þriðjudagur, 19. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Falleg reiðmennska á Selfossi

12. maí 2012 kl. 18:57

Falleg reiðmennska á Selfossi

Forkeppnum í öllum flokkum er nú lokið á Opnu Wr íþróttamóti Sleipnis. Knapar hafa verið einkar stundvísir og riðið prúðmannlega. Fjórir knapar hafa hlutu plús frá dómara fyrir fallega reiðmennsku en þetta voru þau Dagmar Öder á Glódísi frá Halakoti, Ólafur Andri á Nýey frá feti,Fanney Guðrún á Fókus frá Sólheimum og Artemisia Bertus á Óskari frá Blesastöðum.

 
V2 (Fjórgangur 2.flokkur)
1   Charlotta Sofia / Nn frá Halakoti 5,70 
2   Evilina Davidson / Sveipur frá Miðhrauni 5,57 
3-4   Elín Hrönn Sigurðardóttir / Óliver frá Holtsmúla 1 5,43 
3-4   Ómar H Wiium / Kornelíus frá Kirkjubæ 5,43 
5   Ólafur Jósepsson / Hvinur frá Syðri-Gegnishólum 5,23 
6   Birna Sólveig Kristjónsdóttir / Kristall frá 4,37 
7   Nína Hrefna Lárusdóttir / Ólympía frá Breiðstöðum 3,00 
8   Elísabet Gísladóttir / Hríma frá Hestabergi 0,00 
 
V2(Fjórgangur börn)
1   Vilborg María Ísleifsdóttir / Svalur frá Blönduhlíð 5,80 
2   Vilborg Hrund Jónsdóttir / Jódís frá Höfðabrekku 5,57 
3   Annika Rut Arnardóttir / Gáta frá Herríðarhóli 5,17 
4   Sigurlin F Arnarsdóttir / Halla frá Herríðarhóli 4,83 
5   Katrín Eva Grétarsdóttir / Flinkur frá Vogsósum 2 4,80 
 
V2(Fjórgangur Unglinga)
1   Dagmar Öder Einarsdóttir / Glódís frá Halakoti 6,37 
2   Berglind Rós Bergsdóttir / Simbi frá Ketilsstöðum 5,33 
3   Þorgils Kári Sigurðsson / Hróður frá Kolsholti 2 5,13 
4   Helga Þóra Steinsdóttir / Straumur frá Lambhaga 5,07 
5   Díana Kristín Sigmarsdóttir / Fífill frá Hávarðarkoti 4,80 
6   Þórólfur Sigurðsson / Stígandi frá Torfufelli 4,77 
7   Bryndís Arnarsdóttir / Bláklukka frá Eyrarbakka 4,67 
8   Þorgils Kári Sigurðsson / Sýnir frá Hallgeirseyjarhjáleigu 4,63 
9   Elísa Benedikta Andrésdóttir / Flötur frá Votmúla 1 4,47 
10   Halldór Þorbjörnsson / Jarpur frá Stóra-Klofa 4,17 
11   Þórólfur Sigurðsson / Rós frá Stokkseyrarseli 3,97 
12   Hjördís Björg Viðjudóttir / Perla frá Langholti II 0,00 
 
V2(Fjórgangur ungmenna)
1   Elsa Hreggviðsdóttir Mandal / Sverta frá Hrafnkellsstaðir 5,90 
2   Fanny Segerberg / Hervar frá Hallanda 2 5,70 
3   Guðbjörn Tryggvason / Blær frá Hlemmiskeiði 2 5,63 
4   Birgitta Bjarnadóttir / Blika frá Hjallanesi 1 5,57 
5   Hrefna Rún Óðinsdóttir / Burkni frá Króki 5,50 
6   Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Léttir frá Lindarbæ 5,37 
7   Guðbjörn Tryggvason / Hvítá frá Oddgeirshólum 4 5,30 
8   Anna Isaksen / Marion frá Miðkoti 5,20 
9   Guðrún Alexandra Tryggvadóttir / Elding frá Kaldbak 5,07 
 
T-4 (slaktaumatölt)
1   Artemisia Bertus / Kráka frá Syðra-Langholti 7,10 
2   Sigurður Sigurðarson / Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 7,03 
3-4   Sigríður Pjetursdóttir / Eldur frá Þórunúpi 6,47 
3-4   Páll Bragi Hólmarsson / Snæsól frá Austurkoti 6,47 
5   Sara Ástþórsdóttir / Gaukur frá Strandarbakka 6,43 
6   eyvindur  hreggviðsson / Hörn frá Auðsholtshjáleigu 6,23 
 
