miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Endanlegur ráslisti á Reykjavíkurmótinu

1. maí 2013 kl. 10:22

Endanlegur ráslisti á Reykjavíkurmótinu

Endanlegir ráslistar á Reykjavíkurmótinu

Hér eru endanlegir ráslistar á Reykjavíkurmótinu og hanga þeir líka uppi á bláa vegginum í anddyri Reiðhallarinnar. Smávægilegar breytingar hafa orðið og biðjum við alla knapa að skoða sína rásröð vel og mæta tímanlega í upphitunarhring. Athugið að ekki er búið að uppfæra ráslista í mótaskrá sem liggur frammi í veitingasalnum en þar er boðið upp á úrval af heitum mat, sælgæti, kaffi og meðlæti.

Allar breytingar og afskráningar verða að vera skriflegar og hægt er að nálgast þar til gerð blöð til þess í dómpalli.

Við óskum öllum góð gengis.

Mótanefnd Reykjavíkurmóts

 

Ráslisti

Fimmgangur F1

Meistaraflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

John Sigurjónsson

Konsert frá Korpu

2

2

V

Ómar Ingi Ómarsson

Fljóð frá Horni I

3

3

V

Jakob Svavar Sigurðsson

Alur frá Lundum II

4

4

V

Sylvía Sigurbjörnsdóttir

Héðinn Skúli frá Oddhóli

5

5

V

Haukur Baldvinsson

Falur frá Þingeyrum

6

6

V

Jóhann G. Jóhannesson

Brestur frá Lýtingsstöðum

7

7

V

Eyjólfur Þorsteinsson

Ögri frá Baldurshaga

8

8

V

Sigursteinn Sumarliðason

Skuggi frá Hofi I

9

9

V

Reynir Örn Pálmason

Greifi frá Holtsmúla 1

10

10

V

Árni Björn Pálsson

Oddur frá Breiðholti í Flóa

11

11

V

Trausti Þór Guðmundsson

Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu

12

12

V

Viðar Ingólfsson

Seiður frá Flugumýri II

13

13

V

Valdimar Bergstað

Týr frá Litla-Dal

14

14

V

Hinrik Bragason

Seifur frá Prestsbakka

15

15

V

Hulda Gústafsdóttir

Patrik frá Reykjavík

16

16

V

Súsanna Ólafsdóttir

Óðinn frá Hvítárholti

17

17

V

Haukur Baldvinsson

Rammur frá Höfðabakka

18

18

V

Eyjólfur Þorsteinsson

Kraftur frá Efri-Þverá

19

19

V

Elvar Þormarsson

Skuggi frá Strandarhjáleigu

20

20

V

Þorvaldur Árni Þorvaldsson

Kiljan frá Steinnesi

21

21

V

Sigurður Vignir Matthíasson

Máttur frá Leirubakka

22

22

V

Anna S. Valdemarsdóttir

Dofri frá Steinnesi

Fimmgangur F2

1. flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir

Penni frá Eystra-Fróðholti

2

1

V

Anna S. Valdemarsdóttir

Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá

3

1

V

Birgitta Dröfn Kristinsdóttir

Harpa frá Kambi

4

2

V

Edda Rún Ragnarsdóttir

Safír frá Efri-Þverá

5

2

V

Logi Þór Laxdal

Hektor frá Stafholtsveggjum

6

2

V

Guðjón G Gíslason

Aronía frá Króki

7

3

V

Jón Ó Guðmundsson

Ísadór frá Efra-Langholti

8

3

V

Ólafur Andri Guðmundsson

Vilmundur frá Feti

9

3

V

Jón Gíslason

Hamar frá Hafsteinsstöðum

10

4

V

Sara Sigurbjörnsdóttir

Fursti frá Stóra-Hofi

11

4

V

Eyrún Ýr Pálsdóttir

Hrannar frá Flugumýri II

12

4

V

Tómas Örn Snorrason

Gustur frá Lambhaga

13

5

V

Þorvaldur Árni Þorvaldsson

Freyr frá Hvoli

14

5

V

Sindri Sigurðsson

Lipurtá frá Tungu

15

5

V

Róbert Petersen

Prins frá Blönduósi

16

6

V

Ríkharður Flemming Jensen

Sölvi frá Tjarnarlandi

17

6

V

Daníel Ingi Smárason

Dóri frá Melstað

18

6

V

Sveinn Ragnarsson

Forkur frá Laugavöllum

19

7

V

Edda Rún Ragnarsdóttir

Muggur frá Hárlaugsstöðum 2

20

7

V

Atli Guðmundsson

Sálmur frá Halakoti

21

8

H

Magnús Haukur Norðdahl

Vaka frá Lindarbæ

22

8

H

Hólmfríður Kristjánsdóttir

Askja frá Kílhrauni

23

8

H

Elías Þórhallsson

Hrafnhetta frá Þúfu í Kjós

24

9

V

Sigurður Vignir Matthíasson

Þrymur frá Ragnheiðarstöðum

25

9

V

Steindór Guðmundsson

Freyþór frá Ásbrú

26

9

V

Adolf Snæbjörnsson

Glanni frá Hvammi III

27

10

V

Viggó Sigursteinsson

Böðvar frá Tóftum

28

10

V

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Flaumur frá Auðsholtshjáleigu

29

10

V

Sigurjón Gylfason

Dynblakkur frá Þóreyjarnúpi

30

11

V

Jón Herkovic

Svarti-Pési frá Ásmundarstöðum

31

11

V

Hulda Gústafsdóttir

Neisti frá Kálfholti

32

11

V

Viggó Sigurðsson

Prúður frá Laxárnesi

33

12

V

Line Nörgaard

Tóbas frá Lækjarbakka

34

12

V

Súsanna Ólafsdóttir

Óskar Þór frá Hvítárholti

35

12

V

Jón Finnur Hansson

Ómar frá Vestri-Leirárgörðum

36

13

V

Jón Gíslason

Faldur frá Strandarhöfði

37

13

V

Jón Atli Kjartansson

Evra frá Dunki

38

13

V

Kristinn Bjarni Þorvaldsson

Virfill frá Torfastöðum

39

14

V

Edda Rún Ragnarsdóttir

Brík frá Glúmsstöðum 2

40

14

V

Anna S. Valdemarsdóttir

Krókur frá Ytra-Dalsgerði

Fimmgangur F2

2. flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Stefnir Guðmundsson

Eskill frá Heiði

2

1

V

Sara Rut Heimisdóttir

Eyvör frá Litlalandi

3

1

V

Jón Björnsson

Ronja frá Akureyri

4

2

V

Sigurður Gunnar Markússon

Þytur frá Sléttu

5

2

V

Steinþór Freyr Steinþórsson

Náttvör frá Hamrahóli

6

2

V

Magnús Ingi Másson

Björk frá Hveragerði

7

3

H

Anna Berg Samúelsdóttir

Blængur frá Skálpastöðum

8

4

V

Saga Steinþórsdóttir

Gróska frá Kjarnholtum I

9

4

V

Stefnir Guðmundsson

Drottning frá Garðabæ

Fimmgangur F2

Ungmennaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Kristín Ísabella Karelsdóttir

