sunnudagur, 25. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Eyjólfur sigurvegari KEA mótaraðar 2011

25. mars 2011 kl. 00:37

Eyjólfur sigurvegari KEA mótaraðar 2011

KEA mótaröðinni lauk í kvöld með keppni í slaktaumatölti og skeiði.

Eyjólfur Þorsteinsson kom sá og sigraði báðar keppnisgreinar og tryggði sér þar með sigur í KEA mótaröðinni. Eyjólfur sat Ögra frá Baldurshaga þegar hann sigraði slaktaumatölt með einkunnina 7,38 og Spyrna frá Vindási skeiðaði með hann til sigurs, með því að vera 5,24 sekúndur í gegnum Top Reiter höllina.
Húsmet Baldvins Ara og Prins frá Efri Rauðalæk stendur þó enn, 5,09 sekúndur.

Annað sæti mótaraðarinnar hlaut Stefán Friðgeirsson en hann varð í 4.-5. sæti í slaktaumatölti á Saumi frá Syðra Fjalli I eftir að hafa sigrað B-úrslit.

Meðfylgjandi er lokastaða KEA mótaraðarinnar og úrslit lokamótsins.

Lokastaða
Eyjólfur Þorsteinsson 34 stig.
Stefán Friðgeirsson 27 stig.
Viðar Bragason 19 stig.
Baldvin Ari Guðlaugsson 17 stig.
Helga Árnadóttir 12 stig.
Pétur Vopni Sigurðsson 11 stig.
Sveinn Ingi Kjartansson 9 stig.
Þorbjörn Matthíasson 8 stig.
Þór Jónsteinsson. 8 stig.
Stefán Birgir Stefánsson 8 stig.
Camilla Hoj 8 stig.
Anna K Friðriksdóttir 7 stig.
Erlingur Ingvarsson 6 stig.
Jón Björnsson  5 stig.
Vignir Sigurðsson 5 stig.
Guðmundur K Tryggvason 4 stig.
Þorvar Þorsteinsson 4 stig.
Sveinbjörn Hjörleifsson 3 stig.
Anna Catharina Gros 2 stig
Þórhallur D Pétursson 1 stig.
Þórhallur Þorvaldsson 1 stig.
Atli Sigfússon  1 stig.

Töltkeppni T2                   

A-úrslit                     
1           Eyjólfur Þorsteinsson / Ögri frá Baldurshaga        7,38    
2           Viðar Bragason / Amanda Vala frá Skriðulandi        6,46    
3           Baldvin Ari Guðlaugsson / Akkur frá Hellulandi        6,33    
4-5           Stefán Friðgeirsson / Saumur frá Syðra-Fjalli I        5,92    
4-5           Sveinn Ingi Kjartansson / Blika frá Naustum III        5,92    
                                     
B-úrslit                          
1           Stefán Friðgeirsson / Saumur frá Syðra-Fjalli I        5,92    
2           Þór Jónsteinsson / Kopar frá Hvanneyri        5,88    
3           Anna Catharina Gros / Orka frá Arnarholti        5,08    
4-5           Atli Sigfússon / Krummi frá Egilsá        4,5    
4-5           Anna Kristín Friðriksdóttir / Eldjárn frá Sandhólaferju        4,5    

Skeið
Eyjólfur Þorsteinsson    Spyrna frá Vindási    5,24
Stefán Birgir Stefánsson    Tristan frá Árgerði    5,28
Erlingur Ingvarsson    Möttull frá Torfunesi    5,30
Erlingur Ingvarsson    Blær frá Torfunesi    5,36
Eyjólfur Þorsteinsson    Vorboði frá Höfða    5,43