þriðjudagur, 22. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fjórgangskeppni í þremur flokkum

18. júní 2019 kl. 22:45

Matthías Sigurðsson og Caruzo frá Torfunesi

Niðurstöður dagsins á Reykjavíkurmeistaramóti

Nú er öðrum degi lokið á Reykjavíkurmeistaramóti. Töluvert hvasst var í veðri en þurrt og hlýtt. Keppt var í Fjórgangi V2 í fjórum flokkum en það eru 1.flokki, 2.flokki, unglinga- og barnaflokki.

Margar góðar sýningar litu dagsins ljós og keppendur í öllum þessum flokkum vel hestaðir. 

Í barnaflokki er iðulega mikil spenna og gaman að fylgjast með knöpum framtíðarinnar sýna sín hross á faglegan og uppbyggjandi máta. í forystu í þeim flokk er Matthías Sigurðsson á hinum glæsilega Caruzo frá Torfunesi en þeir hlutu í einkunn 6,27. Stutt er á milli efstu knapa í þeim flokki því skammt undan með 6,17 í einkunn eru þær Sigurbjörg Helgadóttir og Guðný Dís Jónsdóttir.

Í unglingaflokki er það Védís Huld sem er í efsta sæti með hinn glæsilega Hrafnfaxa frá Skeggsstöðum með 6,73 í einkunn. Sú einkunn hefði dugað henni inn í A-úrslit í 1.flokki. Katla Sif Snorradóttir er í öðru sæti með hinn keppnisreynda Gust frá Stykkishólmi en hún hlaut í einkunn 6,60. Benedikt Ólafsson kemur skammt á eftir henni á hinum litfagra Biskup frá Ólafshaga.

Í 2.flokki er Theódóra Jóna Guðnadóttir í forystu á Gerplu frá Þúfu í Landeyjum með 6,27. Í öðru sæti að lokinni forkeppni er Ólafur Finnbogi Haraldsson á Rökkva frá Ólafshaga.

í 1.flokki leiðir Edda Rún Guðmundsdóttir á hryssu sinni henni Spyrnu frá Strandarhöfði. Edda Rún og Spyrna eru glæsilegt par sem vaxa með hverju árinu. Saga Steinþórsdóttir er á Móa frá Álfhólum, en þar er einnig á ferðinni par sem þekkist vel og hefur gert það gott í keppni. Í þriðja sæti er Dagmar Öder á Villu frá Kópavogi.

Frekari niðurstöður og dagskrá morgundagsins má lesa hér fyrir neðan.

Miðvikudagur, 19. júní 2019

 
13:00 Fjórgangur V1 ungmennaflokkur 1-20
15:00 Kaffihlé
15:15 Fjórgangur V1 ungmennaflokkur 21-40
17:15 Fjórgangur V1 meistaraflokkur 1-15
18:45 Kvöldmatarhlé
19:15 Fjórgangur V1 meistaraflokkur 16-48
22:30 Dagskrárlok

 

Fjórgangur V2                                                                                       

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                                       

Forkeppni                                                                                              

Sæti  Knapi                                      Hross                                             Einkunn

1        Edda Rún Guðmundsdóttir        Spyrna frá Strandarhöfði                 6,87

2        Saga Steinþórsdóttir                 Mói frá Álfhólum                             6,80

3        Dagmar Öder Einarsdóttir         Villa frá Kópavogi                           6,67

4        Hrefna María Ómarsdóttir          Selja frá Gljúfurárholti                      6,60

5        Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Nói frá Vatnsleysu                           6,57

6        Birgitta Bjarnadóttir                   Sveinsson frá Skíðbakka 1A            6,50

7        Vilborg Smáradóttir                  Dreyri frá Hjaltastöðum                    6,43

8-10   Svanhvít Kristjánsdóttir             Vorsól frá Grjóteyri                          6,40

8-10   Anna  Þöll Haraldsdóttir            Óson frá Bakka                               6,40

8-10   Eva Dyröy                                Skálmöld frá Hákoti                        6,40

11      Eygló Arna Guðnadóttir             Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum       6,37

12-14  Jóhann Ólafsson                      Vinkona frá Heimahaga                   6,33

12-14  Guðrún Sylvía Pétursdóttir         Ási frá Þingholti                              6,33

12-14  Hrafnhildur Jónsdóttir               Kraftur frá Keldudal                         6,33

15      Ásta Björnsdóttir                      Sunna frá Austurási                         6,30

16-18  Annie Ivarsdottir                       Rökkvi frá Hólaborg                        6,27

16-18  Ragnar Tómasson                    Hafliði frá Bjarkarey                         6,27

16-18  Guðmundur Karl Tryggvason     Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku       6,27

19      Marín Lárensína Skúladóttir       Hafrún frá Ytra-Vallholti                   6,23

20      Glódís Helgadóttir                    Ötull frá Narfastöðum                      6,20

21-23  Jón Steinar Konráðsson            Flumbri frá Þingholti                        6,17

