föstudagur, 22. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Forkeppni í töltgreinum

20. júní 2019 kl. 19:22

Ásta Björnsdóttir og Glanni frá Austurási

Framundan er keppni í gæðingaskeiði

 

Forkeppni í tölti T3 fór fram nú seinni partinn á fimmtudegi. Keppt var í fjórum flokkum 1.flokki, unglingaflokki, barnaflokki og 2.flokki.

 

Í 1.flokki leiðir Guðrún Sylvía Pétursdóttir á hryssu sinni Gleði frá Steinnesi með 6,93 í einkunn. Fjórir knapar eru jafnir í 2-5 sæti með 6,77 í einkunn. Það eru þó Sævar Leifsson, Ásta Björnsdóttir, Vilborg Smáradóttir og Kristín Magnúsdóttir.

 

í unglingaflokki leiðir Kristófer Darri Sigurðsson á Verði frá Vestra-Fíflholti með 6,77 í einkunn. Bendikt Ólafsson er skammt undan en hann fékk í einkunn 6,73, hestur hans er Biskup frá Ólafshaga.

 

Í barnaflokki röðuðu sér í efstu tvö sætin systurnar Guðný Dís og Elva Rún Jónsdætur. Guðný er í efsta sæti á Roða frá Margrétarhofi með 6,87 og Elva er á Straum frá Hofsstöðum í Garðabæ en einkunn hennar er 6,43.

 

Í 2 flokki leiðir Hrönn Ásmundsdóttir og Rafn frá Melabergi með 6,43 í einkunn í öðru sæti er Arnhildur Halldórsdóttir og Tinni frá Laugabóli með í einkunn 6,33.

 

Framundan klukkan 20:00 er keppni í gæðingaskeiði.

 

Niðurstöður

 

 

Tölt T3                                                                                                                           

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                                             

Forkeppni                                                                                                     

Sæti         Knapi                                      Hross                                             Einkunn

1              Guðrún Sylvía Pétursdóttir         Gleði frá Steinnesi                           6,93

2-5            Sævar Leifsson                        Pálína frá Gimli                               6,77

2-5            Ásta Björnsdóttir                      Glanni frá Austurási                         6,77

2-5            Vilborg Smáradóttir                  Dreyri frá Hjaltastöðum                    6,77

2-5            Kristín Magnúsdóttir                  Sandra frá Reykjavík                       6,77

6              Edda Rún Guðmundsdóttir        Spyrna frá Strandarhöfði                 6,73

7              Guðmundur Karl Tryggvason     Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku       6,63

8-9            Guðmundur Karl Tryggvason     Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk            6,57

8-9            Larissa Silja Werner                  Stúfur frá Kjarri                               6,57

10             Vilfríður Sæþórsdóttir                Vildís frá Múla                                 6,37

11-14        Birna Káradóttir                        Kopar frá Fákshólum                       6,33

11-14        Hrafnhildur H Guðmundsdóttir   Þytur frá Dalvík                               6,33

11-14        Eva Dyröy                                Skálmöld frá Hákoti                        6,33

11-14        Anna  Þöll Haraldsdóttir            Óson frá Bakka                               6,33

15             Anna Renisch                           Aron frá Eyri                                   6,27

16-17        Jón Steinar Konráðsson            Hekla frá Þingholti                           6,23

16-17        Glódís Helgadóttir                    Ötull frá Narfastöðum                      6,23

18             Jóhann Ólafsson                      Brimrún frá Gullbringu                      6,20

19-20        Vera Evi Schneiderchen            Dagný frá Tjarnarlandi                     6,13

19-20        Henna Johanna Sirén                Gróði frá Naustum                           6,13

21-23        Ragnar Tómasson                    Hafliði frá Bjarkarey                         6,10

21-23        Jón Finnur Hansson                  Dís frá Bjarkarey                             6,10

21-23        Rósa Valdimarsdóttir                Íkon frá Hákoti                                6,10

24-27        Tómas Örn Snorrason               KK frá Grenstanga                          6,07

24-27        Sveinn Ragnarsson                   Gammur frá Aðalbóli                       6,07