Hrammur frá Álftárósi

2

1

V

Sarah Höegh

Stikla frá Auðsholtshjáleigu

3

1

V

Edda Hrund Hinriksdóttir

Ösp frá Akrakoti

4

2

V

Hlynur Pálsson

Kufl frá Grafarkoti

5

2

V

Hinrik Ragnar Helgason

Haddi frá Akureyri

6

2

V

Ásmundur Ernir Snorrason

Grafík frá Búlandi

7

3

V

Arna Ýr Guðnadóttir

Ormur frá Framnesi

8

3

V

Edda Rún Guðmundsdóttir

Þulur frá Hólum

9

3

V

Bjarki Freyr Arngrímsson

Hrund frá Hvoli

10

4

V

Rakel Natalie Kristinsdóttir

Þrenna frá Hofi I

11

4

V

Hrönn Kjartansdóttir

Vörður frá Laugabóli

12

4

V

Glódís Helgadóttir

Blíða frá Ragnheiðarstöðum

13

5

V

Arnar Bjarki Sigurðarson

Arnar frá Blesastöðum 2A

14

5

V

Nína María Hauksdóttir

Eldur frá Miðsitju

15

5

V

Erla Katrín Jónsdóttir

Flipi frá Litlu-Sandvík

16

6

V

Agnes Hekla Árnadóttir

Rós frá Geirmundarstöðum

17

6

V

Jóhanna Margrét Snorradóttir

Drottning frá Efsta-Dal II

18

6

V

Eva María Þorvarðardóttir

Freyja frá Oddgeirshólum

19

7

V

Dagmar Öder Einarsdóttir

Odda frá Halakoti

20

7

V

Svandís Lilja Stefánsdóttir

Prins frá Skipanesi

21

8

V

Helena Ríkey Leifsdóttir

Jökull frá Hólkoti

22

8

V

Eggert Helgason

Spói frá Kjarri

23

9

H

Ásmundur Ernir Snorrason

Hvessir frá Ásbrú

Fimmgangur F2

Unglingaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Róbert Bergmann

Skjálfti frá Bakkakoti

2

1

V

Caroline Nielsen

Kaldi frá Meðalfelli

3

1

V

Birta Ingadóttir

Sindri frá Hvalnesi

4

2

V

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Kveikja frá Svignaskarði

5

2

V

Konráð Axel Gylfason

Fengur frá Reykjarhóli

6

3

V

Brynja Kristinsdóttir

Blúnda frá Arakoti

7

3

V

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Sturla frá Hafsteinsstöðum

8

4

V

Bára Steinsdóttir

Funi frá Hóli

9

4

V

Kolbrá Jóhanna Magnadóttir

Von frá Mið-Fossum

10

4

V

Snorri Egholm Þórsson

Rósin frá Vestra-Fíflholti

11

5

V

Konráð Valur Sveinsson

Ilmur frá Árbæ

12

5

V

Arnór Dan Kristinsson

Nn frá Vatnsenda

13

5

V

Birta Ingadóttir

Glampi frá Hömrum II

14

6

V

Þórólfur Sigurðsson

Rós frá Stokkseyrarseli

15

6

V

Súsanna Katarína Guðmundsdóttir

Hyllir frá Hvítárholti

16

6

V

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir

Birtingur frá Dalvík

Fjórgangur V1

Meistaraflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Anna S. Valdemarsdóttir

Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu

2

2

H

Viðar Ingólfsson

Stefnir frá Þjóðólfshaga 1

3

3

V

Sylvía Sigurbjörnsdóttir

Hrafn frá Breiðholti í Flóa

4

4

V

Hinrik Bragason

Stórval frá Lundi

5

5

V

Sigurbjörn Bárðarson

Hróður frá Laugabóli

6

6

V

Eyjólfur Þorsteinsson

Hlekkur frá Þingnesi

7

7

V

Hulda Gústafsdóttir

Ketill frá Kvistum

8

8

V

Bylgja Gauksdóttir

Grýta frá Garðabæ

9

9

V

Ólafur Ásgeirsson

Hugleikur frá Galtanesi

10

10

V

Árni Björn Pálsson

Öfjörð frá Litlu-Reykjum

11

11

V

Berglind Ragnarsdóttir

Frakkur frá Laugavöllum

12

12

V

Anna Björk Ólafsdóttir

Glúmur frá Svarfhóli

13

13

V

Viðar Ingólfsson

Kringla frá Jarðbrú

14

14

V

Eyjólfur Þorsteinsson

Klerkur frá Bjarnanesi

Fjórgangur V2

1. flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Bylgja Gauksdóttir

Svanur frá Tungu

2

1

V

Sigurður S Pálsson

Svampur-Sveinsson frá Ólafsbergi

3

1

V

Hjörvar Ágústsson

Ísafold frá Kirkjubæ

4

2

V

Jón Ó Guðmundsson

Draumur frá Holtsmúla 1

5

2

V

Birgitta Dröfn Kristinsdóttir

Brynjar frá Laugarbökkum

6

2

V

Jakob Svavar Sigurðsson

Eldur frá Köldukinn

7

3

H

Hrefna María Ómarsdóttir

Indía frá Álfhólum

8

3

H

Viggó Sigursteinsson

Þórólfur frá Kanastöðum

9

3

H

Hólmfríður Kristjánsdóttir

Þokki frá Þjóðólfshaga 1

10

4

V

Gunnar Tryggvason

Sprettur frá Brimilsvöllum

11

4

V

Ólafur Andri Guðmundsson

Lind frá Feti

12

4

V

Sara Sigurbjörnsdóttir

Staka frá Koltursey

13

5

V

Sigurður Vignir Matthíasson

Hamborg frá Feti

14

5

V

Atli Guðmundsson

Straumur frá Sörlatungu

15

5

V

Guðmann Unnsteinsson

Dís frá Hólakoti

16

6

V

Rut Skúladóttir

Karen frá Árbæ

17

6

V

Svanhvít Kristjánsdóttir

Glóey frá Halakoti

18

6

V

Jón Herkovic

Prestur frá Litlu-Sandvík

19

7

V

Berglind Rósa Guðmundsdóttir

Hersir frá Korpu

20

7

V

Anna S. Valdemarsdóttir

Blökk frá Þingholti

21

7

V

Edda Rún Ragnarsdóttir

Svalur frá Litlu-Sandvík

22

8

V

Rósa Birna Þorvaldsdóttir

Kolviður frá Efri-Gegnishólum

23

8

V

Sif Jónsdóttir

Hlynur frá Hofi

24

9

H

Haukur Baldvinsson

Lómur frá Stuðlum

25

9

H

Arna Rúnarsdóttir

Hekla frá Syðra-Velli

26

10

V

Jón Ó Guðmundsson

Dímon frá Hofsstöðum

27

10

V

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Burkni frá Enni

Fjórgangur V2

2. flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

H

Þórunn Eggertsdóttir

Hörn frá Klömbrum

2

1

H

Brynja Viðarsdóttir

Kolbakur frá Hólshúsum

3

2

V

Ragnhildur Matthíasdóttir

Flugar frá Eyri

4

2

V

Oddný M Jónsdóttir

Sigursveinn frá Svignaskarði

5

2

V

Hrafnhildur Jónsdóttir

Ósk frá Lambastöðum

6

3

V

Jón Helgi Sigurðsson

Einir frá Ketilsstöðum

7

3

V

Rósa Valdimarsdóttir

Íkon frá Hákoti

8

3

V

Stefnir Guðmundsson

Kórína frá Stóru-Ásgeirsá

9

4

V

Arnhildur Halldórsdóttir

Glíma frá Flugumýri

10

4

V

Sverrir Einarsson

Kjarkur frá Votmúla 2

11

4

V

Sigurlaug Anna Auðunsd.

Freyr frá Ási 1

12

5

V

Hrefna Hallgrímsdóttir

Penni frá Sólheimum

13

5

V

Linda Helgadóttir

Geysir frá Læk

14

5

V

Kristín Ingólfsdóttir

Krummi frá Kyljuholti

15

6

V

Karen Sigfúsdóttir

Ösp frá Húnsstöðum

16

6

V

Guðjón G Gíslason

Elding frá Króki

17

6

V

Guðrún Pétursdóttir

Ræll frá Hamraendum

18

7

V

Guðrún Edda Bragadóttir

Hávarður frá Búðarhóli

19

7

V

Stella Björg Kristinsdóttir

Hlökk frá Enni

20

7

V

Saga Steinþórsdóttir

Myrkva frá Álfhólum

21

8

V

Oddný Erlendsdóttir

Hrafn frá Kvistum

22

8

V

Anna Kristín Kristinsdóttir

Breiðfjörð frá Búðardal

23

8

V

Anna Clara Malherbes Vestergaard

Stilkur frá Höfðabakka

24

9

H

Svandís Beta Kjartansdóttir

Mánadís frá Reykjavík

25

9

H

Hjördís Ósk Óskarsdóttir

Mist frá Klömbrum

26

10

V

Jón Björnsson

Blær frá Kálfholti

27

10

V

Gunnhildur Sveinbjarnardó

Ás frá Tjarnarlandi

28

10

V

Rakel Sigurhansdóttir

Heljar frá Þjóðólfshaga 1

29

11

V

Stefnir Guðmundsson

Bjarkar frá Blesastöðum 1A

30

12

H

Guðrún Pétursdóttir

Gjafar frá Hæl

31

12

H

Sverrir Einarsson

Mábil frá Votmúla 2

32

13

V

Drífa Harðardóttir

Skyggnir frá Álfhólum

33

13

V

Þórunn Eggertsdóttir

Kúnst frá Vindási

34

13

V

Ásgeir Heiðar

Sólon frá Sólheimum

Fjórgangur V2

Ungmennaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Edda Rún Guðmundsdóttir