21-23  Kathrine Vittrup Andersen          Augsýn frá Lundum II                      6,17

21-23  Hrefna María Ómarsdóttir          Eva frá Álfhólum                             6,17

24-27  Ruth Övrebö Vidvei                  Sjöfn frá Auðsholtshjáleigu              6,13

24-27  Vera Evi Schneiderchen            Bragur frá Steinnesi                         6,13

24-27  Vilfríður Sæþórsdóttir                Viljar frá Múla                                  6,13

24-27  Adolf Snæbjörnsson                Auður frá Aðalbóli 1                         6,13

28      Ríkharður Flemming Jensen       Ás frá Traðarlandi                            6,10

29-30  Tómas Örn Snorrason               KK frá Grenstanga                          6,07

29-30  Rakel Sigurhansdóttir                Bessi frá Húsavík                            6,07

31      Árni Sigfús Birgisson                Ernir frá Skíðbakka I                        6,03

32-34  Annie Ivarsdottir                       Þór frá Selfossi                              6,00

32-34  Alexandra Hoop                       Askur frá Gillastöðum                      6,00

32-34  Bertha María Waagfjörð             Amor frá Reykjavík                          6,00

35-36  Hrafnhildur H Guðmundsdóttir   Þytur frá Dalvík                               5,97

35-36  Edda Hrund Hinriksdóttir           Laufey frá Ólafsvöllum                    5,97

37-39  Birna Káradóttir                        Kopar frá Fákshólum                       5,93

37-39  Guðmundur Karl Tryggvason     Rósetta frá Akureyri                        5,93

37-39  Jessica Elisabeth Westlund       Óskar frá Þingbrekku                      5,93

40      Nína María Hauksdóttir              Hreimur frá Reykjavík                      5,90

41      Sandy Carson                          Hlekkur frá Lækjamóti                     5,83

42      Þorbjörn Hreinn Matthíasson     Sæli frá Njarðvík                             5,77

43      Jóhann Ólafsson                      Ófeigur frá Þingnesi                        5,67

44      Hafdís Arna Sigurðardóttir         Sjarmadís frá Vakurstöðum              5,47

45      Matthías Elmar Tómasson         Austri frá Svanavatni                       5,40

46      Elisa Englund Berge                 Óskar frá Tungu                              5,37

47      Elisa Englund Berge                 Hreimur frá Kanastöðum                  5,33

                                                                                                                                                

                                                                                                                                                  

                                                                                                                                                  

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                       

Forkeppni                                                                                              

Sæti  Knapi                                      Hross                                             Einkunn

1        Theodóra Jóna Guðnadóttir       Gerpla frá Þúfu í Landeyjum            6,27

2        Ólafur Finnbogi Haraldsson       Rökkvi frá Ólafshaga                      6,07

3-4     Guðrún Agata Jakobsdóttir       Dimmir frá Strandarhöfði                 5,83

3-4     Rúna Helgadóttir                       Fjóla frá Brú                                    5,83

5-6     Edda Sóley Þorsteinsdóttir       Prins frá Njarðvík                             5,80

5-6     Svandís Beta Kjartansdóttir       Taktur frá Reykjavík                         5,80

7        Anna Kristín Kristinsdóttir          Styrkur frá Stokkhólma                    5,77

8        Sverrir Einarsson                      Kraftur frá Votmúla 2                       5,70

9        Arnhildur Halldórsdóttir             Þytur frá Stykkishólmi                     5,67

10      Páll Eggertsson                        Muggur frá Klömbrum                     5,60

11      Sóley Þórsdóttir                       Fönix frá Fornusöndum                   5,57

12-13  Páll Jökull Þorsteinsson            Tumi frá Hamarsey                          5,47

12-13  Ófeigur Ólafsson                      Baldur frá Brekkum                         5,47

14      Valdimar Ómarsson                  Afródíta frá Álfhólum                       5,43

15      Sandra Westphal-Wiltschek       Ösp frá Hlíðartúni                            5,27

16      Eveliina Aurora Ala-seppaelae   Strákur frá Lágafelli                         5,20

17      Inga Kristín Sigurgeirsdóttir       Auður frá Akureyri                           5,00

18      Snæbjörn Sigurðsson               Drangur frá Efsta-Dal II                    4,23

                                                                                                                                                

                                                                                                                                                  

Unglingaflokkur                                                                                     

Forkeppni                                                                                              

Sæti  Knapi                                      Hross                                             Einkunn

1        Védís Huld Sigurðardóttir          Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum            6,73

2        Katla Sif Snorradóttir                Gustur frá Stykkishólmi                   6,60

3        Benedikt Ólafsson                    Biskup frá Ólafshaga                      6,57

4        Sigurður Baldur Ríkharðsson     Ernir  Tröð                                       6,47

5-7     Glódís Líf Gunnarsdóttir            Fífill frá Feti                                    6,40

