miðvikudagur, 21. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fjöldi skráninga á lokamóti sumarsins

3. september 2011 kl. 12:41

Fjöldi skráninga á lokamóti sumarsins

Meistaramót Andvara fer nú fram að Kjóavöllum í Garðabæ. Mótið er að öllu jöfnu síðasta mót keppnisársins og eru skráningar á mótið gríðarmargar, t.a.m. tóku 81 hross þátt í opnum B-flokk gæðinga og 62 skráningar voru í opinn A-flokk gæðinga en forkeppni hans fór fram í morgun og hlaut Lotta frá Hellu og Hans Þór Hilmarsson hæstu einkunn, 8,66 og í A-flokki áhugamanna stendur Sprettur frá Brimilsvöllum og Gunnar Tryggvason efstir. Þá eru Árborg frá Miðey og Jakob Svavar Sigurðarson með hæstu einkunn inn í úrslit Opna B-flokks gæðinga og Dísa frá Hruna og Sveinbjörn Sveinbjörnsson í B-flokki áhugamanna.

Þá fór forkeppni í 100 metra skeiði fram í gærkvöldi. Þar urðu fljótust, Vaka frá Sjávarborg og Ævar Örn Guðjónsson sem fóru 100 metranna á 7,84 sekúndum.

Meðfylgjandi eru úrslit úr forkeppnum og dagskrá mótsins um helgina.

 

Opinn A-flokkur gæðinga

Hans Þór Hilmarsson            Geysir            Lotta frá Hellu            8,66

Sigurður Vignir Matthíasson            Fákur            Ómur frá Hemlu            8,56

Sigurður Sigurðarson            Geysir, Hörður            Tinni frá Kjarri            8,53

Þórarinn Eymundsson            Léttfeti, Stígandi            Seyðir frá Hafsteinsstöðum            8,51

Þórdís Erla Gunnarsdóttir            Fákur            Trostan frá Auðsholtshjáleigu            8,51

Tryggvi Björnsson            Þytur            Blær frá            8,51

Mette Mannseth            Léttfeti, Stígandi            Hnokki frá Þúfum            8,51

Helga Una Björnsdóttir            Þytur            Fláki frá Blesastöðum 1A            8,45

Viðar Ingólfsson            Fákur            Vonandi frá Bakkakoti            8,43

Sigurður Óli Kristinsson            Geysir            Gígur frá            8,43

Sigurður Vignir Matthíasson            Fákur            Hreppur frá Sauðafelli            8,43

Páll Bragi Hólmarsson            Sleipnir            Álfadrottning frá Austurkoti            8,41

Jón Herkovic            Léttir            Formúla frá Vatnsleysu            8,33

Axel Geirsson            Andvari, Sindri            Hreimur frá Fornusöndum            8,32

Baldvin Ari Guðlaugsson            Léttir            Stapi frá Búlandi            8,32

Ríkharður Flemming Jensen            Andvari, Gustur            Líneik frá Traðarlandi            8,30

Helgi Þór Guðjónsson            Sleipnir            Brattur frá Tóftum            8,28

Ævar Örn Guðjónsson            Gustur            Íri frá Gafli            8,25

Haukur Baldvinsson            Sleipnir            Prýði frá Litlu-Brekku            8,24

Sæmundur Sæmundsson            Stígandi            Fatíma frá Mið-Seli            8,18

Halldór Vilhjálmsson            Sleipnir            Frosti frá Selfossi            8,18

Ásmundur Ernir Snorrason            Máni            Drottning frá Efsta-Dal II            8,15

Birgitta Dröfn Kristinsdóttir            Fákur            Selma frá Kambi            8,15

Erla Katrín Jónsdóttir            Fákur, Geysir            Dropi frá Selfossi            8,14

Sölvi Sigurðarson            Hörður, Svaði            Hreyfing frá Glæsibæ            8,12

Ævar Örn Guðjónsson            Andvari            Flaumur frá Ytra-Dalsgerði            8,11

G. Snorri Ólason            Máni            Hnokki frá Syðra-Vallholti            8,08

Ómar Ingi Ómarsson            Hornfirðingur            Kletta frá Hvítanesi            8,04

