fimmtudagur, 18. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Firmakeppni Harðar

2. maí 2014 kl. 09:12

Hestamannafélagið Hörður

Niðurstöður

Firmakeppni Harðar fór fram í blíðskaparveðri í dag 1.maí og var þátttaka mjög góð í flest öllum flokkum.

Úrslit urðu eftirfarandi:
Barnaflokkur:
1. Benedikt Ólafsson                        Týpa frá Vorsabæ                                Varmidalur
2. Helga Stefánsdóttir                     Kolbeinn frá Hæli                                Keiserhestar
3. Sara Bjarnadóttir                          Grettir frá Hraðastöðum               Jóhannes Oddsson
4. Guðmundur H Bender                Kristall frá Víðidal                              Lex lögmannsstofa
5. Jóhanna Guðjónsdóttir             Sproti                                                          Orka ehf

Unglingaflokkur:
1. Snædís Birta Ásgeirsdóttir      Rimbi frá Reynisvatni                       Járn og Blikk ehf
2. Magnús Þór Guðmundsson    Kvistur frá Skálmholti                      Super Jeep
3. Thelma Rut Davíðsdóttir          Blesi                                                             Tort
4. Erna Jökulsdóttir                           Hringja frá Dýrfinnustöðum         Múlaraf
5. Hjördís Jónsdóttir                         Dynur frá Leysingjastöðum          LG flutningar

Ungmennaflokkur:
1. Hinrik Ragnar Helgason            Sýnir frá Efri Hömrum                       Lögmannsstofa Halldórs Birgirssonar
2. Súsanna Katarína Guðmunds                 Hnoðri frá Hvítárholti                      Dýraspítalinn í Víðidal
3. Anna Dís Arnarsdóttir                Otri frá Geitaskarði                           Arkform
4. Hrönn Kjartansdóttir                                    Tíbrá frá Hestasýn                              Hrímnis hnakkar ehf
5. Sigríður Birna Ingimundard    Ýrr                                                                  Verslunartækni

Konur 2
1. Rut Margrét Guðjónsdóttir     Lundi frá Vakurstöðum                   Flekkudalur ehf
2. Margrét Sveinbjörnsdóttir      Klara frá Skák                                         SS Gíslason ehf
3. Fía Rut                                                   Lóðar frá Tóftum                                  Ísspor ehf
4. Mariane Caroline                          Hlédís                                                         Áland
5. Guðrún Magnúsdóttir                Eldfari                                                         Margretarhof

Karlar 2
1. Ragnar Páll Aðalsteinsson      Klerkur frá Hólmhjáleigu               Hringdu ehf
2. Gunnar Valsson                              Geisli frá Lækjarbakka                    Brimco ehf
3. Jón H Ásbjörnsson                        Rektor frá Kirkjubæ                           Laxatunga ehf
4. Hákon Hákonarson                      Blesi frá Hvítarnesi                            Smíðavellir ehf
5. Karl Már Lárusson                        Hrímnir frá Tindum                            Tryggingar og ráðgjöf

Konur 1
1. Hafrún Ósk Agnarsdóttir           Högni frá Þjóðólfshaga                    Kratur ehf
2. Svava Kristjánsdóttir                                    Kolbakur                                                   Hrísdalshestar
3. Halla Sigurðardóttir                    Goðasteinn frá Hvítárholti           Rekstarsýn
4. Halldóra Sif Guðlaugsdóttir   Gull Inga frá Lækjarbakka             Forum Lögmenn

Karlar 1
1. Davíð Jónsson                                 Hryna frá Hoftúni                                Guðmundur Borgarson ehf
2. Hlynur Þórisson                              Framtíðarspá frá Ólafsbergi        Járn og blikk ehf
3. Vilhjálmur Þorgrímsson            Sindri frá Oddakoti                             Brimco ehf
4. Gylfi Freyr Albertsson                 Taumur frá Skíðbakka                      Arkform
5. Bjarni Kristjánsson                      Snævar                                                                         Dýraspítalinn í Víðidal

Heldri menn og konur
1. Guðbjörg Sigurðardóttir           Efling frá Hvítárholti                          Áland
2. Sigurður Pétursson                      Týr frá Pétursey                                    Hringdu ehf
3. Þórarinn Jónsson                          Óðinn frá Stóra Hofi                           Orka ehf

Opinn flokkur
1. Halldór Guðjónsson                    Stapi frá Dallandi                                Eysteinn Leifsson ehf
2. Alexander Hrafnkelsson           Ari frá Kópavogi                                    Hestasýn
3. Jóhann Þór (Tóti)                            Villi frá Vatnsleysu                             Ísspor
4. Malin Jansson                                 Svartálfur frá Sauðárskróki          Flekkudalu ehf
5. Ragnheiður Þorvaldsdóttir     Ósk frá Hvítárholti                              SS Gíslason ehf