þriðjudagur, 15. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Eyjólfur og Hlekkur mæta á World Toelt

16. febrúar 2015 kl. 15:49

Eyjólfur Þorsteinsson og Hlekkur frá Þingnesi.

Ráslistar heimsbikarmótsins í Óðinsvéum birtir.

Heimsbikarmótið innanhús í Óðinsvéum, Danmörku, fer fram næstu helgi. Mótið nýtur mikilla vinsælda meðal keppenda og áhorfenda. Þar koma jafnan fram miklar kempur úr keppnisgeiranum, knapar mæta gjarnan bæði nafntoguð hross og aðrar óþekktar vonarstjörnur. Gefur mótið oft vísbendingar um hestakost Heimsleikana, en það fer fram í Danmörku í ágúst.

Ráslistar mótsins hafa verið opinberaðar og má þar sjá marga þekkta keppendur. Eyjólfur Þorsteinsson, sem nýlega flutti til Svíþjóðar, mun t.a.m. mæta með Hlekk frá Þingnesi í fjórgang og tölt en hann mun tefla fram Oliver frá Kvistum í fimmgang.

Hér má nálgast ráslista helgarinnar:

Tölt

  • Unn Kroghen Adalsteinsson [SWE] Hrafndynur fra Hàkoti [IS2005186427]
  • Bernt Severinsen [NOR] Tígull fra Kleiva [NO2006102022] 
  • Mette Søndergaard [DEN] Hængur fra Hæl [IS1999135822]
  • Gry Hagelund [NOR] Tvistur frá Bræðratungu [IS1998188520]
  • Sigurjon Ørn Bjørnsson [ISL] Öggur fra Kringeland [NO2006109015]
  • Johanna Beuk [GER] Merkur von Birkenlund [DE2001134877]
  • Yoni Blom [NED] Bjartur fra Aquadraat [NL2006200042]
  • Andreas Kjelgaard [DEN] Óskastjarna frá Stóru-Laugum [IS2007266791]
  • Caspar Hegardt [SWE] Fiona fra Vinkærgård [DK2006204289]
  • Kim Dalfuss [GER] Greifi frá Mýrarlóni [IS2004165123]
  • Stian Pedersen [NOR] Fjarki frá Breiðholti, Gbr [IS2004125421]
  • Gulla Gudnadottir [ISL] Dalvör fra Stafni [IS2007266571]
  • Jonas Hassel [GER] Svanur fra Tungu [IS2003166037]
  • Katie Brumpton [FIN] Dros fra Kuuma [SE2002101468]
  • Mette Koefoed [DEN] Silfurgeisli fra Fellskoti [IS2005188471]
  • Helena Kroghen Adalsteinsdottir [SWE] Kavaler fra kleiva [NO2007102069]
  • Christa Rike [NED] Vaðall frá Fensalir [NL2005100027]
  • Sarah Rosenberg Asmussen [DEN] Jósep frá Skarði [IS2002186755]
  • Frederikke Stougård [DEN] Børkur fra Solheimum [IS2005158856]
  • Mia Møller [SWE] Gigja frá Strandarhjáleigu [IS2006284890]
  • Johanna Wingstrand [SWE] Herkules fra Pegasus [DK2001105650]
  • Anne-Stine Haugen [NOR] Gustur frá Nautabúi [S2004158340]
  • Ladina Sigurbjörnsson- Foppa [SUI] Korpa fran Mesch [SE2006206706] 
  • Dorthe Klitgaard Christensen [DEN] Lýsa Frá Ásmundarstödum [IS2000281499]
  • Frederikke Stougård [DEN] Ösp fra Kvistum [IS2002281966]
  • Stina Larsen [DEN] Folda frá Dallandi [IS2006225118]
  • Eyjolfur Þorsteinsson [ISL] Hlekkur fra þingnesi [IS2005135500]
  • Lisa Schürger [GER] Kjalar frá Strandarhjáleigu [IS2006184886]
  • Mildrid Musdalslien [NOR] Fálmar frá Ketilsstöðum [IS2007176181]
  • Matilda Jeppsson [SWE] Sága från Dahlgården [SE2007207330]
  • Søren Madsen [DEN] Tívar fra Moselundgård [DK2009100461]
  • Yoni Blom [NED] Vidar van Windheim [NL2001100039]
  • Johan Runar Skulason [ISL] FORSVARENDE VERDENSMESTER
  • Nicolai Friedemann Breuer [GER] Kvika frá Ósi [IS2007265247]
  • Thomas Rørvang [DEN] Ylur frá Hvítanesi [IS2003184614]
  • Magnus Klindt [DEN] Às fra lærkegården [DK2001106078]
  • Sigurjon Ørn Bjørnsson [ISL] Stormur fra Kringeland [NO2008109019]
  • Frauke Schenzel [GER]
  • Dennis Hedebo Johansen [DEN] Odda fra Gultentorp [DK2004206586]
  • Johan Runar Skulason [ISL] FORSVARENDE WORLDTOELTMESTER

