fimmtudagur, 20. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Félagsmót Stíganda í dag

15. júlí 2012 kl. 13:40

Félagsmót Stíganda í dag

Félagsmót Stíganda er haldið á Vindheimamelum í dag. Meðfylgjandi er dagskrá og ráslistar.

 
Dagskrá
13:00
Forkeppni í B-flokki
Forkeppni í barnaflokki
Forkeppni í unglingaflokki
Forkeppni í A-flokki
Úrslit í B-flokki
Úrslit í barnaflokki
Úrslit í unglingaflokki
Úrslit í A-flokki
 
 
 
 
A-flokkur 2 inná í einu
1 Rakel frá Syðra-Skörðugili og Elvar Einarsson
1 Laufi frá Bakka og Elínborg Bessadóttir (gestur)
2 Þyrill frá Djúpadal og Sæmundur Sæmundsson
2 Brimill frá Flugumýri og Sigurður Rúnar Pálsson
3 Vestri frá Borgarnesi og Ásdís Ósk Elvarsdóttir
3 Villandi frá Feti og Líney María Hjálmarsdóttir
4 Dreki frá Syðra-Skörðugili og Viktoría Eik Elvarsdóttir
4 Laufi frá Syðra-Skörðugili og Elvar Einarsson
 
 
B-flokkur 2 inná í einu
1 Höfði frá Sauðárkróki og Ingólfur Pálmason
1 Brynjar frá Flugumýri 2 og Sigurður Rúnar Pálsson
2 Aron frá Ytra-Skörðugili og Ásdís Ósk Elvarsdóttir
2 Rá frá Naustanesi og Ástríður Magnúsdóttir
3 Baugur frá Tunguhálsi 2 og Sæmundur Sæmundsson
3 Lilja frá Ytra-Skörðugili  og  Birna M Sigurbjörnsdóttir
4 Prins frá Bessastöðum og Sæmundur Jónsson
4 Vígablesi frá Dæli og Elínborg Bessadóttir
5 Albert frá Vatnsleysu og Hörður Óli Sæmundarson 
5 Skámáni frá Syðstu-Grund og Hinrik Már Jónsson
6 Kristall frá Varmalæk og Líney María Hjálmarsdóttir
6 Flosi frá Hóli og Anna Katarina Sandner (gestur)
7 Hlekkur frá Lækjamóti og Elvar Einarsson
7 Hrappur frá Hvolsvelli og Ingólfur Pálmason
8 Andri frá Vatnsleysu og Björn Fr.Jónsson
8.Reynir frá Flugumýri  og Sigurður Rúnar Pálsson
 
Unglingaflokkur 2 inná í einu
1 Jón Helgi Sigurgeirsson og Bjarmi frá Enni
1 Þórdís Inga Pálsdóttir og Kjarval frá Blönduósi
2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Ópera frá Brautarholti
2 Rósanna Valdimarsdóttir og Blævar frá Stóru-Ásgeirsá
3 Sara María Ásgeirsdóttir og Darri frá Kúskerpi
3 Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir og Jónas frá Litla-Dal
4 Björn Ingi Ólafsson og Hrönn frá Langhúsum
4 Eva María Aradóttir og Sesar frá Akureyri  (gestur)
5 Gunnar Freyr Gestsson og Flokkur frá Borgarhóli
5 Jón Helgi Sigurgeirsson og Töfri frá Keldulandi
6 Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Lárus frá Syðra-Skörðugili
6 Rósanna Valdimarsdóttir og Kjarni frá Varmalæk
 
 
Barnaflokkur
1 Júlía Kristín Pálsdóttir og Valur frá Ólafsvík
1 Ingunn Ingólfsdóttir og Fluga frá Dýrfinnustöðum
2 Björg Ingólfsdóttir og Ösp frá Hofsstöðum
2 Helgi Fannar Gestsson og Mákur  frá Borgarhóli
3 Ingunn Ingólfsdóttir og Morri frá Hjarðarhaga
3 Freyja Sól Bessadóttir og Blesi frá Litlu-Tungu
4 Viktoría Eik Elvarsdóttir og Máni frá Fremri Hvestu
4 Sæþór Már Jónsson og Roka frá Syðstu-Grund
5 Ingunn Ingólfsdóttir og Embla frá Dýrfinnustöðum