Gljúfri frá Bergi

2

1

V

Erla Katrín Jónsdóttir

Fleygur frá Vorsabæ 1

3

1

V

Jón Óskar Jóhannesson

Óðinn frá Áskoti

4

2

V

Gabríel Óli Ólafsson

Hringja frá Skarði

5

2

V

Steinunn Arinbjarnardótti

Korkur frá Þúfum

6

2

V

Helena Ríkey Leifsdóttir

Dúx frá Útnyrðingsstöðum

7

3

V

Hlynur Pálsson

Lóðar frá Tóftum

8

3

V

Hrafn H.Þorvaldsson

Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum

9

3

V

Glódís Helgadóttir

Geisli frá Möðrufelli

10

4

V

Edda Hrund Hinriksdóttir

Hængur frá Hæl

11

4

V

Sarah Höegh

Glæðir frá Auðsholtshjáleigu

12

4

V

Svandís Lilja Stefánsdóttir

Brjánn frá Eystra-Súlunesi I

13

5

V

Ragna Brá Guðnadóttir

Einar-Sveinn frá Framnesi

14

5

V

Þórunn Þöll Einarsdóttir

Mozart frá Álfhólum

15

5

V

Bjarki Freyr Arngrímsson

Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2

16

6

V

Arnar Bjarki Sigurðarson

Blekking frá Sunnuhvoli

17

6

V

Birgitta Bjarnadóttir

Blika frá Hjallanesi 1

18

6

V

Hinrik Ragnar Helgason

Sýnir frá Efri-Hömrum

19

7

H

Hrönn Kjartansdóttir

Sproti frá Gili

20

7

H

Kári Steinsson

Prestur frá Hæli

21

8

V

Andri Ingason

Björk frá Þjóðólfshaga 1

22

8

V

Arna Ýr Guðnadóttir

Þróttur frá Fróni

23

8

V

Eva María Þorvarðardóttir

Ótta frá Sælukoti

24

9

V

Skúli Þór Jóhannsson

Prins frá Ragnheiðarstöðum

25

9

V

Marta Bryndís Matthíasdóttir

Höfðingi frá Sælukoti

26

9

V

Ragnar Tómasson

Sleipnir frá Árnanesi

27

10

H

Lilja Dís Kristjánsdóttir

Strákur frá Lágafelli

28

10

H

Jóhanna Margrét Snorradóttir

Kubbur frá Læk

29

10

H

Gabríel Óli Ólafsson

Vikur frá Bakka

30

11

V

María Gyða Pétursdóttir

Rauður frá Syðri-Löngumýri

31

11

V

Rebekka Rut Petersen

Trú frá Álfhólum

32

11

V

Glódís Helgadóttir

Þokki frá Litla-Moshvoli

Fjórgangur V2

Unglingaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Naskur frá Búlandi

2

1

V

Rúna Tómasdóttir

Árvakur frá Árnanesi

3

1

V

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Hrefna frá Dallandi

4

2

V

Arnór Dan Kristinsson

Spaði frá Fremra-Hálsi

5

2

V

Heiða Rún Sigurjónsdóttir

Gefjun frá Bjargshóli

6

2

V

Ásta Margrét Jónsdóttir

Glóðar frá Þjóðólfshaga 1

7

3

V

Ólöf Helga Hilmarsdóttir

Skandall frá Sælukoti

8

3

V

Snorri Egholm Þórsson

Styr frá Vestra-Fíflholti

9

3

V

Birna Ósk Ólafsdóttir

Kolbeinn frá Sauðárkróki

10

4

H

Nina Katrín Anderson

Skuggi frá Syðri-Úlfsstöðum

11

4

H

Margrét Halla Hansdóttir Löf

Paradís frá Austvaðsholti 1

12

5

V

Hulda Katrín Eiríksdóttir

Gýmir frá Ármóti

13

5

V

Jónína Ósk Sigsteinsdóttir

Hóll frá Langholti II

14

5

V

Margrét Hauksdóttir

Kappi frá Brimilsvöllum

15

6

V

Bára Steinsdóttir

Knörr frá Syðra-Skörðugili

16

6

V

Aníta Rós Róbertsdóttir

Sleipnir frá Búlandi

17

6

V

Brynja Kristinsdóttir

Tryggvi Geir frá Steinnesi

18

7

V

Birta Ingadóttir

Freyr frá Langholti II

19

8

H

Finnur Árni Viðarsson

Mosi frá Stóradal

20

8

H

Arnór Dan Kristinsson

Þytur frá Oddgeirshólum

21

9

V

Ásta Margrét Jónsdóttir

Ófeig frá Holtsmúla 1

22

9

V

Rúna Tómasdóttir

Brimill frá Þúfu í Landeyjum

23

9

V

Stefán Hólm Guðnason

Smiður frá Hólum

24

10

V

Dagmar Öder Einarsdóttir

Glódís frá Halakoti

25

10

V

Heiða Rún Sigurjónsdóttir

Hlekkur frá Bjarnarnesi

Fjórgangur V2

Barnaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Kristófer Darri Sigurðsson

Krummi frá Hólum

2

1

V

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir

Héla frá Grímsstöðum

3

1

V

Sölvi Karl Einarsson

Hlynur frá Mykjunesi 2

4

2

V

Maríanna Sól Hauksdóttir

Þór frá Þúfu í Landeyjum

5

2

V

Selma María Jónsdóttir

Fífill frá Hlíðarbergi

6

2

V

Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir

Sólon frá Melabergi

7

3

V

Sunna Dís Heitmann

Hrappur frá Bakkakoti

8

3

V

Glódís Rún Sigurðardóttir

Kamban frá Húsavík

9

3

V

Jóhanna Guðmundsdóttir

Ásdís frá Tjarnarlandi

10

4

V

Magnús Þór Guðmundsson

Bragi  frá Búðardal

11

4

V

Katla Sif Snorradóttir

Oddur frá Hafnarfirði

12

5

V

Védís Huld Sigurðardóttir

Flóki frá Þverá, Skíðadal

13

5

V

Hákon Dan Ólafsson

Atgeir frá Sunnuhvoli

14

5

V

Annabella R Sigurðardóttir

Eldar frá Hólshúsum

15

6

H

Arnar Máni Sigurjónsson

Töfri frá Þúfu í Landeyjum

16

6

H

Dagur Ingi Axelsson

Grafík frá Svalbarða

17

6

H

Hjörtur Þorvaldsson

Kórall (Mörður) frá Blesastöðum 1A

18

7

V

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir

Sandra frá Dufþaksholti

19

7

V

Auður Rós Þormóðsdóttir

Gyðja frá Kaðlastöðum

20

8

H

Selma María Jónsdóttir

Sproti frá Mörk

Fjórgangur V2

Annað

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Sóley Möller

Kristall frá Kálfhóli 2

2

1

V

Heiðdís Guttormsdóttir

Óþokki frá Þórshöfn

3

2

H

Veronika Osterhammer

Kári frá Brimilsvöllum

4

2

H

Valgerður Valmundsdóttir

Fenja frá Holtsmúla 1

Gæðingaskeið

Meistaraflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Haukur Baldvinsson

Falur frá Þingeyrum

2

2

V

Ómar Ingi Ómarsson

Jara frá Horni I

3

3

V

Sigurður Vignir Matthíasson

Máttur frá Leirubakka

4

4

V

Valdimar Bergstað

Týr frá Litla-Dal

5

5

V

Eyjólfur Þorsteinsson

Ögri frá Baldurshaga

6

6

V

Árni Björn Pálsson

Korka frá Steinnesi

7

7

V

Sigurbjörn Bárðarson

Flosi frá Keldudal

8

8

V

John Sigurjónsson

Ás frá Ármóti

9

9

V

Haukur Baldvinsson

Rammur frá Höfðabakka

10

10

V

Ómar Ingi Ómarsson

Fljóð frá Horni I

Gæðingaskeið

1. flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Guðjón G Gíslason

Aronía frá Króki

2

2

V

Logi Þór Laxdal

Hektor frá Stafholtsveggjum

3

3

V

Jóhann G. Jóhannesson

Hugmynd frá Hvítárholti

4

4

V

Sveinn Ragnarsson

Forkur frá Laugavöllum

5

5

V

Daníel Ingi Larsen

Farfús frá Langsstöðum

6

6

H

Hólmfríður Kristjánsdóttir

Askja frá Kílhrauni

7

7

V

Jón Herkovic

Friðrik frá Akureyri

8

8

V

Ólafur Andri Guðmundsson

Valur frá Hellu

9

10

V

Edda Rún Ragnarsdóttir

Brík frá Glúmsstöðum 2

10

11

V

Erling Ó. Sigurðsson

Hnikar frá Ytra-Dalsgerði

11

12

V

Sigurður Sigurðarson

Björt frá Bakkakoti

12

13

V

Fjölnir Þorgeirsson

Dúa frá Forsæti

Gæðingaskeið

2. flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Rúna Helgadóttir

Póker frá Runnum

2

2

V

Sigurlaug Anna Auðunsd.