Fimmgangur F1

  • Noortje De Laat [NED] Seifur frá Prestsbakka [IS2004185070]
  • Tina Kalmo Pedersen [NOR] Amadeo vom Lucahof [DE2007134814]
  • Maxi Wagner [GER] Seifur vom Birkenhof [DE1998109466]
  • Camilla Mood Havig [NOR] Herjann fra Lian [NO1999104267]
  • Lovisa Enblom [SWE] Villi frá Gillastöðum [IS2007138399]
  • Nicolai Friedemann Breuer [GER] Bliki frá Efri-Rauðalæk [IS2008164494]
  • Lara Ostertag [GER] Stigla vom Störtal [DE2004222919]
  • Sofie Panduro [DEN] Laufi frá Skáney [IS2006135809]
  • Adalsteinn Adalsteinsson [SWE] Gudberg fra Skagaströnd [IS2007156955]
  • Birgitte Simoni [DEN] Pristur fra Margretarhofi [IS2005101034]
  • Lea Albeck Laursen [DEN] Faldur frá Strandarhöfði [IS2002184718]
  • Liv Langvad [DEN] Kiljan fra Katulabo [DK2006107673]
  • Yvonne Groven [NED] Árni Geir frá Feti [IS1999186908]
  • Beeke Köpke [GER] Andvari vom störtal [DE2005122069]
  • Stian Pedersen [NOR] Sikill frá Sigmundarstöðum [IS2002135954]
  • Maja Nymann Blitskov [DEN] Vörður frá Árbæ [IS2002186936]
  • Lilja Thordarson [GER] Oddviti von Birkilund [DE2000134121]
  • Mia Møller [SWE] Gigja frá Strandarhjáleigu [IS2006284890]
  • Steffi Svendsen [GER] Frái Matti fra Teland [NO2008110172]
  • Högni Fróðason [ISL] Glæsir von Faxaból [DE2005157542]
  • Dennis Hedebo Johansen [DEN] Lettir fra Hellesylt [NO2004115369]
  • Agnar Snorri Stefánsson [ISL] Rómur frá Búðardal [IS1997138909]
  • Katie Brumpton [FIN] Dros fra Kuuma [SE2002101468]
  • Sigurjon Ørn Bjørnsson [ISL] Öggur fra Kringeland [NO2006109015]
  • Madeleine Kämpe [SWE] Þáttur frá fellskoti [IS2007188477]
  • Linda Tommelstad [SWE]  Sigurbodi frá Árbakka [IS2008186071]
  • Annelie Glässing [GER] Ballerina von Hrafnsholt [DE2003234917]
  • Eyjolfur Thorsteinsson [SWE] Oliver frá Kvistum [IS2004181963]
  • Camilla Mood Havig [NOR] Isold fra Sigersberg [NO2008204455]
  • Jamila Berg [SWE] Álfur från Skogstjärnan [SE2008109310]
  • Sasha Sommer [DEN] Snar fra Kjartansstöðum [IS2001187336]
  • Fauke Schenzel [GER]
  • Johan Runar Skulason [ISL]
  • Gabrielle Severinsen [NOR] Sálmur fra Pulu [IS2007181141]
  • Matilda Jeppsson [SWE] Sága från Dahlgården [SE2007207330]
  • Steffi Svendsen [DEN] Isak fra Rendborg [DK2008102550]
  • Julie Christiansen [DEN] Hrappur frá Hvolsvelli [IS2004184935]
  • Magnús Skúlason [SWE] FORSVARENDE VERDENSMESTER
  • Agnar Snorri Stefánsson [ISL] FORSVARENDE WORLDTOELTMESTER

