mánudagur, 22. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Flott fimmgangskeppni

20. apríl 2015 kl. 11:00

Verðlaunahafar í fimmgangi í 1. flokki.

Úrslit frá síðasta móti KB-mótaraðar.

<!-- /* Font Definitions */ @font-face {font-family:"MS 明朝"; panose-1:0 0 0 0 0 0 0 0 0 0; mso-font-charset:128; mso-generic-font-family:roman; mso-font-format:other; mso-font-pitch:fixed; mso-font-signature:1 134676480 16 0 131072 0;} @font-face {font-family:"Cambria Math"; panose-1:2 4 5 3 5 4 6 3 2 4; mso-font-charset:1; mso-generic-font-family:roman; mso-font-format:other; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:0 0 0 0 0 0;} @font-face {font-family:Cambria; panose-1:2 4 5 3 5 4 6 3 2 4; mso-font-alt:Times; mso-font-charset:0; mso-generic-font-family:roman; mso-font-format:other; mso-font-pitch:auto; mso-font-signature:0 0 0 0 0 0;} /* Style Definitions */ p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal {mso-style-unhide:no; mso-style-qformat:yes; mso-style-parent:""; margin:0cm; margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:12.0pt; font-family:"Cambria","serif"; mso-ascii-font-family:Cambria; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:"MS 明朝"; mso-fareast-theme-font:minor-fareast; mso-hansi-font-family:Cambria; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Times New Roman"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;} .MsoChpDefault {mso-style-type:export-only; mso-default-props:yes; font-family:"Cambria","serif"; mso-ascii-font-family:Cambria; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:"MS 明朝"; mso-fareast-theme-font:minor-fareast; mso-hansi-font-family:Cambria; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Times New Roman"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;} @page WordSection1 {size:595.0pt 842.0pt; margin:72.0pt 90.0pt 72.0pt 90.0pt; mso-header-margin:35.4pt; mso-footer-margin:35.4pt; mso-paper-source:0;} div.WordSection1 {page:WordSection1;} --> Þriðja og síðasta mót KB mótaraðarinnar var haldið í Faxaborg laugardaginn 18. apríl. Alls voru 73 keppendur voru skráðir til leiks en því miður komust nokkrir keppendur af Snæfellsnesi ekki sökum hvassviðris.

"Veðrið hefur því sett mark sitt á öll mótin í vetur með einhverjum hætti. Keppt var í fimmgangi í þremur flokkum og tölti T3 í þremur flokkum. Gekk mótið vel fyrir sig, hófst kl. 10 og lauk skv. áætlun kl. 16. Var hart barist í öllum flokkum og árangur góður eins og tölur bera með sér. Lokahóf var svo um kvöldið í félagsheimilinu þar sem einstaklingsverðlaun voru veitt sem og verðlaun fyrir liðakeppnina. Sem sagt góður endir á flottri mótaröð," segir í frétt frá aðstandendum mótaraðarinnar.

Úrslit mótsins urðu eftirfarandi:

Tölt T3                                                                                               

Barnaflokkur  

Forkeppni

1                         Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku                                 5,57                

2                         Heiður Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli                                    5,07                

3                         Anita Björk Björgvinsdóttir / Klöpp frá Skjólbrekku                                   4,93                

4-5                      Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Svaðilfari frá Báreksstöðum                                   4,77                

4-5                      Anita Björk Björgvinsdóttir / Pjakkur frá Garðabæ                          4,77                

6                         Andrea Ína Jökulsdóttir / Laufar frá Hraunsmúla                             3,70                

7                         Alexandra Sif Svavarsdóttir / Glaumur frá Steindórsstöðum                                    3,53                

8                         Elín Björk Sigurþórsdóttir / Hausti frá Borgarnesi                           3,50                

Úrslit

1                         Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku                                 5,61                

2-3                      Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Svaðilfari frá Báreksstöðum                                   5,33                

2-3                      Heiður Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli                                    5,33                

