miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fer vel af stað

17. júní 2019 kl. 16:10

Glódís Rún og Trausti frá Þórodsstöðum

Reykjavíkurmeistaramót fer vel af stað á sjálfan þjóðhátíðardaginn

Nú er forkeppni lokið í þremur keppnisgreinum en það eru fimmgangur F2 unglinga, Fimmgangur F2 1.flokkur og Fimmgangur F1 ungmenna.

Í Fimmgangi unglinga leiðir Védís Huld Sigurðardóttir á Elvu frá Miðsitju með meðaleinkunn upp á 6,53. Í öðru sæti er Jón Ársæll Bergmann á Glóð frá Eystra-Fróðholti.

Í fimmgangi 1.flokki leiðir Valdís Björk Guðmundsdóttir á Fjólu frá Eskiholti með 6,73 í meðaleinkunn. Skammt undan er Herdís Rútsdóttir á Klassík frá Skíðbakka með 6,70 í meðaleinkunn.

Í fimmgangi ungmenna stendur efst Glódís Rún Sigurðardóttir á Sturlungi frá Leirubakka með í einkunn 6,57. Glódís er einnig í 2-3 sæti með Trausta frá Þóroddsstöðum en jöfn henni er Ásdís Ósk Elvarsdóttir á Laxnes frá Lambanesi.

 Framundan er keppni í fimmgangi meistara en hér má finna dagskrá það sem eftir lifir dags.

16:20 Kaffihlé
16:40 Fimmgangur F1 meistaraflokkur 1-25
19:00 Kvöldmatarhlé
19:30 Fimmgangur F1 meistaraflokkur 26-51
22:15 Dagskrárlok

Niðurstöður

Fimmgangur F1                                                          

Ungmennaflokkur                                                        

Forkeppni                                                                   

Sæti                         Knapi                 Hross                 Einkunn

1                              Glódís Rún Sigurðardóttir              Sturlungur frá Leirubakka       6,57

2-3                            Ásdís Ósk Elvarsdóttir                  Laxnes frá Lambanesi            6,50

2-3                            Glódís Rún Sigurðardóttir              Trausti frá Þóroddsstöðum     6,50

4                              Ylfa Guðrún Svafarsdóttir              Bjarkey frá Blesastöðum 1A   6,47

5-6                            Thelma Dögg Tómasdóttir             Bósi frá Húsavík        6,30

5-6                            Atli Freyr Maríönnuson                   Léttir frá Þjóðólfshaga 3         6,30

7                              Ásdís Brynja Jónsdóttir                 Konungur frá Hofi      6,27

8                              Ylfa Guðrún Svafarsdóttir              Óskar frá Draflastöðum          6,17

9-10                          Ólöf Helga Hilmarsdóttir                Ísak frá Jarðbrú          6,03

9-10                          Guðmar Freyr Magnússon              Sóta frá Steinnesi      6,03

11                             Hákon Dan Ólafsson                     Þórir frá Strandarhöfði           6,00

12                             Guðmar Freyr Magnússon              Rosi frá Berglandi I    5,87

13                             Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir       Stormur frá Sólheimum          5,80

14                             Benjamín Sandur Ingólfsson          Sókn frá Skíðbakka I  5,63

15                             Benjamín Sandur Ingólfsson          Smyrill frá V-Stokkseyrarseli  5,53

16                             Ásdís Ósk Elvarsdóttir                  Roði frá Syðra-Skörðugili       5,40

17                             Arnar Máni Sigurjónsson                Púki frá Lækjarbotnum           5,07

18                             Bergþór Atli Halldórsson                Dalvar frá Dalbæ II     5,03

19-20                        Kristófer Darri Sigurðsson             Vorboði frá Kópavogi 4,90

19-20                        Hafþór Hreiðar Birgisson                Von frá Meðalfelli       4,90

21                             Ásdís Brynja Jónsdóttir                 Klaufi frá Hofi            4,83

22                             Jóhanna Guðmundsdóttir               Frægð frá Strandarhöfði         4,57

23                             Bríet Guðmundsdóttir                    Atlas frá Lýsuhóli       4,37

 

24                             Ida Aurora Eklund                         Kostur frá Flekkudal   3,97

Fimmgangur F2                                                                                

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                                  

Forkeppni                                                                                         

Sæti  Knapi                                     Hross                                          Einkunn

1        Valdís Björk Guðmundsdóttir   Fjóla frá Eskiholti II                      6,73

2        Herdís Rútsdóttir                     Klassík frá Skíðbakka I                 6,70

3-4     Vilborg Smáradóttir                 Þoka frá Þjóðólfshaga 1              6,37

3-4     Daníel Gunnarsson                  Sónata frá Efri-Þverá                   6,37

5        Jessica Elisabeth Westlund     Frjór frá Flekkudal                        6,33

6        Annie Ivarsdottir                      Lipurtá frá Hafnarfirði                   6,30

7-8     Jón William Bjarkason             Vaka frá Ásbrú                            6,20

7-8     Trausti Óskarsson                   Gjósta frá Litla-Dal                       6,20

9-14   Þorbjörn Hreinn Matthíasson    Dökkva frá Kanastöðum               6,17

9-14   Elisabeth Marie Trost               Greifi frá Söðulsholti                    6,17

