fimmtudagur, 21. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fimmgangs- og töltkeppni í Þytsheimum á morgun

10. mars 2011 kl. 15:23

Fimmgangs- og töltkeppni í Þytsheimum á morgun

Alls eru 93 keppendur skráðir til leiks á þriðja mót Húnvetnsku liðakeppninnar (Sparisjóðs-liðakeppnin) sem haldið verður  í Þytsheimum, Hvammstanga á morgun, föstudaginn 11. mars. Keppt verður í fimmgangi 1. 2. og 3. flokki og tölti unglinga. Mótið hefst kl. 17 og hefst á unglingaflokki. Nánari dagskrá upplýsingar má nálgast á heimasíðu hestamannafélagsins Þyts í kvöld.

Aðgangseyrir er 1.000 kr. og frítt fyrir 12 ára og yngri.

Hér fyrir neðan eru ráslistar mótsins:

1.flokkur

Holl Hönd Knapi Hestur Lið
1 H Randi Holaker Skáli frá Skáney 4
1 H Tryggvi Björnsson Kafteinn frá Kommu 1
2 V Jóhann Magnússon Hugsýn frá Þóreyjarnúpi 2
2 V Sverrir Sigurðsson Glæta frá Nípukoti 1
3 V Ragnar Stefánsson Fruma frá Akureyri 4
3 V Ísólfur Líndal Þórisson Kraftur frá Efri-Þverá 3
4 V Sæmundur Sæmundsson Smellur frá Garðsá 3
4 V Magnús Ásgeir Elíasson Daði frá Stóru-Ásgeirsá 3
5 V Einar Reynisson Kaleikur frá Grafarkoti 2
5 V Fanney Dögg Indriðadóttir Sjón frá Grafarkoti 3
6 V Elvar Logi Friðriksson Harpa frá Margrétarhofi 3
6 V Líney María Hjálmarsdóttir Þerna frá Miðsitju 3
7 H Jóhanna Friðriksdóttir Alki frá Stóru-Ásgeirsá 3
7 H James Bóas Faulkner Stella frá Efri-Þverá 3
8 V Magnús Bragi Magnússon Vafi frá Ysta-Mó 2
8 V Ingólfur Pálmason Aría frá Hvoli 1
9 V Jón Kristófer Sigmarsson Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá 4
9 V Jón Herkovic Formúla frá Vatnsleysu 4
10 V Aðalsteinn Reynisson Þeyr frá Syðri-Völlum 2
10 V Elvar Einarsson Vestri frá Borgarnesi 3
11 V Tryggvi Björnsson Blær frá Miðsitju 1
11 V Jóhann Magnússon Lávarður frá Þóreyjarnúpi 2
12 V Ólafur Magnússon Ódeseifur frá Möðrufelli 4
12 V Ragnar Stefánsson Neisti frá Hauganesi 4
13 V Agnar Þór Magnússon Röskur frá Lambanesi 4
13 V Reynir Aðalsteinsson Sikill frá Sigmundarstöðum 2
14 V Herdís Einarsdóttir Kasper frá Grafarkoti 2
14 V James Bóas Faulkner Serbus frá Miðhópi 3
15 V Líney María Hjálmarsdóttir Ronia frá Íbishóli 3
15 V Einar Reynisson Glæta frá Sveinatungu 2
16 H Randi Holaker Skvísa frá Skáney 4
16 H Sverrir Sigurðsson Rammur frá Höfðabakka 1
17 V Fanney Dögg Indriðadóttir Ímynd frá Gröf 3

