miðvikudagur, 13. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Færri komust að en vildu á Svellkaldar konur - Ráslistar

7. mars 2011 kl. 23:47

Færri komust að en vildu á Svellkaldar konur - Ráslistar

Gríðarlegur áhugi er fyrir ístöltsmóti kvenna “Svellkaldar konur” sem fram fer nk. laugardag í skautahöllinni í Laugardal. Þau 100 pláss sem í boði voru til skráningar fylltust á einum sólarhring. Á annan tug knapa eru á biðlista.

Ráslistar liggja nú fyrir og eru birtir hér að neðan.

Keppendur eru á fjölbreyttum aldri, allt frá ungum og efnilegum knöpum upp í reynslumiklar konur í fremstu röð. Margar eru að stíga sín fyrstu skref, aðrar hafa tekið þátt ár eftir ár.

Afskráningar, breytingar eða leiðréttingar skulu sendar á netfangið skjoni@simnet.is sem allra fyrst. Tekið verður inn af biðlista ef/þegar afskráningar berast. Dagskrá mótsins verður birt á morgun, en áætlað er að byrja mótið kl. 17 á laugardaginn kemur.

Minna vanar: 

1 Sigrún Torfadóttir Hall Rjóður frá Dallandi
1 Sigríður Birna Björnsdóttir Dalton frá Vestri-Leirárgörðum
1 Steinunn Reynisdóttir Þytur frá Halldórsstöðum

2 Aníta Ólafsdóttir Releford Fengur frá Hofsstöðum
2 Sigríður Th. Kristinsdóttir Tíbrá frá Minni-Völlum
2 Sjöfn Sóley Kolbeins Glaðdís frá Kjarnholtum I

3 María Dís Sigurjónsdóttir Spurning frá Sörlatungu
3 Drifa Danielsdóttir Háfeti frá Þingnesi
3 Ursula H Englert Lúbar frá Lyngási 4

4 Oddný M Jónsdóttir Óskadís frá Svignaskarði
4 Þórdís Arnardóttir Hera frá Hellubæ
4 Helena Jensdóttir Erpur frá Akranesi

5 Gríma Huld Blængsdóttir Þytur frá Syðra-Fjalli I
5 Arnhildur Halldórsdóttir Sveipur frá Lyngási 4
5 Hildur Ýr Ásmundsdóttir Njála frá Fellsmúla

6 Geirþrúður Geirsdóttir Myrkur frá Blesastöðum 1A
6 Birna Sif Sigurðardóttir Björk frá Sólheimum
6 Sólveig Lilja Ómarsdóttir Svartur frá Sörlatungu

7 Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum
7 Íris Thelma Kristinsdóttir Þökk frá Velli II
7 Mikkalína Mekkin Gísladóttir Lúkas frá Klettholti

8 Tinna Rut Jónsdóttir Kastor frá Vatnsleysu
8 Eyrún Guðmundsdóttir Freyr frá Hvítárvöllum
8 Elísabet Gísladóttir Keðja frá Norður-Hvammi

9 Stella Björg Kristinsdóttir Skeggi frá Munaðarnesi
9 Halldóra Baldvinsdóttir Hjálprekur frá Torfastöðum
9 Petra Björk Mogensen Grani frá Fjalli

10 Johanna Schulz Gormur frá Grjóti
10 Guðrún Elín Guðlaugsdóttir Ófeigur frá S-Ingveldarstöðum

Meira vanar: 

1 Helena Ríkey Leifsdóttir Hringur frá Hólkoti
1 Þóra Þrastardóttir Brimill frá Þúfu
1 Ásta Björnsdóttir Glaumur frá Vindási

2 Erla Katrín Jónsdóttir Vænting frá Ketilsstöðum
2 Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti
2 Kristín Ísabella Karelsdóttir Þoka frá Breiðumörk 2

3 Þórdís Fjeldsted Móðnir frá Ölvaldsstöðum IV
3 Signe Bache Trilla frá Þorkelshóli 2
3 Þórunn Eggertsdóttir Fluga frá Bjargshóli

4 Eva María Þorvarðardóttir Fengur frá Reykjarhóli
4 Rakel Sigurhansdóttir Glæðir frá Þjóðólfshaga 1
4 Sigurlaug Anna Auðunsd. Freyr frá Ási 1