Sleipnir frá Melabergi

3

3

V

Stefnir Guðmundsson

Eskill frá Heiði

Gæðingaskeið

Ungmennaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Arna Ýr Guðnadóttir

Ormur frá Framnesi

2

2

V

Edda Rún Guðmundsdóttir

Þulur frá Hólum

3

3

V

Bjarki Freyr Arngrímsson

Bugða frá Sauðafelli

4

4

V

Agnes Hekla Árnadóttir

Rós frá Geirmundarstöðum

5

5

V

Sarah Höegh

Stikla frá Auðsholtshjáleigu

6

6

V

Emil Fredsgaard Obelitz

Brynja frá Grindavík

7

7

V

Kristín Ísabella Karelsdóttir

Hrammur frá Álftárósi

8

8

V

Glódís Helgadóttir

Abel frá Hlíðarbergi

9

9

V

Arnar Bjarki Sigurðarson

Arnar frá Blesastöðum 2A

10

11

V

Nína María Hauksdóttir

Ljúfur frá Stóru-Brekku

11

12

V

Edda Hrund Hinriksdóttir

Ösp frá Akrakoti

12

13

V

Svandís Lilja Stefánsdóttir

Glitnir frá Skipaskaga

13

14

V

Arna Ýr Guðnadóttir

Hrafnhetta frá Hvannstóði

14

15

V

Hinrik Ragnar Helgason

Haddi frá Akureyri

15

16

V

Eva María Þorvarðardóttir

Freyja frá Oddgeirshólum

Gæðingaskeið

Unglingaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Annabella R Sigurðardóttir

Prúður frá Kotströnd

2

2

V

Caroline Nielsen

Kaldi frá Meðalfelli

3

3

V

Brynja Kristinsdóttir

Blúnda frá Arakoti

4

4

V

Konráð Valur Sveinsson

Ilmur frá Árbæ

5

5

V

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi

6

6

V

Glódís Rún Sigurðardóttir

Birtingur frá Bólstað

7

7

V

Konráð Axel Gylfason

Vænting frá Sturlureykjum 2

8

8

V

Ásta Margrét Jónsdóttir

Fanndís frá Rauðbarðaholti

9

9

V

Arnór Dan Kristinsson

Eldur frá Litlu-Tungu 2

10

10

V

Birta Ingadóttir

Glampi frá Hömrum II

Skeið 100m (flugskeið)

 

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Guðrún Elín Jóhannsdóttir

Askur frá Efsta-Dal I

2

3

V

Konráð Valur Sveinsson

Þórdís frá Lækjarbotnum

3

4

V

Hjörvar Ágústsson

Hrammur frá Kirkjubæ

4

5

V

Bjarki Freyr Arngrímsson

Gýmir frá Syðri-Löngumýri

5

6

V

Sigurður Sæmundsson

Spori frá Holtsmúla 1

6

7

V

Lárus Jóhann Guðmundsson

Tinna frá Árbæ

7

8

V

Sigurlaug Anna Auðunsd.

Sleipnir frá Melabergi

8

9

V

Sigurður Vignir Matthíasson

Birtingur frá Selá

9

10

V

Ómar Ingi Ómarsson

Jara frá Horni I

10

11

V

Eyjólfur Þorsteinsson

Spyrna frá Vindási

11

12

V

Edda Rún Guðmundsdóttir

Snarpur frá Nýjabæ

12

13

V

Helgi Eyjólfsson

Taktur frá Stóra-Ási

13

14

V

Daníel Ingi Smárason

Hörður frá Reykjavík

14

15

V

Árni Björn Pálsson

Fróði frá Laugabóli

15

16

V

Konráð Axel Gylfason

Vænting frá Sturlureykjum 2

16

17

V

Arnór Dan Kristinsson

Eldur frá Litlu-Tungu 2

17

18

V

Ragnar Tómasson

Isabel frá Forsæti

18

19

V

Daníel Gunnarsson

Ásadís frá Áskoti

19

20

V

Guðrún Elín Jóhannsdóttir

Óðinn frá Efsta-Dal I

20

21

V

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi

21

22

V

Davíð Jónsson

Irpa frá Borgarnesi

22

23

V

Hinrik Bragason

Arfur frá Ásmundarstöðum

23

24

V

Eyvindur Hrannar Gunnarsson

Lilja frá Dalbæ

24

25

V

Sigurbjörn Bárðarson

Andri frá Lynghaga

25

26

V

Róbert Bergmann

Skjálfti frá Bakkakoti

26

27

V

Daníel Ingi Larsen

Farfús frá Langsstöðum

Skeið 150m

 

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi

2

1

V

Guðrún Elín Jóhannsdóttir

Askur frá Efsta-Dal I

3

2

V

Erling Ó. Sigurðsson

Hnikar frá Ytra-Dalsgerði

4

2

V

Hans Þór Hilmarsson

Spyrna frá Þingeyrum

5

3

V

Sigurður Vignir Matthíasson

Zelda frá Sörlatungu

6

3

V

Þórarinn Ragnarsson

Funi frá Hofi

7

4

V

Eyjólfur Þorsteinsson

Vera frá Þóroddsstöðum

8

4

V

Eyvindur Hrannar Gunnarsson

Lilja frá Dalbæ

9

5

V

Árni Björn Pálsson

Fróði frá Laugabóli

10

5

V

Reynir Örn Pálmason

Skemill frá Dalvík

11

6

V

Jón Bjarni Smárason

Virðing frá Miðdal

12

6

V

Valdimar Bergstað

Glaumur frá Torfufelli

13

7

V

Sigurbjörn Bárðarson

Óðinn frá Búðardal

14

7

V

Fjölnir Þorgeirsson

Dúa frá Forsæti

15

8

V

Helgi Eyjólfsson

Taktur frá Stóra-Ási

16

8

V

Guðrún Elín Jóhannsdóttir

Óðinn frá Efsta-Dal I

17

9

V

Hinrik Bragason

Veigar frá Varmalæk

Skeið 250m

 

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Sigurbjörn Bárðarson

Andri frá Lynghaga

2

1

V

Axel Geirsson

Tign frá Fornusöndum

3

2

V

Edda Rún Guðmundsdóttir

Snarpur frá Nýjabæ

4

2

V

Konráð Valur Sveinsson

Þórdís frá Lækjarbotnum

5

3

V

Daníel Gunnarsson

Skæruliði frá Djúpadal

6

3

V

Hinrik Bragason

Arfur frá Ásmundarstöðum

7

4

V

Daníel Ingi Smárason

Blængur frá Árbæjarhjáleigu II

8

4

V

Sigurbjörn Bárðarson

Flosi frá Keldudal

9

5

V

Ingibergur Árnason

Birta frá Suður-Nýjabæ

Tölt T1

Meistaraflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Eyjólfur Þorsteinsson

Klerkur frá Bjarnanesi

2

2

V

Hulda Gústafsdóttir

Ketill frá Kvistum

3

3

V

Snorri Dal

Smellur frá Bringu

4

4

V

Sigurður Vignir Matthíasson

Andri frá Vatnsleysu

5

5

V

Anna Björk Ólafsdóttir

Reyr frá Melabergi

6

6

V

Jón Gíslason

Kóngur frá Blönduósi

7

7

V

Berglind Ragnarsdóttir

Frakkur frá Laugavöllum

8

8

V

Janus Halldór Eiríksson

Barði frá Laugarbökkum

9

9

V

Sigurbjörn Bárðarson

Jarl frá Mið-Fossum

10

10

V

Hinrik Bragason

Stórval frá Lundi

11

11

V

Bylgja Gauksdóttir

Grýta frá Garðabæ

12

12

V

Ólafur Ásgeirsson

Stígandi frá Stóra-Hofi

13

13

V

Viðar Ingólfsson

Vornótt frá Hólabrekku

14

14

H

Sigursteinn Sumarliðason

Skjönn frá Skjálg

15

15

V

Eyjólfur Þorsteinsson

Hlekkur frá Þingnesi

16

16

V

Leó Geir Arnarson

Krít frá Miðhjáleigu

17

17

V

Anna S. Valdemarsdóttir

Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu

18

18

V

Jakob Svavar Sigurðsson

Eldur frá Köldukinn

19

19

V

Högni Sturluson

Ýmir frá Ármúla

20

20

V

Reynir Örn Pálmason

Bragur frá Seljabrekku

21

21

V

Hinrik Bragason

Smyrill frá Hrísum

22

22

V

Þorvaldur Árni Þorvaldsson

Stjarna frá Stóra-Hofi

23

23

V

Árni Björn Pálsson

Stormur frá Herríðarhóli

Tölt T2

Meistaraflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

2

V

Árni Björn Pálsson

Öfjörð frá Litlu-Reykjum

2

3

V

Reynir Örn Pálmason

Greifi frá Holtsmúla 1

3

4

V

Eyjólfur Þorsteinsson

Ögri frá Baldurshaga

4

5

V

Valdimar Bergstað

Týr frá Litla-Dal

5

6

V

Anna S. Valdemarsdóttir

Adam frá Vorsabæjarhjáleigu

6

7

V

Ómar Ingi Ómarsson

Örvar frá Sauðanesi

7

8

V

Jakob Svavar Sigurðsson

Alur frá Lundum II

8

9

V

Haukur Baldvinsson

Falur frá Þingeyrum

9

10

V

Árni Björn Pálsson

Hrannar frá Skyggni

Tölt T2

1. flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Saga Steinþórsdóttir

Myrkva frá Álfhólum

2

1

V

Anna S. Valdemarsdóttir

Sómi frá Kálfsstöðum

3

1

V

Gunnar Tryggvason

Sprettur frá Brimilsvöllum

4

2

V

Sveinn Ragnarsson

Forkur frá Laugavöllum

5

2

V

Þórarinn Ragnarsson

Björk frá Enni

6

2

V

Hrefna María Ómarsdóttir

Indía frá Álfhólum

7

3

H

Viggó Sigursteinsson

Þórólfur frá Kanastöðum

8

3

H

Snorri Dal

Vísir frá Syðra-Langholti

Tölt T2

Ungmennaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Andri Ingason

Máttur frá Austurkoti

2

1

V

Erla Katrín Jónsdóttir

Dropi frá Selfossi

3

2

V

Rakel Natalie Kristinsdóttir

Þrenna frá Hofi I

4

2

V

Marta Bryndís Matthíasdóttir

Höfðingi frá Sælukoti

5

3

H

Edda Rún Guðmundsdóttir

Þulur frá Hólum

6

3

H

Nína María Hauksdóttir

Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum

Tölt T2

Unglingaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Naskur frá Búlandi

2

1

V

Annabella R Sigurðardóttir

Dynjandi frá Hofi I

3

1

V

Konráð Axel Gylfason

Smellur frá Leysingjastöðum

4

2

H

Maríanna Sól Hauksdóttir

Þór frá Þúfu í Landeyjum

5

2

H

Birta Ingadóttir

Glampi frá Hömrum II

6

3

V

Hákon Dan Ólafsson

Litli-Blesi frá Syðra-Skógarnesi

7

3

V

