þriðjudagur, 17. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fjölmennt töltmót hjá Mána

26. mars 2012 kl. 13:52

Fjölmennt töltmót hjá Mána

Kvenna og karlatölt Mána fór fram sl. laugardag. Þáttaka var góð og var geysigóð stemning  hjá fjölmörgum áhorfendum á pöllunum.  Er þetta í fyrsta skiptið sem þessi mót eru haldin saman  og tókst það vel.  Margar glæstar sýningar sáust og eru Mánamenn greinilega mjög vel ríðandi þessa dagana.

Þess má geta að 10 ár eru síðan fyrsta kvennatöltið var haldið.
 
Kvennadeild og Mótanefnd vilja þakka styrktaraðilum mótsins fyrir stuðninginn en þeir voru:
Bragi Guðmundsson, Ice-group, Cargoflutningar og Ellert Skúlason.
 
Eftirfarandi eru úrslit kvöldsins:
 
Tölur eftir forkeppni:
 
Karlar 2.flokkur
1. V. Arnar Stefánsson og Félagi frá Hjarðarhaga 6,00
1. V. Jens Elísson og Slakki frá Melabergi 4,00
2. V. Pétur Bragason og Skák frá Flagbjarnarholti 5,25
2. V. Haraldur Valbergsson og Orka frá Síðu 6,25
3. H. Sævar Elísson og Sólrún frá Melabergi 4,75
3. H. Guðbergur Reynisson og Askja frá Steinum 4,50
3. H. Rúrik Hreinsson og Bubbi frá Þingholti 4,75
 
Konur 2.flokkur
1. V. Linda Helgadóttir og Geysir frá Læk 6,25
1. V. Sigríður Margrét Gísladóttir og Skuggi frá Skíðbakka 
2. H. Guðrún Aðalheiðardóttir og Stíll frá Sörlatungu 6,25
2. H. Tara María Línudóttir og Djarfur frá Stóra - Vatnsholti 6,00
3. H. Bergljót Grímsdóttir og Stakkur frá Hömluholti 6,00
3. H. Íris Hrönn Rúnarsdóttir og Dropi frá Síðu 5,00
4. H. Guðbjörg Gunnlaugsdóttir og Valíant frá Guttormshaga 5,25
4. H. Gunnhildur Gunnarsdóttir og Skálmar frá Hnjúkahlíð 6,25
5. V. Kristbjörg Sigtryggsdóttir og Slettir frá Sörlatungu 4,25
5. V. Linda Helgadóttir og Hekla frá Vatni 5,25
5. V. Þórhalla Sigurðardóttir og Vífill frá Síðu 5,75
6. H. Helga Hildur Snorradóttir og Tónn frá Brú 6,00
6. H. Guðrún Aðalheiðardóttir og Brimir frá Skyggni 2,00
 
Karlar 1.flokkur
1. H. Arnar Sigurvinsson og Frænka frá Feti 6,00
1. H. Snorri Ólason og Birta Sól frá Melabergi 6,33
2. V. Haukur Aðalsteinsson og Baldi frá Syðri-Löngumýri 5,83 
2. V. Jón Steinar Konráðsson og Hemla frá Strönd I 7,16
3. V. Hlynur Kristjánsson og Seifur frá Blesastöðum II 5,66
3. V. Guðmundur Gunnarsson og Amor frá Eskifirði 5,50
4. H. Þórir Ásmundsson og Astró frá Heiðarbrún 7,33
4. H. Sveinbjörn Bragason og Dögun frá Haga
5. V. Jón Olsen og Bruni frá Hafsteinsstöðum 6,33
5. V. Guðmundur Hinriksson og Moli frá Syðri-Ey 6,16
6. H. Sigurður Kolbeinsson og Seiður frá Kaldbak 6,33
6. H. Gunnar Eyjólfsson og Nóta frá Brú 5,50
6. H. Arnar Sigurvinsson og Stimpill frá Kálfhóli 6,66
7. V. Haukur Aðalsteinsson og Blökk frá Sólheimatungu 6,16
7. V. Jóhann G. Jónsson og Flaumur frá Leirulæk 5,83
 
Konur 1.flokkur
1. H. Hrönn Ásmundsdóttir og Sólon frá Melabergi 5,66
1. H. Sunna Sigríður Guðmundsdóttir og Svalur frá Litlu-Sandvík 7,00
2. H. Sóley Margeirsdóttir og Glóð frá Oddsstöðum 5,66
2. H. Helena Guðjónsdóttir og Valsi frá Skarði 6,00
3. V. Birta Ólafsdóttir og Hera frá Bjalla 6,33
3. V. Sólveig Lilja Ómarsdóttir og Perla frá Hólabaki 5,50
4. V. Jóhanna Harðardóttir og Hríma frá Grindavík 5,16
4. V. Tinna Rut Jónsdóttir og Þota frá Flekkudal 6,50
4. V. Hrönn Ásmundsdóttir og Reyr frá Melabergi 6,00 
 
Úrslit:
Fyrri tölur eru úr forkeppni, seinni úr úrslitum
 
Karlar 2.flokkur
1. Haraldur Valbergsson og Orka frá Síðu 6,25/6,50
2. Arnar Stefánsson og Félagi frá Hjarðarhaga 6,00/5,80
3. Rúrik Haraldsson og Bubbi frá Þingholtum 4,75/5,70
4. Pétur Bragason og Skák frá Flagbjarnarholti 5,25/5,40
5. Sævar Elísson og Sólrún frá Melabergi 4,75/5,30
 
Konur 2.flokkur
1. Guðrún Aðalheiðardóttir og Stíll frá Sörlatungu 6,25/6,50
2. Bergljót Grímsdóttir og Stakkur frá Hömluholti 6,00/6,00
3. Helga Hildur Snorradóttir og Tónn frá Brú 6,00/5,90
4. Tara María Línudóttir og Djarfur frá Stóra Vatnshorni 6,00/5,80
5. Linda Helgadóttir og Geysir frá Læk 6,25/5,70
6. Gunnhildur Gunnarsdóttir og Skálmar frá Hnjúkahlíð 6,25/5,50
 
Karlar 1.flokkur
1. Þórir Ásmundsson og Astró frá Heiðarbrún 7,33/7,20
2. Jón Steinar Konráðsson og Hemla frá Strönd I 7,16/6,80
3. Snorri Ólason og Birta Sól frá Melabergi 6,33/6,50
4. Sigurður Kolbeinsson og Seiður frá Kaldbak 6,33/6,30
5. Jón Olsen og Bruni frá Hafsteinsstöðum 6,33/6,20
6. Arnar Sigurvinsson og Stimpill frá Kálfhóli 6,66/5,70
 
Konur 1.flokkur
1. Sunna Sigríður Guðmundsdóttir og Svalur frá Litlu-Sandvík 7,00/7,20
2. Tinna Rut Jónsdóttir og Þota frá Flekkudal 6,50/6,70
3. Hrönn Ásmundsdóttir og Reyr frá Melabergi 6,00/6,50
4. Birta Ólafsdóttir og Hera frá Bjalla 6,33/6,00
5. Helena Guðjónsdóttir og Valsi frá Skarði 6,00/5,70
 
Flottasta mottan var valin á Sævari Elíssyni.
Glæsilegasta parið í kvennaflokki urðu Sunna Sigríður og Svalur frá Litlu-Sandvík
 
Kvennadeild og mótanefnd þakka fyrir gott kvöld.