4                         Anita Björk Björgvinsdóttir / Klöpp frá Skjólbrekku                                   5,11                

5                         Andrea Ína Jökulsdóttir / Laufar frá Hraunsmúla                             4,39                

Unglingaflokkur

Forkeppni

1                         Arna Hrönn Ámundadóttir / Hrafn frá Smáratúni                             6,10                

2                         Húni Hilmarsson / Haustnótt frá Akurgerði II                                 6,00                

3                         Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum                                    5,93                

4-5                      Inga Dís Víkingsdóttir / Sindri frá Keldudal                         5,63                

4-5                      Húni Hilmarsson / Eldur frá Kálfholti                                  5,63                

6                         Ísólfur Ólafsson / Urður frá Leirulæk                                  5,57                

7                         Freyja Fannberg Þórsdóttir / Snillingur frá Lýsudal                         5,27                

8                         Hlynur Sævar Jónsson / Bylur frá Sigríðarstöðum                           5,20                

9                         Inga Dís Víkingsdóttir / Sleipnir frá Söðulsholti                               5,03                

10                       Aron Freyr Sigurðsson / Ares frá Akureyri                          4,40                

Úrslit

1                         Arna Hrönn Ámundadóttir / Hrafn frá Smáratúni                             6,44                

2                         Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum                                    6,17                

3                         Húni Hilmarsson / Haustnótt frá Akurgerði II                                 5,94                

4                         Ísólfur Ólafsson / Urður frá Leirulæk                                  5,72                

5                         Inga Dís Víkingsdóttir / Sindri frá Keldudal                         5,67                

2. flokkur

Forkeppni

1                         Inga Vildís Bjarnadóttir / Svalur frá Skipaskaga                               5,50                

2                         Herborg Sigríður Sigurðardótti / Assa frá Bjarnarhöfn                                5,47                

3                         Sóley Birna Baldursdóttir / Lukkudís frá Dalbæ II                           5,27                

4                         Hrafn Einarsson / Vilborg frá Melkoti                                 5,23                

4-5                      Sævar Örn Eggertsson / Bræðir frá Skjólbrekku                              5,20                

4-5                      Helgi Baldursson / Neisti frá Grindavík                               5,20                

7                         Gísli Pálsson / Gimli frá Lágmúla                            5,10                

8-9                      Margrét Þóra Sigurðardóttir / Þór frá Saurbæ                                   5,07                

8-9                      Nadine Elisabeth Walter / Krummi frá Reykhólum                          5,07                

10                       Helgi Baldursson / Ögri frá Fróni                            5,03                

11                       Belinda Ottósdóttir / Bleyta frá Akranesi                              5,00                

12                       Jón Guðjónsson / Hrólfur frá Litlu-Tungu 2                                    4,77                

13                       Melanie Fyhn / Jóker frá Árgerði                             4,70                

14                       Rósa Emilsdóttir / Gnýr frá Reykjarhóli                               4,57                

15                       Torfey Rut Leifsdóttir / Móses frá Fremri-Fitjum                            3,97                

16                       Jón Guðjónsson / Begga frá Litlu-Tungu 2                          3,90                

Úrslit

1                         Helgi Baldursson / Neisti frá Grindavík                               5,94                

2                         Herborg Sigríður Sigurðardótti / Assa frá Bjarnarhöfn                                5,67                

3                         Hrafn Einarsson / Vilborg frá Melkoti                                 5,61                

42099                 Sævar Örn Eggertsson / Bræðir frá Skjólbrekku                              5,50                

42099                 Inga Vildís Bjarnadóttir / Svalur frá Skipaskaga                               5,50                

6                         Sóley Birna Baldursdóttir / Lukkudís frá Dalbæ II                           5,22                

Fimmgangur F2                                                                                             

Ungmennaflokkur

Forkeppni

            1                         Klara Sveinbjörnsdóttir / Gola frá Þingnesi                          5,90                

2                         Þorgeir Ólafsson / Glóra frá Skógskoti                                5,70                

3                         Máni Hilmarsson / Bónus frá Feti                            5,57                

4-5                 Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup frá Sigmundarstöðum                               5,23                

4-5                Gyða Helgadóttir / Óðinn frá Syðra-Kolugili                                   5,23                

6                         Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Blær frá Eystra-Fróðholti                                    4,60                

7                         Viktoría Gunnarsdóttir / Niður frá Miðsitju                          3,43                                                                                        

Úrslit vantar.