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir

Gammur frá 

Tölt T3

1. flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

H

Lena Zielinski

Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2

2

1

H

Adolf Snæbjörnsson

Elding frá Þjóðólfshaga 1

3

1

H

Daníel Gunnarsson

Líf frá Möðrufelli

4

2

H

Birgitta Dröfn Kristinsdóttir

Brynjar frá Laugarbökkum

5

2

H

Sara Sigurbjörnsdóttir

Staka frá Koltursey

6

2

H

Edda Rún Ragnarsdóttir

Svalur frá Litlu-Sandvík

7

3

V

Hinrik Bragason

Fjarki frá Hólabaki

8

3

V

Ríkharður Flemming Jensen

Leggur frá Flögu

9

3

V

Þórarinn Ragnarsson

Þytur frá Sámsstöðum

10

4

V

Hólmfríður Kristjánsdóttir

Þokki frá Þjóðólfshaga 1

11

4

V

Vilfríður Sæþórsdóttir

Logadís frá Múla

12

4

V

Sif Jónsdóttir

Hlynur frá Hofi

13

5

V

Guðmundur Ingi Sigurvinsson

Drífa frá Þverárkoti

14

5

V

Jón Gíslason

Hugleikur frá Fossi

15

5

V

Haukur Baldvinsson

Lómur frá Stuðlum

16

6

H

Viðar Ingólfsson

Dagur frá Þjóðólfshaga 1

17

6

H

Hrefna María Ómarsdóttir

Kolka frá Hákoti

18

6

H

Bylgja Gauksdóttir

Svanur frá Tungu

19

7

H

Elías Þórhallsson

Eydís frá Miðey

20

7

H

Sigurður Vignir Matthíasson

Hamborg frá Feti

21

8

V

Anna S. Valdemarsdóttir

Firra frá Þingnesi

22

8

V

Rósa Birna Þorvaldsdóttir

Kolviður frá Efri-Gegnishólum

23

8

V

Sara Sigurbjörnsdóttir

Svartnir frá Miðsitju

Tölt T3

2. flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

H

Elín Hrönn Sigurðardóttir

Klakkur frá Blesastöðum 2A

2

1

H

Sverrir Einarsson

Kjarkur frá Votmúla 2

3

1

H

Stella Björg Kristinsdóttir

Hlökk frá Enni

4

2

V

Rósa Valdimarsdóttir

Íkon frá Hákoti

5

2

V

Gunnar Jónsson

Bjarta Nótt frá Keldulandi

6

2

V

Ragnhildur Matthíasdóttir

Flugar frá Eyri

7

3

V

Guðrún Pétursdóttir

Gjafar frá Hæl

8

3

V

Nadia Katrín Banine

Harpa frá Ólafsbergi

9

3

V

Katrín Sigurðardóttir

Dagfari frá Miðkoti

10

4

H

Hrafnhildur Jónsdóttir

Ósk frá Lambastöðum

11

4

H

Rúna Helgadóttir

Viðja frá Brú

12

4

H

Gunnhildur Sveinbjarnardó

Ás frá Tjarnarlandi

13

5

H

Jón Björnsson

Blær frá Kálfholti

14

5

H

Petra Björk Mogensen

Kelda frá Laugavöllum

15

5

H

Svandís Beta Kjartansdóttir

Mánadís frá Reykjavík

16

6

H

Bjarni Sigurðsson

Snælda frá Svignaskarði

17

6

H

Gunnar Eyjólfsson

Nóta frá Brú

18

6

H

Guðni Hólm Stefánsson

Smiður frá Hólum

19

7

H

Marion Leuko

Segull frá Mið-Fossum 2

20

7

H

Anna Kristín Kristinsdóttir

Breiðfjörð frá Búðardal

21

8

V

Sigurður Ragnar Sigurðsso

Sólon Íslandus frá Neðri-Hrepp

22

8

V

Brynja Viðarsdóttir

Kolbakur frá Hólshúsum

23

9

H

Þórunn Eggertsdóttir

Kúnst frá Vindási

24

9

H

Edda Sóley Þorsteinsdóttir

Selja frá Vorsabæ

25

9

H

Stefnir Guðmundsson

Bjarkar frá Blesastöðum 1A

26

10

H

Sverrir Einarsson

Mábil frá Votmúla 2

27

10

H

Arnhildur Halldórsdóttir

Glíma frá Flugumýri

28

10

H

Guðjón G Gíslason

Gosi frá Kópavogi

29

11

V

Sigurlaug Anna Auðunsd.

Freyr frá Ási 1

30

11

V

Rakel Sigurhansdóttir

Heljar frá Þjóðólfshaga 1

31

11

V

Silvía Rut Gísladóttir

Atorka frá Efri-Skálateigi 2

32

12

V

Guðmundur Ingi Sigurvinsson

Drífa frá Þverárkoti

33

12

V

Hilmar Binder

Örlygur frá Hafnarfirði

34

12

V

Guðrún Pétursdóttir

Ræll frá Hamraendum

35

13

V

Valgerður Gunnarsdóttir

Jalda frá Arnarstöðum

36

13

V

Kristín Ingólfsdóttir

Krummi frá Kyljuholti

37

13

V

Drífa Harðardóttir

Skyggnir frá Álfhólum

38

14

H

Bjarni Sigurðsson

Týr frá Miklagarði

39

14

H

Hrafnhildur Jónsdóttir

Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum

Tölt T3

Ungmennaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Jón Óskar Jóhannesson

