laugardagur, 17. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fjölmennu Meistaramóti lokið - úrslit og myndir

5. september 2011 kl. 12:20

Fjölmennu Meistaramóti lokið - úrslit og myndir

Margt var um manninn á Kjóavöllum í gær þar sem úrslit í Meistarmóti Andvara fór fram í sólskinsveðri. Miðað við gríðarlegan fjölda skráninga á mótið virðist það vera eitt hið allra vinsælasta á keppnisárinu, enda komu þar fram bæði þekktir gæðingar sem og önnur athygliverð hæfileikahross sem munu eflaust láta að sér kveða á næsta keppnistímabili.

Meðfylgjandi eru úrslit mótsins og myndir sem teknar voru þegar áhugamenn öttu kappi í A-úrslitum tölts, B-flokks gæðinga og A-flokks gæðinga.

 
Opinn A-flokkur
1            Sigurbjörn Bárðarson            Stakkur frá Halldórsstöður            9,00
2            Þórarinn Eymundsson            Þóra frá Prestsbæ            8,75
3            Sigurður Vignir Matthíasson            Ómur frá Hemlu            8,66
4            Sigurður Sigurðarson            Tinni frá Kjarri            8,62
5            Þórdís Erla Gunnarsdóttir            Trostan frá Auðsholtshjáleigu            8,60
6            Mette Mannseth            Hnokki frá Þúfum            8,55
7            Valdimar Bergstað            Týr frá Litla-Dal            8,49
8            Sölvi Sigurðsson            Seyðir frá Hafsteinsstöðum            8,49
9            Tryggvi Björnsson            Blær frá            8,46
10            Hans Þór Hilmarsson            Lotta frá Hellu            8,44
11            Viðar Ingólfsson            Eyvör frá Langhúsum            7,60
 
A-flokkur áhugamanna
1. Hanna Rún Ingibergsd. Þytur frá Sléttu 8,27
2. Guðlaug Jóna Matthíasd Mylla frá Flögu2 8,22
3. Kristín Ingólfsdóttir Óður frá Hafnarfirði 8,22
4. Jón Bjarni Þorvaldsson Eldhamar 8,18
5. Gunnar Tryggvason Sprettur frá Brimilsvöllum 8,18
6. Sigurður Halldórsson Safír frá Efri-Þverá 4 8,04
7. Hinrik Ragnar Helgason Haddi frá Akureyri 7,99
8. Gestur Freyr Stefánsson Sveipur 7,96
 
Opinn B-flokkur
1            Jakob Svavar Sigurðsson            Árborg frá Miðey            8,97
2            Viðar Ingólfsson            Kaspar frá Kommu            8,86
3            Tryggvi Björnsson            Stimpill            8,86
4            Leó Geir Arnarson            Krít frá Miðhjáleigu            8,83
5            Lena Zielinski            Glaðdís frá Kjarnholtum I            8,77
6            Eyjólfur Þorsteinsson            Klerkur frá Bjarnanesi 1            8,69
7            Sigurður Sigurðarsson            Brynja frá Bakkakoti            8,63
8            Sigurbjörn Bárðarson            Ögri frá Hólum            8,62
9            Hulda Finnsdóttir            Jódís frá Ferjubakka 3            8,59
10            Baldvin Ari Guðlaugsson            Logar frá Möðrufelli            8,41
 
B-flokkur Áhugamanna
1. Sveinbjörn Sveinbjörnsson Dís frá Hruna 8,45
2. María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri 8,43
3. Hörður Jónsson Snerra frá Reykjavík 8,43
4. Þorsteinn Guðnason Gná frá Þorlákshöfn 8,38
5. Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Stjarni frá Skarði 8,35
6. Jón Björnsson Blær frá Kálfholti   8,32
7. Hulda Jónsdóttir Húna frá Efra-Hvoli 8,31
8. Sigurður Helgi Ólafsson Hlökk frá Enni 8,19
 