5-7     Haukur Ingi Hauksson               Barði frá Laugarbökkum                  6,40

5-7     Heiður Karlsdóttir                      Smyrill frá Vorsabæ II                      6,40

8        Signý Sól Snorradóttir              Rektor frá Melabergi                        6,37

9        Eygló Hildur Ásgeirsdóttir         Saga frá Dalsholti                           6,33

10-11  Kristófer Darri Sigurðsson         Vörður frá Vestra-Fíflholti                 6,27

10-11  Glódís Líf Gunnarsdóttir            Magni frá Spágilsstöðum                 6,27

12      Hulda María Sveinbjörnsdóttir    Garpur frá Skúfslæk                        6,17

13      Þórgunnur Þórarinsdóttir           Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi      6,13

14      Þórey Þula Helgadóttir              Gjálp frá Hvammi I                          6,10

15-18  Kristján Árni Birgisson               Karmur frá Kanastöðum                   6,03

15-18  Selma Leifsdóttir                      Glaður frá Mykjunesi 2                     6,03

15-18  Sólveig Rut Guðmundsdóttir     Ýmir frá Ármúla                               6,03

15-18  Glódís Rún Sigurðardóttir          Ársól frá Sunnuhvoli                        6,03

19      Signý Sól Snorradóttir              Steinunn frá Melabergi                     6,00

20      Hrund Ásbjörnsdóttir                 Ábóti frá Söðulsholti                       5,90

21      Sigurður Steingrímsson             Hera frá Hólabaki                            5,83

22-23  Aron Freyr Petersen                  Adam frá Skammbeinsstöðum 1      5,80

22-23  Helga Stefánsdóttir                   Völsungur frá Skarði                        5,80

24      Aníta Eik Kjartansdóttir             Lóðar frá Tóftum                             5,70

25      Védís Huld Sigurðardóttir          Megas frá Seylu                              5,57

26      Melkorka Gunnarsdóttir             Undri frá Ósabakka 2                      5,53

27      Svandís Rós Treffer Jónsdóttir  Fengsæll frá Jórvík                         5,50

28-29  Elín Þórdís Pálsdóttir                Ópera frá Austurkoti                        5,30

28-29  Sveinn Sölvi Petersen               Kveldúlfur frá Hvalnesi                    5,30

30      Jóhanna Ásgeirsdóttir               Rokkur frá Syðri-Hofdölum              5,23

31      Svala Rún Stefánsdóttir            Sólmyrkvi frá Hamarsey                  5,17

32      Dagur Ingi Axelsson                 Fjörnir frá Reykjavík                        5,03

33      Sigurður Steingrímsson             Sigurdóra frá Heiði                          5,00

34      Kristófer Darri Sigurðsson         Aría frá Holtsmúla 1                         4,60

                                                                                                                                                

                                                                                                                                                  

Barnaflokkur                                                                                          

Forkeppni                                                                                              

Sæti  Knapi                                      Hross                                             Einkunn

1        Matthías Sigurðsson                 Caruzo frá Torfunesi                        6,27

2-3     Sigurbjörg Helgadóttir               Elva frá Auðsholtshjáleigu               6,17

2-3     Guðný Dís Jónsdóttir                Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ          6,17

4        Helena Rán Gunnarsdóttir          Hekla frá Hamarsey                         6,13

5        Ragnar Snær Viðarsson            Kamban frá Húsavík                        6,10

6        Elva Rún Jónsdóttir                  Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,00

7        Matthías Sigurðsson                 Djákni frá Reykjavík                        5,93

8-9     Kolbrún Sif Sindradóttir            Sindri frá Keldudal                          5,90

8-9     Sigrún Helga Halldórsdóttir       Gefjun frá Bjargshóli                       5,90

10      Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson    Gjafar frá Hæl                                 5,77

11      Lilja Rún Sigurjónsdóttir            Þráður frá Egilsá                             5,73

12      Helena Rán Gunnarsdóttir          Kornelíus frá Kirkjubæ                     5,63

13      Lilja Dögg Ágústsdóttir             Smári frá Sauðanesi                        5,43

14      Arnar Þór Ástvaldsson              Hlíðar frá Votmúla 1                         5,37

15-16  Sara Dís Snorradóttir                Stjarna frá Borgarholti                     5,27

15-16  Elísabet Vaka Guðmundsdóttir  Bragabót frá Bakkakoti                   5,27

17      Kolbrún Katla Halldórsdóttir      Sigurrós frá Söðulsholti                   5,03

18      Elísabet Vaka Guðmundsdóttir  Heiðrún frá Bakkakoti                      4,53

19      Lilja Dögg Ágústsdóttir             Magni frá Kaldbak                           3,33

20      Kristín Karlsdóttir                      Frú Lauga frá Laugavöllum              3,03