24-27        Sigurður Gunnar Markússon      Alsæll frá Varmalandi                      6,07

24-27        Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Nói frá Vatnsleysu                           6,07

28             Guðjón G Gíslason                   Abel frá Hjallanesi 1                        6,00

29             Kathrine Vittrup Andersen          Augsýn frá Lundum II                      5,90

30             Hulda Katrín Eiríksdóttir            Salvar frá Fornusöndum                  5,80

31             Högni Sturluson                        Sjarmi frá Höfnum                           5,77

32             Daníel Gunnarsson                   Darri frá Einhamri 2                         5,73

33             Guðrún Margrét Valsteinsdóttir  Hruni frá Breiðumörk 2                     5,67

34             Dagmar Öder Einarsdóttir         Villa frá Kópavogi                           5,60

35             Sigurður Kristinsson                  Vígþór frá Hveravík                         5,57

36             Jóhann Ólafsson                      Djörfung frá Reykjavík                     5,47

37             Elisa Englund Berge                 Virðing frá Tungu                             5,23

38             Rakel Sigurhansdóttir                Glanni frá Þjóðólfshaga 1                4,87

39-41        Jóhann Ólafsson                      Von frá Bjarnanesi                           0,00

39-41        Hrefna María Ómarsdóttir          Eva frá Álfhólum                             0,00

39-41        Steinn Haukur Hauksson           Ísing frá Fornastekk                        0,00

                                                                                                                                                      

                                                                                                                                                           

Unglingaflokkur                                                                                            

Forkeppni                                                                                                     

Sæti         Knapi                                      Hross                                             Einkunn

1              Kristófer Darri Sigurðsson         Vörður frá Vestra-Fíflholti                 6,77

2              Benedikt Ólafsson                    Biskup frá Ólafshaga                      6,73

3              Haukur Ingi Hauksson               Barði frá Laugarbökkum                  6,67

4              Selma Leifsdóttir                      Glaður frá Mykjunesi 2                     6,63

5-6            Sigurður Baldur Ríkharðsson     Auðdís frá Traðarlandi                      6,50

5-6            Þorvaldur Logi Einarsson          Stjarni frá Dalbæ II                          6,50

7-8            Védís Huld Sigurðardóttir          Drottning frá Íbishóli                        6,47

7-8            Jón Ársæll Bergmann               Eyja frá Garðsauka                          6,47

9              Glódís Líf Gunnarsdóttir            Simbi frá Ketilsstöðum                    6,43

10             Hulda María Sveinbjörnsdóttir    Garpur frá Skúfslæk                        6,30

11             Eygló Hildur Ásgeirsdóttir         Saga frá Dalsholti                           6,23

12             Aníta Eik Kjartansdóttir             Lóðar frá Tóftum                             6,20

13-14        Þórey Þula Helgadóttir              Gjálp frá Hvammi I                          6,13

13-14        Katla Sif Snorradóttir                Þorsti frá Ytri-Bægisá I                    6,13

15             Glódís Rún Sigurðardóttir          Ársól frá Sunnuhvoli                        6,10

16-18        Egill Már Þórsson                     Fluga frá Hrafnagili                          6,07

16-18        Sólveig Rut Guðmundsdóttir     Ýmir frá Ármúla                               6,07

16-18        Bergey Gunnarsdóttir                Flikka frá Brú                                  6,07

19             Jón Ársæll Bergmann               Freyja frá Bakkakoti                        6,00

20             Heiður Karlsdóttir                      Ómur frá Brimilsvöllum                    5,97

21             Aron Freyr Petersen                  Adam frá Skammbeinsstöðum 1      5,87

22             Arnar Máni Sigurjónsson           Lúkas frá Skrúð                               5,83

23             Kristján Árni Birgisson               Karmur frá Kanastöðum                   5,77

24             Jóhanna Ásgeirsdóttir               Rokkur frá Syðri-Hofdölum              5,57

25-26        Þórgunnur Þórarinsdóttir           Taktur frá Varmalæk                        5,50

25-26        Halldóra Hlíf Þorvaldsdóttir       Ganti frá Torfunesi                          5,50

