laugardagur, 17. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Engir nýgræðingar á toppnum

9. júlí 2015 kl. 14:06

Glódís Rún Sigurðardóttir og Kamban frá Húsavík ásamt Arnari Bjarka Sigurðarsyni.

Forkeppni í fjórgangi í barnaflokki lokið.

Glódís Rún Sigurðardóttir og Kamban frá Húsavík standa efst eftir forkeppni í fjórgangi í barnaflokki með einkunnina 6,23. Þar rétt á eftir er Kristófer Darri Sigurðsson og Lilja frá Ytra-Skörðugili með 6,13 og jafnar í þriðja sæti eru Signý Sól Snorradóttir og Hulda María Sveinbjörnsdóttir með 6,07 í einkunn.

Fjórgangur V2 - Forkeppni Barnaflokkur 

Mót: IS2015SPR114 - Íslandsmót barna og unglinga 
Félag: 
Sæti Keppandi 
A-úrslit
1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 6,23 
2 Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili 6,13 
3-4 Signý Sól Snorradóttir / Kjarkur frá Höfðabakka 6,07 
3-4 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum 6,07 
5 Védís Huld Sigurðardóttir / Frigg frá Leirulæk 6,03 
____________________________________________________
B-úrslit
6-7 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 5,97 
6-7 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 5,97 
8 Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum 5,83 
9-10 Sunna Dís Heitmann / Suðri frá Enni 5,80 
9-10 Glódís Rún Sigurðardóttir / Álfdís Rún frá Sunnuhvoli 5,80 
11-14 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 5,67 
11-14 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 5,67 
11-14 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Gola frá Ysta-Gerði 5,67 
11-14 Kristófer Darri Sigurðsson / Orka frá Varmalandi 5,67 
_____________________________________________________ 
15 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 5,60 
16 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 5,57 
17-18 Sunna Dís Heitmann / Drymbill frá Brautarholti 5,53 
17-18 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 5,53 
19 Þorvaldur Logi Einarsson / Háfeti frá Litlu-Sandvík 5,47 
20-21 Tinna Elíasdóttir / Stjarni frá Skarði 5,40 
20-21 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Linda frá Traðarlandi 5,40 
22-23Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 5,33 
22-23Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Einir frá Kastalabrekku 5,33 
24 Bergey Gunnarsdóttir / Askja frá Efri-Hömrum 5,30 
25-26 Kristín Hrönn Pálsdóttir / Bú-Álfur frá Vakurstöðum 5,27 
25-26 Þórey Þula Helgadóttir / Kraki frá Hvammi I 5,27 
27 Benedikt Ólafsson / Týpa frá Vorsabæ II 5,20 
28 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Hjaltalín frá Oddhóli 5,17 
29 Kristrún Ragnhildur Bender / Dásemd frá Dallandi 5,13 
30 Dagur Ingi Axelsson / Míra frá Efra-Seli 5,07 
31 Elsa Kristrún Bjarnadóttir / Hlynur frá Reykjavík 4,93 
32-33 Brynja Anderiman / Mökkur frá Kópavogi 4,90 
32-33 Aron Ernir Ragnarsson / Ísadór frá Efra-Langholti 4,90 
34 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir / Hraunar frá Borg 4,83 
35 Íris Birna Gauksdóttir / Glóðar frá Skarði 4,60 
36 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Úa frá Vestra-Fíflholti 4,43 
37 Sigrún Högna Tómasdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 4,23 
38 Kristína Rannveig Jóhannsdótti / Dreitill frá Miðey 4,20 
39-43 AFSKRÁNING Kristrún Ragnhildur Bender / Flugsvinn frá Seljabrekku 0,00 
39-43 AFSKRÁNING Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 0,00 
39-43 AFSKRÁNING Arnar Máni Sigurjónsson / Segull frá Mið-Fossum 2 0,00 
39-43 Júlía Kristín Pálsdóttir / Flugar frá Flugumýri 0,00 
39-43 Védís Huld Sigurðardóttir / Staka frá Stóra-Ármóti 0,00 STEIG AF BAKI