miðvikudagur, 21. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fákaflug

27. júlí 2015 kl. 10:58

Niðurstöður mótsins.

Fákaflug fór fram um helgina á Vindheimamelum. Gott veður var á mótinu en hér fyrir neðan er heildar niðurstöður mótsins.

Tölt
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þórarinn Eymundsson IS2004157802 Taktur frá Varmalæk Léttfeti 8,10
2 Bjarni Jónasson IS2006265494 Randalín frá Efri-Rauðalæk Léttfeti 8,00
3 Sigurður Rúnar Pálsson IS2003158605 Reynir frá Flugumýri Stígandi 7,40
4 Finnbogi Bjarnason IS2004157063 Roði frá Garði Léttfeti 7,07
5 Sonja S Sigurgeirsdóttir IS2005165101 Jónas frá Litla-Dal Stígandi 7,00
6 Barbara Wenzl IS2009258591 Kjalvör frá Kálfsstöðum Stígandi 6,93
7 Líney María Hjálmarsdóttir IS2006166998 Völsungur frá Húsavík Stígandi 6,90
8 Skapti Steinbjörnsson IS2008157344 Fannar frá Hafsteinsstöðum Léttfeti 6,77
9 Þórdís Inga Pálsdóttir IS2004156499 Kjarval frá Blönduósi Stígandi 6,77
10 Guðrún Hanna Kristjánsdóttir IS2005158330 Töffari frá Hlíð Léttfeti 6,73
11 Þórarinn Eymundsson IS2009157806 Laukur frá Varmalæk Léttfeti 6,73
12 Viktoría Eik Elvarsdóttir IS2002157140 Kolbeinn frá Sauðárkróki Stígandi 6,33
13 Laufey Rún Sveinsdóttir IS2002258065 Harpa frá Barði Léttfeti 6,20
14 Karen Hrönn Vatnsdal IS2005266211 Mist frá Torfunesi Þjálfi 5,73
15 Þóranna Másdóttir IS2006187722 Ganti frá Dalbæ Þytur 5,70
16 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir IS2004257125 Rán frá Skefilsstöðum Léttfeti 5,47
17 Stefanía Sigfúsdóttir IS2001157621 Glóblesi frá Álftagerði II Léttfeti 5,40
18 Guðmar Freyr Magnússun IS2005188488 Fönix frá Hlíðartúni Léttfeti 5,40

A úrslit
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Bjarni Jónasson IS2006265494 Randalín frá Efri-Rauðalæk Léttfeti 8,67
2 Þórarinn Eymundsson IS2004157802 Taktur frá Varmalæk Léttfeti 8,56
3 Sigurður Rúnar Pálsson IS2003158605 Reynir frá Flugumýri Stígandi 7,94
4 Finnbogi Bjarnason IS2004157063 Roði frá Garði Léttfeti 7,39
5 Sonja S Sigurgeirsdóttir IS2005165101 Jónas frá Litla-Dal Stígandi 7,17

GÆÐINGASKEIÐ
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Gestur Júlíusson IS2006165556 Kveikur frá Ytri-Bægisá I Funi 2,75
2 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir IS2002166010 Óskar frá Litla-Hvammi I Léttfeti 2,63
3 Elvar Einarsson IS2002157008 Hrappur frá Sauðárkróki Stígandi 1,04

SKEIÐ 100M (FLUGSKEIÐ)
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Tími
1 Þórarinn Eymundsson IS1999167050 Bragur frá Bjarnastöðum Léttfeti 7,89
2 Líney María Hjálmarsdóttir IS2006158766 Þyrill frá Djúpadal Stígandi 8,56
3 Guðmar Freyr Magnússun IS1991157247 Fjölnir frá Sjávarborg Léttfeti 8,78
4 Bjarni Jónasson IS2004156470 Feldur frá Hæli Léttfeti 9,09
5 Heiðrún Ósk Eymundsdóttir IS2005157111 Jón Pétur frá Herubóli Stígandi 9,18
6 Gestur Júlíusson IS2008265515 Gleði frá Sámsstöðum Funi 9,28
7 Magnús Bragi Magnússon IS2006158047 Fróði frá Ysta-Mó Léttfeti 9,39
8 Guðmar Freyr Magnússun IS2008256285 Hvönn frá Steinnesi Léttfeti 9,44
9 Elvar Einarsson IS2004157543 Segull frá Halldórsstöðum Stígandi