9-14   Jón Herkovic                           Ísafold frá Velli II                          6,17

9-14   Ragnheiður Samúelsdóttir        Tildra frá Kjarri                             6,17

9-14   Hlynur Guðmundsson              Kolfinnur frá Varmá                      6,17

9-14   Erlendur Ari Óskarsson            Birnir frá Hrafnsvík                       6,17

15      Herdís Rútsdóttir                     Ída frá Hlemmiskeiði 3                  6,00

16      Jón Bjarni Smárason               Gyrðir frá Einhamri 2                    5,97

17      Adolf Snæbjörnsson               Árvakur frá Dallandi                     5,90

18      Kristín Ingólfsdóttir                  Tónn frá Breiðholti í Flóa              5,83

19      Bjarki Þór Gunnarsson             Möttull frá Túnsbergi                    5,77

20-21  Svanhvít Kristjánsdóttir            Ötull frá Halakoti                          5,70

20-21  Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir   Kolbrún frá Litla-Fljóti                   5,70

22      Svanhvít Kristjánsdóttir            Glóbus frá Halakoti                      5,67

23      Hulda Katrín Eiríksdóttir           Júpíter frá Stóru-Ásgeirsá             5,63

24      Sigurður Gunnar Markússon     Nagli frá Grindavík                       5,57

25-26  Ann Kathrin Berner                   Stimpill frá Hestheimum               5,50

25-26  Rósa Valdimarsdóttir               Laufey frá Seljabrekku                 5,50

27      Högni Freyr Kristínarson          Loki frá Kvistum                          5,47

28      Bertha María Waagfjörð           Dan frá Hofi                                5,40

29      Þorbjörn Hreinn Matthíasson    Kjalar frá Miðhúsum                     5,37

30-31  Bryndís Arnarsdóttir                 Teitur frá Efri-Þverá                      5,27

30-31  Maaru Katariina Moilanen         Mánadís frá Efra-Núpi                  5,27

32      Garðar Hólm Birgisson             Hólmfríður frá Staðarhúsum          5,07

33      Sandy Carson                         Lilja frá Austurkoti                        5,03

34      Sigurður Kristinsson                Eldþór frá Hveravík                      5,00

35      Högni Freyr Kristínarson          Ísar frá Hala                                 4,77

36      Edda Hrund Hinriksdóttir          Sóldögg frá Brúnum                    4,37

37      Edda Rún Guðmundsdóttir       Hrymur frá Strandarhöfði              4,27

38      Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Óskar Þór frá Hvítárholti               4,07

39      Halldóra Anna Ómarsdóttir       Glóblesi frá Borgareyrum             4,03

40      Anja-Kaarina Susanna Siipola   Styrmir frá Hveragerði                  3,90

41      Jón Ó Guðmundsson               Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ          3,47

42-44  Kristín Magnúsdóttir                Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk  0,00

42-44  Guðmundur Baldvinsson          Tromma frá Bakkakoti                  0,00

42-44  Larissa Silja Werner                 Fálki frá Kjarri                              0,00

                                                                                                                                          

                                                                                                                                            

Unglingaflokkur                                                                                

Forkeppni                                                                                         

Sæti  Knapi                                     Hross                                          Einkunn

1        Védís Huld Sigurðardóttir         Elva frá Miðsitju                           6,53

2        Jón Ársæll Bergmann              Glóð frá Eystra-Fróðholti              6,20

3        Benedikt Ólafsson                   Leira-Björk frá Naustum III             6,17

4        Þorvaldur Logi Einarsson         Hátíð frá Hlemmiskeiði 3               6,10

5        Sigrún Högna Tómasdóttir       Sirkus frá Torfunesi                      6,00

6-7     Embla Þórey Elvarsdóttir         Tinni frá Laxdalshofi                     5,73

6-7     Védís Huld Sigurðardóttir         Prins frá Vatnsleysu                     5,73

8        Sigurður Baldur Ríkharðsson    Myrkvi frá Traðarlandi                   5,63

9        Þórey Þula Helgadóttir             Sólon frá Völlum                          5,60

10      Helga Stefánsdóttir                 Blika frá Syðra-Kolugili                 5,13

11      Hrund Ásbjörnsdóttir               Sæmundur frá Vesturkoti             5,07

12      Hekla Rán Hannesdóttir           Halla frá Kverná                           4,97

13      Hulda María Sveinbjörnsdóttir  Björk frá Barkarstöðum                4,83

14-15  Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir  Sölvi frá Tjarnarlandi                    4,80

14-15  Bergey Gunnarsdóttir               Brunnur frá Brú                            4,80

16      Matthías Sigurðsson                Djákni frá Stóru-Gröf ytri              4,43

17      Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir  Kvistur frá Strandarhöfði              4,37

18      Melkorka Gunnarsdóttir            Ós frá Ósabakka 2                       4,30

19      Haukur Ingi Hauksson              Spaði frá Kambi                           4,07

20      Sveinn Sölvi Petersen              Alísa frá Litlu-Sandvík                  3,60

21-23  Signý Sól Snorradóttir             Þokkadís frá Strandarhöfði           0,00

21-23  Elín Þórdís Pálsdóttir               Þekking frá Austurkoti                  0,00

21-23  Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Ylur frá Blönduhlíð                       0,00