miðvikudagur, 21. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fákaflug: Barbara og Dalur efst í tölti

30. júlí 2011 kl. 11:29

Fákaflug: Barbara og Dalur efst í tölti

Fákaflug 2011 hófst í gærkvöldi með forkeppni í tölti og hlutu Barbara Wenzl á Dal frá Háleggsstöðum hæstu einkunn, 7,10.

Töltkeppnin heldur áfram í dag en B-úrslit í flokkinum fara fram kl. 18 og A-úrslit kl. 20 í kvöld.

Meðfylgjandi eru einkunnir úr forkeppni               

1                     Barbara Wenzl / Dalur frá Háleggsstöðum                                                                        7,10                    

2                     Líney María Hjálmarsdóttir / Vornótt frá Hólabrekku                                                      6,97                    

3                     Heiðrún Ósk Eymundsdóttir / Fold frá Miðsitju                                                                        6,93                    

4                     Þórarinn Eymundsson / Taktur frá Varmalæk                                                                        6,80                    

5-7                     Þórhallur Þorvaldsson / Gandur frá Garðsá                                                                        6,67                    

5-7                     Hörður Óli Sæmundarson / Lína frá Vatnsleysu                                                                        6,67                    

5-7                     Sölvi Sigurðarson / Óði Blesi frá Lundi                                                                                          6,67                    

8-9                     Tryggvi Björnsson / Sif frá Söguey                                                                                          6,60                    

8-9                     Mette Mannseth / Háttur frá Þúfum                                                                                          6,60                    

10-11                     Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum                  6,43                    

10-11                     Riikka Anniina / Gnótt frá Grund II                                                                                          6,43                    

12                     Hörður Óli Sæmundarson / Daníel frá Vatnsleysu                                                      6,30                    

13                     Julia Stefanie Ludwiczak / Veigar frá Narfastöðum                                                      6,27                    

14-15                     Baldvin Ari Guðlaugsson / Senjor frá Syðri-Ey                                                                        6,17                    

14-15                     Líney María Hjálmarsdóttir / Hekla frá Tunguhálsi II                                                      6,17                    

16-17                     Sæmundur Sæmundsson / Frikka frá Fyrirbarði                                                                        6,13                    

16-17                     Brynjólfur Jónsson / Fagri frá Reykjum                                                                                          6,13                    

18                     Skapti Steinbjörnsson / Þokki frá Brennigerði                                                                        6,10                    

19                     Ingimar Jónsson / Vera frá Fjalli                                                                                          5,97                    

20                     Ágústa Baldvinsdóttir / Logar frá Möðrufelli                                                                        5,87                    

21                     Líney María Hjálmarsdóttir / Þytur frá Húsavík                                                                        5,83                    

22-24                     Guðmundur Þór Elíasson / Fáni frá Lækjardal                                                                        5,77                    

22-24                     Bjarni Jónasson / Krummi frá Egilsá                                                                                          5,77                    

22-24                     Egill Þórarinsson / Straumur frá Torfunesi                                                                        5,77                    

25                     Pálmi Geir Ríkharðsson / Greipur frá Syðri-Völlum                                                      5,67                    

26-27                     Símon Gestsson / Sleipnir frá Barði                                                                                          5,57                    

26-27                     Sæmundur Sæmundsson / Mirra frá Vindheimum                                                      5,57                    

28                     Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund                                                                        5,37                    

29                     Sveinn Brynjar Friðriksson / Synd frá Varmalæk                                                      5,20                    

30                     Jóhanna Friðriksdóttir / Burkni frá Stóru-Ásgeirsá                                                      5,03                    

31                     Áslaug Inga Finnsdóttir / Dáðadrengur frá Köldukinn                                                      4,73                    

32                     Pálmi Geir Ríkharðsson / Fold frá Brekku                                                                        4,67                    

33                     Símon Gestsson / Mánadís frá Barði                                                                                          0,00