-7            Arnar Máni Sigurjónsson        Sómi frá Kálfsstöðum                6,63

8              Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl                           6,57

9              Kristín Hrönn Pálsdóttir          Gaumur frá Skarði                     6,53

10             Rakel Gígja Ragnarsdóttir      Trygglind frá Grafarkoti              6,50

11             Þórgunnur Þórarinsdóttir        Grettir frá Saurbæ                     6,37

12             Sigrún Högna Tómasdóttir     Tandri frá Breiðstöðum               6,33

13             Aron Freyr Petersen               Adam frá Skammbeinsstöðum 1 6,23

14             Selma Leifsdóttir                   Hrafn frá Eylandi                       6,20

15             Þórgunnur Þórarinsdóttir        Taktur frá Varmalæk                  6,13

16             Hrund Ásbjörnsdóttir              Ábóti frá Söðulsholti                  6,03

17             Bergey Gunnarsdóttir             Strengur frá Brú                         6,00

18             Bergey Gunnarsdóttir             Dagur frá Björgum                     5,90

19             Dagur Ingi Axelsson              Fjörnir frá Reykjavík                   5,60

20             Sveinn Sölvi Petersen            Snót frá Prestsbakka                 5,03