SKEIÐ 150M
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Tími
1 Elvar Einarsson IS2002157008 Hrappur frá Sauðárkróki Stígandi 16,04
2 Bjarni Jónasson IS2004156470 Feldur frá Hæli Léttfeti 16,05
3 Finnbogi Bjarnason IS2003257062 Nótt frá Garði Léttfeti 17,17
4 Magnús Bragi Magnússon IS2006158047 Fróði frá Ysta-Mó Léttfeti 17,32
5 Gestur Júlíusson IS2005186460 Magnús frá Sandhólaferju Funi 17,38
6 Ásdís Ósk Elvarsdóttir IS2002286120 Guðfinna frá Kirkjubæ Stígandi

SKEIÐ 250M
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Tími
1 Líney María Hjálmarsdóttir IS2006158766 Þyrill frá Djúpadal Stígandi 25,21
2 Helgi Haukdal Jónsson IS2003157313 Mori frá Glæsibæ Stígandi 27,01
3 Helgi Haukdal Jónsson IS2005257316 Snoppa frá Glæsibæ Stígandi 28,01

A FLOKKUR
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 IS2006165444 Þórir frá Björgum Viðar Bragason Léttir 8,49
2 IS2008165279 Milljarður frá Barká Þórarinn Eymundsson Léttfeti 8,43
3 IS2008201166 Þota frá Prestsbæ Þórarinn Eymundsson Léttfeti 8,39
4 IS1997157687 Frami frá Íbishóli Guðmar Freyr Magnússun Stígandi 8,39
5 IS2010201167 Þórdís frá Prestsbæ Sina Scholz Stígandi 8,37
6 IS2008257545 Gyðja frá Ytra-Skörðugili Ingimar Ingimarsson Stígandi 8,35
7 IS2009257686 Stilling frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Léttfeti 8,32
8 IS2002158445 Bjarmi frá Enni Jón Helgi Sigurgeirsson Stígandi 8,26
9 IS2002166010 Óskar frá Litla-Hvammi I Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Léttfeti 8,26
10 IS2008165678 Bruni frá Akureyri Skapti Ragnar Skaptason Léttfeti 8,24
11 IS2004186929 Villandi frá Feti Ásdís Ósk Elvarsdóttir Léttir 8,22
12 IS2006187722 Ganti frá Dalbæ Þóranna Másdóttir Þytur 8,18
13 IS2009257350 Skál frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Léttfeti 8,13
14 IS2006165556 Kveikur frá Ytri-Bægisá I Gestur Júlíusson Funi 8,08
15 IS2007256137 Hind frá Efri-Mýrum Pétur Örn Sveinsson Léttir 7,72
16 IS2008257686 Díva frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Léttfeti 7,69
17 IS2009158150 Grámann frá Hofi á Höfðaströnd Barbara Wenzl Stígandi 7,51

B úrslit
Sæti Hross Knapi Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 IS2006165556 Kveikur frá Ytri-Bægisá I Gestur Júlíusson Funi 8,57
2 IS2002158445 Bjarmi frá Enni Jón Helgi Sigurgeirsson Stígandi 8,43
3 IS2009257350 Skál frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Léttfeti 8,30
4 IS2008165678 Bruni frá Akureyri Skapti Ragnar Skaptason Léttfeti 8,28
5 IS2006187722 Ganti frá Dalbæ Þóranna Másdóttir Þytur 8,24
6 IS2004186929 Villandi frá Feti Ásdís Ósk Elvarsdóttir Léttir 8,16
7 IS2008257686 Díva frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Léttfeti 8,05

