föstudagur, 19. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fjórgangur Ungmenna

19. júní 2019 kl. 17:10

Telma Dögg og Marta frá Húsavík

Stutt á milli efstu hesta í forkeppni í V1 ungmenna

Forkeppni í fjórgangi ungmenna er nú lokið og er stutt á milli efstu hesta.

Að lokinni forkeppni er það Hákon Dan Ólafsson sem leiðir á hestinum Stirni frá Skriðu en þeirra einkunn er 6,87. Í öðru sæti er Skagfirska parið Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Koltinna frá Varmalæk með 6,73 í einkunn. í þriðja sæti er einnig skagfirskt par, Þórdís Inga Pálsdóttir og Njörður frá Flugumýri en þau hluti íeinkunn 6,67. Skammt á eftir henni er Thelma Dögg með Mörtu frá Húsavík og einkunnina 6,63.

Framundan er nú forkeppni í fjórgangi meistaraflokki og verður spennandi að sjá hvernig knapar og hestar í þeim flokki mæta til leiks.

Allar niðurstöður úr fjórgangi ungmenna eru hér fyrir neðan.

 

Fjórgangur V1                                                                                  

Ungmennaflokkur                                                                             

Forkeppni                                                                                        

Sæti  Knapi                                    Hross                                          Einkunn

1        Hákon Dan Ólafsson              Stirnir frá Skriðu                            6,87

2        Ásdís Ósk Elvarsdóttir           Koltinna frá Varmalæk                  6,73

3        Þórdís Inga Pálsdóttir            Njörður frá Flugumýri II                  6,67

4        Thelma Dögg Tómasdóttir      Marta frá Húsavík                         6,63

5-6     Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir                                                   Skálmöld frá Eystra-Fróðholti   6,53

5-6     Jóhanna Guðmundsdóttir       Leynir frá Fosshólum                    6,53

7-8     Svanhildur Guðbrandsdóttir    Aðgát frá Víðivöllum fremri            6,50

7-8     Hafþór Hreiðar Birgisson        Dimma frá Grindavík                     6,50

9        Hafþór Hreiðar Birgisson        Hróður frá Laugabóli                     6,47

10-12  Benjamín Sandur Ingólfsson   Toppur frá Litlu-Reykjum               6,43

10-12  Elín Árnadóttir                        Blær frá Prestsbakka                    6,43

10-12  Arnar Máni Sigurjónsson        Sómi frá Kálfsstöðum                   6,43

13-15  Elísa Benedikta Andrésdóttir  Lukka frá Bjarnanesi                     6,40

13-15  Glódís Rún Sigurðardóttir       Kolka frá Hárlaugsstöðum 2          6,40

13-15  Glódís Rún Sigurðardóttir       Múli frá Bergi                                6,40

16      Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir                                                   Skriða frá Hlemmiskeiði 3         6,37

17-18  Þorgils Kári Sigurðsson          Fákur frá Kaldbak                         6,33

17-18  Heiða Rún Sigurjónsdóttir       Lottó frá Kvistum                          6,33

19      Elmar Ingi Guðlaugsson         Grunnur frá Hólavatni                    6,30

20      Ólöf Helga Hilmarsdóttir         Katla frá Mörk                              6,23

21      Ásdís Ósk Elvarsdóttir           Vísa frá Hrísdal                             6,17

22      Kristín Hermannsdóttir            Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti 6,10

23-25  Rúna Tómasdóttir                  Sleipnir frá Árnanesi                      6,07

23-25  Rúna Tómasdóttir                  Kóngur frá Korpu                          6,07

23-25  Viktoría Eik Elvarsdóttir          Gjöf frá Sjávarborg                       6,07

26      Ida Aurora Eklund                  Stapi frá Dallandi                          6,03

27-28  Bríet Guðmundsdóttir             Eldborg frá Eyjarhólum                 5,90

27-28  Hildur Berglind Jóhannsdóttir  Gimsteinn frá Röðli                       5,90

29      Birta Ingadóttir                       Fluga frá Oddhóli                         5,83

30      Birta Ingadóttir                       Hrönn frá Torfunesi                       5,73

31-32  Helena Rut Arnardóttir            Vænting frá Brekkukoti                 5,47

31-32  Hildur Berglind Jóhannsdóttir  Hvinur frá Varmalandi                    5,47

33      Jónína Ósk Sigsteinsdóttir     Hríð frá Hábæ                               5,43

34      Bergþór Atli Halldórsson        Harki frá Bjargshóli                       5,40

35      Særós Ásta Birgisdóttir          Lækur frá Bjarkarhöfða                 5,13

36      Kolbrá Jóhanna Magnadóttir   Árvakur frá Litlu-Tungu 2               4,90

37      Edda Eik Vignisdóttir             Laki frá Hamarsey                         4,70

38      Belinda Sól Ólafsdóttir           Garpur frá Gautavík                      4,20

39      Ylfa Guðrún Svafarsdóttir       Prins frá Skúfslæk                        0,00