2. flokkur

Holl Hönd Knapi Hestur Lið
1 H Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Óvissa frá Galtanesi 1
1 H Halldór Pálsson Goði frá frá Súluvöllum 2
2 H Halldór P. Sigurðsson Erpur frá Efri-Þverá 1
3 V Vigdís Gunnarsdóttir Ræll frá Gauksmýri 3
3 V Jónína Lilja Pálmadóttir Magnea frá Syðri-Völlum 2
4 V Alma Gulla Matthíasdóttir Fatíma frá Mið-Seli 3
4 V Paula Tilla Hrina frá Blönduósi 1
5 H Eline Schriver Gná frá Dýrfinnustöðum 4
5 H Anna-Lena Aldenhoff Tvistur frá frá Hraunbæ 2
6 V Pálmi Geir Ríkharðsson Heimir frá Sigmundarstöðum 2
6 V Greta Brimrún Karlsdóttir Kátína frá Efri-Fitjum 3
7 V Patrik Snær Bjarnason Sváfnir frá Söguey 1
7 V Unnsteinn Andrésson Lokkur frá Sólheimatungu 1
8 V Sveinn Brynjar Friðriksson Glaumur frá Varmalæk 1 3
8 V Ingunn Reynisdóttir Lykill frá Syðri-Völlum 2
9 V Herdís Rútsdóttir Vornótt frá Ásgeirsbrekku 3
9 V Þóranna Másdóttir Gátt frá Dalbæ 2
10 V Gerður Rósa Sigurðardóttir Katarína frá Tjarnarlandi 3
10 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Vipra frá Grafarkoti 2
11 V Guðný Helga Björnsdóttir Hvirfill frá Bessastöðum 2
11 V Garðar Valur Gíslason Glaður frá Stórhóli 3
12 V Halldór Pálsson Lúta frá frá Bergsstöðum 2
12 V Jónína Lilja Pálmadóttir Konráð frá Syðri-Völlum 2
13 V Þórólfur Óli Aadnegard Prinsessa frá Blönduósi 4
13 V Halldór P. Sigurðsson Stjörnudís frá Efri-Þverá 1
14 V Jóhann Albertsson Maríuerla frá Gauksmýri 2

3. flokkur

Holl Hönd Knapi Hestur Lið
1 V Guðmundur Sigurðsson Stakur frá Sólheimum 1 1
1 V Jóhanna Helga Sigtryggsdóttir Freyr frá Litlu-Ásgeirsá 1
2 V Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir Bassi frá Áslandi 1
2 V Ragnar Smári Helgason Spurning frá Gröf 2
3 V Lena-Marie Pettersson Fjöður frá Grund 1
3 V Sigrún Eva Þórisdóttir Stígandi frá Hvoli 1
4 H Sigrún Þórðardóttir Dröfn frá Höfðabakka 1

Unglingaflokkur

Holl Hönd Knapi Hestur Lið
1 H Kristófer Smári Gunnarsson Djákni frá Höfðabakka 1
1 H Birna Olivia Ödqvist Hrói frá Höfðabakka 3
2 V Fríða Björg Jónsdóttir Hrafn frá Fornusöndum 1
2 V Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku 3
3 V Kristófer Már Tryggvason Gammur frá Steinnesi 1
3 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki 3
4 V Rakel Ósk Ólafsdóttir Reising frá Miðhópi 1
4 V Aron Orri Tryggvason Seiður frá Breið 1
5 V Jóhannes Geir Gunnarsson Þróttur frá Húsavík 3
5 V Eydís Anna Kristófersdóttir Geisli frá Efri-Þverá 3
6 H Eva Dögg Pálsdóttir Ljómi frá Reykjarhóli 1
6 H Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir Mímir frá Syðra-Kolugili 3
7 V Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Prins frá Gröf II 1
7 V Róbert Arnar Sigurðsson Leiknir frá Löngumýri 1 1
8 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Ópera frá Brautarholti 3
8 V Sigurður Bjarni Aadnegard Þokki frá Blönduósi 4
9 H Friðrún Fanný Guðmundsdóttir Eljar frá Oddhóli 4
9 H Kristófer Smári Gunnarsson Krapi frá Efri-Þverá 1
10 V Fanndís Ósk Pálsdóttir Gyðja frá Miklagarði 1
10 V Birna Olivia Ödqvist Merkúr frá Kolugili 3
11 H Helga Rún Jóhannsdóttir Frabín frá Fornusöndum 2
11 H Lilja Karen Kjartansdóttir Tangó frá Síðu 1
12 V Fríða Marý Halldórsdóttir Sómi frá Böðvarshólum 1
12 V Birna Ósk Ólafsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki 1
13 H Valdimar Sigurðsson Berserkur frá Breiðabólsstað 2
14 V Guðmar Freyr Magnússun Frami frá Íbishóli 2
14 V Eydís Anna Kristófersdóttir Renna frá Þóroddsstöðum 1