Jón Gísli Þorkelsson            Gustur            Viðja frá Kópavogi            7,85

Eyrún Ýr Pálsdóttir            Stígandi            Brimill frá Flugumýri II            7,84

Jóhann Magnússon            Þytur            Skyggnir frá Bessastöðum            7,37

Daníel Larsen            Sleipnir            Brák frá            7,33

 

A-flokkur áhugamanna

1Gunnar Tryggvason            Sprettur frá Brimilsvöllum            6            8,20

12            Hanna Rún Ingibergsd.            Þytur frá Sléttu            11            8,15

13            Sigurður Halldórsson            Safír frá Efri-Þverá            5            8,14

10            Kristín Ingólfsdóttir            Óður frá Hafnarfirði            13            8,06

15            Jón Bjarni Þorvaldsson            Eldhamar                        8,05

16            Gestur Freyr Stefánsson            Sveipur                        8,03

21            Guðlaug Jóna Matthíasdóttir            Milla frá Flögu            14            7,99

9            Jón Björnsson            Tumi frá Borgarhóli            10            7,99

18            Ásgerður Gissurardóttir            Hóll            8            7,93

14            Steinþór Freyr Steinþórsson            Náttvör frá Hamrahóli            8            7,88

8            Ingimar Jónsson            Þengill frá Ytra-Skörðugili            13            7,78

24            Sveinn Steinarsson            Kópur frá Litla-Landi            9            7,77

7            Hinrik Ragnar Helgason            Haddi frá Akureyri            15            7,73

3            Stefnir Guðmundsson            Eskill            8            7,57

5            Erlendur Árnason            Hnokki frá Skíðbakka III            8            7,54

1            Bergur Barðason            Stakkur frá Varmalæk            8            7,51

17            Erlendur Árnason            Glitnir frá Skíðbakka III            7            7,46

4            Helene Linhart            Vænting frá Hamrahlíð            9            7,40

22            Guðrún Pétursdóttir            Hreimur frá Reykjavík            9            7,21

20            Miriam Wenzel            Alvar frá Pulu            7            7,20

23            Stella Björg Kristinsdóttir            Kotri frá Kotströnd            9            7,10

 

Opinn B-flokkur gæðinga

1            Jakob Svavar Sigurðsson            Árborg frá Miðey            8            8,70

2            Tryggvi Björnsson            Stimpill            8            8,68

3            Sigurður Sigurðarsson            Brynja frá Bakkakoti            8            8,64

4            Lena Zielinski            Glaðdís frá Kjarnholtum I            7            8,60

5            Sigurður Sigurðarson            Kaspar frá Kommu            10            8,60

6            Sigurbjörn Bárðarson            Ögri frá Hólum            11            8,59

7            Eyjólfur Þorsteinsson            Klerkur frá Bjarnanesi 1            8            8,59

8            Hulda Finnsdóttir            Jódís frá Ferjubakka 3            10            8,57

9            Helga Una Björnsdóttir            Möller frá Blesastöðum 1A            9            8,55

10            Jón Bjarni Smárason            Háfeti frá Úlfsstöðum            7            8,54

11            Mette Mannseth            Segull frá Flugumýri 2            6            8,54

12            Bylgja Gauksdóttir            Grýta frá Garðabæ            8            8,53

13            Jóhann Kristinn Ragnarsson            Sleipnir frá Kverná            6            8,53

14            Leó Geir Arnarson            Krít frá Miðhjáleigu            7            8,51

15            Sigurbjörn Bárðarson            Hálfmáni frá Skrúð            11            8,51

16            Baldvin Ari Guðlaugsson            Logar frá Möðrufelli            10            8,50

17            Gunnar Halldórsson            Eskill frá            11            8,50

18            Ríkharður Flemming Jensen            Fjalar frá Kalastaðakoti            12            8,48

19            Lena Zielinski            Njála frá Velli II            6            8,47

20            Eyjólfur Þorsteinsson            Stígur frá Halldórsstöðum            9            8,47

21            Alexander Hrafnkelsson            Gutti Pet frá Bakka            14            8,47

22            Sigurður Sigurðarson            Hektor            10            8,47

23            Þórdís Erla Gunnarsdóttir            Glefsa frá Auðsholtshjáleigu            6            8,46

24            Árni Björn Pálsson            Firra frá Þingnesi            9            8,46

25            Sara Ástþórsdóttir            Gjóska            7            8,43

26            Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir            Klaki frá Blesastöðum            9            8,43

27            Sylvía Sigurbjörnsdóttir            Þórir frá Hólum            9            8,41

28            Ævar Örn Guðjónsson            Primus frá            8            8,41

29            Birna Káradóttir            Alvar frá            8            8,40

30            Þórdís Erla Gunnarsdóttir            Spegill frá Auðsholtshjáleigu            11            8,40

31            Ívar Hákonarson            Krapi frá            14            8,39

32            Lena Zielinski            Sóllilja frá Hárlaugsstöðum 2            7            8,39

33            Jóhann Kristinn Ragnarsson            Roði frá Stóra-Klofa            6            8,39

34            Ævar Örn Guðjónsson            Lípa frá Vatnsleysu            6            8,39

35            Ármann Sverrisson            Sleipnir              13            8,36

36            Þórir Ásmundsson            Astro             9            8,35

37            Flosi Ólafsson            Faxi frá Miðfelli 5            10            8,34

38            Líney María Hjálmarsdóttir            Vornótt frá Hólabrekku            6            8,34

39            Þórdís Erla Gunnarsdóttir            Hersveinn frá Lækjarbotnum            8            8,33

40            Sæmundur Sæmundsson            Baugur frá Tunguhálsi II            7            8,33

41            Kjartan Guðbrandsson            Svalvör frá Glæsibæ            12            8,33

42            Adolf Snæbjörnsson            Glanni frá Hvammi III            11            8,33

43            Tryggvi Björnsson            Punktur frá Varmalæk                        8,32

44            Skapti Steinbjörnsson            Þokki frá Brennigerði            6            8,32

45            Sigurður Óli Kristinsson            Húni            9            8,31

46            Ólafur Þórisson            Háfeti frá Miðkoti            10            8,31

47            Líney María Hjálmarsdóttir            Hekla frá Tunguhálsi II            6            8,27

48            Sigvaldi Lárus Guðmundsson            Breiðfjörð frá Búðardal            8            8,25

49            Erla Katrín Jónsdóttir            Vænting frá Ketilstöðum            11            8,25

50            Jón Páll Sveinsson            Seifur frá Baldurshaga            8            8,25

51            Hannah Charge            Vordís frá Hofi            8            8,23

52            Fanney Dögg Indriðadóttir            Stuðull frá Grafarkoti            8            8,23

53            Ingunn Birna Ingólfsdóttir            Vænting frá Lyngholti            6            8,23

54            Lárus Sindri Lárusson            Kiljan frá Tjarnarlandi            12            8,22

55            Jón Herkovic            Töfrandi frá Árgerði            7            8,22

56            Ómar Ingi Ómarsson            Örvar frá Sauðanesi            9            8,22

57            Ómar Ingi Ómarsson            Klettur frá Horni I            10            8,20

58            Adolf Snæbjörnsson            Trilla frá Þjórsárbakka            6            8,19

59            Ásmundur Ernir Snorrason            Stefán frá Hvítadal            7            8,19

60            Guðmundur Þór Elíasson            Fáni frá Lækjardal            11            8,18

61            Telma Tómasson            Sókn frá Selfossi            7            8,18

62            Kjartan Guðbrandsson            Salvör frá Glæsibæ            11            8,17

63            Leó Geir Arnarsson            Skreyting frá Kanastöðum            7            8,17

64            Lárus Sindri Lárusson            Þokkadís frá Efra-Seli            7            8,17

65            Ævar Örn Guðjónsson            Steinn frá Hvítadal            7            8,14

66            Sölvi Sigurðarson            Veigar frá Narfastöðum            10            8,11

67            Sigvaldi Hafþór Ægisson            Núpur frá Efri-Brú            8            8,10

68            Steinn Haukur Hauksson            Þytur frá Fornastekk            6            8,08

69            Halla María Þórðardóttir            Brimar frá Margrétarhofi            9            8,07

70            Alma Gulla Matthíasdóttir            Hjaltalín frá Oddhóli            8            8,06

71            Þórarinn Ragnarsson            Valkyrja frá Steinnesi            8            8,03

