þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fimmgangskeppni í Svaðastaðahöll

28. febrúar 2012 kl. 11:40

Fimmgangskeppni í Svaðastaðahöll

Skagfirska mótaröðin heldur áfram næsta miðvikudagskvöld í Svaðastaðahöll.

Þá verður keppt í fimmgangi ungmenna-, áhugamanna- og meistaraflokki og einnig keppt í tölti í barna og unglingaflokki.

Aðgangseyrir 1000 kr. og hefjast leikar kl. 18.

Hestamenn sem staddir eru norðan heiða hvattir til að mæta enda horfir í hörkumót eins og meðfylgjandi ráslisti gefur til kynna.

 
Tölt barnaflokkur
1 Ingunn Ingólfsdóttir  Grímhildur frá Tumabrekku Vinstri hendi
1 Rakel Eir Ingimarsdóttir.Vera frá Fjalli  vinstri hönd
2 Stefanía Sigfúsdóttir Sigurdís frá Syðra Vallholti
2 Björg Ingólfsdóttir  á Hnokka frá Dýrfinnustöðum vinstri hendi
3 Viktoría Eik Elvarsdóttir Máni frá Fremri-Hvestu  vinstri hönd
3 Ingunn Ingólfsdóttir  á Emblu frá Dýrfinnustöðum vinstri hendi
 
Tölt unglingaflokkur
1 Ragnheiður Petra Óladóttir Rán frá Skefilstöðum hægri hönd
1 Gunnar Freyr Gestsson Máki frá Borgarhóli hægri hönd
2 Björn Ingi Ólafsson Hrönn frá Langhúsum  hægri hönd
2 Jón Helgi Sigurgeirsson Töfri frá Keldulandi hægri hönd
3 Finnbogi Bjarnason  Svala frá Garði     vinstri hönd
3 Ragna Vigdís Vésteinsdóttir Glymur frá Hofsstaðaseli   vinstri hönd
4 Rósanna Valdimarsdóttir  Kjarni Varmalæk  hægri hönd
4 Sonja Sigurgbjörg Sigurgeirsdóttir Stormur frá Saurbæ hægri hönd
5 Friðrik Andri Hvella frá Syðri-Hofdölum  vinstri hönd
5 Bryndís Rún Baldursdóttir Gletta frá Ytra-Álandi vinstri hönd
6 Ásdís Ósk Elvarsdóttir  Lárus frá Syðra-Skörðugili vinstri hönd
 
 
Fimmgangur ungmennaflokkur
1 Jónína Lilja Pálmadóttir Hildur hægri hönd
2 Herdís Rútsdóttir Spyrna frá Brekku  vinstri hönd
 
Fimmgangur áhugamannaflokkur
1 Jón Geirmundsson Korri frá Sjávarborg
1 Jón Helgi Sigurgeirsson Bjarmi frá Enni vinstri hönd
 2 Lilja Pálmadóttir Seiður frá Hörgslandi 
 
Fimmgangur meistaraflokkur
1.            Sif Jónsdóttir Hugmynd frá Hvitarholti
2.            Camilla Høj Skjóni frá Litla-Garði
3.            Arnar Davíð Arngrímsson Hekla frá Strandarhöfði I
4.            Elvar Einarsson Vestri frá Borganesi
5.            Arnar Bjarki Sigurðarson Arnar frá blesastöðum
6.            Ingólfur Pálmason Ísold frá Kúskerpi
7.            Pálmi Geir Ríkharðsson  Svipur
8.            Elvar Logi Friðriksson Vottur frá Grafarkoti
9.            Hans Þór Hilmarsson Lotta frá Hellu
10.          Alma Gulla Matthíasdóttir Rispa frá Saurbæ
11.          Elvar Einarsson  Laufi frá Syðra-Skörðugili
12.          Sonja Noack Tvistur frá Skarði
13.          Þorgils Magnússon Hlykkur frá Árbakka
14.          Sölvi Sigurðarson Kristall frá Hvítanesi
15.          Helgi Eyjólfsson Fluga frá Álfhólum
16.          Ulla Schertel Smáralind frá Skagaströnd
17.          Anna Rebecka Wohlert Valka frá Kagaðarhóli
18.          Fanney Dögg Indriðadóttir Sjón frá Grafarkoti
19.          Barbara Wenzl  Seyðir frá Hafsteinsstöðum
20.          Leifur George Gunnarsson Tjaldur frá Steinnesi
21.          Sif Jónsdóttir Straumur frá Hverhólum
22.          Ingólfur Pálmason Aría frá Hvoli
23.          Elvar Logi Friðriksson Ræll frá Gauksmýri
24.          Tryggvi Björnsson Kafteinn frá Kommu
25.          Bergþóra Sigtryggsdóttir Svarfdælingur frá Dalvík
26.          Þórarinn Ragnarsson Mökkur frá Hólmahjáleigu
27.          Pálmi Geir Ríkharðsson  Spyrill
28.          Hekla Katharina Kristinsdóttir  Hringur frá Skarði
29.          Þorgils Magnússon Kópur frá Skjólgarði
30.          Sonja Noack Bú-Álfur frá Vakurstöðum
31.          Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum