þriðjudagur, 19. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Forkeppni í A-flokki og unglingaflokki

13. júlí 2019 kl. 13:26

Narfi frá Áskoti og Sigurður Sigurðarson

Nú er allri forkeppni lokið hér á Fjórðungsmóti

 

Forkeppni í unglingaflokki og A-flokki fór fram í dag hér á Fornustekkum í Hornafirði. Keppta var í þremur flokkum í A-flokki opnum flokki, áhugamanna og ungmenna.

Í unglingaflokki er efst Ríkey Nótt Tryggvadóttir og Tvistur frá Árgerði.

Í A-flokki gæðinga er það Dropi frá Kirkubæ sem stendur efstur með 8,64 í einkunn. Knapi á honum er Hanna Rún Ingibergsdóttir. Annar er Bjarmi frá Litlu-Tungu 2 og Sæmundur Þorbjörn með 8,61. Átta efstu hestar mæta til úrslita á morgun. Fjórir efstu hestar eru allt fulltrúar Geysis í Rangárvallasýsli.

Nú er framundan yfirlitsýning kynbótahrossa og hefst hún klukkan 14:30

Allar niðurstöður morgunsins má nálgast hér fyrir neðan.

 

A flokkur                                                                                                                                                    

Gæðingaflokkur 1                                                                                                                     

Forkeppni                                                                                                                                 

Sæti        Hross                               Knapi                                        Aðildarfélag eiganda    Einkunn

1             Dropi frá Kirkjubæ             Hanna Rún Ingibergsdóttir           Geysir                      8,63

2             Bjarmi frá Litlu-Tungu 2      Sæmundur Þorbjörn SæmundssonGeysir                    8,61

3             Jarl frá Árbæjarhjáleigu II   Hekla Katharína Kristinsdóttir       Geysir                      8,51

4             Narfi frá Áskoti                  Sigurður Sigurðarson                  Geysir                      8,44

5             Askja frá Efstu-Grund        Hlynur Guðmundsson                  Sindri                       8,43

6             Sproti frá Sauðholti 2         Svavar Örn Hreiðarsson              Hringur                     8,41

7             Greipur frá Lönguhlíð         Hans Kjerúlf                               Freyfaxi                    8,35

8             Vængur frá Grund             Anna Kristín Friðriksdóttir            Hringur                     8,35

9             Klókur frá Dallandi             Vilborg Smáradóttir                    Sindri                       8,32

10            Mardöll frá Hryggstekk      Guðröður Ágústson                     Hringur                     8,31

11            Smári frá Strandarhjáleigu  Elvar Þormarsson                       Geysir                      8,31

12            Lukka frá Árbæjarhjáleigu II                                                 Hanifé Müller-Schoenau Geysir  8,23

13            Hrafntinna frá Svínafelli 2   Friðrik Reynisson                        Hornfirðingur             8,22

14            Álfrún frá Bakkakoti           Róbert Bergmann                       Geysir                      8,20

15            Stormur frá Sólheimum      Hulda Björk Haraldsdóttir            Freyfaxi                    8,19

16            Glóey frá Syðri-Fljótum      Kristín Lárusdóttir                       Kópur                       8,17

17            Freyfaxi frá Aðalbóli          Hans Kjerúlf                               Freyfaxi                    8,08

18            Festi frá Eyjarhólum          Hlynur Guðmundsson                  Sindri                       7,94

19            Hljómur frá Horni I             Jasmina Koethe                          Hornfirðingur             7,92

20            Haukur frá Lönguhlíð          Reynir Jónsson                          Freyfaxi                    7,91

21            Næla frá Lækjarbrekku 2    Hlynur Guðmundsson                  Hornfirðingur             7,45

22            Himinbornadís frá Eiðisvatni Bjarney Jóna Unnsteinsd.         Hornfirðingur             7,41

23            Matthildur frá Stormi          Einar Ben Þorsteinsson               Freyfaxi                    7,14

 

Gæðingaflokkur 2                      A-flokkur áhugamanna                                                          

Forkeppni                                                                                                                             

Sæti  Hross                               Knapi                                      Aðildarfélag eiganda  Einkunn

1        Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 Hjördís Rut Jónsdóttir               Sindri                         8,17

2        Hekla frá Strandarhjáleigu  Hulda Jónsdóttir                       Geysir                        8,17

3        Eydís frá Neskaupstað      Guðbjörg O Friðjónsdóttir          Blær                           8,01

4        Harka frá Holtsenda 2        Liva Marie Hvarregaard Nielsen  Hornfirðingur               7,98

5        Eyvar frá Neskaupstað      Sigurður J Sveinbjörnsson        Blær                           7,91

6        Mey frá Fremri-Fitjum         Bianka Ziegler                          Hornfirðingur               7,47

7        Eyvör frá Neskaupstað      Sigurður J Sveinbjörnsson        Blær                           7,20

8        Katla frá Haga                   Bianka Ziegler                          Hornfirðingur               0,00

 

A flokkur ungmenna                                                                                

                                                                                                                                      

Forkeppni                                                                                                           

Sæti  Knapi                              Hross                         Aðildarfélag knapa  Einkunn

1        Ingunn Birna Árnadóttir     Tvistur frá Garðshorni  Léttir                       8,11

2        Mathilde Larsen                Gyðja frá Bjarnanesi    Hornfirðingur            7,54

3        Mathilde Nijzingh              Fjóla frá Horni I           Hornfirðingur            7,52

4-5     Jón Ársæll Bergmann       Sif frá Eystra-Fróðholti                              Geysir      0,00

4-5     Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir                                  Vaka frá Bakkakoti  Geysir      0,00

 

Unglingaflokkur                                                                                                      

                                                                                                                                          

Forkeppni                                                                                                               

Sæti  Knapi                                   Hross                         Aðildarfélag knapa Einkunn

1        Ríkey Nótt Tryggvadóttir        Tvistur frá Árgerði        Freyfaxi                  8,09

2        Jónína Vigdís Hallgrímsdóttir  Aríel frá Teigabóli        Freyfaxi                  8,08

3-4     Þrúður Kristrún Hallgrímsdótti Herkules frá Kyljuholti  Freyfaxi                  8,08

3-4     Anna María Bjarnadóttir          Salka frá Hofsstöðum  Geysir                     8,08

5        Jón Ársæll Bergmann            Freyja frá Bakkakoti    Geysir                     7,97

6        Sunna Lind Sigurjónsdóttir     Skjálfti frá Efstu-Grund                              Sindri  7,92

7        Margrét Ásta Hreinsdóttir       Hrólfur frá Fornhaga II  Léttir                       7,88

8        Hildur Ösp Vignisdóttir           Leiknir frá Yzta-Bæli    Fákur                      7,45