1. flokkur

1                         Heiðar Árni Baldursson / Djass frá Blesastöðum 1A                                   6,13                

2                         Aníta Lára Ólafsdóttir / Sleipnir frá Runnum                                    5,77                

3                         Hlynur Þór Hjaltason / Fáni frá Breiðabólsstað                                5,40                

4                         Ámundi Sigurðsson / Jarl frá Miðfossar 2                           5,30                

5                         Heiðar Árni Baldursson / Eyvör frá Litlalandi Ásahreppi                             5,23                

6                         Ulrika Ramundt / Dáð frá Akranesi                          5,03                

7                         Jóhannes Jóhannesson / Kolbrá frá Stafholtsveggjum                                 4,67                

8                         Ólafur Guðmundsson / Taktur frá Fremri-Fitjum                            4,33                

9                         Erla Rún Rúnarsdóttir / Ljósa Nótt frá Borgarnesi                           4,07                

Úrslit

1                         Heiðar Árni Baldursson / Djass frá Blesastöðum 1A                                   6,12                

2                         Aníta Lára Ólafsdóttir / Sleipnir frá Runnum                                    5,83                

3                         Hlynur Þór Hjaltason / Fáni frá Breiðabólsstað                                5,50                

4                         Ámundi Sigurðsson / Jarl frá Miðfossar 2                           5,17                

5                         Ulrika Ramundt / Dáð frá Akranesi                          4,90                

Meistaraflokkur

Forkeppni

1-2                 Siguroddur Pétursson / Syneta frá Mosfellsbæ                                6,43                

1-2                 Jakob Svavar Sigurðsson / Straumur frá Skrúð                                6,43                

3                         Randi Holaker / Þytur frá Skáney                             6,27                

4                         Halldór Sigurkarlsson / Fjöður frá Ólafsvík                         6,20                

5                         Haukur Bjarnason / Gýgur frá Skáney                                 6,03                

6                         Benedikt Þór Kristjánsson / Salka frá Hofsstöðum                          5,83                

7                         Haukur Bjarnason / Svali frá Skáney                                   5,73                

8                         Guðmundur Margeir Skúlason / Krapi frá Steinum                         5,70                

9                         Heiða Dís Fjeldsteð / Laxdal frá Skáney                              5,67                

10                       Leifur George Gunnarssonn / Sýn frá Skipaskaga                           5,60                

11-12                  Finnur Kristjánsson / Glaumur frá Jarðbrú                          5,40                

11-12                  Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Fengur frá Reykjarhóli                                5,40                

13                       Finnur Kristjánsson / Grímur frá Borgarnesi                                   5,27                

14                       Svavar Jóhannsson / Hrina frá Gunnlaugsstöðum                            5,17                

15                       Guðbjartur Þór Stefánsson / Júlíus Sesar frá Kópavogi                                5,00                

16                       Svavar Jóhannsson / Blundur frá Skrúð                               4,73                

17                       Benedikt Þór Kristjánsson / Karri frá Kirkjuskógi                           4,60                

18                       Jón Ottesen / Ás frá Skipanesi                                 3,53                

Úrslit

1                         Halldór Sigurkarlsson / Fjöður frá Ólafsvík                         6,93                

2                         Siguroddur Pétursson / Syneta frá Mosfellsbæ                                6,62                

3                         Jakob Svavar Sigurðsson / Straumur frá Skrúð                                6,60                

4                         Randi Holaker / Þytur frá Skáney                             6,43                

5                         Haukur Bjarnason / Gýgur frá Skáney                                 6,07