Fjórgangur V1

  • Johanna Wingstrand [SWE] Herkules fra Pegasus [DK2001105650]
  • Ladina Sigurbjörnsson- Foppa [SUI] Korpa fran Mesch [SE2006206706]
  • Lisa Schürger [GER] Kjalar frá Strandarhjáleigu [IS2006184886]
  • Sigurjon Ørn Bjørnsson [ISL] Stormur fra Kringeland [NO2008109019]
  • Mette Koefoed [DEN] Silfurgeisli fra Fellskoti [IS2005188471]
  • Yoni Blom [NED] Bjartur fra Aquadraat [NL2006200042]
  • Jonas Hassel [GER] Jeremias vom Birkenhof [DE2004143431]
  • Frederikke Bøgeblad larsen [DEN] Kári fra Belkanto [DK2006107047]
  • Mildrid Musdalslien [NOR] Fálmar frá Ketilsstöðum [IS2007176181]
  • Caspar Hegardt [SWE] Fiona fra Vinkærgård [DK2006204289]
  • Mette Søndergaard [DEN] Hængur fra Hæl [IS1999135822]
  • Michala Breyen [DEN] Kolar fra Strandarhöfdi [IS2007184743]
  • Steffi Svendsen [GER] Glumur vom Wiesenhof [DE2004110027]
  • Stina Larsen [DEN] Folda frá Dallandi [IS2006225118]
  • Søren Madsen [DEN] Tívar fra Moselundgård [DK2009100461]
  • Lone de Visme [DEN] Fröken vom Forstwald [DE2004243248]
  • Gulla Gudnadottir [ISL] Dalvör fra Stafni [IS2007266571]
  • Johanna Beuk [GER] Merkur von Birkenlund [DE2001134877]
  • Anne-stine Haugen [NOR] Salka frá Sunnuhvoli [IS2008287138]
  • Unn Kroghen Adalsteinsson [SWE] Hrafndynur fra Hàkoti [IS2005186427]
  • Ellen Pedersen [DEN]
  • Eyjolfur Þorsteinsson [ISL] Hlekkur fra þingnesi [IS2005135500]
  • Felicia Lindblom [SWE] Vignir frá Selfossi [IS2003187657]
  • Jaap Groven [NED] Prins frá Wetsinghe [NL2000100033]
  • Nicolai Friedemann Breuer [GER] Kvika frá Ósi [IS2007265247]
  • Katrine Skrubbeltrang [DEN] Fengur fra Miðdal [IS2003125055]
  • Johan Runar Skulason [ISL]
  • Vignir Jonasson [SWE] Viking från Österåker [SE2009110329]
  • Andreas Kjelgaard [DEN] Óskastjarna frá Stóru-Laugum [IS2007266791]
  • Annika Skrubbeltrang [DEN] Goði frá Hvoli [IS2002182013]
  • Louise Löfgren [SWE] Gloi från Nöddegården [DK1999105307]
  • Stian Pedersen [NOR] Fjarki frá Breiðholti, Gbr [IS2004125421]
  • Helena Kroghen Adalsteinsdottir [SWE] Kavaler fra Kleiva [NO2007102069]
  • Eyjolfur Þingnesi [ISL] Hector fra Sundsby [SE2005104784]
  • Thomas Rørvang [DEN] Ylur frá Hvítanesi [IS2003184614]
  • Ladina Sigurbjörnsson- Foppa [SUI] Dynjandi fra Ibisholi [IS2006157685]
  • Josefin Birkebro [SWE] Þór frá Kaldbak [IS2005186297]
  • Matilda Jeppsson [SWE] Grímur frá Vakurstödum [IS2004181976]
  • Johan Runar Skulason [ISL]
  • Frauke Schenzel [DEN] FORSVARENDE WORLDTOELTMESTE