A úrslit
Sæti Hross Knapi Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 IS2008165279 Milljarður frá Barká Þórarinn Eymundsson Léttfeti 8,58
2 IS2006165556 Kveikur frá Ytri-Bægisá I Gestur Júlíusson Funi 8,54
3 IS1997157687 Frami frá Íbishóli Guðmar Freyr Magnússun Stígandi 8,45
4 IS2009257686 Stilling frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Léttfeti 8,33
5 IS2010201167 Þórdís frá Prestsbæ Sina Scholz Stígandi 8,32
6 IS2008201166 Þota frá Prestsbæ Þórarinn Eymundsson Léttfeti 8,06
7 IS2008257545 Gyðja frá Ytra-Skörðugili Ingimar Ingimarsson Stígandi 7,99

B FLOKKUR
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 IS2005257795 Birta frá Laugardal Magnús Bragi Magnússon Léttfeti 8,74
2 IS2008280315 Orka frá Stóru-Hildisey Ingólfur Pálmason Stígandi 8,60
3 IS2008157344 Fannar frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Léttfeti 8,58
4 IS2006158464 Þytur frá Narfastöðum Viðar Bragason Léttir 8,56
5 IS2005158330 Töffari frá Hlíð Guðrún Hanna Kristjánsdóttir Léttfeti 8,55
6 IS2006166998 Völsungur frá Húsavík Líney María Hjálmarsdóttir Stígandi 8,55
7 IS2003158605 Reynir frá Flugumýri Sigurður Rúnar Pálsson Stígandi 8,52
8 IS2008258306 Mylla frá Hólum Þórarinn Eymundsson Léttfeti 8,50
9 IS2004157810 Ræll frá Varmalæk Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Léttfeti 8,39
10 IS2009257685 Skrautfjöður frá Íbishóli Elísabet Jansen Svaði 8,36
11 IS2006288388 Elísa frá Reykjaflöt Líney María Hjálmarsdóttir Stígandi 8,33
12 IS2005157780 Stormur frá Saurbæ Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Stígandi 8,28
13 IS2009258096 Dögg frá Bæ Laufey Rún Sveinsdóttir Svaði 8,28
14 IS2008166202 Húmi frá Torfunesi Karen Hrönn Vatnsdal Þjálfi 8,28
15 IS2008158525 Blær frá Hofsstaðaseli Líney María Hjálmarsdóttir Stígandi 8,25
16 IS2010157348 Haukdal frá Hafsteinsstöðum Skapti Ragnar Skaptason Léttfeti 8,23
17 IS2007158447 Gammur frá Enni Birna M Sigurbjörnsdóttir Stígandi 8,23
18 IS2006157509 Skrápur frá Syðra-Skörðugili Elvar Einarsson Stígandi 8,21
19 IS2005266211 Mist frá Torfunesi Karen Hrönn Vatnsdal Þjálfi 8,21
20 IS2004157316 Penni frá Glæsibæ Stefán Friðriksson Stígandi 8,20
21 IS2009257663 Molda frá Íbishóli Elísabet Jansen Svaði 8,19
22 IS2007158801 Draumur frá Borgarhóli Stefán Ingi Gestsson Stígandi 7,93
23 IS2006158318 Hrímnir frá Skúfsstöðum Sigurður Rúnar Pálsson Stígandi

B úrslit
Sæti Hross Knapi Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 IS2008258306 Mylla frá Hólum Þórarinn Eymundsson Léttfeti 8,64
2 IS2004157810 Ræll frá Varmalæk Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Léttfeti 8,51
3 IS2009258096 Dögg frá Bæ Laufey Rún Sveinsdóttir Svaði 8,45
4 IS2005157780 Stormur frá Saurbæ Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Stígandi 8,38
5 IS2008158525 Blær frá Hofsstaðaseli Líney María Hjálmarsdóttir Stígandi 8,31
6 IS2006288388 Elísa frá Reykjaflöt Líney María Hjálmarsdóttir Stígandi 8,24
7 IS2009257685 Skrautfjöður frá Íbishóli Elísabet Jansen Svaði 7,80
8 IS2010157348 Haukdal frá Hafsteinsstöðum Skapti Ragnar Skaptason Léttfeti