T-1 (Tölt 1.flokkur)
1   Artemisia Bertus / Óskar frá Blesastöðum 1A 7,77 
2   Leó Geir Arnarson / Krít frá Miðhjáleigu 7,37 
3   Ólafur Andri Guðmundsson / Nýey frá Feti 7,23 
4   Viðar Ingólfsson / Segull frá Mið-Fossum 2 7,20 
5-6   Olil Amble / Kraflar frá Ketilsstöðum 7,07 
5-6   Ólafur Ásgeirsson / Dögg frá Steinnesi 7,07 
7   Fanney Guðrún Valsdóttir / Fókus frá Sólheimum 7,00 
8   Steindór Guðmundsson / Elrir frá Leysingjastöðum 6,97 
9   Guðmundur Björgvinsson / Gaumur frá Dalsholti 6,93 
10   Þorvaldur Árni Þorvaldsson / Svartnir frá Miðsitju 6,80 
11   Sigurbjörn Viktorsson / Stjarna frá Stóra-Hofi 6,73 
12   Lena Zielinski / Bliki annar frá Strönd 6,60 
13   Einar Öder Magnússon / Glóðafeykir frá Halakoti 6,53 
14-15   Guðmann Unnsteinsson / Prins frá Langholtskoti 6,50 
14-15   Viðar Ingólfsson / Töfri frá Kjartansstöðum 6,50 
16   Ísleifur Jónasson / Esja frá Kálfholti 6,47 
17   Jessie Huijbers / Daníel frá Vatnsleysu 6,40 
18   Camilla Petra Sigurðardóttir / Dreyri frá Hjaltastöðum 6,37 
19   Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum 6,33 
20-21   eyvindur  hreggviðsson / Gefjun frá Auðsholtshjáleigu 6,27 
20-21   Ingimar Baldvinsson / Fáni frá Kílhrauni 6,27 
22   Ásta Márusdóttir / Teinn frá Laugabóli 6,23 
23   Pernille Lyager Möller / Gáta frá Hólshúsum 5,93 
24   Hrafnkell Guðnason / Sólon frá Glóru 5,77 
25   Skúli Ævarr Steinsson / Ýmir frá Lágafelli 5,73 
26-28   Hlynur Guðmundsson / Sproti frá Ytri-Skógum 0,00 
26-28   Gústaf Loftsson / Ringó frá Kanastöðum 0,00 
26-28   Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir / Kopar frá Reykjakoti 0,00 
 
T3(Tölt 2.flokkur)
1   Hlynur Snær / Þóra-Dís frá Auðsholtshjáleigu 6,10 
2   Sjöfn Sæmundsdóttir / Þróttur frá Lindarholti 5,80 
3   Jón Sigursteinn Gunnarsson / Nn frá Selfossi 5,67 
4   Verena Christina Schwarz / Hjaltalín frá Reykjavík 5,63 
5   Maríanna Rúnarsdóttir / Kolgríma frá Ingólfshvoli 5,40 
6   Ólafur Jósepsson / Hvinur frá Syðri-Gegnishólum 5,30 
7   Andri Þór Erlingsson / Flaumur frá Hurðarbaki 5,27 
8   Charlotta Sofia / Nn frá Halakoti 5,20 
9-10   Ómar H Wiium / Þokkadís frá Giljum 5,00 
9-10   Tanja Rún Jóhannsdóttir / Hrefna frá Skeiðháholti 5,00 
11   Merle Lemriik / Jósefína frá Herríðarhóli 4,93 
12   Birna Sólveig Kristjónsdóttir / Kristall frá 4,73 
13   Elísabet Gísladóttir / Hríma frá Hestabergi 4,37 
 
T3(Tölt barna)
1   Annika Rut Arnardóttir / Gáta frá Herríðarhóli 5,13 
2   Vilborg Hrund Jónsdóttir / Jódís frá Höfðabrekku 4,97 
3   Katrín Eva Grétarsdóttir / Flinkur frá Vogsósum 2 4,20 
4   Vilborg María Ísleifsdóttir / Svalur frá Blönduhlíð 4,17 
5   Sigurlin F Arnarsdóttir / Halla frá Herríðarhóli 3,77 
6   Þórunn Ösp Jónasdóttir / Ösp frá Litlu-Sandvík 0,00 
 
T3(Tölt Unglinga)
1   Dagmar Öder Einarsdóttir / Glódís frá Halakoti 6,60 
2-3   Díana Kristín Sigmarsdóttir / Fífill frá Hávarðarkoti 5,73 
2-3   Berglind Rós Bergsdóttir / Simbi frá Ketilsstöðum 5,73 
4   Hjördís Björg Viðjudóttir / Perla frá Langholti II 5,67 
5   Þórólfur Sigurðsson / Rós frá Stokkseyrarseli 4,73 
6   Helga Þóra Steinsdóttir / Straumur frá Lambhaga 4,67 
7   Elísa Benedikta Andrésdóttir / Flötur frá Votmúla 1 4,13 
8   Þorgils Kári Sigurðsson / Hróður frá Kolsholti 2 3,93 
 
T3 (Tölt Ungmenna)
1   Ragnar Tómasson / Hugleikur frá Fossi 6,27 
2   Erla Katrín Jónsdóttir / Sólon frá Stóra-Hofi 5,93 
3-4   Sarah Höegh / Stund frá Auðsholtshjáleigu 5,67 
3-4   Fanny Segerberg / Hervar frá Hallanda 2 5,67 
5   Hrefna Rún Óðinsdóttir / Burkni frá Króki 5,23 
6   Anna Isaksen / Marion frá Miðkoti 5,20 
7   Birgitta Bjarnadóttir / Blika frá Hjallanesi 1 5,17