Óðinn frá Áskoti

2

1

V

Sarah Höegh

Glæðir frá Auðsholtshjáleigu

3

1

V

Ásmundur Ernir Snorrason

Birta Sól frá Melabergi

4

2

H

Jóhanna Margrét Snorradóttir

Hlýja frá Ásbrú

5

2

H

Arnar Bjarki Sigurðarson

Náttsól frá Kjartansstöðum

6

2

H

Ragna Brá Guðnadóttir

Einar-Sveinn frá Framnesi

7

3

H

Erla Katrín Jónsdóttir

Fleygur frá Vorsabæ 1

8

3

H

Hinrik Ragnar Helgason

Sýnir frá Efri-Hömrum

9

3

H

Flosi Ólafsson

Möller frá Blesastöðum 1A

10

4

H

Edda Rún Guðmundsdóttir

Gljúfri frá Bergi

11

4

H

Kári Steinsson

Tónn frá Melkoti

12

5

V

Glódís Helgadóttir

Geisli frá Möðrufelli

13

5

V

Eva María Þorvarðardóttir

Freyja frá Oddgeirshólum

14

5

V

Birgitta Bjarnadóttir

Blika frá Hjallanesi 1

15

6

V

Eiríkur Arnarsson

Móhildur frá Blesastöðum 1A

16

6

V

Arnór Kristinn Hlynsson

Dísa frá Drumboddsstöðum

17

6

V

Ásmundur Ernir Snorrason

Hvessir frá Ásbrú

18

7

H

Edda Hrund Hinriksdóttir

Hængur frá Hæl

19

7

H

María Gyða Pétursdóttir

Rauður frá Syðri-Löngumýri

20

7

H

Svandís Lilja Stefánsdóttir

Brjánn frá Eystra-Súlunesi I

21

8

H

Hlynur Pálsson

Katrín frá Vogsósum 2

22

8

H

Andri Ingason

Björk frá Þjóðólfshaga 1

23

8

H

Arna Ýr Guðnadóttir

Þróttur frá Fróni

24

9

H

Hafrún Ósk Agnarsdóttir

Elíta frá Ytra-Hóli

25

9

H

Arnar Bjarki Sigurðarson

Blekking frá Sunnuhvoli

26

10

V

Agnes Hekla Árnadóttir

Rós frá Geirmundarstöðum

27

10

V

Bjarki Freyr Arngrímsson

Ópall frá Hárlaugsstöðum 2

28

10

V

Nína María Hauksdóttir

Orka frá Þverárkoti

29

11

V

Hrönn Kjartansdóttir

Sproti frá Gili

30

11

V

Emil Fredsgaard Obelitz

Roðinn frá Feti

31

11

V

Eva María Þorvarðardóttir

Hulinn frá Sauðafelli

32

12

H

Ragnar Tómasson

Sleipnir frá Árnanesi

33

12

H

Ásmundur Ernir Snorrason

Grafík frá Búlandi

34

12

H

Jóhanna Margrét Snorradóttir

Drottning frá Efsta-Dal II

Tölt T3

Unglingaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Heiða Rún Sigurjónsdóttir

Hlekkur frá Bjarnarnesi

2

1

V

Rúna Tómasdóttir

Árvakur frá Árnanesi

3

1

V

Benjamín S. Ingólfsson

Messa frá Káragerði

4

2

H

Margrét Hauksdóttir

Kappi frá Brimilsvöllum

5

2

H

Birta Ingadóttir

Pendúll frá Sperðli

6

2

H

Arnór Dan Kristinsson

Spaði frá Fremra-Hálsi

7

3

V

Ásta Margrét Jónsdóttir

Ófeig frá Holtsmúla 1

8

3

V

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Fjölnir frá Akureyri

9

3

V

Ólöf Helga Hilmarsdóttir

Glenna frá Söðulsholti

10

4

H

Brynja Kristinsdóttir

Tryggvi Geir frá Steinnesi

11

4

H

Snorri Egholm Þórsson

Fengur frá Blesastöðum 1A

12

4

H

Birna Ósk Ólafsdóttir

Kolbeinn frá Sauðárkróki

13

5

V

Konráð Valur Sveinsson

Hringur frá Húsey

14

5

V

Harpa Sigríður Bjarnadóttir

Sváfnir frá Miðsitju

15

5

V

Katrín Eva Grétarsdóttir

Styrmir frá Reykjavík

16

6

H

Aníta Rós Róbertsdóttir

Sleipnir frá Búlandi

17

6

H

Stefán Hólm Guðnason

Sindri frá Mosfellsbæ

18

7

V

Kolbrá Jóhanna Magnadóttir

Þyrnirós frá Reykjavík

19

7

V

Hulda Katrín Eiríksdóttir

Krákur frá Skjálg

20

7

V

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Hrefna frá Dallandi

21

8

V

Margrét Halla Hansdóttir Löf

Paradís frá Austvaðsholti 1

22

8

V

Benjamín S. Ingólfsson

Viðja frá Fellskoti

23

8

V

Súsanna Katarína Guðmundsdóttir

Hyllir frá Hvítárholti

24

9

H

Bríet Guðmundsdóttir

Viðey frá Hestheimum

25

9

H

Heiða Rún Sigurjónsdóttir

Gefjun frá Bjargshóli

26

9

H

Rúna Tómasdóttir

Brimill frá Þúfu í Landeyjum

27

10

H

Dagmar Öder Einarsdóttir

Glódís frá Halakoti

28

10

H

Arnór Dan Kristinsson

Þytur frá Oddgeirshólum

29

10

H

Birta Ingadóttir

Freyr frá Langholti II

30

11

V

Þórólfur Sigurðsson

Elding frá V-Stokkseyrarseli

Tölt T3

Barnaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Hákon Dan Ólafsson

Atgeir frá Sunnuhvoli

2

1

V

Arnar Máni Sigurjónsson

Draumur frá Hjallanesi 1

3

2

H

Maríanna Sól Hauksdóttir

Fönix frá Vopnafirði

4

2

H

Auður Rós Þormóðsdóttir

Gyðja frá Kaðlastöðum

5

2

H

Kristófer Darri Sigurðsson

Krummi frá Hólum

6

3

H

Rósa Kristín Jóhannesdóttir

Sólveig frá Feti

7

3

H

Sölvi Karl Einarsson

Hlynur frá Mykjunesi 2

8

3

H

Annabella R Sigurðardóttir

Eldar frá Hólshúsum

9

4

H

Védís Huld Sigurðardóttir

Flóki frá Þverá, Skíðadal

10

4

H

Glódís Rún Sigurðardóttir

Kamban frá Húsavík

11

4

H

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir

Héla frá Grímsstöðum

12

5

H

Bergey Gunnarsdóttir

Gleði frá Arnarhóli

13

5

H

Katla Sif Snorradóttir

Oddur frá Hafnarfirði

14

6

V

Magnús Þór Guðmundsson

Drífandi frá Búðardal

15

6

V

Selma María Jónsdóttir

Sproti frá Mörk

16

6

V

Aron Freyr Petersen

Stjörnublika frá Valhöll

17

7

H

Jóhanna Guðmundsdóttir

Ásdís frá Tjarnarlandi

18

7

H

Sunna Dís Heitmann

Hrappur frá Bakkakoti

19

8

V

Heba Guðrún Guðmundsdóttir

Hnútur frá Sauðafelli

20

8

V

Arnar Máni Sigurjónsson

Þrá frá Tungu

21

8

V

Stefanía Hrönn Stefánsdóttir

Dynjandi frá Höfðaströnd

Tölt T7

1. flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

H

Dagur Ingi Axelsson

Grafík frá Svalbarða

2

1

H

Bergþóra Magnúsdóttir

Vígar frá Vatni

3

2

V

Kjartan Guðbrandsson

Ómar frá Fróni

4

2

V

Sóley Möller

Kristall frá Kálfhóli 2

5

2

V

Guðrún Edda Bragadóttir

Hávarður frá Búðarhóli

6

3

V

Guðborg Hildur Kolbeins

Bersi frá Kanastöðum

7

3

V

Oddný M Jónsdóttir

Sigursveinn frá Svignaskarði