27             Helga Stefánsdóttir                   Völsungur frá Skarði                        5,43

28             Hildur Dís Árnadóttir                 Kolla frá Blesastöðum 1A                5,37

29             Svala Rún Stefánsdóttir            Sólmyrkvi frá Hamarsey                  4,43

                                                                                                                                                      

                                                                                                                                                           

Barnaflokkur                                                                                                 

Forkeppni                                                                                                     

Sæti         Knapi                                      Hross                                             Einkunn

1              Guðný Dís Jónsdóttir                Roði frá Margrétarhofi                     6,87

2              Elva Rún Jónsdóttir                  Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,43

3              Matthías Sigurðsson                 Djákni frá Reykjavík                        6,40

4              Ragnar Snær Viðarsson            Kamban frá Húsavík                        6,23

5-6            Inga Fanney Hauksdóttir           Mirra frá Laugarbökkum                   6,13

5-6            Matthías Sigurðsson                 Caruzo frá Torfunesi                        6,13

7              Sigurbjörg Helgadóttir               Elva frá Auðsholtshjáleigu               6,00

8-10          Kolbrún Sif Sindradóttir            Sindri frá Keldudal                          5,87

8-10          Kristín Karlsdóttir                      Frú Lauga frá Laugavöllum              5,87

8-10          Sara Dís Snorradóttir                Gnótt frá Syðra-Fjalli I                      5,87

11             Elísabet Vaka Guðmundsdóttir  Heiðrún frá Bakkakoti                      5,83

12-14        Helena Rán Gunnarsdóttir          Kornelíus frá Kirkjubæ                     5,57

12-14        Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson    Gjafar frá Hæl                                 5,57

12-14        Elísabet Vaka Guðmundsdóttir  Díva frá Bakkakoti                          5,57

15             Lilja Rún Sigurjónsdóttir            Arion frá Miklholti                            5,40

16             Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir   Depla frá Laxdalshofi                      5,37

17             Harpa Dögg Heiðarsdóttir         Flugsvin frá Grundarfirði                  5,30

18             Kristín Eir Hauksdóttir Holake    Sóló frá Skáney                              5,27

19             Sveinfríður Hanna Ólafsdóttir     Elding frá Barká                              5,00

20             Kolbrún Katla Halldórsdóttir      Sigurrós frá Söðulsholti                   0,00

 

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                    

Forkeppni                                                                           

Sæti  Knapi                                 Hross                               Einkunn

1        Hrönn Ásmundsdóttir           Rafn frá Melabergi             6,43

2        Arnhildur Halldórsdóttir        Tinna frá Laugabóli            6,33

3        Elín Rós Hauksdóttir            Seiður frá Feti                    6,30

4-5     Margrét Halla Hansdóttir Löf Paradís frá Austvaðsholti 1 6,20

4-5     Sigurður Sigurðsson            Glæsir frá Torfunesi           6,20

6        Arnhildur Halldórsdóttir        Þytur frá Stykkishólmi        6,13

7        Jón Þorvarður Ólafsson       Skálmöld frá Gullbringu     6,00

8        Ingibjörg Guðmundsdóttir     Garri frá Strandarhjáleigu    5,97

9        Valdimar Sigurðsson            Trausti frá Heiði                 5,90

10-11  Anna Kristín Kristinsdóttir     Styrkur frá Stokkhólma      5,87

10-11  Ófeigur Ólafsson                 Heppni frá Kjarri                5,87

12-13  Sverrir Einarsson                 Kraftur frá Votmúla 2         5,83

12-13  Svandís Beta Kjartansdóttir  Taktur frá Reykjavík           5,83

14      Oddný Erlendsdóttir            Gígja frá Reykjum              5,80

15      Jón Björnsson                     Glóðar frá Árbakka            5,73

16      Rúna Helgadóttir                  Fjóla frá Brú                      5,70

17      Elísabet Jóna Jóhannsdóttir Örlygur frá Hafnarfirði        5,43

18      Sóley Þórsdóttir                  Fönix frá Fornusöndum      5,20

19      Inga Kristín Sigurgeirsdóttir  Dáð frá Hafnarfirði             5,13