Tölt áhugamanna
1            Sigríður Th. Kristinsdóttir            Tíbrá frá Minni-Völlum            6,83
2            Kristinn Már Sveinsson            Tindur frá Jaðri            6,78
3            Hörður Jónsson            Snerra frá Reykjavík            6,78
4            Ingvar Ingvarsson            Dagfinnur frá Blesastöðum            6,61
5            Hulda Jónsdóttir            Húna frá Efra-Hvoli            6,44
6            Jón Björnsson            Blær frá Kálfholti            6,28
 
Tölt – opinn flokkur
1            Sigurbjörn Bárðarson            Jarl frá Miðfossum            8,22
2            Bylgja Gauksdóttir            Grýta frá Garðabæ            7,83
3            Erla Guðný Gylfadóttir            Erpir frá Mið-Fossum            7,78
4            Jón Bjarni Smárason            Háfeti frá Úlfsstöðum            7,72
5            Lena Zilenski            Njála frá Velli            7,61
6            Högni Sturluson            Ýmir frá Ármúla            7,22
 
Forstjóratölt
1            Ingimar Jónsson            Birkir frá Fjalli            Summitt fjárfestingafélag
2            Guðni Hólm Stefánsson            Smiður frá Hólum            Kökuhornið
3            Brynja Viðarsdóttir            Drífa frá Litlu-Gröf            Vagnar og Þjónusta
4            Jóhann Ólafsson            Stíll frá Sörlatungu            Viðskiptahúsið
5            Björn Magnússon            Flóki frá Kollaleir            Útfarastofa Ísland
 
100 metra Ljósaskeið
1            Ragnar Tómasson            Fákur            Isabel frá Forsæti            7,47
2            Daníel Ingi Smárason            Sörli            Hörður frá Reykjavík            7,58
3            Guðmundur Björgvinsson            Geysir            Gjálp frá Ytra Dalsgerði            7,78
4            Sigurður Vignir Matthíasson            Fákur            Birtingur frá Selá            7,78
5            Teitur Árnason            Fákur            Korði frá Kanastöðum            7,83
6            Sigurður Sigurðarson            Geysir            Gletta frá              7,84
7            Steinn Haukur Hauksson            Fákur            Hraðsuðuketill frá Borgarnesi            7,90
8            Sigurbjörn Bárðarson            Fákur            Ás frá Hvoli            7,90
9            Tómas Örn Snorrason            Fákur, Geysir            Irpa frá Borgarnesi            7,91
10            Arnar Bjarki Sigurðarson            Sleipnir            Snarpur frá Nýjabæ            7,94
11            Guðmundur Björgvinsson                        Gustur frá Syðri-Hofdölum            7,95
12            Sigurður Sigurðarson            Geysir            Freyðir            7,95
13            Guðmundur Björgvinsson            Geysir            Perla frá            7,95
14            Hanna Rún Ingibergsdóttir            Sörli            Birta frá Suður-Nýjabæ            7,96
15            Baldvin Ari Guðlaugsson            Léttir            Jökull frá Efri-Rauðalæk            8,00
16            Þórarinn Eymundsson            Stígandi            Bragur frá Bjarnastöðum            8,00
17            Sigvaldi Lárus Guðmundsson            Logi            Sóldögg frá Skógskoti            8,09
18            Sölvi Sigurðarson            Hörður, Svaði            Steinn frá Bakkakoti            8,11
19            Jóhann Magnússon            Þytur            Vinsæl frá Halakoti            8,19
20            Daníel Ingi Larsen            Sleipnir            Hökull frá Dalbæ            8,49
21            Jón Bjarni Þorvaldsson            Fákur            Eldhamar frá            8,76
22            Elvar Logi Friðriksson            Þytur            Kaleikur frá Grafarkoti            9,13
23            Smári Adolfsson            Sörli            Erpur frá Efri-Þverá            10,11
 