Slaktaumatölt T2

  • Charlotte Cook [GBR] Sól fra Bakkeholm [DK2003203626]
  • Nicole Mai Nielsen [DEN] Glanni frá Dalvík [IS2003165050]
  • Frans Goetschalckx [BEL] Asi frá Lundum II [IS2005136409]
  • Lotte Lassen [DEN] Hvítasunna frá Breiðabólsstað [IS2003282001]
  • Sasha Sommer [DEN] Snar fra Kjartansstöðum [IS2001187336] 
  • Kristian Tofte Ambo [DEN] Flaumur frá Hólavatni [IS2004184462]
  • Jeanette Holst Gohn [DEN] Pá fra Eyfjörd [DK2003106270]
  • Cecilie Smit [DEN] Blesa fra Gultentorp [DK2007207007]
  • Emilie Rosenkrantz Handberg [DEN] Spyrnir fra Sigriðarstöðum [IS2000158002]
  • Louise Löfgren [SWE] Gloi från Nöddegården [DK1999105307]
  • Elin Tindskard [FRO] Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði [IS2002165791]
  • Stian Pedersen [NOR] Sikill frá Sigmundarstöðum [IS2002135954]
  • Sina Lacour [GER] Kjarkur vom Öxney-Hof [DE2004151926]
  • Vignir Jonasson [SWE] Ivan från Hammarby [SE2007108169]
  • Josefin Birkebro [SWE] Þór frá Kaldbak [IS2005186297]
  • Nicolai Friedemann Breuer [GER] Bliki frá Efri-Rauðalæk [IS2008164494]
  • Johanna Maria Meronen [FIN] Sambó frá Skarði [IS2001186752]
  • Magnús Skúlason [SWE] Simon frá Efri-Raudalaek [IS2006165495]
  • Frans Goetschalckx [BEL] Smellur frá Leysingjastödum [IS2001156306]
  • Caroline Wangen [SWE] Láki fra Hemlu 2 [IS2004180600]
  • Frauke Schenzel [GER] Óskadís vom Habichtswald [DE2006263688] 
  • Julie Christiansen [DEN] FORSVARENDE VERDENSMESTER
  • Annika Skrubbeltrang [DEN] FORSVARENDE WORLTOELTMESTER

 Ungmennakeppni

T1

  • Kim Dalfuss               Greifi frá Mýrarlóni         IS2004165123    GER
  • Caroline Holvard        Pytur fra Kolkjær            DK2001105744    DEN
  • Felicia Lindblom         Safír vom Lindenhof       DE2001141841   SWE
  • Stine Baastad            Jökull frá Staðartungu     IS2004165310    NOR

T2

  • Louise L. Andersen     Vísir frá Syðra-Langholti      IS2006188322  DEN
  • Felicia Barchaeus        Káinn frá Flugumýri II         IS2005158626 SWE
  • Caroline Wangen        Láki fra Hemlu 2                IS2004180600  NOR
  • Sina Lacour               Kjarkur vom Öxney-Hof        DE2004151926  GER

4.1

  • Filippa Helltén            Máni frá Galtanesi        IS2003155005     SWE
  • Caroline G. Holstad     Þór frá Ketu                 IS2001157053     NOR
  • Johanna Beuk            Alvar frá Stóra-Hofi         IS2007186005   GER
  • Kristine Jørgensen      Týr frá Þverá II              IS2005158916   DEN

5.1

  • Camilla Wangen         Hersir frá Hákoti          IS2001186426    NOR
  • Lilja Thordarson        Oddviti von Birkilund    DE2000134121   GER
  • Sofie Panduro            Laufi frá Skáney          IS2006135809    DEN
  • Marcus Jonsson         Seifur frá Hestasýn       IS2005101127 SWE