72            Páll Bragi Hólmarsson            Hylur frá Austurkoti            5            8,00

73            Alma Gulla Matthíasdóttir            Þökk frá Velli II            8            7,97

74            Jóhanna Friðriksdóttir            Alki frá Stóru-Ásgeirsá            8            7,96

75            Erla Katrín Jónsdóttir            Sólon frá Stóra-Hofi            15            7,95

76            Sæmundur Sæmundsson            Mirra frá Vindheimum            6            7,93

77            Helgi Þór Guðjónsson            Bergur frá Kolsholti 2            6            7,93

78            Tómas Örn Snorrason            Gustur frá Lambhaga            8            7,91

79            Rósa Birna Þorvaldsdóttir            Þota frá Enni            8            7,87

80            Jóhanna Margrét Snorradóttir            Bruni frá Hafsteinsstöðum            17            7,87

81            Milena Saveria Van den Heerik            Gjóla frá Grenjum            12            7,75

 

B-flokkur áhugamanna

1            Sveinbjörn Sveinbjörnsson            Dísa frá Hruna            7            Brún            8,42

2            Hulda Jónsdóttir            Húna frá Efra-Hvoli            5            Brúnn/mó-einlitt            8,30

3            Hörður Jónsson            Snerra frá Reykjavík            12            Brúnn/milli-einlitt            8,30

4            Jón Björnsson            Blær frá Kálfholti            10            Brúnn/milli-stjörnótt            8,30

5            Guðlaug Jóna Matthíasdóttir            Stjarni frá            9                        8,30

6            Þorsteinn Guðnason            Gná frá Þorlákshöfn            8            Brún            8,30

1            Steinunn Arinbjarnardótti            Korkur frá Þúfum            9            Bleikur/álóttureinlitt            8,26

2            Guðrún Pétursdóttir            Gjafar frá Hæl            9            Grár/brúnneinlitt            8,25

3            Thelma Benidiktsdóttir            Þytur frá Efstadal            9                        8,24

4            Hulda Björk Haraldsdóttir            Þristur                        Rauðglófestur            8,21

5            Hallveig Karlsdóttir            Drífa frá Litlu-Gröf            9            Grá            8,21

6            Ólafur Árnason            Kolbeinn frá Sauðárkróki            9            Jarpur/milli-einlitt            8,21

7            María Gyða Pétursdóttir            Rauður frá Syðri-Löngumýri            8            Rauður/dökk/dr.einlitt            8,20

23            Kristín Ingólfsdóttir            Krummi frá Kyljuholti            13            Brúnn/milli-skjótt            8,19

39            Halldór P. Sigurðsson            Geisli frá Efri-Þverá            10                        8,19

29            Stefnir Guðmundsson            Bjarkar            10            Sótrauðsjörnóttur            8,19

10            Jóhann Ólafsson            Númi frá Kvistum            10            Brúnn/milli-einlitt            8,18

36            Matthías Kjartansson            Gletta frá Laugarnesi            7            Grár/rauðureinlitt            8,16

20            Stella Björg Kristinsdóttir            Skeggi frá Munaðarnesi            10            Brúnn/mó-einlitt            8,16

15            Ólöf Rún Guðmundsdóttir            Þór frá Þúfu            10            Brúnn/milli-einlitt            8,15

30            Kristján Baldursson            Kappi            10                        8,14

40            Sigurður Helgi Ólafsson            Hlökk frá Enni            7                        8,14

28            Gestur Freyr  Stefánsson            Máki            7            Brúnn            8,13

38            Sóley Þórsdóttir            Stilkur frá Höfðabakka            9            Jarpstjörnóttur            8,11

18            Sigrún Hall            Rjóður frá Dallandi            9            Rauður/milli-tvístjörnótt            8,10

22            Einar Þór Einarsson            Mjölnir frá Tunguhálsi I            9            Brúnn/milli-einlitt            8,01