150 metra skeið
1            Sigurbjörn Bárðarson            Fákur            Óðinn frá Búðadal            14,09
2            Bjarni Bjarnason            Trausti            Vera frá Þóroddsstöðum            14,14
3            Teitur Árnason            Fákur            Veigar frá            14,59
4            Tómas Örn Snorrason            Fákur, Geysir            Irpa frá Borgarnesi            14,61
5            Kristinn Bjarni Þorvaldsson            Fákur            Gletta frá Bringu            14,70
6            Sigurður Vignir Matthíasson            Fákur            Drótt frá Ytra-Dalsgerði            14,81
7            Bjarni Bjarnason            Trausti            Hrund frá Þóroddsstöðum            14,95
8            Sölvi Sigurðsson            Svali            Steinn frá Bakkakoti            15,08
9            Guðmundur Björgvinsson            Geysir            Perla frá            15,12
10            Svavar Örn Hreiðarsson            Þytur            Jóhannes Kjarval            15,15
11            Daníel ingi Smárason            Sörli            Gammur frá Svignaskarði            15,17
12            Sigurður Vignir Matthíasson            Andvari            Hnikar frá Ytra-Dalsgerði            15,21
13            Arnar Bjarki Sigurðarson            Sleipnir            Birtingur frá Bólstað            15,39
14            Arnar Bjarki Sigurðarson            Sleipnir            Snarpur frá Nýjabæ            15,42
15            Vigdís Matthíasdóttir            Fákur            Vorboði frá Höfða            15,46
16            Svavar Örn Hreiðarsson            Þytur            Myrkri frá Hverhólum            15,48
17            Svavar Örn Hreiðarsson            Þytur            Ásdís frá Áskoti            15,58
18            Alexander Hrafnkelsson            Hörður            Hugur frá Grenstanga            15,59
19            Daníel Ingi Larsen            Sleipnir            Hökull frá Dalbæ            15,67
20            Páll Bragi Hólmarsson            Sleipnir            Þula frá Miðhjáleigu            15,81
21            Jón Björnsson            Léttir            Tumi frá Borgarhóli            15,91
22            Ragnar Tómasson            Fákur            Adda frá Strandarbakka            16,14
23            Magnús Bragi Magnússon                        Frami frá Íbishól            16,85
24            Smári Adolfsson            Sörli            Erpur frá Efri-Þverá            17,69
 
250 metra skeið
1            Valdimar Bergstað            Fákur            Prins frá Efri-Rauðalæk            22,43
2            Sigurbjörn Bárðarson            Fákur            Flosi frá Keldudal            22,58
3            Teitur Árnason            Fákur            Korði frá            22,75
4            Daníel Ingi Smárason            Sörli            Blængur frá Árbæjarhjáleigu II            22,77
5            Bjarni Bjarnason            Trausti            Hera frá Þóroddsstöðum            23,01
6            Guðmundur Björgvinsson            Geysir            Gjálp frá Ytra-Da3sgerð            23,08
7            Ævar Örn Guðjónsson            Andvari, Sindri            Blossi frá Skammbeinsst.            23,12
8            Ragnar Tómasson            Fákur            Gríður frá Kirkjubæ            23,36
9            Hanna Rún Ingibergsdóttir            Sörli            Birta frá Suður-Nýjabæ            23,39
10            Þórarinn Eymundsson            Léttfeti, Stígandi            Stígur frá Efri-Þverá            23,86
11            Jóhann Magnússon            Þytur            Vinsæl frá Halakoti            23,87
12            Sigurbjörn Bárðarson            Fákur            Andri frá Lynghaga            23,91
13            Axel Geirsson            Andvari, Sindri            Tign frá Fornusöndum            24,06
14            Axel Geirsson            Andvari, Sindri            Losti frá            24,28
15            Sæmundur Sæmundsson            Stígandi            Fatíma frá Mið-Seli            25,30
16            Snæbjörn Björnsson            Trausti            Dynfari frá Úlfljótsvatni            25,52
17            Daníel Ingi Smárason            Sörli            Hörður frá Reykjavík            25,75
18            Skúli Þór Jóhannsson            Sörli            Birta frá Þverá I            27,78