5 Anna Kristín Kristinsdóttir Fróði frá Torfastöðum
5 Jessica Dahlgren Þruma frá Þorlákshöfn
5 Brynja Viðarsdóttir Ernir frá Blesastöðum 1A

6 Erna Guðrún Björnsdóttir Nói frá Snjallsteinshöfða 1
6 Rut Skúladóttir Karen frá Árbæ
6 Ásgerður Svava Gissurardóttir Surtur frá Þórunúpi

7 Guðrún Pétursdóttir Gjafar frá Hæl
7 Lára Jóhannsdóttir Spyrill frá Selfossi
7 Sonja Noack Dáð frá Laugavöllum

8 Rakel Róbertsdóttir Burkni frá Króki
8 Bryndís Snorradóttir Gleði frá Hafnarfirði
8 Júlía Lindmark Hylur frá Stóra-Hofi

9 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Þór frá Þúfu
9 Sirrý Halla Stefánsdóttir Klængur frá Jarðbrú
9 Elsa Hreggviðsdóttir Mandal Væring frá Auðsholtshjáleigu

10 Edda Rún Guðmundsdóttir Gljúfri frá Bergi
10 Miriam Wenzel Fjöður frá Gýgjarhóli
10 Elín Urður Hrafnberg Garri frá Gerðum

11 Sigríður Arndís Þórðardóttir Hugrún frá Syðra-Garðshorni
11 Elín Magnúsdóttir Hvítá frá Oddgeirshólum 4
11 Drífa Harðardóttir Skyggnir frá Álfhólum

12 Gunnhildur Sveinbjarnardó Skírnir frá Svalbarðseyri
12 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Meiður frá Miðsitju
12 Veronika Eberl  Flosi frá Þúfu

13 Erla Björk Tryggvadóttir Flúð frá Vorsabæ II
13 Margrét Freyja Sigurðardóttir Ómur frá Hrólfsstöðum
13 Bára Bryndís Kristjánsdóttir Eskill frá Lindarbæ

14 Svanhildur Ævarr Valgarðsdóttir Spegill frá Eyrarbakka
14 Viktoría Sigurðardóttir Losti frá Kálfholti  

Opinn flokkur: 

1 Saga Mellbin Ymur frá Reynisvatni
1 Edda Hrund Hinriksdóttir Glæsir frá Ytri-Hofdölum
1 Camilla Petra Sigurðardóttir Drift frá Tjarnarlandi

2 Hrafnhildur Guðmundsdóttir Smellur frá Leysingjastöðum
2 Heiða Dís Fjeldsteð Lukka frá Dúki
2 Vilfríður Sæþórsdóttir Fanney frá Múla

3 Lena Zielinski Gaumur frá Dalsholti
3 Hulda Finnsdóttir Jódís frá Ferjubakka 3
3 Bylgja Gauksdóttir Hersveinn frá Lækjarbotnum

4 Svanhvít Kristjánsdóttir Kjarkur frá Ingólfshvoli
4 Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti
4 Katla Gísladóttir Spói frá Hrólfsstaðahelli

5 Elsa Magnúsdóttir Sjóður frá Sólvangi
5 Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Fold frá Miðsitju
5 Helga Rós Níelsdóttir Glaðværð frá Fremri-Fitjum

6 Arna Rúnarsdóttir Tryggur frá Bakkakoti
6 Anna S. Valdemarsdóttir Smiður frá Hólum
6 Hulda Gústafsdóttir Njáll frá Friðheimum

7 Hrefna María Ómarsdóttir Vaka frá Margrétarhofi
7 Sara Sigurbjörnsdóttir Líf frá Möðrufelli
7 Berglind Rósa Guðmundsdóttir Hákon frá Eskiholti II

8 Pálína Margrét Jónsdóttir Grýta frá Garðabæ
8 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Vera frá Laugarbökkum
8 Sif Jónsdóttir Fjalar frá Leirulæk

9 Sara Ástþórsdóttir Gjóska frá Álfhólum
9 Erla Guðný Gylfadóttir Erpir frá Mið-Fossum
9 Edda Rún Ragnarsdóttir Dynur frá Árgerði

10 Agnes Hekla Árnadóttir Vignir frá Selfossi
10 Sigríður Pjetursdóttir Eldur frá Þórunúpi
10 Birna Káradóttir Alvar frá Nýjabæ