41            Sunna Sigríður Guðmundsdóttir            Skuggi frá Brekku            9                        8,00

17            Rósa Kristinsdóttir            Erpur frá Ytra-Dalsgerði            6            Jarpstjörnóttur            7,96

33            Sveinn Steinarsson            Hermann frá Hafsteinsstöðum            8                        7,95

6            Gestur Freyr  Stefánsson            Flokkur            9            Rauður            7,87

9            Inga Dröfn Sváfnisdóttir            Straumur frá Sörlatungu            6            Jarpur/rauð-einlitt            7,80

43            Valka Jónsdóttir            Milla frá Grímsstöðum            8            Moldótt            7,78

27            Elín Guðmundsdóttir            Jökull frá Hólkoti            8            Grár/brúnneinlitt            7,64

24            Guðni Kjartansson            Elding frá Votumýri 3            9            Rauður/milli-blesótt            7,52

1            Arnar Jónsson            Hlíðar frá Eyrarbakka            9            Brúnn/milli-skjótt            7,19

 

 

100 metra skeið forkeppni

Ævar Örn Guðjónsson            Gustur            Vaka frá Sjávarborg            5            7,84

Arnar Bjarki Sigurðarson            Sleipnir            Snarpur frá Nýjabæ            13            7,97

Baldvin Ari Guðlaugsson            Léttir            Jökull frá Efri-Rauðalæk            7            7,98

Tómas Örn Snorrason            Fákur, Geysir            Irpa frá Borgarnesi            6            8,02

Sölvi Sigurðarson            Hörður, Svaði            Steinn frá Bakkakoti            12            8,14

Steinn Haukur Hauksson            Fákur            Hraðsuðuketill frá Borgarnesi            15            8,19

Jóhann Magnússon            Þytur            Vinsæl frá Halakoti            7            8,36

Hanna Rún Ingibergsdóttir            Sörli            Birta frá Suður-Nýjabæ            10            8,36

Þórarinn Ragnarsson            Léttir            Vivaldi frá Presthúsum 2            14            8,37

Daníel Ingi Larsen            Sleipnir            Hökull frá Dalbæ            7            8,40

Þórunn Kristinsdóttir            Andvari            Bergþór frá Feti            14            9,02

Elvar Logi Friðriksson            Þytur            Kaleikur frá Grafarkoti            7            9,08

Haukur Baldvinsson            Sleipnir            Príði            7            9,19

Játvarður Ingvarsson            Hörður, Svaði            Beta frá Varmadal                        9,33

Jón Bjarni Þorvaldsson            Fákur            Eldhamar frá            12            9,43

Smári Adolfsson            Sörli            Erpur frá Efri-Þverá            7            9,45

Birgitta Dröfn Kristinsdóttir            Fákur            Selma frá Kambi            6            9,51

 

 

Dagskrá mótsins:

 

Laugardagur 3. september 2011  

  

08:00  A-flokkur Opinn

12:30  Matarhlé

13:00  Tölt T1 Áhugamannaflokkur

  Tölt T1 Opinn flokkur

16:00  250m skeið - 2 sprettir

  150m skeið - 2 sprettir

18:00  Matarhlé

18:30  B-úrslit Tölt t1 Áhugamanna

  B-úrslit Tölt T1 Opinn flokkur

  B-úrslit B-flokkur Opinn

  B-úrslit A-flokkur Opinn

22:00  100m Fljúgandi Ljósaskeið

23:30  Bjórkvöld og uppboð á úrslitasætum í Félagsheimili Andvara

  

  

Sunnudagur 4. september 2011  

  

10:00  B-úrslit B-flokkur Áhugamanna

  B-úrslit A-flokkur Áhugamanna

11:00  250m skeið - 2 sprettir

  150m skeið - 2 sprettir

13:00  Kaffihlé

13:30  A-úrslit B-flokkur Áhugamanna

  A-úrslit A-flokkur Áhugamanna

  A-úrslit Tölt Áhugamanna

  A-úrslit Tölt Opinn

  Forstjórakeppni

  A-úrslit B-flokkur Opinn

  A-úrslit A-flokkur Opinn

  Mótslok