A úrslit
Sæti Hross Knapi Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 IS2005257795 Birta frá Laugardal Magnús Bragi Magnússon Léttfeti 8,91
2 IS2006166998 Völsungur frá Húsavík Líney María Hjálmarsdóttir Stígandi 8,71
3 IS2005158330 Töffari frá Hlíð Guðrún Hanna Kristjánsdóttir Léttfeti 8,70
4 IS2008157344 Fannar frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Léttfeti 8,69
5 IS2008280315 Orka frá Stóru-Hildisey Ingólfur Pálmason Stígandi 8,62
6 IS2006158464 Þytur frá Narfastöðum Viðar Bragason Léttir 8,57
7 IS2004157810 Ræll frá Varmalæk Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Léttfeti 8,55
8 IS2003158605 Reynir frá Flugumýri Sigurður Rúnar Pálsson Stígandi

UNGMENNAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sonja S Sigurgeirsdóttir IS2005165101 Jónas frá Litla-Dal Stígandi 8,59
2 Fanndís Viðarsdóttir IS2007265601 Vænting frá Hrafnagili Léttir 8,38
3 Elinborg Bessadóttir IS2002165035 Laufi frá Bakka Stígandi 8,23
4 Jón Helgi Sigurgeirsson IS2008257361 Happadís frá Varmalandi Stígandi 8,15
5 Rósanna Valdimarsdóttir IS2007157766 Sprækur frá Fitjum Stígandi 8,13
6 Friðrik Þór Stefánsson IS2004257310 Svalgrá frá Glæsibæ Stígandi 7,97
7 Elinborg Bessadóttir IS2006258533 Gletta frá Hofsstaðaseli Stígandi 7,75
8 Arnar Páll Guðjónsson IS2009257665 Bóndabrúnka frá Íbishóli Léttfeti 7,41

A úrslit
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sonja S Sigurgeirsdóttir IS2005165101 Jónas frá Litla-Dal Stígandi 8,71
2 Fanndís Viðarsdóttir IS2007265601 Vænting frá Hrafnagili Léttir 8,67
3 Jón Helgi Sigurgeirsson IS2008257361 Happadís frá Varmalandi Stígandi 8,37
4 Elinborg Bessadóttir IS2002165035 Laufi frá Bakka Stígandi 8,32
5 Rósanna Valdimarsdóttir IS2007157766 Sprækur frá Fitjum Stígandi 8,29
6 Arnar Páll Guðjónsson IS2009257665 Bóndabrúnka frá Íbishóli Léttfeti 7,77

UNGLINGAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir IS2001157519 Lárus frá Syðra-Skörðugili Stígandi 8,60
2 Guðmar Freyr Magnússun IS2007156662 Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Léttfeti 8,48
3 Viktoría Eik Elvarsdóttir IS2002157140 Kolbeinn frá Sauðárkróki Stígandi 8,40
4 Guðmar Freyr Magnússun IS2005258481 Björgun frá Ásgeirsbrekku Léttfeti 8,38
5 Þórdís Inga Pálsdóttir IS2004156499 Kjarval frá Blönduósi Stígandi 8,29
6 Herjólfur Hrafn Stefánsson IS2007158460 Hugleikur frá Narfastöðum Stígandi 8,24
7 Ásdís Ósk Elvarsdóttir IS2005155102 Hlekkur frá Lækjamóti Stígandi 8,23
8 Bjarki Fannar Stefánsson IS2005165445 Fálki frá Björgum Hringur 8,19
9 Freyja Sól Bessadóttir IS2001186951 Blesi frá Litlu-Tungu 2 Stígandi 8,18
10 Guðmar Freyr Magnússun IS2005266029 Álfadís frá Svalbarðseyri Léttfeti 8,15
11 Sæþór Már Hinriksson IS2008158771 Bláskjár frá Syðstu-Grund Stígandi 8,11
12 Birna Eyfjörð Þorsteinsdóttir IS2009156138 Emil frá Efri-Mýrum Þráinn 8,05
13 Birna Eyfjörð Þorsteinsdóttir IS2007164493 Hrafn frá Efri-Rauðalæk Þráinn 7,74
14 Unnur Rún Sigurpálsdóttir IS2003258513 Birna frá Vatnsleysu Léttfeti 7,65

