mánudagur, 24. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Equsana fjórgangurinn

18. febrúar 2017 kl. 11:40

Saga Steinþórsdóttir sigurvegari í fjórgangi

Úrslit úr fyrsta móti í Gluggar og Gler deildinni

Það var frábær stemming í Samskipahöllinni í gærkvöldi þegar æsispennandi keppni í fjórgangi í fór fram.   Kvöldið hófst með setningu deildarinnar þar sem öll lið, þjálfarar og liðseigendur voru kynnt.   Það er fjöldinn allur af fólki sem kemur að keppni hvers lið og spennan lág í loftinu þegar mótið hófst.

 Áhorfendur sem fjölmenntu á pallanna fengu á að líta hverja flottu sýninguna á fætur annarri og það var ljóst strax í byrjun að það stefndi í mjög spennandi úrslit.

 Eftir æsispennandi úrslit stóðu þau Saga Steinþórsdóttir og Mói frá Álfhólum úr liði Mustad uppi sem sigurvegarar með glæsilega einkunn 7,03, í öðru sæti urðu sigurvegararnir frá því í fyrra Sunna Sigríður Guðmundsdóttir og Fífill frá Feti með einkuninna 6,77 og í þriðja sæti Edda Hrund Hinriksdóttir og Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum með einkunina 6,67

Stigahæsta liðið sem hlaut eftirsótta liðaplattan var lið Kælingar með 123 stig, í öðru sæti er lið Vagna og Þjónustu með 104 stig og í þriðjda sæti lið Mustad með 98 stig.

Hér eru allar niðurstöður úr forkeppni kvöldsins og úrslitum

Úrslit

1   Saga Steinþórsdóttir / Mói frá Álfhólum        7,03
2   Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Fífill frá Feti                               6,77
3   Edda Hrund Hinriksdóttir / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum     6,63
4   Sigurbjörn Viktorsson / Baldur frá Akureyri                                   6,30
5   Hannes Brynjar Sigurgeirson / Fleygur frá Garðakoti 6,27
6   Gunnar Tryggvason / Grettir frá Brimilsvöllum                               6,10
7   Gunnhildur Sveinbjarnardó / Skjálfti frá Langholti                          6,03   

Forkeppni

Sæti          Knapi                                                       Hross                                           Einkunn
1                Sunna Sigríður Guðmundsdóttir           Fífill frá Feti                                6,67
2                Saga Steinþórsdóttir                              Mói frá Álfhólum                        6,60
3                Edda Hrund Hinriksdóttir                      Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum   6,47
4                Sigurbjörn Viktorsson                            Baldur frá Akureyri                     6,30
5                Gunnar Tryggvason                              Grettir frá Brimilsvöllum            6,23
6                Hannes Brynjar Sigurgeirson               Fleygur frá Garðakoti                6,20
7                Gunnhildur Sveinbjarnardó                  Skjálfti frá Langholti                  6,17
8                Rósa Valdimarsdóttir                             Íkon frá Hákoti                           6,13
9                Vilborg Smáradóttir                                Grunnur frá Hólavatni               6,10
10-11         Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg          Tign frá Vöðlum                         6,07
10-11         Glódís Helgadóttir                                  Herkúles frá Ragnheiðarstöðum 6,07
12-14         Arnhildur Halldórsdóttir                         Þytur frá Stykkishólmi               6,03
12-14         Ástríður Magnúsdóttir                             Júpiter frá Garðakoti                 6,03
12-14         Rúnar Bragason                                     Penni frá Sólheimum                 6,03
15-16         Katrín Sigurðardóttir                               Von frá Meiri-Tungu 3               6,00
15-16         Þorvarður Friðbjörnsson                       Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1     6,00
17-20         Davíð Matthíasson                                  Glaður frá Mykjunesi 2              5,93
17-20         Birgitta Dröfn Kristinsdóttir                    Barði frá Laugarbökkum            5,93
17-20         Sigurjón Gylfason                                  Ás frá Traðarlandi                      5,93
17-20         Halldór Gunnar Victorsson                   Von frá Bjarnanesi                    5,93
21-23         Guðrún Margrét Valsteinsdóttir             Óskar Þór frá Hvítárholti           5,90
21-23         Aníta Lára Ólafsdóttir                             Greifinn frá Runnum                 5,90
21-23         Óskar Pétursson                                     Æska frá Akureyri                      5,90
24-26         Guðmundur Jónsson                             Máttur frá Miðhúsum                  5,87
24-26         Sigurður Sigurðsson                              Bruni frá Varmá                          5,87
24-26         Jón Gísli Þorkelsson                             Kría frá Kópavogi                      5,87
27-28         Kristín Ingólfsdóttir                                Svalur frá Hofi á Höfðaströnd   5,80
27-28         Lára Jóhannsdóttir                                 Gormur frá Herríðarhóli            5,80
29              Gylfi Freyr Albertsson                            Kolbeinn frá Hæli                      5,70
30              Jón Ó Guðmundsson                            Þruma frá Hofsstöðum, Garðabæ    5,63
31              Hrafnhildur Jónsdóttir                           Kraftur frá Keldudal                    5,60
32-33         Hafdís Arna Sigurðardóttir                     Sólon frá Lækjarbakka              5,57
32-33         Þórunn Eggertsdóttir                             Náma frá Klömbrum                   5,57
34              Elín Deborah Wyszomirski                    Faxi frá Hólkoti                          5,53
35-36         Sigurður Grétar Halldórsson                 Hugur frá Eystri-Hól                  5,50
35-36         Hrafnhildur Jóhannesdóttir                   Jökull frá Hofsstöðum               5,50
37-40         Leifur Sigurvin Helgason                       Eldey frá Skálatjörn                   5,43
37-40         Ingi Guðmundsson                                Sævar frá Ytri-Skógum              5,43
37-40         Kristinn Már Sveinsson                         Ósvör frá Reykjum                    5,43
37-40         Ástey Gyða Gunnarsdóttir                     Stjarna frá Ketilshúsahaga       5,43
41              Gunnhildur Erla Vilbergsdóttir              Hafrót frá Ásbrú                          5,33
42              Rúrik Hreinsson                                     Flaumur frá Leirulæk                 5,07
43              Gunnar Sturluson                                   Hrókur frá Flugumýri II              4,73
44              Hafdís Svava Níelsdóttir                        Hvöt frá Árbæ                             4,27
45              Sigrún Sæmundsen                               Íslendingur frá Dalvík               3,77

Við minnum svo á næsta mót sem verður fimmtudaginn 2 mars kl. 19:00 og þá verður keppt í fimmgangi.