laugardagur, 20. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Eyrún og Annabella sigruðu í Fákaseli

9. febrúar 2015 kl. 07:56

Annabella og Eyrún sigruðu fjórganskeppni Meistaramóts Fákasels og Léttis.

Hlutu folatoll undir Hugleik frá Galtastöðum.

Fyrsta mót í Meistaramóti Fákasels og Ljúfs fór fram í gær. Keppt í fjórgangi.  Mótið heppnaðist í alla staði veli samkvæmt tilkynningu, og komu þar m.a. fram knapar með  unga og efnilega hesta.  

Eyrún Ýr Pálsdóttir sigraði fjórgang 1. flokk á Dömu frá Pulu með 6,67 en sætaröðun þurfti að skera úr um efsta sætið þar sem Janus Halldór Eiríksson og Hlýri frá Hveragerði voru með sömu einkunn.  Annabella R. Sigurðardóttir sigraði unglingaflokk (10-16 ára) á Glettingi frá Holtsmúla 1 með 6,63. Önnur úrslit má nálgast hér að neðan.

„Mótið var styrkt af Baldvin og Þorvaldi á Selfossi sem gáfu verðlaun, sigurvegarinn í fjórgangi, hlaut þar að auki folatoll undir Hugleik frá Galtastöðum sem gefinn var af Valdimar Bergstað og Annabelle R. Sigurðardóttir hlaut reiðtíma hjá Ólafi Ásgeirssyni að Kvistum, ekki amalegt það,“ segir í tilkynningu frá mótshöldurum.

Næsta mót í Meistaramóti Fákasels og Ljúfs verður haldið eftir tvær vikur en þá verður keppt í fimmgangi 

Fjórgangur V2

 A úrslit 1. flokkur - 

  • 1.  Eyrún Ýr Pálsdóttir / Dama frá Pulu  6,67  (sætaröðun)
  •  2.  Janus Halldór Eiríksson / Hlýri frá Hveragerði  6,67   
  •  3. - 4. Arnar Bjarki Sigurðarson / Mímir frá Hvoli  6,57 (hlutkesti)   
  •  3. - 4.  Matthías Leó Matthíasson / Nanna frá Leirubakka  6,57   
  •  5.     Friðrik Þórarinsson / Hrafnaflóki frá Vogsósum 2  6,40   
  •  6.     Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli  6,17 

 Fjórgangur V2

 A úrslit Unglingaflokkur - 

 

     1     Annabella R Sigurðardóttir / Glettingur frá Holtsmúla 1  6,63   
  •  2     Glódís Rún Sigurðardóttir / Tinni frá Kjartansstöðum  6,57   
  •  3     Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti  6,30   
  •  4     Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili  6,00   
  •  5     Katrín Eva Grétarsdóttir / Sylgja frá Eystri-Hól  5,77   
  •  6     Brynjar Nói Sighvatsson / Sunna frá Vakurstöðum  5,50    

 Fjórgangur V2

 Forkeppni 1. flokkur - 

 

    1     Janus Halldór Eiríksson / Hlýri frá Hveragerði  6,67   
  •  2     Matthías Leó Matthíasson / Nanna frá Leirubakka  6,37   
  • 3-4     Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli  6,33   
  • 3-4     Eyrún Ýr Pálsdóttir / Dama frá Pulu  6,33   
  •  5     Friðrik Þórarinsson / Hrafnaflóki frá Vogsósum 2  6,30   
  •  6     Arnar Bjarki Sigurðarson / Mímir frá Hvoli  6,27   
  •  7     Sigurður Sigurðarson / Jökull frá Svalbarðseyri  6,20   
  •  8     Helgi Þór Guðjónsson / Vésteinn frá Snorrastöðum  6,17   
  •  9     Sara Ástþórsdóttir / Mánaglóð frá Álfhólum  6,13   
  •  10     Davíð Jónsson / Dagfari frá Miðkoti  6,03   
  •  11     Jóhann Ólafsson / Stjörnufákur frá Blönduósi  6,00   
  •  12     Sara Ástþórsdóttir / Meyja frá Álfhólum  5,90   
  •  13     Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir / Snerpa frá Efra-Seli  5,87   
  •  14     Oddný Lára Guðnadóttir / Sóta frá Kolsholti 2  5,83   
  •  15     Viðja Hrund Hreggviðsdóttir / Grani frá Langholti  5,57   
  •  16-17     Bryndís Arnarsdóttir / Fákur frá Grænhólum  5,30   
  •  16-17     Finnur Jóhannesson / Hvöt frá Blönduósi  5,30   
  •  18     Guðjón Sigurðsson / Vinkill frá Ósabakka 2  5,27   
  •  19     Guðmundur Arnar Sigfússon / Fursti frá Vestra-Geldingaholti  5,00   
  •  20     Eggert Helgason / Maríuerla frá Kjarri  4,93   
  •  21-22     Jóhann Ólafsson / Skrugga frá Skorrastað 4  4,70   
  •  21-22     Ragna Helgadóttir / Sprengja frá Kjarri  4,70   
  •  23     Benedikt Þór Bárðarson / Reykur frá Hveragerði  4,53   
  •  24     Kim Allan Andersen / Eldur frá Bjarnanesi  4,43   
  •  25-26     Konráð Axel Gylfason / Dökkvi frá Leysingjastöðum II  0,00   
  •  25-26     Rósa  Valdimarsdóttir / Íkon frá Hákoti  0,00   

 

 Fjórgangur V2

Forkeppni Unglingaflokkur - 

  •  1     Annabella R Sigurðardóttir / Glettingur frá Holtsmúla 1  6,40   
  •  2     Glódís Rún Sigurðardóttir / Tinni frá Kjartansstöðum  6,20   
  •  3     Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti  6,13   
  •  4     Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili  5,87   
  •  5     Katrín Eva Grétarsdóttir / Sylgja frá Eystri-Hól  5,80   
  •  6     Brynjar Nói Sighvatsson / Sunna frá Vakurstöðum  5,47   
  •  7     Aníta  Rós Róbertsdóttir / Bjarkar frá Blesastöðum 1a  5,10   
  •  8     Elmar Ingi Guðlaugsson / Kufl frá Grafarkoti  4,90   
  •  9     Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Djásn frá Lambanesi  4,63   
  • 10-11     Vilborg Hrund Jónsdóttir / Kvistur frá Hjarðartúni  4,60   
  • 10-11     Mathilde Damgaard Jansdorf / Klara frá Fjarkastokki frá IS  4,60