A úrslit
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þórdís Inga Pálsdóttir IS2004156499 Kjarval frá Blönduósi Stígandi 8,70
2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir IS2001157519 Lárus frá Syðra-Skörðugili Stígandi 8,70
3 Guðmar Freyr Magnússun IS2007156662 Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Léttfeti 8,60
4 Viktoría Eik Elvarsdóttir IS2002157140 Kolbeinn frá Sauðárkróki Stígandi 8,54
5 Herjólfur Hrafn Stefánsson IS2007158460 Hugleikur frá Narfastöðum Stígandi 8,25
6 Bjarki Fannar Stefánsson IS2005165445 Fálki frá Björgum Hringur 8,22
7 Freyja Sól Bessadóttir IS2001186951 Blesi frá Litlu-Tungu 2 Stígandi 8,20
8 Sæþór Már Hinriksson IS2008158771 Bláskjár frá Syðstu-Grund Stígandi 8,09

BARNAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðný Rúna Vésteinsdóttir IS2008258520 Þruma frá Hofsstaðaseli Stígandi 8,44
2 Freydís Þóra Bergsdóttir IS2005157165 Svartálfur frá Sauðárkróki Léttfeti 8,37
3 Þórgunnur Þórarinsdóttir IS1994265739 Gola frá Ysta-Gerði Léttfeti 8,35
4 Júlía Kristín Pálsdóttir IS2003158600 Flugar frá Flugumýri Stígandi 8,32
5 Júlía Kristín Pálsdóttir IS2007158625 Miðill frá Flugumýri II Stígandi 8,29
6 Freydís Þóra Bergsdóttir IS2007158461 Ötull frá Narfastöðum Léttfeti 8,27
7 Jódís Helga Káradóttir IS2008157780 Grettir frá Saurbæ Stígandi 8,25
8 Guðný Rúna Vésteinsdóttir IS2004158524 Glymur frá Hofsstaðaseli Stígandi 8,22
9 Stefanía Sigfúsdóttir IS2006157539 Mummi frá Sauðárkróki Léttfeti 8,21
10 Stefanía Sigfúsdóttir IS2006157276 Ljómi frá Tungu Léttfeti 8,19
11 Jódís Helga Káradóttir IS2008257127 Ópera frá Skefilsstöðum Stígandi 8,12
12 Katrín Ösp Bergsdóttir IS2007158462 Hvellur frá Narfastöðum Léttfeti 8,06

A úrslit
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Júlía Kristín Pálsdóttir IS2007158625 Miðill frá Flugumýri II Stígandi 8,52
2 Guðný Rúna Vésteinsdóttir IS2008258520 Þruma frá Hofsstaðaseli Stígandi 8,49
3 Þórgunnur Þórarinsdóttir IS1994265739 Gola frá Ysta-Gerði Léttfeti 8,46
4 Jódís Helga Káradóttir IS2008157780 Grettir frá Saurbæ Stígandi 8,33
5 Katrín Ösp Bergsdóttir IS2007158462 Hvellur frá Narfastöðum Léttfeti 8,33
6 Stefanía Sigfúsdóttir IS2006157276 Ljómi frá Tungu Léttfeti 8,30
7 Freydís Þóra Bergsdóttir IS2005157165 Svartálfur frá Sauðárkróki Léttfeti 7,00